PDA

View Full Version : Cảnh báo AE Clb 2 thanh niên đi mua webgame lừa đảo !

dukute1995
06-05-17, 09:55 PM
Anh em cẩn thận 2 thằng này nha mua webgame thiết ky của mình nói này nọ để đòi settup sever cho trước rồi coppy vps lấy game rồi trốn
nhờ hên mình có đề phòng đưa bản lỗi cho không thì mất toi [-O<[-O<[-O<[-O<
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tuan565
06-05-17, 10:04 PM
Move qua chatchit . ..........................

anhduca4
06-05-17, 10:13 PM
Move qua chatchit . ..........................
MOD đợt này hoạt động tích cực quá.

Tuan565
06-05-17, 10:38 PM
MOD đợt này hoạt động tích cực quá.

Rảnh rỗi thôi . Mem đi chén gái tiếp đi lên thắc mắc MOD làm chi =))

ckiuk
07-05-17, 12:56 AM
vâng e đây ạ.
Thực sự ko biết nói thế nào. e làm fb ads vs youtube là chính thỉnh thoảng thấy game nào đẹp muốn chơi thì mua của og toàn thôi.
ông toàn gd nhiều uy tín méo phải đề phong rồi. em làm dính nhiều thể loại scam rồi
Mà tôi nói cho og Dư biết này bán game fixx lỗi khách baỏ cho test 1 ngày để kéo 20 ng tét ko lỗi làm thì gd og éo chịu. Đây ông sồn sồn giục bank ngay mùi này t ngửi nhiều rồi nhé ông.
ôg cài vps khách thì oke thôi nhưng để họ chơi tét các kiểu chứ nói mồm bao fixx lỗi các kiểu lời nói jo đéo đáng tin dc đâu.
Đổi pass vps t cũng bảo og rồi để t test ko lỗi t bank tiền, tôi đéo bjo lừa ng bao giờ đâu thất đức lắm og ạ. nhưng mà ko hiểu chắc cay cú hay tức ko lấy dc 5m trong hnay hay j mà bóc sớm thế . cho og mấy cái ảnh ngắm lại nhé. Mà ông đừng chửi bắc kỳ nam kỳ j t nói lịch sự ko văng tục j vs og nên og cứ từ từ uy tín thì sợ j og. còn thể loại fake thì nẽt cho ae nhờ ạ
Đôi lời vậy thôi ae nào hiểu thì hiểu tôi cũng thích vọc vạch game thôi ko mua bán j của ae trong clb cả.
"Sống trên đời đừng đi lừa người thất đức lắm sau này quả báo kiểu j cũng có ạ"
Đấy ảnh lâu rồi may mà đè phòng. Chốt vs og Dư tét ko lỗi bank trả liền còn fake thì cút cmmd ạ<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

og phải show hết cuộc nới chuyện ra ae mới rõ dc chứ tẹo thế ae sao rõ dc

P/S bị lừa sao phải chặn fb tôi làm j og. t lừa t còn đéo chặn fb og này ảo tung chảo ra. haiz

Tuan565
07-05-17, 02:18 AM
Lên. Hóng đối chất ......................
Thiết Kỵ giờ nát như cháo chó rồi nhảy vào làm gì ko biết =))

ckiuk
07-05-17, 05:03 PM
Lên. Hóng đối chất ......................
Thiết Kỵ giờ nát như cháo chó rồi nhảy vào làm gì ko biết =))

Cùng giống với nhau bác mod ah vl bác quá

Tuan565
07-05-17, 05:48 PM
Cùng giống với nhau bác mod ah vl bác quá

????????????????????????
Nói chi đó

dukute1995
08-05-17, 11:24 AM
vâng e đây ạ.
Thực sự ko biết nói thế nào. e làm fb ads vs youtube là chính thỉnh thoảng thấy game nào đẹp muốn chơi thì mua của og toàn thôi.
ông toàn gd nhiều uy tín méo phải đề phong rồi. em làm dính nhiều thể loại scam rồi
Mà tôi nói cho og Dư biết này bán game fixx lỗi khách baỏ cho test 1 ngày để kéo 20 ng tét ko lỗi làm thì gd og éo chịu. Đây ông sồn sồn giục bank ngay mùi này t ngửi nhiều rồi nhé ông.
ôg cài vps khách thì oke thôi nhưng để họ chơi tét các kiểu chứ nói mồm bao fixx lỗi các kiểu lời nói jo đéo đáng tin dc đâu.
Đổi pass vps t cũng bảo og rồi để t test ko lỗi t bank tiền, tôi đéo bjo lừa ng bao giờ đâu thất đức lắm og ạ. nhưng mà ko hiểu chắc cay cú hay tức ko lấy dc 5m trong hnay hay j mà bóc sớm thế . cho og mấy cái ảnh ngắm lại nhé. Mà ông đừng chửi bắc kỳ nam kỳ j t nói lịch sự ko văng tục j vs og nên og cứ từ từ uy tín thì sợ j og. còn thể loại fake thì nẽt cho ae nhờ ạ
Đôi lời vậy thôi ae nào hiểu thì hiểu tôi cũng thích vọc vạch game thôi ko mua bán j của ae trong clb cả.
"Sống trên đời đừng đi lừa người thất đức lắm sau này quả báo kiểu j cũng có ạ"
Đấy ảnh lâu rồi may mà đè phòng. Chốt vs og Dư tét ko lỗi bank trả liền còn fake thì cút cmmd ạ<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

og phải show hết cuộc nới chuyện ra ae mới rõ dc chứ tẹo thế ae sao rõ dc

P/S bị lừa sao phải chặn fb tôi làm j og. t lừa t còn đéo chặn fb og này ảo tung chảo ra. haiz

nè mày kêu thằng jon soái ca pm nói chuyện với tao nè đ m làm cho thằng lính tao mấy ngày cho 2m5 còn nói ít cái đí nói người ta lừa đảo giờ đi ãng kháp nới nói ko ai cho 1 ngàn nào đúng mấy thằng trẩu còn bọn mày cho test sv xong đổi pas vps lấy sever con nói mình lừa đảo . cứ như vừa ăn cướp vừa la làng

sin1992
08-05-17, 03:10 PM
thiết kỵ nát bét rồi nhé !
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr