PDA

View Full Version : [MU] Full Source SCF Đạt Đạt

Trang : 1 [2]

pqtmtd
12-06-17, 11:00 PM
Chẳng hiểu sao mình chạy theo server cũ thì đánh quái lại hiện HP = 0 . Quái đánh mình HP cũng = 0.

socolas
13-06-17, 12:51 AM
Thanks for sharing, tâm huyết :D

Hoanmaster1
13-06-17, 08:54 AM
Chào mừng bác TRONG, cảm ơn bác đã chỉ cách fix crash và Share Server - Client cho ae em dùng

E gà nên không dám nói gì nhiều
Cảm ơn bác !!!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Souce này nhờ Mấy Tiên Nhân như : Socolas,....
Thì có mà hóng mòn Dép

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
.................................................. .

onlinezajzaj
13-06-17, 09:26 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hahhahaha
..........

=))=))=))=))=))

Yahoo.com
13-06-17, 09:53 AM
Sao tự nhiên Trong lại bị khóa tài khoản vậy các bác . E đang hóng video hướng dẫn từ bác này mà bị banned thì pải [-X[-X[-X[-X[-X[-X

kehuydietUS
13-06-17, 09:57 AM
chắc gặp chốt 141 rồi :-|

onlinezajzaj
13-06-17, 10:23 AM
xin hỏi fix full dòng thông tin đồ quá dài ( nhiều dòng, dòng full, dòng thần, dòng socket..) không nhìn thấy tên đồ nữa

Xin hỏi cách fix

Xin cảm ơn. !!!!

thuong10c8
13-06-17, 10:30 AM

Ăn cắp bản quyền không thấy xấu hổ =))=))=))=))=))=))=))=))

pqtmtd
13-06-17, 12:16 PM
Trong đã share từ tối qua , chắc giờ ở Youtube vẫn còn đấy các bạn ạ. Còn lý do bị banned thì chắc bị chốt 141 rồi. Tối qua lúc 1h mình online thấy Share mà
Bạn nào cho mình hỏi với , cái Anti cứ thi thoảng nó lại tự chặn kết nối IP là sao vậy nhỉ :( Rõ ràng chẳng động gì đến nó cả!

socolas
13-06-17, 12:23 PM
Quy Định Diễn Ðàn

Việc đăng kí vào diễn đàn hoàn toàn miễn phí.
Trước khi đăng kí tất cả đều phải đồng ý với những quy định sau:

Tất cả bài gởi đều phải viết bằng tiếng Việt đầy đủ các dấu nếu không sẽ bị xóa bỏ.
Không được bàn về chuyện chính trị, tôn giáo hay những đề tài dễ gây hiềm khích.
Không được kỳ thị chủng tộc, giới tính, nơi cư ngụ hay tuổi tác.
Xin hãy cư xử hoà nhã với nhau! Chúng tôi sẽ không chấp nhận bất cứ hình thức công kích, mạ lị nào nhắm vào một cá nhân hay một đoàn thể.
Xin đừng gởi bài hoặc hình ảnh có nội dung thô tục, khiêu dâm.
Thành viên phải chịu trách nhiệm về nội dung bài viết, hình ảnh, video khi đăng tại diễn đàn.
Nếu vi phạm chúng tôi sẽ tước quyền lợi thành viên mà không cần phải báo trước. Khi chọn vào ô đồng ý tức là bạn đã chấp nhận điều khoản của diễn đàn.

Và tiếc là đại ca TRONG big fan của JAV đã vô tình vi phạm 4rum rules, em rất tiếc cho anh, xin chia buôn :D:D:D:D:D:D

pqtmtd
13-06-17, 12:27 PM
Và tiếc là đại ca TRONG big fan của JAV đã vô tình vi phạm 4rum rules, em rất tiếc cho anh, xin chia buôn :D:D:D:D:D:D

Trong video có hình lá bài che che ở ngực :))

socolas
14-06-17, 01:48 PM
Trong video có hình lá bài che che ở ngực :))

Không biết anh TRONG bị band acc bao lâu, 500 anh em lại dài cổ chờ đợi, hy vọng lần này sẽ lợi hại hơn nữa, khỏi chê luôn =))=))=))=))

onlinezajzaj
14-06-17, 06:32 PM
Fix Crash theo bác TRONG đã chỉ dẫn
nhưng có lỗi này cảm thấy không ổn cho lắm, cũng có thể gọi là hơi phiền

mỗi khi vượt từ 100 đến 101 lv là có Thư mới gửi cho nhân vật !!

Xin hỏi cách sửa !!

cảm ơn anh em !!

socolas
14-06-17, 07:20 PM
lỗi nặng nhất thuộc về thanh niên socolas vì dụ trọng JAV trong video còn full không che. Trong thẳng tính lại nhiệt tình thế là bonus thôi :-o

Này đại ca, gì lỗi tại tôi, tôi chỉ nói hóng link FULL HD KO CHÊ thôi nhé, toàn ngậm máu phun người ko lạ kà =)). Bắt đúng mạch cảm xúc của bác TRONG thôi mà, thanh niên phải như thế mới chuẩn, rảnh rỗi làm gì, xem JAV đỡ buồn có gì sai sai =))=))=))=))

Xin hỏi cách sửa !!

cảm ơn anh em !!

Chắc lỗi gì liên quan đến email rồi, hoặc botpet đoán thế, gà comment góp ý cho vui :D

thusinh1985
14-06-17, 08:59 PM
cho e hoi sao
rs100
rs200
rs300
rs400
rs900
huyeu hieu vay ko tu thay doi ha cac anh!
mong cao nhan giai dap
em cam on

KhongGianOL
14-06-17, 10:11 PM
cho e hoi sao
rs100
rs200
rs300
rs400
rs900
mong cao nhan giai dap
em cam on

cái này là danh hiệu text, chứ ko phải danh hiệu theo rs, mún nó đc hình thành theo kiểu rs thì phải code lại web như: rs thứ n thì nhận đc danh hiệu gì ? ở đây danh hiệu là text , bắt buộc phải làm vậy ở web.

Còn nếu mún k làm như thế thì xài code danh hiệu theo rs ở cả Client.dll, titanlink, gs cho nó phù hợp...như rankhornor trước giờ, ikenylee và hoàn đã làm....

socolas
14-06-17, 10:29 PM
cho e hoi sao
rs100
rs200
rs300
rs400
rs900
mong cao nhan giai dap
em cam on

Cái này chắc chỉ có mỗi server mình mới có thôi, danh hiệu text theo rs 2 lớp, designed by socolas =))

socolas
14-06-17, 11:14 PM
Thôi xong anh TRONG chuyến này ra đi luôn rồi, mới comment xong bị xoá bài luôn rồi. Chia buồn cùng anh, hẹn ngày tái ngộ :)>-:)>-:)>-

The Gamer
14-06-17, 11:51 PM
Cái này chắc chỉ có mỗi server mình mới có thôi, danh hiệu text theo rs 2 lớp, designed by socolas =))

có skin cánh gì đẹp ko bạn cho xin cái

toilatoi266
15-06-17, 08:36 AM
Cho mình hỏi chút. khi mình đã config sever và clien rồi. . Get rồi coppy sag clien + chỉnh file cònig trong data\custom\config thành IP máy chủ
Sau đó hex file wzClient.dll thành IP máy chủ vps mà vẫn k kết nối dc
Ai chỉ giúp mình dc k ạ

alobabyday
15-06-17, 11:58 AM

Ông ơi bỏ cho tôi cái danh hiệu đi được ko ;)

Aragorn
15-06-17, 04:05 PM
Where is the GS_CS? Thank you for source code!

beobanlinh
15-06-17, 04:47 PM
Cho mình hỏi chút. khi mình đã config sever và clien rồi. . Get rồi coppy sag clien + chỉnh file cònig trong data\custom\config thành IP máy chủ
Sau đó hex file wzClient.dll thành IP máy chủ vps mà vẫn k kết nối dc
Ai chỉ giúp mình dc k ạÝ cậu là bản TRONG share phải kô , mình cũng bị y như vậy , bật server ngon lành vào client là bị chấm dứt 8-}

onlinezajzaj
15-06-17, 06:26 PM
Ý cậu là bản TRONG share phải kô , mình cũng bị y như vậy , bật server ngon lành vào client là bị chấm dứt 8-}

mình xài bản Gốc vẫn ok mà, sao AE cứ phải xài Client khác nhỉ

quangphong0904
16-06-17, 07:33 AM
mình xài bản Gốc vẫn ok mà, sao AE cứ phải xài Client khác nhỉ
Mình tải bản gốc về chạy sv ok mà vào game vẩn chấm dứt, ai biết fix chỉ với

onlinezajzaj
16-06-17, 09:42 AM
Mình tải bản gốc về chạy sv ok mà vào game vẩn chấm dứt, ai biết fix chỉ với

Client gốc, server gốc chạy ok mà b

K inbox m xem b sai chỗ nào

161012
16-06-17, 10:10 AM
cái này là danh hiệu text, chứ ko phải danh hiệu theo rs, mún nó đc hình thành theo kiểu rs thì phải code lại web như: rs thứ n thì nhận đc danh hiệu gì ? ở đây danh hiệu là text , bắt buộc phải làm vậy ở web.

Còn nếu mún k làm như thế thì xài code danh hiệu theo rs ở cả Client.dll, titanlink, gs cho nó phù hợp...như rankhornor trước giờ, ikenylee và hoàn đã làm....
Muốn làm danh hiệu check rs thì lấy thông tin từ colum resets, còn sv này có rồi nên sửa lại ở client use.cpp là đc

quangphong0904
16-06-17, 01:28 PM
Client gốc, server gốc chạy ok mà b

K inbox m xem b sai chỗ nào
bạn cho mình xin facebook đi, hoặc pm giúp <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem giúp mình cái

onlinezajzaj
18-06-17, 06:00 AM
bạn cho mình xin facebook đi, hoặc pm giúp <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem giúp mình cái

Thanh niên chốt câu xanh rờn, " mình cài nhiều Mu rồi, cũng không phải dạng vừa..... Mà bản này không cài được"

Nghe câu đấy hết muốn giúp rồi
Như tôi gà thì tôi nhận là tôi gà, tôi chẳng hơn gì ai, cũng đi học hỏi AE, cho dù biết được rồi cũng chẳng bao giờ vỗ ngực bảo mình pro, hay " không phải dạng vừa, là tester, chuyên test game"

.......

=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Aragorn
18-06-17, 12:59 PM
Can someone to give me working client?

toilatoi266
18-06-17, 01:09 PM
Can someone to give me working client?

You install as the server ss6 other than nothing else. And scuore share is not like the server's ads

thuong10c8
18-06-17, 01:19 PM
Các bác cho em xin main trắng của server này với ạ, chứ main này hook anti rồi, mà anti lại cùi mía không chịu được.
Thanks for all

socolas
18-06-17, 03:07 PM
Các bác cho em xin main trắng của server này với ạ, chứ main này hook anti rồi, mà anti lại cùi mía không chịu được.
Thanks for all

Ahahahahahaha, main nào a cũng có chỉ không có main trắng mà thôi =))

161012
18-06-17, 05:25 PM
Thanks for all
Kiếm đại cái main 1.04D unpack nào đấy rồi hook zclient vào là xong

gauyeutho
18-06-17, 06:24 PM
Thanks for all

Các bạn kia chắc cũng hiểu bạn muốn main chưa add anti nhưng do bạn thêm từ Trắng khiến họ k thèm chỉ đó, của bạn đây. không trắng nhưng không có antihack

Nguồn: devgame81

socolas
18-06-17, 08:06 PM
Các bạn kia chắc cũng hiểu bạn muốn main chưa add anti nhưng do bạn thêm từ Trắng khiến họ k thèm chỉ đó, của bạn đây. không trắng nhưng không có antihack

Hay quá cho cái main hook engine. Mà sv này hook zclient. Bạn này muốn main chỉ hook zclient thoy. Ahahaha

thuong10c8
18-06-17, 08:18 PM

Thank bạn nhiều, tại mình mới tập nên không biết nói sao cho nó chuẩn.
Bạn ơi main này về không chạy được, phải hook thì dùng PM nào hook vậy bạn?
Từ khóa hook là gì bạn? có cần từ khóa hook không?

gauyeutho
18-06-17, 08:28 PM
Hay quá cho cái main hook engine. Mà sv này hook zclient. Bạn này muốn main chỉ hook zclient thoy. Ahahaha

bạn bớt cười cợt đi. chủ topic có thể rename Engine.dll thành zClient.dll

thuong10c8
18-06-17, 08:32 PM
bạn bớt cười cợt đi. chủ topic có thể rename Engine.dll thành zClient.dll

Upppppppppppppppp
Hóng bác Eck share main chưua add anti cho sv này.
Thanks...........................

quangphong0904
18-06-17, 08:36 PM
Thanh niên chốt câu xanh rờn, " mình cài nhiều Mu rồi, cũng không phải dạng vừa..... Mà bản này không cài được"

Nghe câu đấy hết muốn giúp rồi
Như tôi gà thì tôi nhận là tôi gà, tôi chẳng hơn gì ai, cũng đi học hỏi AE, cho dù biết được rồi cũng chẳng bao giờ vỗ ngực bảo mình pro, hay " không phải dạng vừa, là tester, chuyên test game"

.......

=))=))=))=))=))=))=))=))=))
kêu giúp xong lên đây nói giọng điệu thế thì chắc củng chẳng có thiện chí, cái gì biết thì nói biết, k biết thì nói k biết thôi ông bạn, còn đem người khác ra để đánh giá thì ông bạn củng chỉ là dạng choai choai, k ai tài giỏi để biết hết mọi thứ, tester có gì sai? hay k giúp được lại lên đây buông lời như kiểu giúp được mà k giúp? Nói thật với ông bạn, đã là đàn ông thì có sao nói vậy, đừng như đứa con nít lúc này lúc khác. Bảo k dùng bản của Trọng k biết giờ bảo nghe k muốn giúp? sông thật lòng tí đi, OK ?

gauyeutho
18-06-17, 08:45 PM
Upppppppppppppppp
Hóng bác Eck share main chưua add anti cho sv này.
Thanks...........................

