PDA

View Full Version : [TLBB] Share & Hướng Dẫn Sử Dụng Tool Giải mã+Mã Hóa

thienphuc86
20-05-17, 10:16 AM
Cám ơn các bạn bên box này đã hỗ trợ tool : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và các thành viên nhiệt tình đã chia sẽ , mình sẽ hướng dẫn các bạn cụ thể bằng Video + Link Tool bên dưới .

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass giải nén : clbgamesvn.com

Video Hướng Dẫn - HD cho rõ ;)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn một vấn đề nữa các bạn nên lưu ý là khi muốn giải mã không password thông thường 1 file của 1 client nào đó , trước tiên các bạn nên đổi tên nó đi rồi sau đó hãy dùng tool giải mã nhé .

Chúc các bạn thành công !

makute7413
20-05-17, 10:30 AM
Cám ơn các bạn bên box này đã hỗ trợ tool : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và các thành viên nhiệt tình đã chia sẽ , mình sẽ hướng dẫn các bạn cụ thể bằng Video + Link Tool bên dưới .

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn một vấn đề nữa các bạn nên lưu ý là khi muốn giải mã không password thông thường 1 file của 1 client nào đó , trước tiên các bạn nên đổi tên nó đi rồi sau đó hãy dùng tool giải mã nhé .

có giải mã được client của bản này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ko bạn?

thienphuc86
20-05-17, 10:34 AM
có giải mã được client của bản này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ko bạn?

Mình chưa thử bác ơi , nếu nó có password cho file thì bó tay thôi . mình chỉ hướng dẫn các bạn mới dùng tool thôi ... giờ mình mới download cái này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) về vọc nè ^^

thienphuc86
20-05-17, 10:47 AM
Bác nào có cao kiến gì , hay có cách nào để giải mã file password thì share với , mình kiến thức ít ỏi chỉ được tới đây thôi các bác !

supergames
20-05-17, 12:19 PM
cám ơn bác nha :D
có tool mà e thấy ng ta làm mà e làm chả đc h e thông não rồi :v

supergames
20-05-17, 12:26 PM

bản này bị gắn pass rồi trước thử giải mã nhưng clien k có gì

thienphuc86
20-05-17, 01:51 PM
bản này bị gắn pass rồi trước thử giải mã nhưng clien k có gì

Mún không mình share bản đó không mã hóa axp cho , còn file thì tự decode :D

makute7413
22-05-17, 05:00 AM
Mún không mình share bản đó không mã hóa axp cho , còn file thì tự decode :D

axp thì ko thấy có mã hoá, còn mấy file bên trong axp thì toàn hoa lá hẹ -_-

thienphuc86
22-05-17, 12:03 PM
axp thì ko thấy có mã hoá, còn mấy file bên trong axp thì toàn hoa lá hẹ -_-

pet server này có lấy qua được không các bác ? cái thần đỉnh nữa

makute7413
22-05-17, 12:47 PM
pet server này có lấy qua được không các bác ? cái thần đỉnh nữa

Model từ client này mình chưa lấy được gì cả, còn thần đỉnh thì mình tự dev.

kv02301009
14-09-23, 10:43 PM

ai còn link bản này k ạ em xin với ạ em cảm ơn

12345678
12-12-23, 08:52 AM
Có ai còn cho em xin với ạ!!!!!!