PDA

View Full Version : [JX] skill hoa sơn

n4poleong
22-04-17, 11:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

các bạn cho mình hỏi làm sao skill hoa sơn buff được như thế này vậy. có thể hướng dẫn mình làm dc k

cuongvh93
23-04-17, 12:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

các bạn cho mình hỏi làm sao skill hoa sơn buff được như thế này vậy. có thể hướng dẫn mình làm dc k

Dùng Server mình Share và Patch của mình luôn là đc nhé :D

n4poleong
23-04-17, 04:12 PM

mình muốn dùng sv của mình, để nó hiện thì fix lại chỗ nào vậy bạn :D

hoilamgi45
23-04-17, 06:33 PM
mình muốn dùng sv của mình, để nó hiện thì fix lại chỗ nào vậy bạn :D

Thử chôm thư mục skill trong script và skill.txt trong seting bỏ vào sv bạn xem dc ko

cuongvh93
23-04-17, 08:28 PM
Thử chôm thư mục skill trong script và skill.txt trong seting bỏ vào sv bạn xem dc ko

Skill.txt không thì k hiện đâu, copy thêm res của skill đó nữa nó mứ hiện nha

khungboktvn
23-04-17, 09:13 PM

cho mình link topic sv bác đi lâu quá ko vào clb

cuongvh93
23-04-17, 09:30 PM
cho mình link topic sv bác đi lâu quá ko vào clb

đây bác : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

n4poleong
23-04-17, 11:17 PM
đây bác : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình chạy sv của mình, dung patch của bạn, sao cái phi phong nó k hiện ra lúc đeo lên nhỉ

HungDevJX
24-04-17, 12:23 AM
mình chạy sv của mình, dung patch của bạn, sao cái phi phong nó k hiện ra lúc đeo lên nhỉ

Mún lấy skilll ở sv gì đó thì bạn vào setting côppy 3 file skilll.Txt, magicdesc.Txt , melee.Txt. ở Scprit côppy nguyên file skilll. Rồi chép Qa sv bạn đúng foder. Đồng bộ Qa client. Và tận hưởng nhé

hoilamgi45
24-04-17, 12:35 AM
Mún lấy skilll ở sv gì đó thì bạn vào setting côppy 3 file skilll.Txt, magicdesc.Txt , melee.Txt. ở Scprit côppy nguyên file skilll. Rồi chép Qa sv bạn đúng foder. Đồng bộ Qa client. Và tận hưởng nhé

Thèn cha này hại đời thiệt đang định ngủ giờ phải mở máy lên test =))

hoilamgi45
24-04-17, 12:52 AM

Chỉ sửa ở clinet thôi là hiện hay trong sv luôn vậy bạn

hoilamgi45
24-04-17, 01:07 AM

Bị file serverlist hay slistcache j ở patch ấy