đúng thật là :) haizzzzzzz

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

thuong10c8
18-06-17, 09:50 PM
đúng thật là :) haizzzzzzz

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

Sặc, sao lại haizzzzzzzzzz??
Mình không biết làm nên mới đi xin mà, hic.
Bạn làm được cho mình xin với, thank bạn nhiều.

gauyeutho
18-06-17, 10:19 PM
Sặc, sao lại haizzzzzzzzzz??
Mình không biết làm nên mới đi xin mà, hic.
Bạn làm được cho mình xin với, thank bạn nhiều.

thế cái main mình gửi bạn nó là main gì? không test loãng tp

socolas
18-06-17, 10:33 PM
Main đó mình xin mấy lần devgame81 mới share mà. He he he he quá zui, quá tuyệt, công mình to lắm ai biết đâu, toàn dân thiếu máu não không hiểu cái cốt lõi, lâu lâu vào góp tí gió cho vui, trước có ông bạn nick Vú gì đó lâu quá không nhớ đi đâu mất tiêu rồi =)) =)) socolaxxxx

yoken9x
18-06-17, 11:28 PM
ai hảo tâm giúp em cài sv này với ạ, sv nào em cài cũng đc có mỗi sv này là ko cài đc thôi ạ =))

onlinezajzaj
18-06-17, 11:42 PM
ai hảo tâm giúp em cài sv này với ạ, sv nào em cài cũng đc có mỗi sv này là ko cài đc thôi ạ =))

Cố lên bạn ơi......
................

thuong10c8
19-06-17, 12:24 AM
thế cái main mình gửi bạn nó là main gì? không test loãng tp

Cái của bạn vừa gửi ở trên không chạy được cho SV này bạn à.
Bị Stop Main, bạn đã tes thử chưa?

gauyeutho
19-06-17, 02:41 AM
cái của bạn vừa gửi ở trên không chạy được cho sv này bạn à.
Bị stop main, bạn đã tes thử chưa?

engine.dll -> zclient.dll

......................................

161012
19-06-17, 08:22 AM
Cái của bạn vừa gửi ở trên không chạy được cho SV này bạn à.
Bị Stop Main, bạn đã tes thử chưa?
Dùng HXD hex tìm engine.dll sửa lại thành zClient.dll hoặc sửa tên file thành engine.dll

thuong10c8
19-06-17, 11:14 AM
Dùng HXD hex tìm engine.dll sửa lại thành zClient.dll hoặc sửa tên file thành engine.dll

Cả 2 trường hợp đều bị ntn bác ạ? help me.

Season3
19-06-17, 12:26 PM

chữ kĩ đó 2h ib tớ coi cho giờ ngủ trưa chút

161012
19-06-17, 12:48 PM

Xem lại ham hook xem trùng nhau k vi dụ góc zteam là "Int"

bimaloha
19-06-17, 01:03 PM

Xin hỏi cách sửa !!

cảm ơn anh em !!

Tắt thông báo trong SCF_Reset.ini nhé:

SCFResetIsStringSend=0

//Đang chán qua đây lót dép hóng :D

Có hết rồi mà, thêm 2 3 dòng là xong. Thế mà nghe nói ai đó đòi 1m cho w2.5, còn w4 w5 gì đấy thì phải hơn =)). Bên source devgame81 share cũng có sẵn mà =)). Chiều tối xem sao mình share nốt cái mix item cấp 2 + sách quái vật cho :D

minhchau0309
19-06-17, 01:12 PM
dạo 1 vòng vẫn nhớ bản ss2 ngày xưa thôi =))

tangvanyen
19-06-17, 01:22 PM

SCFResetIsStringSend=0

Có hết rồi mà, thêm 2 3 dòng là xong. Thế mà nghe nói ai đó đòi 1m cho w2.5, còn w4 w5 gì đấy thì phải hơn =)). Bên source devgame81 share cũng có sẵn mà =)). Chiều tối xem sao mình share nốt cái mix item cấp 2 + sách quái vật cho :D

thế mà mới đầu mình kêu thì bạn đấy bảo là đâu phải kinh tế buồn cười haiz thế

socolas
19-06-17, 02:00 PM

ôi dào 1 nốt nhạc, chém gió hóng tiếp =))

onlinezajzaj
19-06-17, 02:06 PM

SCFResetIsStringSend=0

Tin hot nhất trong ngày

500ae Admin gà mờ lót dép hóng

socolas
19-06-17, 07:01 PM
Ngồi buồn nghịch đỡ buồn, chém gió hóng mát tiếp

songtu
20-06-17, 01:47 AM
mong mn chỉ giáo vụ crash lv101
em có debug lúc lv lên 101 thì nhảy vô hàm này và tắt server luôn
ai chỉ em cách fix với ạ

làm thế nào để debug đến hàm này vậy !! xin đc bạn chỉ giáo !! dùng attack prosecc à?

wermanhme1990
20-06-17, 09:37 AM
Các bạn cho mình hỏi:
mình crack main 1.04d.exe từ file gốc của webzen, file gốc không hề có virus, mình dùng ollydbg(không virus) để crack, khi crack lại xuất hiện 1 em virus, ai biết giải thích hộ mình với.
main trước crack:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 64ccaceca7313e/analysis/

main sau crack: bỏ gọi mu.exe, vào game bằng main.exe, bỏ gameguard lại có virus W32.Malware.Gen
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> d33e768e502993/analysis/

ollydb110:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 07d09881a7cd1e/analysis/1497926423/

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> com

myloveax
20-06-17, 09:42 AM
làm thế nào để debug đến hàm này vậy !! xin đc bạn chỉ giáo !! dùng attack prosecc à?
có cùng câu hỏi mong bro dẫn lối :)>-

socolas
20-06-17, 10:04 AM
Các bạn cho mình hỏi:
mình crack main 1.04d.exe từ file gốc của webzen, file gốc không hề có virus, mình dùng ollydbg(không virus) để crack, khi crack lại xuất hiện 1 em virus, ai biết giải thích hộ mình với.
main trước crack:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 64ccaceca7313e/analysis/

main sau crack: bỏ gọi mu.exe, vào game bằng main.exe, bỏ gameguard lại có virus W32.Malware.Gen
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> d33e768e502993/analysis/

ollydb110:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 07d09881a7cd1e/analysis/1497926423/

Theo như bạn nói thì có thể hiểu là crack cái main xong thì xuất hiện virus, giống như Webzen cài con virus vào để thằng nào crack chết cmm vs tao =))=)).và chỉ có thể hiểu là phần mềm bạn sử dụng có chứa mã độc mà thôi [-X.
Crack main loại bỏ anti, pro vãi đái thế này thì hacker nó biết cách làm cũng crack main để hack luôn =)). Có thể hướng dẫn cách crack không bạn ới ới, gà xin chỉ giáo vài đường cơ bản :D

thieniu
20-06-17, 10:59 AM

cũng bị thế này, vừa mò ra, vãi các thánh troll: chỉnh IP trong : SCF_ServerList.cfg
0 0 "192.168.1.103" 4000 "SHOW"
0 1 "192.168.1.103" 4003 "SHOW"
0 2 "192.168.1.103" 4006 "SHOW"
0 3 "192.168.1.103" 4009 "SHOW"
0 4 "192.168.1.103" 4011 "SHOW"
chỉnh thành ip máy nhé.

socolas
20-06-17, 11:16 AM
cũng bị thế này, vừa mò ra, vãi các thánh troll: chỉnh IP trong : SCF_ServerList.cfg
0 0 "192.168.1.103" 4000 "SHOW"
0 1 "192.168.1.103" 4003 "SHOW"
0 2 "192.168.1.103" 4006 "SHOW"
0 3 "192.168.1.103" 4009 "SHOW"
0 4 "192.168.1.103" 4011 "SHOW"
chỉnh thành ip máy nhé.

Phát hiện quá hay, xin chúc mừng bạn đã vào được Lục Đạ MU cùng với 500 anh em, nhưng tiếc là câu trả lời íu liên quan đến câu hỏi =)) =))

thieniu
20-06-17, 11:23 AM
Phát hiện quá hay, xin chúc mừng bạn đã vào được Lục Đạ MU cùng với 500 anh em, nhưng tiếc là câu trả lời íu liên quan đến câu hỏi =)) =))

:)) à k đọc mấy trang trước, cứ tưởng :))

onlinezajzaj
20-06-17, 11:30 AM
Anh/chị cho em hỏi quái trong monster.txt không giống với trong game, quái trong monster cao mà trong game toàn mấy trăm, sửa ntn b, giúp m vs
nghe nói vào game /reload 1 mà nó chả có tác dụng gì
help me
Cái này dễ mà, b cài Công thành cho Mu chưa??
Liên hệ.......... (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Ae trao đổi kinh nguyệt tí nào

thuong10c8
20-06-17, 11:38 AM
Xem lại ham hook xem trùng nhau k vi dụ góc zteam là "Int"

Cái này mình đổi tên file thành Engine.dll, hàm hook thì mình không biết hook zclient nó là hàm gì nhỉ?

Cái này không phải lỗi IP nên chỉ có do main đó không nhận file dll thôi.

songtu
20-06-17, 06:02 PM
bản này POST Item kiểu gì nhỉ các bạn?
mình vào sever mà ko thấy hiện thanh máu quái,,
cần phải cònig ở file nào đó ở GS
Mong đc chỉ giáo!!

bimaloha
20-06-17, 06:23 PM
bản này POST Item kiểu gì nhỉ các bạn?
mình vào sever mà ko thấy hiện thanh máu quái,,
cần phải cònig ở file nào đó ở GS
Mong đc chỉ giáo!!

\Sub-1\Data\DATDAT\Custom.ini

LifeBarSwitch = 1 // HPBar server

votan9111
20-06-17, 06:56 PM
Sửa mỗi cái áo choàng quái vật nữa là ngon............... Cao thủ nào biết hướng dẫn đi.

bimaloha
20-06-17, 07:55 PM
Sửa mỗi cái áo choàng quái vật nữa là ngon............... Cao thủ nào biết hướng dẫn đi.

Áo choàng quái vật là cái gì thế o.O

socolas
20-06-17, 08:07 PM
test speed tốc độ bàn thờ tại source DATDAT =))=))=))

bimaloha
20-06-17, 08:47 PM
Đã tự fix được :D

Test mix wings 2.5 vs 4th :))

161012
20-06-17, 09:44 PM

Cho xin cái files mix.bmd đi chưa nghịch đến cái đó

bimaloha
20-06-17, 09:47 PM
Cho xin cái files mix.bmd đi chưa nghịch đến cái đó

mình dùng của client datdat luôn cho bộ này nhé. Chưa sửa gì ở client kể cả build lại.

161012
20-06-17, 09:54 PM
mình dùng của client datdat luôn cho bộ này nhé. Chưa sửa gì ở client kể cả build lại.
Uk mình đang add effec cho item, gameserver thì mình add chaos mix rồi còn files mix.bmd nhìn k hiểu nên chưa vọc

bimaloha
20-06-17, 09:57 PM
Uk mình đang add effec cho item, gameserver thì mình add chaos mix rồi còn files mix.bmd nhìn k hiểu nên chưa vọc

Effect thì cứ cái wing mà đè ra xem ở client rồi add cho item cần thêm là được ;)

161012
20-06-17, 10:09 PM
Effect thì cứ cái wing mà đè ra xem ở client rồi add cho item cần thêm là được ;)
uk nhưng nhiều item qua nên nhác add 3 ngày rồi mới gần xong hết item vs wing

socolas
20-06-17, 10:16 PM
uk nhưng nhiều item qua nên nhác add 3 ngày rồi mới gần xong hết item vs wing

Sợ lộ cái gì mà xoá tên đi thế, nghi là có biến, 500 thánh soi đâu vào làm hàng nào hahaha =))=))=))=))

161012
20-06-17, 10:21 PM
Sợ lộ cái gì mà xoá tên đi thế, nghi là có biến, 500 thánh soi đâu vào làm hàng nào hahaha =))=))=))=))
Bữa tên Datdat vào sửa lại nhưng hơi tục tỉu sợ mấy thánh soi nên che đi ấy mà, định sửa mấy lần mà quên bữa sau sửa lại rồi up bản full HD k che cho ae, mà ông server chưa đâu vào đâu mà treo biển bán server rồi ak =)) =))

socolas
20-06-17, 10:49 PM
Bữa tên Datdat vào sửa lại nhưng hơi tục tỉu sợ mấy thánh soi nên che đi ấy mà, định sửa mấy lần mà quên bữa sau sửa lại rồi up bản full HD k che cho ae, mà ông server chưa đâu vào đâu mà treo biển bán server rồi ak =)) =))

Ai mua thì bán thôi :D, mà ông biết sv tôi ntn không mà bảo chưa đâu vào đâu =)) . Đang online đây này, đi bán dạo kiếm thêm ít tiền mua bỉm sữa =))=))=))

161012
20-06-17, 10:58 PM
Ai mua thì bán thôi :D, mà ông biết sv tôi ntn không mà bảo chưa đâu vào đâu =)) . Đang online đây này, đi bán dạo kiếm thêm ít tiền mua bỉm sữa =))=))=))
Thế ngoài cái tên ra server có gì mới kể xem cho ae mở rộng tầm mắt nào :))

bimaloha
20-06-17, 11:04 PM

Lót source hóng..............................

socolas
20-06-17, 11:05 PM

Mình có những cái mà người khác không có, và có đủ những cái người khác có, chỉ thế thôi đâu cần nhiều =)). Chém gió tí thôi, cũng không care lắm, tập trung làm admin cũng chết mệt rồi =))=))=))=))=)), hóng thử xem có cao nhân, hay thánh nào có ý tưởng gì hót rồi ngâm cứu, học hỏi tiếp thôi :D

161012
20-06-17, 11:07 PM
Lót source hóng..............................
Hóng sources gì thế bimaloha cho lót dép ngồi hóng với................

