PDA

View Full Version : Webgame 2D đồ họa hình ảnh

anhphu
16-05-17, 08:27 PM
Như tiêu đề, các tiền bối, các vị sư huynh có thể cho đệ biết rằng có webgame nào 2D đồ họa sử dụng hình ảnh hoặc có thể chỉnh sửa hình ảnh được ạ?
:D:D:D:D
Em đăng nhầm box, mod chuyển giùm sang hỏi đáp/yêu cầu kia nha tks mod :">

ZhouJieLun
16-05-17, 09:27 PM
"Hình ảnh" ở đây bạn nói là hình ảnh gì, cảnh map, nhân vật, kỹ năng, giao diện hay gì chứ hình ảnh chung chung quá =))
Mà hầu như game nào cũng thay được mà :v

bosualongthanh
16-05-17, 09:44 PM
DKVS nhé đổi gì cũng dc =))
30crrrrrrrrr

anhphu
17-05-17, 06:53 AM
Cảm ơn các anh, tại em với thằng bạn cũng có khiếu vẽ vời tính tự làm 1 game nhưng trình độ kém quá nên không làm hẵn được một cái nên tính rip-off 1 game.
bosualongthanh ơi, có game nào 2D mà màn hình ngang không anh :D?

nobitajx2
17-05-17, 07:18 AM
Cảm ơn các anh, tại em với thằng bạn cũng có khiếu vẽ vời tính tự làm 1 game nhưng trình độ kém quá nên không làm hẵn được một cái nên tính rip-off 1 game.
bosualongthanh ơi, có game nào 2D mà màn hình ngang không anh :D?

Bí kíp luyện rồng - 勇者之塔
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass: ksv5

anhphu
17-05-17, 03:40 PM
Cảm ơn bác, game ở trên khá được nhưng em không tải được với lại game đánh theo lượt nữa :(
Có game nào giống game Lunaria Story không ạ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kik4567
17-05-17, 04:47 PM
Cảm ơn bác, game ở trên khá được nhưng em không tải được với lại game đánh theo lượt nữa :(
Có game nào giống game Lunaria Story không ạ?

Có game này giống nè:

anhphu
17-05-17, 04:55 PM
Có game này giống nè:

Bác đẹp trai quá bác ơi, có source hay hướng dẫn gì không ạ :(( em xin :D.
Em trước giờ bên Java bên game client rồi giờ qua cái này mới nên bác cho em xin tí tài liệu ạ.

vn9011
17-05-17, 04:59 PM
Bí kíp luyện rồng - 勇者之塔

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass: ksv5

ctvwebgame
20-06-17, 06:36 PM
Bác đẹp trai quá bác ơi, có source hay hướng dẫn gì không ạ :(( em xin :D.
Em trước giờ bên Java bên game client rồi giờ qua cái này mới nên bác cho em xin tí tài liệu ạ.

Server còn ko có nói gì source =))
Nhìn cái thằng nhân vật của nó trogn ảnh kìa VIP 0. -> Game này vớ vẩn là game NPH. Chưa có lậu ^^

iMaximus
07-06-18, 11:43 PM
mình nhớ là có share ở clb rùi :) nhóm mình có từng móc nó ra để việt hóa , và đã việt hóa đc 50% text sau đó thì bỏ vì ko có khả năng dev tiếp :v con này vẫn ngon :3 mặc dù nó ko hay = mapple story