PDA

View Full Version : [share] giang hồ vấn kiếm ver2 full

tinhlabui
24-04-17, 02:02 AM
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mật khẩu: 2ncv
link gg <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai chạy được hướng dẫn anh em khác nhé
thấy hay like cái cho vui :ar!

bosualongthanh
24-04-17, 03:00 AM
chiêu hầu vừa share 1click lúc 23h đang lécch éo bít có bị lừa tềnh ko nua=))
đùa thôi co cl mà 1click =))

rGame.Vn
24-04-17, 06:05 AM
Ver 2 đẹp vãi hóng cao nhân [-O<

monday1990
24-04-17, 09:21 AM
hóng link gg :3................................................ ..

tinhlabui
24-04-17, 12:16 PM
chiêu hầu vừa share 1click lúc 23h đang lécch éo bít có bị lừa tềnh ko nua=))
đùa thôi co cl mà 1click =))

lừa cái đít :ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tinhlabui
24-04-17, 01:57 PM
:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!
đã up link gờ gờ

chinh
24-04-17, 06:34 PM
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mật khẩu: 2ncv
link gg <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai chạy được hướng dẫn anh em khác nhé
thấy hay like cái cho vui :ar!

vừa lên là có ngay hàng hot :Laluot_223:

dạo này tự nhiên thích thích web game ofline, chơi thấy nó đã gì đâu.
bạn nào biết chạy hướng dẫn với nhé

JokerZone
24-04-17, 07:34 PM

Bybaybong
24-04-17, 09:38 PM
KÉo về xem đã nào
:)) rồi sẽ có cách chạy cho anh em

bosualongthanh
24-04-17, 10:18 PM
dạo này hay ra web game ko có bản đồ thế nhỉ =)) mất mẹ cái hay cua game rồi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tuan565
25-04-17, 12:41 AM
Client pack chặt chẽ rồi ko xử lý dc đâu
Hot gì đâu :)))

tinhlabui
25-04-17, 01:37 AM
Client pack chặt chẽ rồi ko xử lý dc đâu
Hot gì đâu :)))

:D thì e bảo hot đâu bác share cho a nghịch thôi :D

Tuan565
25-04-17, 01:57 AM
:D thì e bảo hot đâu bác share cho a nghịch thôi :D

bảo mấy ông ở trên kêu vài hôm nữa có hàng hot thôi :D . Con này nghịch offline dc chứ kín toàn bộ thì làm ăn gì dc :D

tinhlabui
25-04-17, 02:50 AM
bảo mấy ông ở trên kêu vài hôm nữa có hàng hot thôi :D . Con này nghịch offline dc chứ kín toàn bộ thì làm ăn gì dc :D

e thử load res nó vào sv cũ thì chạy đc mỗi cái gs không chạy đc có key gì đấy :-? với cả res mới với cũ chả khác gì luôn =)):ar!

wermanhme1990
25-04-17, 04:54 AM
con này nhìn như cũ lắm rồi thì phải.

s2harock
25-04-17, 08:16 PM
cái này có lâu rồi . hồi bữa nó anh tuấn . mà anh tuấn bảo không để ý nên cũng vứt góc :v :v . bị pack ko có tool thì còn lâu mới mở đc :v :V

btbaotrung90
11-06-22, 01:26 PM
Ai còn giữ bản này không cho mình xin với, mới vọc xong bản 1 thấy cũng hay hay