3820194
20-06-17, 11:46 PM

sao làm được vậy ông chỉ tôi với

bimaloha
21-06-17, 01:30 AM
sao làm được vậy ông chỉ tôi với

công thức huyền thoại type*512 + id, head bên mix.bmd, còn lại là server làm giống wing 3, sửa chút thôi là được :D

songtu
21-06-17, 01:44 AM
\Sub-1\Data\DATDAT\Custom.ini

LifeBarSwitch = 1 // HPBar server

thank bạn :) do mình ko chép đè zclient.dll vào client nên nó ko load, rõ ràng là chỉnh hết ở sever ![COLOR="Silver"]

socolas
21-06-17, 09:10 AM
bạn có quyền bán. mình thấy bạn rất ok :) có gì mà phải sợ. có lừa đảo hay nổ bom đâu mà phải sợ

OK thank you. Dạo dạo hóng gió đổi không khí :D :)>-:)>-

3820194
21-06-17, 10:23 AM
công thức huyền thoại type*512 + id, head bên mix.bmd, còn lại là server làm giống wing 3, sửa chút thôi là được :D

ông nói khó hiểu quá , ông có chơi fb k ? kb hướng dẫn tối với

wermanhme1990
21-06-17, 10:47 AM
crack main sao vậy nhỉ:

Season3
21-06-17, 12:40 PM
Source thật tuyệt vời với người biết c++ nhìn mà khát máu :))

bimaloha
21-06-17, 01:23 PM
Source thật tuyệt vời với người biết c++ nhìn mà khát máu :))

Công nhận luôn. Ngồi thịt luộc từ a-z >:)

onlinezajzaj
21-06-17, 02:09 PM
Công nhận luôn. Ngồi thịt luộc từ a-z >:)
Tiếc là m k biết về c++
Trc học C# thôi
Nhưng cũng chỉ tầm gà

Giờ muốn vọc c++ cũng k có tgian, cài visua build để đó thôi :(

bimaloha
21-06-17, 04:51 PM
Test item mix cấp 2.

tối rảnh làm nốt quyển sách quái vật với tvt event nữa chắc là xong rồi :D

3820194
21-06-17, 05:34 PM
Test item mix cấp 2.

mấy cái mix này ông thêm source hay sửa trong mix.bmd thế ?

bimaloha
21-06-17, 05:38 PM
mấy cái mix này ông thêm source hay sửa trong mix.bmd thế ?

Source thôi, mình xài mix.bmd của client datdat.

socolas
21-06-17, 05:40 PM
Tiếc là m k biết về c++
Trc học C# thôi
Nhưng cũng chỉ tầm gà

Giờ muốn vọc c++ cũng k có tgian, cài visua build để đó thôi :(

Tôi chả cần biết C++ là thằng nào, nhưng thích thì cứ quẩy như ai, có mấy ai tự viết được code mới, toàn thấy mấy cái cũ ríc từ thời các anh chị đi trước bỏ lại, rồi xào đi xào lại, cũng chỉ tới đó, chả thấy mới mẻ gì, nên chả bao giờ dám dùng từ dev, có dev thêm được cái gì mới đâu, nhìn qua nhìn lại túm lại toàn mấy cái cũ, vẫn dậm chân tại chỗ thôi, mấy chế bớt ATSM đi, cốt mong config sv theo ý muốn là quá tốt rồi =))=))=))

hoangtu_eck94
21-06-17, 05:55 PM
Test item mix cấp 2.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

giống công thức của mình vãi :))..................

bimaloha
21-06-17, 06:05 PM
giống công thức của mình vãi :))..................

Không biết đâu nhé ếck, tại code lại theo file mix.bmd ấy mà :))
Có dính bản quyền thì mình xin né nhé :-"

hoangtu_eck94
21-06-17, 06:06 PM
Không biết đâu nhé ếck, tại code lại theo file mix.bmd ấy mà :))
Có dính bản quyền thì mình xin né nhé :-"
bản quyền gì đâu. nói vui thôi c =))).../......

3820194
21-06-17, 08:59 PM
Source thôi, mình xài mix.bmd của client datdat.

ông hướng dẫn tôi mix wing với [-O< [-O< [-O<

socolas
21-06-17, 09:00 PM
bản quyền gì đâu. nói vui thôi c =))).../......

Không biết cậu eck fix vượt mốc 65k point dc ko nhỉ. Đề mô a e thưởng lãm phát :D

Jackma2000
21-06-17, 11:00 PM
xong việt hóa 100%
add full item ,glow đẹp
lại lỗi k chạy dc win xp
thay zclien thì nó k hỗ trợ glow đen vãi
anh em nào biết fix màu vàng k nhỉ

socolas
21-06-17, 11:45 PM
xong việt hóa 100%
add full item ,glow đẹp
lại lỗi k chạy dc win xp

ôi bờ pro quá, làm sao mà hay thế, xin chỉ giáo cao thủ nào :)>-:)>-:)>-

Jackma2000
21-06-17, 11:50 PM
Có sky add nick tớ đi share cho cậu đem onl kiếm bánh mì ba tê kẹp thịt cừu..

socolas
22-06-17, 12:01 AM
Có sky add nick tớ đi share cho cậu đem onl kiếm bánh mì ba tê kẹp thịt cừu..

Đã thêm sky vào chữ ký, cơ mà skype mình chỉ để giải quyết công việc, mọi người có việc gì thì liên hệ facebook (24/24) hoặc skype (từ 10pm - 6AM) thôi nhé. ahihihi

bimaloha
22-06-17, 12:02 AM
Cái win XP client này gãy thật, hôm nọ máy thằng bạn test không chơi được :v

Hoanmaster1
22-06-17, 12:16 AM
có client fix xp đây.................

bimaloha
22-06-17, 12:34 AM
có client fix xp đây.................

Thèm đấy, cơ mà thích tự tay làm cơ :))

TrungTuan
22-06-17, 12:56 AM
xong việt hóa 100%
add full item ,glow đẹp
lại lỗi k chạy dc win xp

Ước gì dc share sv :(

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

thuong10c8
22-06-17, 01:28 AM
Các bác cho e hỏi fix winxp ở file nào trong scoure nhỉ?

Jackma2000
22-06-17, 02:05 AM
Ước gì dc share sv :(

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

Uh để fix xong mấy lỗi sau share cho anh em
Ai chưa cài dc sv cứ pm mình giúp
Tránh bị lừa mất tiền lại k có sv dùng

161012
22-06-17, 05:53 AM
Cái win XP client này gãy thật, hôm nọ máy thằng bạn test không chơi được :v
Thấy bình thường mà

onlinezajzaj
22-06-17, 05:55 AM

Hóng bác Shane........

Cảm ơn bác trước.......

thuong10c8
22-06-17, 09:47 AM
Xin hỏi mọi ngừoi đây là lỗi gì vậy ạ?

socolas
22-06-17, 10:49 AM

Còn lỗi gì nữa, lỗi không build được đó mà, cách nhanh nhất dễ dàng nhất xoá đi cài lại visual 2015 hỗ trợ từ A- Z tất cả các source SCF bạn nhé. :D

myloveax
22-06-17, 10:56 AM

tưởng đây cũng là 1 cao thủ dev chư nhỉ
tui ko dõ tiếng anh lắm nôm na nó là cần có ba con sói mới cho chịch nó có hướng dẫn rồi có 2 phương án 1 là xin phép gia đình rồi phịch (change the project ) 2 là đi ra hiệu thuốc mua ba con sói (go.microsoft) 3 Shift + delete -> enter <=> Chia tay nhớ đòi lại quà =))

bimaloha
22-06-17, 12:15 PM
tui ko dõ tiếng anh lắm nôm na nó là cần có ba con sói mới cho chịch nó có hướng dẫn rồi có 2 phương án 1 là xin phép gia đình rồi phịch (change the project ) 2 là đi ra hiệu thuốc mua ba con sói (go.microsoft) 3 Shift + delete -> enter <=> Chia tay nhớ đòi lại quà =))

Nghĩ ra à? Cùng lắm là c&p thôi :))
Lỗi kia nó bảo cài thêm thư viện nhé. Xem lại bài của Trong hoặc vào link nó gợi ý tải về.

thuong10c8
22-06-17, 01:42 PM
Còn lỗi gì nữa, lỗi không build được đó mà, cách nhanh nhất dễ dàng nhất xoá đi cài lại visual 2015 hỗ trợ từ A- Z tất cả các source SCF bạn nhé. :D

Nghĩ ra à? Cùng lắm là c&p thôi :))
Lỗi kia nó bảo cài thêm thư viện nhé. Xem lại bài của Trong hoặc vào link nó gợi ý tải về.

Thank cả nhà.
Mình add thêm mix wing 2.5 với wing4 nên bị lỗi trên, mình fix được rồi.
Thanks cả nhà đã góp ý.

catkevin
22-06-17, 06:30 PM
bạn ơi cài giúp mình trên máy ảo được không , win 7 , 192.168 1 ,200 dc k
thanks nhiều

socolas
22-06-17, 09:55 PM
bạn ơi cài giúp mình trên máy ảo được không , win 7 , 192.168 1 ,200 dc k
thanks nhiều

Mình không hiểu lý do tại sao các bạn lại thích cài trên máy ảo nhỉ, máy thật phải share ram, HDD, CPU ... ra chạy có mượt đâu ta. Cài luôn máy trên máy thật luôn đi cho máu đỡ mất thời gian :D

Jackma2000
22-06-17, 11:08 PM
Cảnh báo 1 số thanh niên ẩn mình clb đem đạt đi lừa
Cũng đang truy tìm 1 số mod dùng nick ảo đem đạt đạt đi lừa
Anh em ai k cài dc pm mình giúp
Tránh mất tiền thêm bực mình.

wermanhme1990
23-06-17, 12:20 AM
Tìm tòi cuối cùng cũng run server mu trên linux thành công, tới đây nếu rảnh sẽ chuyển hẳn server mu qua linux mà không phải chạy thông qua wine nữa.

bimaloha
23-06-17, 12:23 AM
^Với công nghệ datdat không gì là không thể.
Thôi dev cây bát nhã với bạch cầu hoàn tiếp đây :))

socolas
23-06-17, 12:55 AM
Tìm tòi cuối cùng cũng run server mu trên linux thành công, tới đây nếu rảnh sẽ chuyển hẳn server mu qua linux mà không phải chạy thông qua wine nữa.

Hình như có gì đó sai sai, mấy cái function đi đâu mất hết rồi thánh crack =))=))=))

wermanhme1990
23-06-17, 06:38 AM
Hình như có gì đó sai sai, mấy cái function đi đâu mất hết rồi thánh crack =))=))=))
function gì bạn, main nguyên gốc của webzen chỉ crack dùng, muốn thêm gì thì thêm sau, server này từ src gốc của sfc, cái main mấy ông share toàn virus.

socolas
23-06-17, 07:50 AM
function gì bạn, main nguyên gốc của webzen chỉ crack dùng, muốn thêm gì thì thêm sau, server này từ src gốc của sfc, cái main mấy ông share toàn virus.

Vãi ông này chắc anti virus giữ lắm đây. Mình chỉ sài kis bản quyền mà chả phát hiện con nào. Bớt bớt lại cho khỏe ông ơi. Thấy ông cứ la làng virus này nọ. Mà chả thấy ai nói gì. Vì nếu có đi nữa nó ko ảnh hưởng gì thì cứ mặc anti nó tự xử thôi ông ạ. Hahahaha thiệt tình quá rảnh =))

catkevin
23-06-17, 08:16 AM
Mình không hiểu lý do tại sao các bạn lại thích cài trên máy ảo nhỉ, máy thật phải share ram, HDD, CPU ... ra chạy có mượt đâu ta. Cài luôn máy trên máy thật luôn đi cho máu đỡ mất thời gian :D
cài trên máy ảo cho gọn file bạn ak, cấu hình máy tính thì khỏi lo , máy mình 16G ram, cài máy ảo cần bật nên la xong, các ứng dụng cũng k đông cham vào máy thật

muốn bạn giúp thì liên hệ qua đâu vậy cho minh info đc k

socolas
23-06-17, 10:23 AM
Vì sự phát triển của clbgamesvn mình xin chia sẻ video clip sver của mình, hy vọng sẽ tạo động lực cho các bạn phát triển sv tốt hơn nữa, GOOD LUCK TO YOU ALL !!! :D:D:D

Hoanmaster1
23-06-17, 11:08 AM
Vì sự phát triển của clbgamesvn mình xin chia sẻ video clip sver của mình, hy vọng sẽ tạo động lực cho các bạn phát triển sv tốt hơn nữa, GOOD LUCK TO YOU ALL !!! :D:D:D

cậu không thấy ngại khi lấy hàng của ng khác đem bán còn để chữ ký to đùng

socolas
23-06-17, 11:17 AM

Haha suy nghĩ thiển cận. Mình ko care cũng ko tranh cãi. Cạn lời =))=))

thuong10c8
23-06-17, 11:42 AM

Ai bảo share làm chi, ahahjhj.
Đều là hàng ăn trộm cả mà, ngay đạt đạt ăn trộm về còn bán mà huống hồ đây là hàng share chính thống.
Người ta về dev theo ý người ta rồi bán thì ngại gì=))=))=))=))=))=))

socolas
23-06-17, 12:48 PM
hàng ngon đó. bán bao nhiêu vậy socolas? có check lic hay gì không? client vs server đồng bộ hết chưa. với còn bug nào tồn đọng không?

sv full hok check lic gì cả, ai mua thì inbox facebook. Bug thì vẫn chưa tìm ra cái nào mới để fix :D

wermanhme1990
23-06-17, 01:57 PM
Vãi ông này chắc anti virus giữ lắm đây. Mình chỉ sài kis bản quyền mà chả phát hiện con nào. Bớt bớt lại cho khỏe ông ơi. Thấy ông cứ la làng virus này nọ. Mà chả thấy ai nói gì. Vì nếu có đi nữa nó ko ảnh hưởng gì thì cứ mặc anti nó tự xử thôi ông ạ. Hahahaha thiệt tình quá rảnh =))
muốn biết có virus hay không, dùng cái này đi bạn, lập trình kỵ nhất là sài hàng có virus, mất gì có thể kiếm lại được, virus ăn mất code không kiếm ở đâu được:

socolas
23-06-17, 02:50 PM
muốn biết có virus hay không, dùng cái này đi bạn, lập trình kỵ nhất là sài hàng có virus, mất gì có thể kiếm lại được, virus ăn mất code không kiếm ở đâu được:

