PDA

View Full Version : [JX] cần 1 bác giúp đưa sever lunix len hamachi hoặc modem xin cảm ơn và hậu tạ :(

nh0xsh0ck192
12-05-17, 08:11 PM
như tiêu đề! tinh đưa lên onl cho mý đứa bạn chơi cùng pk cho vui mà làm hoài không được. bác nào giúp mình cho mình xin link fb. xong mình xin cám ơn và hậu tạ. :)

songvijx
12-05-17, 08:55 PM
như tiêu đề! tinh đưa lên onl cho mý đứa bạn chơi cùng pk cho vui mà làm hoài không được. bác nào giúp mình cho mình xin link fb. xong mình xin cám ơn và hậu tạ. :)

inbox cho mình xin <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

nh0xsh0ck192
12-05-17, 10:39 PM
inbox cho mình xin <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3) mình inbox rùi đó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>