PDA

View Full Version : A.V.A : Source Code Server+Client+Tools+DB

hichay
26-05-17, 10:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download Link:

Main Folder

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server

Client

Download Link (12 parts : 11x700 M + 1x354,6)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!is9ADawS!nsRujQcNBECKIDa-t6C_YQ

Folder Password oj0j

blockcc
27-05-17, 01:22 AM
cho mình hỏi sv này cài kiểu gì vậy, bạn có thể hướng dẫn qua dc ko?

lumdongtien
27-05-17, 09:51 AM
Kéo chơi

30 chả..................

skriptank
27-05-17, 10:41 AM
Thớt test chưa, con này online nhưng bắn theo dạng như call of duty, cũng khá hay

vybella
27-05-17, 05:48 PM
Bác HiChay toàn đưa hàng ngon về cho AE vọc :D:D:D:D

hichay
27-05-17, 08:16 PM
Bác HiChay toàn đưa hàng ngon về cho AE vọc :D:D:D:DMinj2
Mình cũng dang tìm hiểu chắc online dc sẽ có tut cho ae

rGame.Vn
27-05-17, 09:23 PM
Hàng ngon hóng TUT, hồi 12 chơi ngày chơi đêm con này :D
Nhanh bác nhé em hóng ;)

amocthong1
28-05-17, 01:30 AM
game này hay tiếc là châu á đóng cửa haiz` ai có TUT k ạ chơi boss hay ;)