Thank you nhé, cũng biết qua cái này, mà mình lười cứ xúc đại thôi, lúc nào cũng backup trước rồi mới làm nên ... ^.^

Hoanmaster1
23-06-17, 02:59 PM
Ai bảo share làm chi, ahahjhj.
Đều là hàng ăn trộm cả mà, ngay đạt đạt ăn trộm về còn bán mà huống hồ đây là hàng share chính thống.
Người ta về dev theo ý người ta rồi bán thì ngại gì=))=))=))=))=))=))

Socaloas thì biết dev con khỉ gì
không phải ăn cắp đâu.......
Lê thành lê mới là kẻ ăn cắp đi bán nè.................

bimaloha
23-06-17, 03:11 PM

Đùa, biết copy & paste là được rồi, được gọi là đi ve lốp mèn rồi =)) =))

p/s: Item cấp 2 có dòng như này ok chứ nhỉ =)). Item thường chỉ số vẫn như cũ không liên quan nhé :D

thuong10c8
23-06-17, 03:47 PM

Ủa vậy hả?
Vậy mà ông ấy nói với tui là mua Scoure của ông 5 triệu mà?
Vậy ông LeThanhLe ăn cắp Scoure của ông ah?
Thấy ông ấy bảo mua của ông bị lỗi mà ông không chịu fix cho nên ông ấy tự fix?
Mà tôi thấy trên CLB ông Hải bảo ông ĐẠt ăn cắp ma? giwof lại nghe ông Hoàn nói ông LeThanhLe ăn cắp chả biết đâu mà lần

Hoanmaster1
23-06-17, 05:12 PM
Ủa vậy hả?
Vậy mà ông ấy nói với tui là mua Scoure của ông 5 triệu mà?
Vậy ông LeThanhLe ăn cắp Scoure của ông ah?
Thấy ông ấy bảo mua của ông bị lỗi mà ông không chịu fix cho nên ông ấy tự fix?
Mà tôi thấy trên CLB ông Hải bảo ông ĐẠt ăn cắp ma? giwof lại nghe ông Hoàn nói ông LeThanhLe ăn cắp chả biết đâu mà lần

CÂU TRUYỆ NGUỒN GỐC SOURCE ĐẠT ĐẠT VÀ NHỮNG NGƯỜI BẠN

HieuNova thực biết lập trình ( nhưng còn đi mua source đắp vào ), tiêu chí nhận tiền trước dev sau , hoàn thành công việc 100%
Đạt Đạt ng thuê hiếu Nova : vào nghề sau nhưng có tốc độ phát triển hoàn thiện server rất nhanh nhờ sự giúp đỡ của hiếu nova
Lê thành lê, socolas : tính cánh nham hiểm , nịnh bợ , gió theo chiều nào xuôi theo đó
Part1
Source hiếu nova ( ổn định , bug agi, ko có cộng điểm nhanh, thiếu danh hiệu , reconect ---> bộ server này 1 người mua 1 triệu của hiếu nova ---> bán cho Lê thành lê để LTL đi kinh doanh SV )
ông Đạt có source làm với hieunova ( hieunova sẽ có source cua Đạt Đạt )
hieunova mất , Hải bải bay qua nhà hiếunova lấy ( cả source nova và Đạt Đạt )
Hải bay không biết dev nhưng lại muốn phát triển mu
Hải bay nhờ ông Đạt dev, tất nhiên phải gửi source để dev
ông đạt tính giá cao , hải bay ức chế bảo ăn cắp . Tức giận Hải bay Pm hoangtueck và 1 số cộng sự chia sẻ source để họ làm thêm 1 vài tính năng. Nên hoangtueck mới có source đạt đạt mà chia sẻ
ông đạt chơi thân vs HoanMaster nên share source cho hoan Master
Lê thành lê pm Hoan master xin source, hoàn master cho bộ server( phát triển từ source hiếu nova and đạt đạt kết hợp, lúc này source đạt đạt chưa bị lộ, bảo le thanh le hứa là ko share thế là lê thành lê đem đi bán hết ng này ng khác
Bộ server mà hoanmaster share trong server sẽ có file Custom/HoanDz 1 vài tính năng bị khóa

Lê thành lê chia sẻ lại cho socolas, và khongGianOL.

Part 2 : thời điểm
1 thanh niên có FB là Gà máy tính mua sv của đạt đạt , 3 triệu/Lic/ CPU nhưng Gà máy tính ép giá còn 1tr5 , nick clbgame : onlizaizai mua sv source gốc đạt đạt nhưng trình độ config kém buộc ông đạt phải config các thứ nhiều nên điên đầu ko hỗ trợ
thế là đâm ra ức chế ,
vì tức giận và cho là 1tr5 số tiền lớn mà ko xứng vs những gì nhận đc, Gà máy tính chê sv đểu nhưng lại muốn cài offline cho máy ở nhà,
Gà máy tính lên clbgame nhờ các cao thủ Crack ( bẻ khóa sv ) sv của đạt đạt, tưởng Jackma2000 có thể giải quyết đc thì lại kể lể vs Jackma2000 là mua sv của đạt đạt 5 triệu mà chẳng ra gì
Jackma2000 ( người đc hoangtueck_94 cho server full không check lic theo lời Jackma2000 tâm sự vs đạt đạt ) chỉa sẻ file moudl tính năng hoán đổi wing cho Đạt đạt , đc đạt cho bộ sv phát triển từ source hiếu nova ( add thêm danh hiệu, Hpbar, nhưng ko chơi đc trên xp)
Cũng trong thời gian này BK109 chia sẽ GS crack server đạt đạt............
Đạt đạt nhìn thấy chán nãn quyết định share source may ra còn đc mọi ng nhớ đến tên, nhưng tiếc là nick exegame và yeugamemu bị Mod khóa đăng bài, Đạt đạt mượn Nick Zizibon của 1 bạn trước đc hoangtueck_94 cho mượn nick
Ếck thấy đạt dùng nick zizzibon của mình nên kêu mod khóa, Đạt đạt tức chửi hoangtueck94 là chó hùa
- 1 phút sau câu chửi hoangtueck_94 đăng 1 bài share source Đạt đạt sau 2 tiếng nữa sẽ có link
- đúng như lời Ếck nói 2 tiếng sau đó ếck đã share source Đạt đat từ Hải Bay

Ngoại truyện 1 ( lúc truoc đạt có pm eck mua source vuốt huyết long nhưng ếck ko bán , sau này đạt đạt mua source huyết long cua logegy trên clbgame và đc biết êcks cũng mua cùng ng này , nên chê bai nhau , mâu thuẫn có thể băt đầu từ đây )
Ngoại truyện 2: 11602 ( mwebgame) biết dev tuong đối, mua source muemu của ikeynet, bán lại cho lê thành lê , lê thành lê chơi xấu đem share trên clbgame mục đích lấy tiếng để cho việc bán server đc dễ dàng

Part 3: thấy source hiếu ngon và có season 12
Devgame81 bình luận trên clbgames là sư phụ của hiếu nova , nhưng theo đc biết devgame81 pm nick FB hiếu ( người yêu của hiếu dùng ) xin gmail của hiếu
trong gmail có 1 số source rác đúng , có source đạt đạt chưa đủ tính năng , source hiếu chua đủ tính năng và 1 số source hiếu nova làm cho khách đặt.

Part 4: từ lúc source hiếu nova do hoan master phát triển lên đc lê thành lê đem đi bán cũng là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> được hình thành, tra hỏi thì bảo tự dev nhưng các thông tin và tính năng đêu lấy của ng khác
Web thì lấy hoangtueck94
logo antihack muemu thì đổi giống logo của bk109
trong server thì có file HoanDz thiếu nhiều tính năng
CÁc tính năng trong web thì hầu như giống 100% các tính năng trong bài viết share server đạt đạt

Chốt : Mỗi người có mỗi nghề riêng . mỗi tính cách có ng làm nghề này nghề khác, bán server , dev source , bán chất xám. Hãy nhìn nhận 1 cách khách quan, đừng nghe những lời đồn không có thật hoặc chưa đc kiểm chững mà đưa ra những nhận xét không mấy khả quan....

Season3
23-06-17, 05:28 PM
HieuNova thực biết lập trình ( nhưng còn đi mua source đắp vào )

Part1
Source hiếu nova ( ổn định , bug agi, ko có cộng điểm nhanh, thiếu danh hiệu , reconect ---> bộ server này 1 người mua 1 triệu của hiếu nova ---> bán cho Lê thành lê để LTL đi kinh doanh SV )
ông đạt tính giá cao , hải bay ức chế bảo ăn cắp . Tức giận Hải bay Pm hoangtueck và 1 số cộng sự chia sẻ source để họ làm thêm 1 vài tính năng. Nên hoangtueck mới có source đạt đạt mà chia sẻ
Lê thành lê pm Hoan master xin source, hoàn master cho bộ server( phát triển từ source hiếu nova and đạt đạt kết hợp, lúc này source đạt đạt chưa bị lộ, bảo le thanh le hứa là ko share thế là lê thành lê đem đi bán hết ng này ng khác
Bộ server mà hoanmaster share trong server sẽ có file Custom/HoanDz 1 vài tính năng bị khóa

1 thanh niên có FB là Gà máy tính mua sv của đạt đạt , 3 triệu/Lic/ CPU nhưng Gà máy tính ép giá còn 1tr5 , nick clbgame : onlizaizai mua sv source gốc đạt đạt nhưng trình độ config kém buộc ông đạt phải config các thứ nhiều nên điên đầu ko hỗ trợ
thế là đâm ra ức chế ,
vì tức giận và cho là 1tr5 số tiền lớn mà ko xứng vs những gì nhận đc, Gà máy tính chê sv đểu nhưng lại muốn cài offline cho máy ở nhà,
Gà máy tính lên clbgame nhờ các cao thủ Crack ( bẻ khóa sv ) sv của đạt đạt, tưởng Jackma2000 có thể giải quyết đc thì lại kể lể vs Jackma2000 là mua sv của đạt đạt 5 triệu mà chẳng ra gì
Jackma2000 ( người đc hoangtueck_94 cho server full không check lic theo lời Jackma2000 tâm sự vs đạt đạt ) chỉa sẻ file moudl tính năng hoán đổi wing cho Đạt đạt , đc đạt cho bộ sv phát triển từ source hiếu nova ( add thêm danh hiệu, Hpbar, nhưng ko chơi đc trên xp)
Đạt đạt nhìn thấy chán nãn quyết định share source may ra còn đc mọi ng nhớ đến tên, nhưng tiếc là nick exegame và yeugamemu bị Mod khóa đăng bài, Đạt đạt mượn Nick Zizibon của 1 bạn trước đc hoangtueck_94 cho mượn nick
Ếck thấy đạt dùng nick zizzibon của mình nên kêu mod khóa, Đạt đạt tức chửi hoangtueck94 là chó hùa
- 1 phút sau câu chửi hoangtueck_94 đăng 1 bài share source Đạt đạt sau 2 tiếng nữa sẽ có link

Ngoại truyện ( lúc truoc đạt có pm eck mua source vuốt huyết long nhưng ếck ko bán , sau này đạt đạt mua source huyết long cua logegy trên clbgame và đc biết êcks cũng mua cùng ng này , nên chê bai nhau , mâu thuẫn có thể băt đầu từ đây )

Devgame81 bình luận trên clbgames là sư phụ của hiếu nova , nhưng theo đc biết devgame81 pm nick FB hiếu ( người yêu của hiếu dùng ) xin gmail của hiếu
trong gmail có 1 số source rác đúng , có source đạt đạt chưa đủ tính năng , source hiếu chua đủ tính năng và 1 số source hiếu nova làm cho khách đặt.

Part 4: từ lúc source hiếu nova do hoan master phát triển lên đc lê thành lê đem đi bán cũng là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> được hình thành, tra hỏi thì bảo tự dev nhưng các thông tin và tính năng đêu lấy của ng khác
Web thì lấy hoangtueck94
CÁc tính năng trong web thì hầu như giống 100% các tính năng trong bài viết share server đạt đạt

em phải đăng nhập vào để like cho anh

bimaloha
23-06-17, 05:29 PM
Chuyên mục bóc mẽ bắt đầu!!

Để xem có ai vào kêu oan nào :-|

161012
23-06-17, 05:45 PM
Hoanmaster1 là ai mà biết nhiều vậy :)) tks bác nhưng sửa lại cho đúng tên mình phát :)))

Jackma2000
23-06-17, 05:49 PM
Bài viết quá hay
Thế sao hoanmaster inbox xin sv mình nhỉ
Chưa hiểu lắm
Mình chả liên quan gì đến đạt đạt hay kethanh lê
Hóng xem part 4 ai đem sv lừa dc nhiều nhất.

gauyeutho
23-06-17, 05:56 PM
tôi thấy người viết bài dài kia là (Đạt)2 rồi.

