PDA

View Full Version : Tai sao lai xoa bài mình trong khi mình cảnh giác các anh em !

tranminhdo
28-05-17, 09:42 PM
cho minh xin lý do tại sao xóa bài mình trong khi minh cảnh giác các anh em ! ? Mod có hiềm khích với mình thì nói ?
Link bài viết :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yoken9x
28-05-17, 09:47 PM
Có lẽ diễn đàn ko chào đón ông comback rồi :))
Nói chung là về thằng đấy tôi nghĩ ông ko cần phải để tâm tới nó đâu vì tôi thấy cũng nhiều người nói về nó rồi.
Chắc có lẽ MOD hiểu bài ông đăng là đả kích vào ai đó chăng =))

tranminhdo
28-05-17, 09:50 PM
tui cũng bó tay luôn ! cảnh giác các anh em mà MOD làm vậy !

28-05-17, 09:51 PM
Thì ra là nằm ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đọc qua thì cũng có gì đâu nhỉ, mod nay đưa thẳng vào thùng rác chứ không chuyển nữa à 8-}

tranminhdo
28-05-17, 09:54 PM
Thì ra là nằm ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đọc qua thì cũng có gì đâu nhỉ, mod nay đưa thẳng vào thùng rác chứ không chuyển nữa à 8-}

ủa tưởng phục hồi lai rồi chứ ai de chua nữa bó tay

jackson2014
28-05-17, 10:04 PM
Clb bây giờ không còn là 1 diễn đàn nữa rồi. Các thành viên nồng cốt đã ra đi còn lại những thứ tào lao. Mod clb nay bó tay cách làm việc. Tốt nhất facebook tạo group ae hội tụ có vẻ hay hơn

n4poleong
28-05-17, 10:20 PM
ủa tưởng phục hồi lai rồi chứ ai de chua nữa bó tay

add lai fb moi toi đi, fb cũ bán acc game đi luôn fb rồi

tranminhdo
28-05-17, 10:28 PM
add lai fb moi toi đi, fb cũ bán acc game đi luôn fb rồi

nick nào ông pm tui phát tui add !

bthhhz
28-05-17, 11:03 PM
Anh đô =))
Haha. Đời mà anh =]]z !
hahahaha

hoilamgi45
29-05-17, 12:17 AM
Thanh niên cộm cáng giang hồ giang háng đâu rồi vào trình bày đi =))

hoilamgi45
29-05-17, 12:30 AM
Có lẽ diễn đàn ko chào đón ông comback rồi :))
Nói chung là về thằng đấy tôi nghĩ ông ko cần phải để tâm tới nó đâu vì tôi thấy cũng nhiều người nói về nó rồi.
Chắc có lẽ MOD hiểu bài ông đăng là đả kích vào ai đó chăng =))

Hoặc là mod và thèn đấy có quan hệ tình cảm chăng =))

newlife90
29-05-17, 08:22 AM
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)