PDA

View Full Version : [JX] Cao nhân điểm dùm mình fix button ở bảo vật với !

sky.light9530
24-05-17, 08:18 PM
Tình hình là cái nút Nạp Thẻ trong bảo vật của mình nó dẫn về link sv khác . Tiện hỏi ở đây có cao nhân nào biết cách để sửa lại link khi bấm vào button đó !
Mình nhớ mang máng có đọc hay ai nói ở đâu đó là fix = cách view game.exe = Notepad rồi tìm link mà fix nhưng mình nghĩ là không phải và làm thử cũng không được . Có lẽ phải hook hay gì đó giống như xếp hạng !
Fix mãi cũng không được nên nhờ anh em nào biết chỉ điểm dùm mình với . Cám ơn ae !

Button "Nạp Thẻ" như hình dưới !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duythangln90
24-05-17, 08:32 PM
Tình hình là cái nút Nạp Thẻ trong bảo vật của mình nó dẫn về link sv khác . Tiện hỏi ở đây có cao nhân nào biết cách để sửa lại link khi bấm vào button đó !
Mình nhớ mang máng có đọc hay ai nói ở đâu đó là fix = cách view game.exe = Notepad rồi tìm link mà fix nhưng mình nghĩ là không phải và làm thử cũng không được . Có lẽ phải hook hay gì đó giống như xếp hạng !
Fix mãi cũng không được nên nhờ anh em nào biết chỉ điểm dùm mình với . Cám ơn ae !

Button "Nạp Thẻ" như hình dưới !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chỉnh bên gateway ko đc hã bạn

sky.light9530
24-05-17, 08:34 PM
chỉnh bên gateway ko đc hã bạn

Bạn biết gateway chỗ nào chỉnh Bảo Vật chỉ giúp mình phát, mình kiếm không có :(

bthhhz
24-05-17, 09:20 PM
gửi Game.Exe và cái đường link khi ấn vào chữ napthe (đường link ban đầu) và đường link muốn đổi thành sang cho mình
P/s: Quên mất : Đếm thử đường link đầu bao nhiêu ký tự thì đường link sau khi đổi cũng bao nhiêu ký tự nhé. Vì mình Chỉnh Text. chứ làm biếng debug lắm