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

thuong10c8
23-06-17, 06:14 PM
ĐẠT ĐẠT muôn năm =))=))=))=))=))=))=))
Tự dưng ông LeThanhLe lại có được cái web bán sever =))=))=))=))
Web của ông ấy là lethanhle.net ông nội ơi, có tên miên nhưng chưa hoạt động (theo lời tâm sự của ông ấy là vậy) =))=))=))=))=))=))=))

161012
23-06-17, 06:20 PM
ĐẠT ĐẠT muôn năm =))=))=))=))=))=))=))
Tự dưng ông LeThanhLe lại có được cái web bán sever =))=))=))=))
Web của ông ấy là lethanhle.net ông nội ơi, có tên miên nhưng chưa hoạt động (theo lời tâm sự của ông ấy là vậy) =))=))=))=))=))=))=)) server này đã hoàn thiện đâu mà bán tùy những cái đơn giản với người biết chút ít nhưng với gà thì còn lâu mới hoàn thiện được dù bán ra nhưng để nói vừa ý người mua thì chưa đạt kể cả source của đạt đạt bây giờ cũng chưa hoàn thiện( vì sao biết thì có trao đổi một số bug lish của nhau) thế nhé

thuong10c8
23-06-17, 06:25 PM
server này đã hoàn thiện đâu mà bán tùy những cái đơn giản với người biết chút ít nhưng với gà thì còn lâu mới hoàn thiện được dù bán ra nhưng để nói vừa ý người mua thì chưa đạt

Gà mà có tiền thuê ngừoi fix được thì bán, có ai cấm đâu bạn.
Miễn bán sever không bị lỗi là được rồi.
Mà chưa chắc ngừoi ta đã gà đâu ông, cứ dùng rồi biết, người ta còn làm cái web mang thương hiệu riêng của ngừoi ta kìa =))=))=))=))=))
Nhưng nó vẫn chưa hoạt động =))=))=))=))=))=))

161012
23-06-17, 06:27 PM
Gà mà có tiền thuê ngừoi fix được thì bán, có ai cấm đâu bạn.
Miễn bán sever không bị lỗi là được rồi.
Mà chưa chắc ngừoi ta đã gà đâu ông, cứ dùng rồi biết, người ta còn làm cái web mang thương hiệu riêng của ngừoi ta kìa =))=))=))=))=))
Nhưng nó vẫn chưa hoạt động =))=))=))=))=))=))
Mình k chỉ đích danh ai cả ai gà người đó hiểu thôi làm website đơn giản mà mua hosting với domain đi mình làm cho 10 cái, mình nói đến cái đơn giản nhât là fix ram main mình cam đoàn ai chạy server mấy thằng gà bán server build từ sources này main ngón hơn 240mb thì biết nhé cái đó gà k biết khi nào mới fix đc đâu :))

thuong10c8
23-06-17, 06:32 PM
Mình k chỉ đích danh ai cả ai gà người đó hiểu thôi làm website đơn giản mà mua hosting với domain đi mình làm cho 10 cái

Ai biết =))=))=))=))=))
Dự là sắp có 1 website chuyên bán sv MU SCF, MUEMU, Zteam, Kiếm thể 2 CTC, JX2, bán cả VPS nữa =))=))=))=))=))=))
Hóng chờ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =))=))=))=))=))

Jackma2000
23-06-17, 06:53 PM
Sau vụ lừa dc mấy triệu scandan 16102 giờ đây lethanhle lại tiếp bước con đường sự nghiệp đật đạt chăng ?

thuong10c8
23-06-17, 07:07 PM
Sau vụ lừa dc mấy triệu scandan 16102 giờ đây lethanhle lại tiếp bước con đường sự nghiệp đật đạt chăng ?

Đâu, 16102 lừa LeThanhLe 1,5 triệu chứ?
Người ta làm web mang chính tên ngừoi ta thì phải hiểu là Uy tín- Chất lượng rồi.

Jackma2000
23-06-17, 07:13 PM
Người ta làm web mang chính tên ngừoi ta thì phải hiểu là Uy tín- Chất lượng rồi.

Oh thế à
Chắc lừa dc 1.5 tr sướng lắm
Thấy oai ghê ra tay dv suốt từ khi đạt đạt lộ ra
Tưởng sau vụ lừa 16102 ẩn và giải nghệ
Ai ngờ lại chuẩn bị ver2 à

hoangtu_eck94
23-06-17, 07:21 PM

HieuNova thực biết lập trình ( nhưng còn đi mua source đắp vào ), tiêu chí nhận tiền trước dev sau , hoàn thành công việc 100%
Đạt Đạt ng thuê hiếu Nova : vào nghề sau nhưng có tốc độ phát triển hoàn thiện server rất nhanh nhờ sự giúp đỡ của hiếu nova
Lê thành lê, socolas : tính cánh nham hiểm , nịnh bợ , gió theo chiều nào xuôi theo đó
Part1

thế là đâm ra ức chế ,

Ngoại truyện 1 ( lúc truoc đạt có pm eck mua source vuốt huyết long nhưng ếck ko bán , sau này đạt đạt mua source huyết long cua logegy trên clbgame và đc biết êcks cũng mua cùng ng này , nên chê bai nhau , mâu thuẫn có thể băt đầu từ đây )
Ngoại truyện 2: 11602 ( mwebgame) biết dev tuong đối, mua source muemu của ikeynet, bán lại cho lê thành lê , lê thành lê chơi xấu đem share trên clbgame mục đích lấy tiếng để cho việc bán server đc dễ dàng

Web thì lấy hoangtueck94

Chốt : Mỗi người có mỗi nghề riêng . mỗi tính cách có ng làm nghề này nghề khác, bán server , dev source , bán chất xám. Hãy nhìn nhận 1 cách khách quan, đừng nghe những lời đồn không có thật hoặc chưa đc kiểm chững mà đưa ra những nhận xét không mấy khả quan....
cao thủ ân mình ở đâu gì cũng biết. kinh thật.
1. Về cái vuốt huyết long hay post item mình chưa bao giờ bảo hay nhận mình tự dev cả. nên chê hay gì mình cũng ko quan tâm lắm.
2. Về source Đạt Đạt mình có đơn giản là lên 4share.vn search source-datdat ra luôn. cái này do 1 người nhờ mình vào và khoe có bộ source nên mình search thử thôi ai ngờ đc =))).
3. Còn mấy thánh hay chém gió gì ngoài chat box đừng có lôi mình vào. mệt lắm. chả liên quan gì cứ chém mãi. mệt người.

MOD có đọc được bài này thì nên xoá tất cả bài viết spam, đá đểu nhau..... để mọi người còn xem bài. chủ yếu toàn khoe hàng. bài viết mang tính chia sẻ và link đã ở bên trên rồi. mọi cmt khác ko có tính đóng góp mình nghĩ có thể đóng chủ đề này ở đây được rồi.

161012
23-06-17, 07:38 PM
Oh thế à
Chắc lừa dc 1.5 tr sướng lắm
Thấy oai ghê ra tay dv suốt từ khi đạt đạt lộ ra
Tưởng sau vụ lừa 16102 ẩn và giải nghệ
Ai ngờ lại chuẩn bị ver2 à
Nói hay vler lừa mà nó có sources muemu của tui đem cho thằng devgame81 share ra ak chú lắp não trước khi phát ngôn

Jackma2000
23-06-17, 07:41 PM
Nói hay vler lừa mà nó có sources muemu của tui đem cho thằng devgame81 share ra ak chú lắp não trước khi phát ngôn

Oh thế k phải lừa à
Oh thôi k quan tâm
Ai có tội thì đến phan thị để phán xử :))

161012
23-06-17, 08:16 PM
Mèo khen mèo dài đuôi thì nhất rồi

Để đây và không nói gì thêm

hieunova
23-06-17, 08:20 PM

Part1

thế là đâm ra ức chế ,

Web thì lấy hoangtueck94

lại nữa rồi hôm trước có thằng nói anh gì gì đó không có bằng chứng mod xóa bài rồi lần này ko đưa ra được bằng chứng nữa thì mệt, rất thông cảm nỗi khổ của mod khi gặp các thành phần này.. đây face của vợ hiếu đây xác thực đi xem anh có xin gmail như em nói ko <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> phải có chứng cứ trước khi phản ánh tiêu cực 1 ai đó nhớ đấy em! anh nghỉ ko tham gia nữa nên đừng chú nào lôi anh vào và nhớ nói phải có dẫn chứng thì câu nói mới đáng tin, tái bút devgame81

161012
23-06-17, 08:24 PM
lại nữa rồi hôm trước có thằng nói anh gì gì đó không có bằng chứng mod xóa bài rồi lần này ko đưa ra được bằng chứng nữa thì mệt, rất thông cảm nỗi khổ của mod khi gặp các thành phần này.. đây face của vợ hiếu đây xác thực đi xem anh có xin gmail như em nói ko <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> phải có chứng cứ trước khi phản ánh tiêu cực 1 ai đó nhớ đấy em! tái bút devgame81

Người ta mất rồi thì để người ta yên đi login vào làm gì có gì thì lấy nick chính ra mà nói

bimaloha
23-06-17, 08:28 PM
Người ngoài cuộc lót source đạt đạt hóng :))

Jackma2000
23-06-17, 08:32 PM
Ôi má ơi hieunova về anh em ơi ...
Hú hồn
Nãy giờ k giám làm gì...

quangphong0904
23-06-17, 08:35 PM
ông cho xin facebook đi jacma, lúc nào rảnh xem hộ tôi cái

quangphong0904
23-06-17, 08:47 PM

Part1

thế là đâm ra ức chế ,

Web thì lấy hoangtueck94

Thật sự ít khi like nhưng giờ phải like nhiệt tình cho bác =))

thuong10c8
23-06-17, 08:52 PM
Người ta mất rồi thì để người ta yên đi login vào làm gì có gì thì lấy nick chính ra mà nói

Ôi.................Cạn lời với mấy Thanh niên lớn tuổi.
Chả trách ông LeThanhLe bảo không chấp bọn trẻ con sống lâu năm =))=))=))=))
Mình nói nhiều cũng dính vào vòng xoáy tình yêu của các Thánh mệt vlo`, thôi không nói gì nữa kẻo bị dính vào vòng xoáy.

OK ĐẠt Đạt =))=))=))=))=))=))=))=))=))

danhducdcnag
23-06-17, 09:31 PM
mu gì mà rối nùi nùi làm sao dev đây trời các thánh. Xin một điều đừng gọi người đã khuất!

socolas
23-06-17, 10:30 PM
Hoàn toàn bịa đặt, yêu cầu mod xem xét khoá ban ních mang tính chất khiêu khích, đả kích, ảnh hưởng danh dự người khác, còn ai khác ngoài dat dat, hết lần này đến lần khác mượn acc người khác ném đá giấu tay, rảnh háng ngồi viết bêu xấu người =))

P/S: mình không cần giải thích để biện hộ mấy cái vớ vẩn suy bụng ta ra bụng người này, việc ai làm người đó biết.
Nhân đây gửi lời cám ơn đến devgame81 + Hoangtueck đã chia sẻ src để mọi người nghiên cứu, và một số bạn đã đóng góp, xây dựng cũng như giải đáp các thắc mắc từ lúc devgame81 share src đến bây giờ. Chấm hết :D

Hoanmaster1
23-06-17, 10:59 PM
Hoàn toàn bịa đặt, yêu cầu mod xem xét khoá ban ních mang tính chất khiêu khích, đả kích, ảnh hưởng danh dự người khác, còn ai khác ngoài dat dat, hết lần này đến lần khác mượn acc người khác ném đá giấu tay, rảnh háng ngồi viết bêu xấu người =))

P/S: mình không cần giải thích để biện hộ mấy cái vớ vẩn suy bụng ta ra bụng người này, việc ai làm người đó biết.
Nhân đây gửi lời cám ơn đến devgame81 + Hoangtueck đã chia sẻ src để mọi người nghiên cứu, và một số bạn đã đóng góp, xây dựng cũng như giải đáp các thắc mắc từ lúc devgame81 share src đến bây giờ. Chấm hết :D

Thế giờ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đang xài server nào vậy nhỉ ?

socolas
23-06-17, 11:38 PM
Thế giờ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đang xài server nào vậy nhỉ ?

Vẫn sài của devgame81 chế ơi, mà liên quan gì nhỉ, nhiethuyetmu thì sv nhiethuyetmu thôi chứ còn sv nào =))

bimaloha
23-06-17, 11:47 PM
Cái loại có tuổi rồi mà đéo biết nhục, bợ đít, đéo biết cái gì cũng suốt ngày thể hiện như mình pro, ăn bám, cái gì cũng ngửa tay xin về đem bán được mà đòi có tư cách. Trẻ con nó khinh cho, nói cho đéo biết ngại thì thôi, tiếp làm gì =)) Sống đéo có lòng tự trọng. Riết trong cái box mu toàn thằng lừa đảo, trộm cắp, ăn bám, ... đến thua :-|

socolas
24-06-17, 12:11 AM
Cái loại có tuổi rồi mà đéo biết nhục, bợ đít, đéo biết cái gì cũng suốt ngày thể hiện như mình pro, ăn bám, cái gì cũng ngửa tay xin về đem bán được mà đòi có tư cách. Trẻ con nó khinh cho, nói cho đéo biết ngại thì thôi, tiếp làm gì =)) Sống đéo có lòng tự trọng. Riết trong cái box mu toàn thằng lừa đảo, trộm cắp, ăn bám, ... đến thua :-|

hahaha ta nghi lâu rồi, còn bao nhiêu nick nữa lôi ra sài hết đi dat dat, rẻ rách a đây éo thèm chấp =))=))=))

161012
24-06-17, 12:25 AM
Triệu like ..................................................

tangvanyen
24-06-17, 12:41 AM
và con đường cuối cùng thì cũng chỉ 1 mục đích kinh doanh

Jackma2000
24-06-17, 01:53 AM
Triệu like ..................................................

Oh thế đạt đạt lại là bimaloha à
Tý nữa lại chơi nhầm ng rồi
Sao giờ lắm đạt đạt thế
K biết đâu là đạt hành giả
Giả hành đạt nữa cả..

Hoanmaster1
24-06-17, 02:53 AM

Cảm ơn bimola thay lời muốn nói.................

Oh thế đạt đạt lại là bimaloha à
Tý nữa lại chơi nhầm ng rồi
Sao giờ lắm đạt đạt thế
K biết đâu là đạt hành giả
Giả hành đạt nữa cả..

Jackma2000 cũng có tuổi rồi nhé.........

Jackma2000
24-06-17, 02:56 AM
Cảm ơn bimola thay lời muốn nói.................

Jackma2000 cũng có tuổi rồi nhé.........

