PDA

View Full Version : [JX] Xin Xỏ, Nhờ cao thủ chỉ bảo về giao diện UI

dung9ahpvip
19-05-17, 03:41 PM
Nhờ các cao thủ trợ giúp mình về vấn đề thay đổi giao diện cho jx với ạ,hiện tại mình đang dùng cài jx linux ver4 của tranminhdo
tìm trên diễn đàn thì thấy hướng dẫn chép thư mục UI và Spr vào cilent
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình thấy cilent ver4 này ko có thư mục đó nên cứ chép Ui vào mà mở game cũng không thấy khác biệt gì
rất mong được các cao thủ chỉ giáo giúp với ạ
mình muốn thay cái hình nền đăng nhập này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và giao diện thông tin nhân vật cũng như skill các kiểu như hình dưới này
còn về phần tạo nhân vật thì giữ nguyên, và nếu có cách xóa được nhân vật TVB nữ với Hoa Sơn thì chỉ mình luôn ạ
Xin Cảm Ơn Rất Nhiều

tagtag15
19-05-17, 03:57 PM
của 1 người bạn thân :o3:o3:o3:o3:o3

AlexKing
19-05-17, 04:32 PM
của 1 người bạn thân :o3:o3:o3:o3:o3

vãi người ta hỏi không chỉ mà còn show hình ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

JXDev
19-05-17, 05:55 PM
Bác chép vào Client của Võ Lâm VNG thì phải đúng ko

dung9ahpvip
19-05-17, 06:14 PM
Bác chép vào Client của Võ Lâm VNG thì phải đúng ko

thì cilent đó mình chép patch tranminhdo vào để chơi mà