PDA

View Full Version : [JX] Chào các bạn pro jx linux mình có tý việc hỏi các bạn ạ

chaulov32012
25-04-17, 05:00 PM
Bạn nào bik lỗi này ko ạ chỉ giúp giúp e với ạ đang tập tành jx mà tới chỗ này báo lỗi database khi mình đã tạo database trên linux r mà chạy vẫn báo là s ạ mình cũng start mysql lun r mà chạy sv lại báo lỗi database như hình này ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình chỉ là dân chưa rành jx linux và máy tính mình yếu nên ko chạy dc nên mình dùng thử vps để chạy thử 2 ngày mà chạy tới đây là báo lỗi này ạ giúp mình với tks các pro ạ

chaulov32012
25-04-17, 07:40 PM
ai rành linux giúp với ạ tks Mới tập tành

viptai
25-04-17, 08:00 PM
ai rành linux giúp với ạ tks Mới tập tành máy bạn sao chạy k dc. chạy trên máy mình config cho, chứ vps hên xui :D

chaulov32012
25-04-17, 08:04 PM
máy bạn sao chạy k dc. chạy trên máy mình config cho, chứ vps hên xui :D

Chào bạn mình chạy tới s3relay rồi mà nó báo như v FAIL: ▒▒RootRelay▒▒▒▒▒ӳ▒▒ - cung voi RootRelay lap lien tiep bi sai bi sai -
create mutex0
là s bạn

viptai
25-04-17, 08:07 PM
Chào bạn mình chạy tới s3relay rồi mà nó báo như v FAIL: ▒▒RootRelay▒▒▒▒▒ӳ▒▒ - cung voi RootRelay lap lien tiep bi sai bi sai -
create mutex0
là s bạn bạn chạy offline hay sao? chạy trên máy bạn mình fix dc. lỗi đó 1 là do s3 chưa chạy, kiểm tra coi pays chạy OK ko?
nếu k dc ibx teamview t fix cho.

chaulov32012
25-04-17, 08:07 PM
bạn chạy offline hay sao? chạy trên máy bạn mình fix dc. lỗi đó 1 là do s3 chưa chạy, kiểm tra coi pays chạy OK ko?
nếu k dc ibx teamview t fix cho.

Mình dùng thử vps bạn ơi cùng ip cùng mac lun mà chạy lỗi

dovietthai
25-04-17, 09:28 PM
do sai pas mysql đấy bạn(%)(%)(%)(%)

duythangln90
25-04-17, 09:31 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vps của bạn 1 ip wan dễ rùi, vps của mình nó sài 2 ip mới không chạy đc nè
1 ip mạng nội bộ 172.31.xxx.xxx
1 ip wan đăng nhập vps linux 52.53.xxx.xxx