Thế đạt đạt 2 k ngủ à
Định viết tiểu thuyết nữa à
Sao cái gì em cũng biết thế ??

socolas
24-06-17, 07:57 AM
Các bạn ko nên vào hùa các loại comment bới móc chửi bới người khác này nọ vì nó ko khác gì vạch áo cho người xem lưng, phản ánh nhân cách của các bạn. Cậu dat dat này xem ra cũng chỉ vì uất ức khi src và sv bị chia sẻ. Cũng vì quá tin người thôi thì cũng đâu đến nỗi, vẫn còn kiếm ăn chán. Với lại mình quan sát hầu hết những người liên hệ vs hắn chẳng qua cũng vì lợi dụng để trục lợi, có đc cái mình muốn rồi quất ngựa truy phong. Cũng may clb đã khóa đăng ký ko thì còn có hàng trăm nhân diện dat dat vào làm loạn thôi. Ăn ko được phá cho hôi là như vậy đó. Thôi thì cứ lựa bạn mà chơi. Kết

bimaloha
24-06-17, 10:36 AM
Giờ mình lại thành clone của đạt đạt sao? Không nghĩ ra được cái lý do gì để biện hộ à :))

bimaloha
24-06-17, 10:47 AM
Như đã nói, cái loại có tuổi mà sống không có tự trọng, không phải 1 người nói, 2 người nói mà cả 1 đống người khinh cho, điểm mặt cái box này xem là biết, chắc ai cũng clone đạt đạt hết :)) mình chỉ nói vậy thôi, thứ người tự trọng không có, tự ái có thừa thì kiểu gì chả nghĩ ra được một đống lý do để chối cãi =)) đời mà, sống trẻ con nó khinh. Nhục.
Chuyện này thôi dừng lại nhé, chẳng may bị ban acc lại hết cái chơi :))

muedit
24-06-17, 11:31 AM
Minh dùng SV của Trọng khi bấm vào Sv là đơ 1 lúc xong mất kết nối là sao các bạn nhỉ.

161012
24-06-17, 12:06 PM
Minh dùng SV của Trọng khi bấm vào Sv là đơ 1 lúc xong mất kết nối là sao các bạn nhỉ.
Config sai nếu config k sai thì XOR trong sources không khớp với nhau

muedit
24-06-17, 01:08 PM
Config sai nếu config k sai thì XOR trong sources không khớp với nhau

Mình lấy bản của Trọng bên Ragezone bạn ah...bạn rảnh k vào cofig giúp mình chút.tks bạn

yoken9x
24-06-17, 02:35 PM
Source này được #1 Puclic thì down về build ra sài và thank thôi, còn việc người đó đem về dev như nào có người hỏi mua thì lấy bao nhiêu thì người dev tự định giá với công sức của họ chắc cũng ko đụng tới miếng cơm của ai chứ bimaloha? Ở đây chắc toàn là kẻ đá xoáy rồi bợ mông, rồi chó hùa thôi. Tôi thấy như yêu cầu của #1 MOD Close là đc rồi.

bimaloha
24-06-17, 03:05 PM
Source này được #1 Puclic thì down về build ra sài và thank thôi, còn việc người đó đem về dev như nào có người hỏi mua thì lấy bao nhiêu thì người dev tự định giá với công sức của họ chắc cũng ko đụng tới miếng cơm của ai chứ bimaloha? Ở đây chắc toàn là kẻ đá xoáy rồi bợ mông, rồi chó hùa thôi. Tôi thấy như yêu cầu của #1 MOD Close là đc rồi.

Nếu đem về dev được các thứ các thứ thì không nói làm gì, đây còn nhiều chuyện vui hơn thế cơ, nói ra người ta lại bảo mình bới móc, vạch áo cho người xem lưng blah blah. Mình là người ngoài nên chỉ nói thế thôi và cũng đã dừng lại rồi mà :-|

161012
24-06-17, 03:19 PM
Reviews phát cho anh em có động lực phát triển tiếp
Tiện thể cho hỏi có phần mềm nào quay clip full hd k địh khoe mấy cái effect mà clip mờ quá nên thôi :))

tomsmile
25-06-17, 11:46 PM

30charrrrrrrrrrrrrr

princecold8x
27-06-17, 01:06 PM
Trong đã share từ tối qua , chắc giờ ở Youtube vẫn còn đấy các bạn ạ. Còn lý do bị banned thì chắc bị chốt 141 rồi. Tối qua lúc 1h mình online thấy Share mà
Bạn nào cho mình hỏi với , cái Anti cứ thi thoảng nó lại tự chặn kết nối IP là sao vậy nhỉ :( Rõ ràng chẳng động gì đến nó cả!

Ai còn link youtube Video của trọng share cho mình với. tìm mãi không thấy

princecold8x
27-06-17, 01:23 PM
Tiện thể cho hỏi có phần mềm nào quay clip full hd k địh khoe mấy cái effect mà clip mờ quá nên thôi :))

Corel VideoStudio Pro X9: Quay 4k luôn

keo_ngot1418
27-06-17, 01:47 PM

sao hỏng úp hd 1080 xem cho sướng :D:D

161012
27-06-17, 01:53 PM
Corel VideoStudio Pro X9: Quay 4k luôn
Tks để chút test xem :))

@keo ngọt mới quay desktop nên kiếm đc phần mềm nào thì dùng phần mềm nấy thôi rãnh làm lại cái khác

beobanlinh
27-06-17, 06:32 PM
Lên là lên .

phuong.ph
29-06-17, 12:35 PM
ai có thể hướng dẫn em mix wing custom trong chaos machine ko ạ

bimaloha
29-06-17, 08:38 PM
Đợi rảnh làm nốt rồi share bản build đã fix crash + mix nâng cấp vũ khí rồng lv2 + mix wing 2.5, 4 + item rank (sv + cl) + lỗi hiển thị wing custom.

Jackma2000
29-06-17, 08:56 PM
Đợi rảnh làm nốt rồi share bản build đã fix crash + mix nâng cấp vũ khí rồng lv2 + mix wing 2.5, 4 + item rank (sv + cl) + lỗi hiển thị wing custom.

Ok đã fix xong có gì pm tớ gửi cho

bin9xhn2
29-06-17, 09:25 PM

xin cảm ơn !!!
đã thank !!!
30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

socolas
29-06-17, 09:50 PM
xin cảm ơn !!!
đã thank !!!
30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

Đợi đến mùa quít năm sau rồi hái nhé bạn =))=))

Jackma2000
29-06-17, 11:28 PM
Đã mò ra cái op 28
Nó hiển thị rồi
Mà chả sao đâu xem list mumoira
Có tới 8 cái /datdat :D

socolas
30-06-17, 12:17 PM
Đã mò ra cái op 28
Nó hiển thị rồi
Mà chả sao đâu xem list mumoira
Có tới 8 cái /datdat :D

Cái wing full op là thế này phải không nhỉ

bimaloha
30-06-17, 07:56 PM
Nhá hàng tạm cái fix hiển thị option của wings custom đã nhé.
Riêng wings 12 250 và 12 251 đợi up nốt GS rồi đưa sau :D

sửa Item.Cpp trong source zClient như sau:

#include "stdafx.h"
#include "TMemory.h"
#include "TDebugLog.h"
#include "ItemAsm.h"
#include "Import.h"
#include "Defines.h"
#include "ItemPrice.h"
#include "Item.h"
#include "ItemRank.h"
#include "ItemModel.h"
#include "ElfCheat.h"

// ----------------------------------------------------------------------------------------------

Item gItem;
// ----------------------------------------------------------------------------------------------

void Item::Load() {
ItemAsmLoad();
// ----
SetOp ( ( LPVOID ) 0x633FCB, this->LoadModels, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x633FE3, this->LoadTextures, ASM::CALL );
// ----
SetOp ( ( LPVOID ) 0x5087E6, this->GetPrice, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x58B78F, this->GetPrice, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x58B7A6, this->GetPrice, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x58B7FC, this->GetPrice, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x5C1A7F, this->GetPrice, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x5C2117, this->GetPrice, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x5C4268, this->GetPrice, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7AF806, this->GetPrice, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7E42F9, this->GetPrice, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7E4347, this->GetPrice, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7E439C, this->GetPrice, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x846B99, this->GetPrice, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x846C13, this->GetPrice, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x8475C3, this->GetPrice, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x9683D0, this->GetPrice, ASM::CALL );
// ----
SetOp ( ( LPVOID ) 0x83476C, this->IsExpensiveItem, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x8477BC, this->IsExpensiveItem, ASM::CALL );
// ----
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7E3FC0, this->IsWings, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7E4766, this->IsWings, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7E5195, this->IsWings, ASM::CALL );
// ----
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7DBD6B, this->GetUpgradeFlag, ASM::CALL );
// ----
SetOp ( ( LPVOID ) 0x48FB8C, this->PreviewCharSet, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x63D2D8, this->PreviewCharSet, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x641189, this->PreviewCharSet, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x641F42, this->PreviewCharSet, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x642598, this->PreviewCharSet, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x65EA2D, this->PreviewCharSet, ASM::CALL );
// ----
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7D9D5A, this->AllowRepairWings, ASM::CALL );
// ----
SetOp ( ( LPVOID ) 0x58B77E, this->SetOption, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x5C7833, this->SetOption, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x5C7D71, this->SetOption, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x5C7F1B, this->SetOption, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x5C80BE, this->SetOption, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7E216A, this->SetOption, ASM::CALL );
// ----
SetOp ( ( LPVOID ) 0x4FA5E8, this->SetOptionText, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7E568B, this->SetOptionText, ASM::CALL );
// ----
SetOp ( ( LPVOID ) 0x5666C1, this->SetItemEffect, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x61041C, this->SetItemEffect, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x610466, this->SetItemEffect, ASM::CALL );
// ----
SetOp ( ( LPVOID ) 0x51BCA5, this->GetMaxDurability, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x590260, this->GetMaxDurability, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x5C1A2F, this->GetMaxDurability, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x5C1B70, this->GetMaxDurability, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x5C423A, this->GetMaxDurability, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x5C46E0, this->GetMaxDurability, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7D9A52, this->GetMaxDurability, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7DF4B2, this->GetMaxDurability, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7DFB0B, this->GetMaxDurability, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7E04D9, this->GetMaxDurability, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7E0811, this->GetMaxDurability, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x7E5E8B, this->GetMaxDurability, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x836FFD, this->GetMaxDurability, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x95F5EE, this->GetMaxDurability, ASM::CALL );
// ----
SetOp ( ( LPVOID ) 0x57AC07, this->GetItemColor, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x6083B9, this->GetItemColor, ASM::CALL );
SetOp ( ( LPVOID ) 0x60905E, this->GetItemColor2, ASM::CALL );
}

