PDA

View Full Version : [JX] SHARE SCRIPT GIFTCODE CHECK ĐÃ SỬ DỤNG - GAME.EXE Tinh Lực

sky.light9530
18-05-17, 02:07 PM
Mình chỉ share,không hướng dẫn sử dụng nhé . Như này là mì ăn liền 80% rồi :v
Cái game.exe hiển thị tinh lực mình lượm của servers nào đang online ấy,lỡ trúng bác nào trên rum thì bỏ quá haha -- Như đã nói là game.exe hiển thị tinh lực rất nhiều . Biết xài thì tràn lan trên mạng !
Còn cái script giftcode check đã sử dụng mình chưa add phần thưởng . Lấy về add phần thưởng vào và xài :v Rãnh viết thêm cái script lấy giftcode trong lệnh bài admin cho tiện !
Link Game: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

---- Mình đưa cái script giftcode này lên vì thấy trên 4rum chưa ai share + vụ lùm xùm gì lừa đảo ông kia nhờ viết cái script gift này
Thứ 2 là từ cái script này ae có thể tùy biến ra nhiều cái rất hay ví dụ viết 1 cái APP cho facebook, lúc vào trang chủ của game thì hiện ra app . Nếu share fanpage hoặc bài viết trên fanpage tự động trả về 1 giftcode ! Rất hay cho ae ;)
Link script GIFTCODE: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PASS RAR: skylight
KHUYẾN CÁO ANH EM NÀO SỢ VIRUS KHÔNG NÊN SỬ DỤNG GAME.EXE NÀY !

Nhớ like and subscribes nhé :)) :D~o)

vybella
18-05-17, 02:52 PM
Hiện Thị Tinh Lực Là ntn vậy bác 8-}8-}8-}8-}8-}

sky.light9530
18-05-17, 03:17 PM
Hiện Thị Tinh Lực Là ntn vậy bác 8-}8-}8-}8-}8-}

"HIỆN" thị tinh lực lên hạng ? :Ai hiểu thì xài , gạch đá mịnh không nhận . Bắt bẻ cứ cmt mình ko rep :D

sin1992
18-05-17, 03:34 PM
Mình chỉ share,không hướng dẫn sử dụng nhé . Như này là mì ăn liền 80% rồi :v
Cái game.exe hiển thị tinh lực mình lượm của servers nào đang online ấy,lỡ trúng bác nào trên rum thì bỏ quá haha -- Như đã nói là game.exe hiển thị tinh lực rất nhiều . Biết xài thì tràn lan trên mạng !
Còn cái script giftcode check đã sử dụng mình chưa add phần thưởng . Lấy về add phần thưởng vào và xài :v Rãnh viết thêm cái script lấy giftcode trong lệnh bài admin cho tiện !
Link Game: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link script GIFTCODE: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KHUYẾN CÁO ANH EM NÀO SỢ VIRUS KHÔNG NÊN SỬ DỤNG GAME.EXE NÀY !

Nhớ like and subscribes nhé :)) :D~o)
pass unar là gì thế pro.

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

hoilamgi45
18-05-17, 04:35 PM
Dễ share luôn cái xh tinh lực cho đủ bộ :v

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

sky.light9530
18-05-17, 04:43 PM
pass unar là gì thế pro.

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

Pass là skylight
Mình quên mất sr :o3

--- Chế độ gộp bài viết ---

Dễ share luôn cái xh tinh lực cho đủ bộ :v

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

Chắc share lên cho ae xài luôn quá :))

duythangln90
18-05-17, 04:43 PM
. cái pass unrar

sky.light9530
18-05-17, 04:44 PM
. cái pass unrar

Mình quên, mình up rồi đó bạn !

bthhhz
18-05-17, 05:19 PM
đã có rồi nhưng vẫn Like cho bác ! tinh thần share bất diệt

kukondd
18-05-17, 05:59 PM
chờ mãi củng co người share code GIFTCODE tks bác chủ thớt nhiều

kaildo
18-05-17, 06:32 PM
Tỉnh tải về xam Game.exe như thế nào , Tải về treo máy luôn , có ai bị như tui không ? :-o:-o:-o

sky.light9530
18-05-17, 06:36 PM
Tỉnh tải về xam Game.exe như thế nào , Tải về treo máy luôn , có ai bị như tui không ? :-o:-o:-o

Mình vẫn xài bình thường mà bạn !

dongmau
19-05-17, 07:09 AM
Pass là skylight
Mình quên mất sr :o3

Chắc share lên cho ae xài luôn quá :))

share luôn đi đại ca, hóng quá à. hihi o:-)o:-)o:-)o:-)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mở ra thấy Gà Tre Chính Hiệu :D
Bác nào xài cứ xài nha :D

Link facebook ở dưới :P

jackson2014
19-05-17, 07:32 AM
Like cho bác 1 cái. Nhưng giờ không sài tinh lực nữa rồi, ko sài điểm nào hết vẫn hiện dấu ? và xem tin tức người khác

data1990
19-05-17, 10:18 AM
Like cho bác 1 cái. Nhưng giờ không sài tinh lực nữa rồi, ko sài điểm nào hết vẫn hiện dấu ? và xem tin tức người khác

Bác giữ 1 mình đi, toàn thấy nói chả thấy share bao giờ

jackson2014
19-05-17, 12:40 PM
bác thông cảm không share được. Share loạn hết

sky.light9530
19-05-17, 07:40 PM
Cái tinh lực chẳng qua ae tụi tui gà không biết hook thôi chứ tinh lực hay task hay 1 cột ExtPoint mà ko đc ? Điểm tinh lực cũng giống như 1 task vậy thôi :))

Cái script xếp hạng tinh lực nó cũng chỉ lưu ra file rồi get thông tin từ file đó để set tinh lực . Có thể đổi nó thành 1 cột expoint hoặc 1 task rồi biết hook thì hook hiển thị nó lên thôi :D
Nói chung là ai chưa có thì nhìn thích và làm cho bằng đc :v làm được rồi thì chả cần thiết , có cũng đc ko cũng chả sao haha vào game mem nó cũng chả thèm để ý nữa là

chuchu
28-05-17, 02:56 PM
Thank thớt nhiều nhiều! :D :D
Lót dép hóng thớt share bảng xếp hạng theo tinh lực luôn! 8-}8-}

jackson2014
28-05-17, 04:33 PM
Hoàn tất cái jxlinux không còn gì để DEV
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuduymanh
28-05-17, 08:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cái trung sinh 7 có tthêm sao khác ko bác hay vẫn sao xanh

prtear2721995
04-12-18, 09:54 PM

Có thể chỉ giáo phần làm ui không bác !