void Item::LoadModels() {
pInitModelData();
g_ItemModel.SetModel();
// ----
char * Path = "Data\\Custom\\Item\\";
char * Path1 = "Data\\Custom\\Item\\CustomWings\\";
char * Path2 = "Data\\Custom\\Item\\VuKhi\\";
char * Path3 = "Data\\Custom\\Item\\SetDo\\";
// ----
/// wing 4
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 240 ), Path1, "Wing01", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 241 ), Path1, "Wing02", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 242 ), Path1, "Wing03", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 243 ), Path1, "Wing04", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 244 ), Path1, "Wing05", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 245 ), Path1, "Wing06", -1 );
///// wing 2.5
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 246 ), Path1, "CloakOfDeath", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 247 ), Path1, "WingofChaos", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 248 ), Path1, "WingofPower", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 249 ), Path1, "WingofLife", -1 );
///// wing 8
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 250 ), Path1, "WingsofConqueror", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 251 ), Path1, "WingsofAngelandDevil", -1 );
/// Wing Custom
/*
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 200 ), Path1, "WING200", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 214 ), Path1, "WING214", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 215 ), Path1, "WING215", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 216 ), Path1, "WING216", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 217 ), Path1, "WING217", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 218 ), Path1, "WING218", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 219 ), Path1, "WING219", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 220 ), Path1, "WING220", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 221 ), Path1, "WING221", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 222 ), Path1, "WING222", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 223 ), Path1, "WING223", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 224 ), Path1, "WING224", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 225 ), Path1, "WING225", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 226 ), Path1, "WING226", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 227 ), Path1, "WING227", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 228 ), Path1, "WING228", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 229 ), Path1, "WING229", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 230 ), Path1, "WING230", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 231 ), Path1, "WING231", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 232 ), Path1, "WING232", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 233 ), Path1, "WING233", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 234 ), Path1, "WING234", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 235 ), Path1, "WING235", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 236 ), Path1, "WING236", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 252 ), Path1, "WING252", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 253 ), Path1, "WING253", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 254 ), Path1, "WING254", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 12, 255 ), Path1, "WING255", -1 );
*/
// ----
pLoadModel ( ITEM2 ( 14, 200 ), Path, "JewelOfAncient", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 14, 201 ), Path, "JewelOfCurse", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 14, 202 ), Path, "JewelOfExcellent", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 14, 203 ), Path, "JewelOfLuck", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 14, 204 ), Path, "JewelOfNature", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 14, 205 ), Path, "JewelOfPink", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 14, 206 ), Path, "JewelOfSocket", -1 );
// mix wing
pLoadModel ( ITEM2 ( 14, 176 ), Path, "DeathKingBone", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 14, 177 ), Path, "HellMaineLeather", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 14, 178 ), Path, "DarkPhoenixFlame", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 14, 179 ), Path, "DeathBeamKnightSoul", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 14, 180 ), Path, "CrystalFeather", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 14, 181 ), Path, "ConquerorFlame", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 14, 182 ), Path, "AngelDevilFlame", -1 );
// set season 7
pLoadModel ( ITEM2 ( 7, 77 ), Path, "HelmMaleBloodyDragon", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 8, 77 ), Path, "ArmorMaleBloodyDragon", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 9, 77 ), Path, "PantMaleBloodyDragon", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 0, 41 ), Path, "GloveMaleBloodyDragon", -1 ); //===>> Vuot Huyet Long
pLoadModel ( ITEM2 ( 11, 77 ), Path, "BootMaleBloodyDragon", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 7, 75 ), Path, "HelmFemaleLightLord", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 7, 84 ), Path, "HelmFemaleCircubus", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 7, 85 ), Path, "HelmMaleAmbition", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 7, 86 ), Path, "HelmMaleStormWing", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 7, 88 ), Path, "HelmMaleDarkDevil", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 8, 75 ), Path, "ArmorFemaleLightLord", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 8, 76 ), Path, "ArmorMaleMagicKnight", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 8, 84 ), Path, "ArmorFemaleCircubus", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 8, 85 ), Path, "ArmorMaleAmbition", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 8, 86 ), Path, "ArmorMaleStormWing", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 8, 87 ), Path, "ArmorMaleHellKnight", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 8, 88 ), Path, "ArmorMaleDarkDevil", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 9, 75 ), Path, "PantFemaleLightLord", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 9, 76 ), Path, "PantMaleMagicKnight", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 9, 84 ), Path, "PantFemaleCircubus", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 9, 85 ), Path, "PantMaleAmbition", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 9, 86 ), Path, "PantMaleStormWing", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 9, 87 ), Path, "PantMaleHellKnight", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 9, 88 ), Path, "PantMaleDarkDevil", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 10, 75 ), Path, "GloveFemaleLightLord", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 10, 76 ), Path, "GloveMaleMagicKnight", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 10, 84 ), Path, "GloveFemaleCircubus", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 10, 85 ), Path, "GloveMaleAmbition", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 10, 86 ), Path, "GloveMaleStormWing", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 10, 87 ), Path, "GloveMaleHellKnight", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 10, 88 ), Path, "GloveMaleDarkDevil", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 11, 75 ), Path, "BootFemaleLightLord", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 11, 76 ), Path, "BootMaleMagicKnight", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 11, 84 ), Path, "BootFemaleCircubus", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 11, 85 ), Path, "BootMaleAmbition", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 11, 86 ), Path, "BootMaleStormWing", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 11, 87 ), Path, "BootMaleHellKnight", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 11, 88 ), Path, "BootMaleDarkDevil", -1 );
// Set Do Moi
pLoadModel ( ITEM2 ( 7, 89 ), Path, "HelmMale18", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 8, 89 ), Path, "ArmorMale18", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 9, 89 ), Path, "PantMale18", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 11, 89 ), Path, "BootMale18", -1 );
// vu khi season 11
pLoadModel ( ITEM2 ( 0, 51 ), Path, "absolute02_sword", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 2, 25 ), Path, "absolute_septer", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 4, 30 ), Path, "absolute_gunbow", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 5, 42 ), Path, "SpiteStaff", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 5, 43 ), Path, "GayPhuongHoang", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 5, 44 ), Path, "GayTamMa", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 5, 49 ), Path, "absolute02_staff", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 5, 50 ), Path, "absolute_stick", -1 );
//truong DL
pLoadModel ( ITEM2 ( 2, 26 ), Path2, "MACE_SCEPTER_26", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 2, 27 ), Path2, "MACE_SCEPTER_27", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 2, 28 ), Path2, "MACE_SCEPTER_28", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 2, 29 ), Path2, "MACE_SCEPTER_29", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 2, 30 ), Path2, "MACE_SCEPTER_30", -1 );
//long giao
pLoadModel ( ITEM2 ( 3, 100 ), Path, "MagmaSpear", -1 );
// ma dao - tuyet the hao kiem
pLoadModel ( ITEM2 ( 0, 42 ), Path, "MaDao", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 0, 43 ), Path, "TuyetTheHaoKiem", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 0, 36 ), Path, "CycloneSword", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 0, 37 ), Path, "BlastBreakerSword", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 0, 38 ), Path, "AsuraSword", -1 );
// truong quy
pLoadModel ( ITEM2 ( 2, 20 ), Path, "HornOfSteelMace", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 2, 22 ), Path, "ThunderBoltScepter", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 2, 23 ), Path, "TruongQuy", -1 );
// khien season 7
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 22 ), Path, "LazyWindShield", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 23 ), Path, "DarkDevilShield", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 24 ), Path, "LightLordShield", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 25 ), Path, "MagicKnightShield", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 26 ), Path, "AmbitionShield", -1 );
// set sogoku
pLoadModel ( ITEM2 ( 7, 90 ), Path3, "Helm_90", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 8, 90 ), Path3, "Armor_90", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 9, 90 ), Path3, "Pant_90", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 10, 90 ), Path3, "Glove_90", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 11, 90 ), Path3, "Boot_90", -1 );
// gay
pLoadModel ( ITEM2 ( 5, 51 ), Path2, "STAFF_BOOK_51", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 5, 52 ), Path2, "STAFF_BOOK_52", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 5, 53 ), Path2, "STAFF_BOOK_53", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 5, 54 ), Path2, "STAFF_BOOK_54", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 5, 55 ), Path2, "STAFF_BOOK_55", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 5, 56 ), Path2, "STAFF_BOOK_56", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 5, 57 ), Path2, "STAFF_BOOK_57", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 5, 58 ), Path2, "STAFF_BOOK_58", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 5, 59 ), Path2, "STAFF_BOOK_59", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 5, 60 ), Path2, "STAFF_BOOK_60", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 5, 61 ), Path2, "STAFF_BOOK_61", -1 );
//khien moi
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 29 ), Path2, "SHIELD_29", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 30 ), Path2, "SHIELD_30", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 31 ), Path2, "SHIELD_31", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 32 ), Path2, "SHIELD_32", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 33 ), Path2, "SHIELD_33", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 34 ), Path2, "SHIELD_34", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 35 ), Path2, "SHIELD_35", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 36 ), Path2, "SHIELD_36", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 37 ), Path2, "SHIELD_37", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 38 ), Path2, "SHIELD_38", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 39 ), Path2, "SHIELD_39", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 40 ), Path2, "SHIELD_40", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 41 ), Path2, "SHIELD_41", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 42 ), Path2, "SHIELD_42", -1 );
pLoadModel ( ITEM2 ( 6, 43 ), Path2, "SHIELD_43", -1 );
// cung moi
pLoadModel ( ITEM2 ( 4, 31 ), Path2, "BowDemonZANCLAIR", -1 );
}

void Item::LoadTextures() {
pInitTextureData();
g_ItemModel.SetTexture();
// ----
char * Path = "Custom\\Item\\";
char * Path1 = "Custom\\Item\\CustomWings\\";
char * Path2 = "Custom\\Item\\VuKhi\\";
char * Path3 = "Custom\\Item\\SetDo\\";
// ----
//////wing 4
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 240 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 241 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 242 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 243 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 244 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 245 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
///// wing 2.5
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 246 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 247 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 248 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 249 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
///// wing ss8
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 250 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 251 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
////Custom wing
/*
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 214 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 215 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 216 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 217 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 218 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 219 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 220 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 221 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 222 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 223 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 224 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 225 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 226 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 227 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 228 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 229 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 230 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 231 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 232 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 233 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 234 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 235 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 12, 236 ), Path1, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
*/
// ----
pLoadTexture ( ITEM2 ( 14, 200 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 14, 201 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 14, 202 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 14, 203 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 14, 204 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 14, 205 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 14, 206 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
// mix wing
pLoadTexture ( ITEM2 ( 14, 176 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 14, 177 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 14, 178 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 14, 179 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 14, 180 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 14, 181 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 14, 182 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
// set season 7
pLoadTexture ( ITEM2 ( 7, 77 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 8, 77 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 9, 77 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 0, 41 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 11, 77 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 7, 75 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE ); //mu
pLoadTexture ( ITEM2 ( 7, 84 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 7, 85 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 7, 86 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 7, 88 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 8, 75 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE ); //ao
pLoadTexture ( ITEM2 ( 8, 76 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 8, 84 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 8, 85 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 8, 86 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 8, 87 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 8, 88 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 9, 75 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE ); //quan
pLoadTexture ( ITEM2 ( 9, 76 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 9, 84 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 9, 85 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 9, 86 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 9, 87 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 9, 88 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 10, 75 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE ); //gang tay
pLoadTexture ( ITEM2 ( 10, 76 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 10, 84 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 10, 85 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 10, 86 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 10, 87 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 10, 88 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 11, 75 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE ); //giay
pLoadTexture ( ITEM2 ( 11, 76 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 11, 84 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 11, 85 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 11, 86 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 11, 87 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 11, 88 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
// Set Do Moi
pLoadTexture ( ITEM2 ( 7, 89 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 8, 89 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 9, 89 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 11, 89 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
//vu khi season 11
pLoadTexture ( ITEM2 ( 0, 51 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 2, 25 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 4, 30 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 5, 42 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 5, 43 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 5, 44 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 5, 49 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 5, 50 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
//truong DL
pLoadTexture ( ITEM2 ( 2, 26 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 2, 27 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 2, 28 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 2, 29 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 2, 30 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
//long giao
pLoadTexture ( ITEM2 ( 3, 100 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE ); // Long Giao
//ma dao
pLoadTexture ( ITEM2 ( 0, 42 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 0, 43 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
//
pLoadTexture ( ITEM2 ( 0, 36 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 0, 37 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 0, 38 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
// truong quy
pLoadTexture ( ITEM2 ( 2, 20 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 2, 22 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 2, 23 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
// khien season 7
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 22 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 23 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 24 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 25 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 26 ), Path, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
//Set Sogoku
pLoadTexture ( ITEM2 ( 7, 90 ), Path3, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 8, 90 ), Path3, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 9, 90 ), Path3, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 10, 90 ), Path3, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 7, 90 ), Path3, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
// gay
pLoadTexture ( ITEM2 ( 5, 51 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 5, 52 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 5, 53 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 5, 54 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 5, 55 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 5, 56 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 5, 57 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 5, 58 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 5, 59 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 5, 60 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 5, 61 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
// khien moi
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 29 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 30 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 31 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 32 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 33 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 34 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 35 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 36 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 37 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 38 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 39 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 40 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 41 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 42 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
pLoadTexture ( ITEM2 ( 6, 43 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
//cung moi
pLoadTexture ( ITEM2 ( 4, 31 ), Path2, GL_REPEAT, GL_NEAREST, GL_TRUE );
}

bool Item::IsCustomWings ( WORD ItemID, bool Preview ) {
// ----
if ( Preview ) {
ItemID -= ITEM_INTER;
}

// ----
if ( ItemID >= ITEM ( 12, 200 ) && ItemID <= ITEM ( 12, 254 ) ) {
return true;
}

// ----
return false;
}

bool Item::IsCustomJewels ( WORD ItemID, bool Preview ) {
if ( Preview ) {
ItemID -= ITEM_INTER;
}

// ----
if ( ItemID >= ITEM ( 14, 200 ) && ItemID <= ITEM ( 14, 254 ) ) {
return true;
}

// ----
return false;
}

__int64 Item::GetPrice ( ObjectItem * lpItem, int Mode ) {
__int64 Money = -1;
__int64 StartMoney = pSetItemPrice ( lpItem, Mode );
__int64 NewOptionAddMoney = 0;
int Divisor = 3;

// ----
if ( gItemPrice.CheckItem ( lpItem->ItemID, GET_ITEMOPT_LEVEL ( lpItem->Level ), &Money, &Divisor ) ) {
if ( Money != -1 ) {
if ( Mode == 1 ) {
Money /= Divisor;
}

// ----
return Money;
}
}

// ----
if ( lpItem->ItemID >= ITEM ( 0, 0 ) && lpItem->ItemID <= ITEM ( 12, 6 )
|| lpItem->ItemID >= ITEM ( 12, 36 ) && lpItem->ItemID <= ITEM ( 12, 43 )
|| lpItem->ItemID >= ITEM ( 12, 49 ) && lpItem->ItemID <= ITEM ( 12, 50 )
|| lpItem->ItemID == ITEM ( 13, 30 ) ) {
for ( int i = 0; i < lpItem->SpecialCount; i++ ) {
switch ( lpItem->SpecialType[i] ) {
case eItemOption::Damage:
case eItemOption::WizardryDamage:
case eItemOption::CurseSpell:
case eItemOption::Defense:
case eItemOption::HPRecovery: {
switch ( lpItem->SpecialValue[i] ) {
case 20:
NewOptionAddMoney += ( StartMoney * 84.0 / 10.0 );
break;

case 24:
NewOptionAddMoney += ( StartMoney * 112.0 / 10.0 );
break;

case 28:
NewOptionAddMoney += ( StartMoney * 140.0 / 10.0 );
break;
}
}
break;
}
}
}

// ----
if ( NewOptionAddMoney > 0 ) {
if ( StartMoney + NewOptionAddMoney > 2000000000 ) {
Money = 2000000000;
}
else {
Money = StartMoney + NewOptionAddMoney;
}
}

// ----
if ( Money != -1 ) {
if ( Mode == 1 ) {
Money /= 3;
}

// ----
return Money;
}

// ----
return pSetItemPrice ( lpItem, Mode );
}

bool Item::IsExpensiveItem ( ObjectItem * lpItem ) {
if ( lpItem->ItemID == ITEM ( 13, 20 ) && lpItem->Level == 0 ) { //-> Wizards Ring
return false;
}

// ----
if ( gItem.IsCustomJewels ( lpItem->ItemID, false ) ) {
return true;
}

// ----
return pIsExpensiveItem ( lpItem );
}

int Item::IsWings ( LPVOID This, LPVOID EDX, DWORD ItemID ) {
if ( gItem.IsCustomWings ( ItemID, false ) ) {
return true;
}

// ----
return pIsWings ( This, ItemID );
}

bool Item::GetUpgradeFlag ( LPVOID This, LPVOID EDX, ObjectItem * lpSource, ObjectItem * lpTarget ) {
BYTE TargetLevel = ( lpTarget->Level >> 3 ) & 0xF;

// ----
if ( gItem.IsCustomJewels ( lpSource->ItemID, false ) ) {
return true;
}

// ----
if ( gItem.IsCustomWings ( lpTarget->ItemID, false ) ) {
if ( lpSource->ItemID == ITEM ( 14, 13 ) ) {
if ( TargetLevel >= 0 && TargetLevel <= 5 ) {
return true;
}
}
else if ( lpSource->ItemID == ITEM ( 14, 14 ) ) {
if ( TargetLevel >= 0 && TargetLevel <= 8 ) {
return true;
}
}
}

// ----
return pIsUpgradeItem ( This, lpSource, lpTarget );
}

void Item::PreviewCharSet ( int ObjectIndex, BYTE * CharSet, lpViewObj Object, int Mode ) {
pPreviewCharSet ( ObjectIndex, CharSet, Object, Mode );
// ----
lpViewObj lpObj;

// ----
if ( Object == NULL ) {
lpObj = &* ( lpViewObj ) pGetPreviewStruct ( pPreviewThis(), ObjectIndex );
}
else {
lpObj = Object;
}

BYTE Class = lpObj->Class & 7;
BYTE WCharSet = CharSet[16];

if ( WCharSet == 32 && Class == DarkLord ) {
lpObj->WingsSlot = ITEM2 ( 12, 130 );
}
else if ( WCharSet == 64 && Class == Summoner ) {
lpObj->WingsSlot = ITEM2 ( 12, 131 );
}
else if ( WCharSet == 96 && Class == Elf ) {
lpObj->WingsSlot = ITEM2 ( 12, 132 );
}
else if ( WCharSet == 128 && ( Class == DarkWizard || Class == MagicGladiator ) ) {
lpObj->WingsSlot = ITEM2 ( 12, 133 );
}
else if ( WCharSet == 160 && ( Class == DarkKnight || Class == MagicGladiator ) ) {
lpObj->WingsSlot = ITEM2 ( 12, 134 );
}
else if ( WCharSet == 192 && Class == Monk ) {
lpObj->WingsSlot = ITEM2 ( 12, 135 );
}
else {
BYTE CustomWings = WCharSet / 4;

if ( CustomWings > 0 ) {
lpObj->WingsSlot = ITEM2 ( 12, 200 ) + ( CustomWings - 1 );
}
}
}

bool Item::AllowRepairWings ( ObjectItem * lpItem ) {
if ( gItem.IsCustomWings ( lpItem->ItemID, false ) ) {
return true;
}

// ----
return pAllowRepairWings ( lpItem );
}

void Item::SetOption ( ObjectItem * lpItem, BYTE Option, BYTE Special, BYTE Value ) {
pSetItemOption ( lpItem, Option, Special, Value );
// ----
int ItemAttr = * ( DWORD* ) 0x8128AC0 + 84 * lpItem->ItemID; //item.bmd reader
int SpecialValue = GET_ITEMOPT0 ( Option ) + 4 * ( GET_ITEMOPT16 ( Special ) >> 6 );
// ----
lpItem->ReqLevel = * ( short* ) ( ItemAttr + 60 );

if (lpItem->ItemID == ITEM(12, 250) || lpItem->ItemID == ITEM(12, 251))
{
if (Special & MAX_ITEMOPT_BIT >= 10 && Special & MAX_ITEMOPT_BIT <= 15)
{
lpItem->Unknown14 += 1;
}
// ----
if (GET_ITEMOPT_LUCK(Option)) //-> Add luck option
{
lpItem->SpecialType[lpItem->SpecialCount] = eItemOption::Luck;
lpItem->SpecialCount++;
}
// ----
if (GET_ITEMOPT_0(Special)) //-> Set IgnorOpDefense
{
lpItem->SpecialValue[lpItem->SpecialCount] = 10;
lpItem->SpecialType[lpItem->SpecialCount] = eItemOption::IgnorOpDefense;
lpItem->SpecialCount++;
}
// ----
if (GET_ITEMOPT_1(Special)) //-> Set ReturnAttack
{
lpItem->SpecialValue[lpItem->SpecialCount] = 10;
lpItem->SpecialType[lpItem->SpecialCount] = eItemOption::ReturnAttack;
lpItem->SpecialCount++;
}
// ----
if (GET_ITEMOPT_2(Special)) //-> Set CompleteLife
{
lpItem->SpecialValue[lpItem->SpecialCount] = 6;
lpItem->SpecialType[lpItem->SpecialCount] = eItemOption::CompleteLife;
lpItem->SpecialCount++;
}
// ----
if (GET_ITEMOPT_3(Special)) //-> Set CompleteMana
{
lpItem->SpecialValue[lpItem->SpecialCount] = 6;
lpItem->SpecialType[lpItem->SpecialCount] = eItemOption::CompleteMana;
lpItem->SpecialCount++;
}
// ----
if (SpecialValue < 1)
{
return;
}
// ----
switch (lpItem->ItemID) //-> Set add option
{
case ITEM(12, 250): //-> DW
{
if (GET_ITEMOPT_4(Special))
{
lpItem->SpecialValue[lpItem->SpecialCount] = 4 * SpecialValue;
lpItem->SpecialType[lpItem->SpecialCount] = eItemOption::WizardryDamage;
lpItem->SpecialCount++;
}
else if (GET_ITEMOPT_5(Special))
{
lpItem->SpecialType[lpItem->SpecialCount] = eItemOption::Defense;
lpItem->SpecialCount++;
}
else
{
lpItem->SpecialValue[lpItem->SpecialCount] = SpecialValue;
lpItem->SpecialType[lpItem->SpecialCount] = eItemOption::HPRecovery;
lpItem->SpecialCount++;
}
}
break;
// --
case ITEM(12, 251): //-> MG
{
{
lpItem->SpecialType[lpItem->SpecialCount] = eItemOption::Damage;
lpItem->SpecialCount++;
}
{
lpItem->SpecialCount++;
}
else
{
lpItem->SpecialCount++;
}
}
break;
// --
}
}

else if (lpItem->ItemID >= ITEM(12, 246) && lpItem->ItemID <= ITEM(12, 249))
{
if (Special & MAX_ITEMOPT_BIT >= 10 && Special & MAX_ITEMOPT_BIT <= 15)
{
lpItem->Unknown14 += 1;
}
// ----
if (GET_ITEMOPT_LUCK(Option)) //-> Add luck option
{
lpItem->SpecialCount++;
}
// ----
if (GET_ITEMOPT_0(Special)) //-> Set IgnorOpDefense
{
lpItem->SpecialValue[lpItem->SpecialCount] = 7;
lpItem->SpecialCount++;
}
// ----
if (GET_ITEMOPT_1(Special)) //-> Set ReturnAttack
{
lpItem->SpecialCount++;
}
// ----
if (GET_ITEMOPT_2(Special)) //-> Set CompleteLife
{
lpItem->SpecialCount++;
}
// ----
if (GET_ITEMOPT_3(Special)) //-> Set CompleteMana
{
lpItem->SpecialCount++;
}
// ----
if (SpecialValue < 1)
{
return;
}
// ----

{
lpItem->SpecialCount++;
}
{
lpItem->SpecialType[lpItem->SpecialCount] = eItemOption::Defense;
lpItem->SpecialCount++;
}
else
{
lpItem->SpecialCount++;
}

}
// ----
else if ( gItem.IsCustomWings ( lpItem->ItemID, false ) ) {
if ( Special & MAX_ITEMOPT_BIT >= 10 && Special & MAX_ITEMOPT_BIT <= 15 ) {
lpItem->Unknown14 += 1;
}

// ----
if ( GET_ITEMOPT_LUCK ( Option ) ) { //-> Add luck option
lpItem->SpecialCount++;
}

// ----
if ( GET_ITEMOPT_0 ( Special ) ) { //-> Set IgnorOpDefense
lpItem->SpecialValue[lpItem->SpecialCount] = 5;
lpItem->SpecialCount++;
}

// ----
if ( GET_ITEMOPT_1 ( Special ) ) { //-> Set ReturnAttack
lpItem->SpecialCount++;
}

// ----
if ( GET_ITEMOPT_2 ( Special ) ) { //-> Set CompleteLife
lpItem->SpecialCount++;
}

// ----
if ( GET_ITEMOPT_3 ( Special ) ) { //-> Set CompleteMana
lpItem->SpecialCount++;
}

// ----
if ( SpecialValue < 1 ) {
return;
}

// ----
switch ( lpItem->ItemID ) { //-> Set add option

// --

// --
default : { //-> SUM
if ( GET_ITEMOPT_4 ( Special ) ) {
lpItem->SpecialCount++;
}
else if ( GET_ITEMOPT_5 ( Special ) ) {
lpItem->SpecialType[lpItem->SpecialCount] = eItemOption::CurseSpell;
lpItem->SpecialCount++;
}
else {
lpItem->SpecialCount++;
}
}
break;
}
}
}

void Item::SetOptionText ( int ItemID, int Line, WORD OptionID, bool Arg4, int Arg5 ) {
pSetItemOptionText ( ItemID, Line, OptionID, Arg4, Arg5 );
// ----
#ifdef __RMOS__

if ( !g_ItemRank.IsRankItem ( ItemID ) ) {
return;
}

// ----
switch ( OptionID ) {
case eItemOption::LifeIncrease:
pSetItemTextLine ( Line, "Increase Max HP +%d%%",
g_ItemRank.GetValue ( ItemID, 0 ) );
break;

case eItemOption::ManaIncrease:
pSetItemTextLine ( Line, "Increase Max Mana +%d%%",
g_ItemRank.GetValue ( ItemID, 1 ) );
break;

case eItemOption::DamageDecrease:
pSetItemTextLine ( Line, "Damage Decrease +%d%%",
g_ItemRank.GetValue ( ItemID, 2 ) );
break;

case eItemOption::IncreaseWizardry:
pSetItemTextLine ( Line, "Increase Wizardry Dmg +level/%d",
g_ItemRank.GetValue ( ItemID, 3 ) );
break;

case eItemOption::Reflect:
pSetItemTextLine ( Line, "Reflect Damage +%d%%",
g_ItemRank.GetValue ( ItemID, 3 ) );
break;

case eItemOption::DefenseSuccess:
pSetItemTextLine ( Line, "Defense success rate +%d%%",
g_ItemRank.GetValue ( ItemID, 4 ) );
break;

case eItemOption::IncreaseZen:
pSetItemTextLine ( Line, "Increases acquisition rate of Zen after hunting monsters +%d%%",
g_ItemRank.GetValue ( ItemID, 5 ) );
break;
}

#endif
if (!g_ItemRank.IsRankItem(ItemID)) {
return;
}
switch (OptionID) {
case eItemOption::LifeIncrease:
pSetItemTextLine(Line, bConfig.LifeIncrease,
g_ItemRank.GetValue(ItemID, 0));
break;

case eItemOption::ManaIncrease:
pSetItemTextLine(Line, bConfig.ManaIncrease,
g_ItemRank.GetValue(ItemID, 1));
break;

case eItemOption::DamageDecrease:
pSetItemTextLine(Line, bConfig.DamageDecrease,
g_ItemRank.GetValue(ItemID, 2));
break;

case eItemOption::IncreaseWizardry:
pSetItemTextLine(Line, bConfig.IncreaseWizardry,
g_ItemRank.GetValue(ItemID, 3));
break;

case eItemOption::Reflect:
pSetItemTextLine(Line, bConfig.Reflect,
g_ItemRank.GetValue(ItemID, 3));
break;

case eItemOption::DefenseSuccess:
pSetItemTextLine(Line, bConfig.DamageDecrease,
g_ItemRank.GetValue(ItemID, 4));
break;

case eItemOption::IncreaseZen:
pSetItemTextLine(Line, bConfig.IncreaseZen,
g_ItemRank.GetValue(ItemID, 5));
break;
}
}

void Item::SetItemEffect ( int Arg1, int ModelID, VAngle Angle, int Arg4, int ItemLevel, char Arg6, int Arg7, int Arg8, int Arg9 ) {
return pSetItemEffect ( Arg1, ModelID, Angle, Arg4, ItemLevel, Arg6, Arg7, Arg8, Arg9 );
}

short Item::GetMaxDurability ( ObjectItem * lpItem, int ScriptStruct, int Level ) {
if ( gItem.IsCustomWings ( lpItem->ItemID, false ) ) {
return 255;
}

// ----
return pGetMaxDurability ( lpItem, ScriptStruct, Level );
}

void Item::GetItemColor ( int ModelID, float Arg2, float Arg3, VAngle * Color, bool BalrogMode ) {
if ( !g_ItemModel.SetColor ( ModelID, Color ) ) {
return pGetItemColor ( ModelID, Arg2, Arg3, Color, BalrogMode );
}
}

void Item::GetItemColor2 ( int ModelID, float Arg2, float Arg3, VAngle * Color, bool BalrogMode ) {
if ( !g_ItemModel.SetColor ( ModelID, Color ) ) {
return pGetItemColor2 ( ModelID, Arg2, Arg3, Color, BalrogMode );
}
}

Có thể sửa lpItem->SpecialValue[lpItem->SpecialCount] = 7; bằng giá trị mong muốn.

phuong.ph
30-06-17, 09:57 PM
hướng dẫn cái mix wing custom trong chaos machine đc ko a

Hoanmaster1
30-06-17, 10:50 PM
Sourde đạt đạt và ikeynet , zteam có sẵn rồi fix gì nữa mà fix, thêm id vào thôi

onlinezajzaj
30-06-17, 11:07 PM
Sourde đạt đạt và ikeynet , zteam có sẵn rồi fix gì nữa mà fix, thêm id vào thôi

11% sửa ở đâu vậy b ơi, chỉ giúp m với

Cảm ơn b. !!!!

socolas
01-07-17, 10:20 AM
Giải trí chút với socolas nào các bạn ^.^. DK phiên bản lỗi ahihi =))=))=))

princecold8x
01-07-17, 10:34 AM
Giải trí chút với socolas nào các bạn ^.^. DK phiên bản lỗi ahihi =))=))=))

Đúng như dân đồn: Socolas Nham hiểm , quỷ kế khó lường!

Jackma2000
01-07-17, 01:05 PM
ý tưởng cũng hay kaka
có lễ cho skill dk như vậy đẹp hơn &^^

Season3
04-07-17, 08:21 AM
mình treo uythac dc gần 1 phút thì bị diss luôn ạ co ai dống m k vậy

socolas
04-07-17, 09:21 AM
Bug agi RF 9k point đấm mãnh long bị văng game luôn có ai fix chưa vậy :D

Hoanmaster1
04-07-17, 11:42 AM

nhiều móc agi chứ ko phải chỉ 1 mốc 9k, vietgrua, icm, eck, bk109 mình chơi vẫn bị chưa thấy ai fix dc

socolas
04-07-17, 12:59 PM
nhiều móc agi chứ ko phải chỉ 1 mốc 9k, vietgrua, icm, eck, bk109 mình chơi vẫn bị chưa thấy ai fix dc

Thế mà tôi fix được tất cả các mốc mới ảo tung chảo chứ lị =))

161012
04-07-17, 02:21 PM
fix từ thời napolion ở lỗ chạy rong rồi

lequangvu
04-07-17, 06:24 PM
Closed topic theo yêu cầu của chủ thớt, ai có thắc mắc vui lòng liên hệ với chủ thớt