PDA

View Full Version : Vạch Mặt Hà Văn Long(bthhhz) Tháng 30tr Ăn Vụn 1 200k Và Đâm Sau Lưng Partner

papermate
16-04-17, 08:08 PM
SỰ THẬT VỀ HÀ VĂN LONG, NGƯỜI HỢP TÁC VỚI TÔI MỞ SV TEST VĨNH VIỄN. CÓ LẼ TÔI MUỐN IM LẶNG ĐỂ AE ĐƯỢC CHƠI NHƯ LỜI HỨA, NHƯNG NAY TỨC NƯỚC VỠ BỜ, LÒNG THAM CON NGƯỜI LÀ VÔ ĐÁY NÊN MÌNH XIN LẬT MẶT NGAY HÔM NAY.
MÌNH CHỈ LÀ 1 NGƯỜI CHƠI VLTK VÀ HAY ĐI REVIEW CÁC SV ĐỂ LÀM CLIP VÀ TẬP HỢP NHỮNG NGƯỜI CÓ CÙNG ĐAM MÊ, VÌ THẾ QUEN RẤT NHIỀU AE VÀ HỌ BẢO MÌNH LÀM 1 SV, NHƯNG NGOÀI KHẢ NĂNG, VÀ LONG HÀ CÓ BẢO HỢP TÁC NÊN MÌNH ĐÃ HỢP TÁC VÀ NHẬN KẾT CỤC ĐẮNG, LONG HOÀN TOÀN CẦM SV VÀ MÌNH CHỈ QUẢN LÝ INGAME KIỂU NHƯ GM VÀ POST BÀI THÔNG BÁO TRONG GROUP CHO ANH EM CỦA MÌNH. RẤT MAY MÌNH ĐÃ PHÁT HIỆN VÀ RÚT RA KỊP NẾU KHÔNG THÌ THÂN BẠI DANH LIỆT, MANG NỖI NHỤC MÀ KHÔNG THỂ RỬA SẠCH.
-----------
Tóm tắt như sau: Mình và long làm chung và mở event top tk nhận thẻ cào, rồi Long tạo acc clone cho buf tiềm năng hoặc dùng hàm admin tàng hình gì đó để acc top 1, cứ ra event là giật card top 1, top 1 được 100k thôi, trong khi đó thu nhập của Long Hà không dưới 20tr mỗi tháng, và tạo sv nhái lại, đạo ý tưởng của mình để đâm sau lưng mình, lên kế hoạch có 1 team mồi vào spam nói xấu và bêu rếu để hạ danh dự của mình, ko fix lỗi cho mem nản rồi những acc team mồi kéo mem qua sv mới kia của Long.

Câu chuyện về bản tính ăn vụn tham lam vô độ của Long hà mời anh em xem câu chuyện sau.
Một hôm acc VLHT(Long) ko online, nhưng long lại chat trên hệ thống = hàm admin, xong sau đó mình đã biết long đang cầm acc phụ, tiếp đó acc KhâmSai ĐạiNhân bay lại chỗ mình bằng hàm admin, mình xem thì tần số ko báo nick KhâmSai online mà lại tự nhiên biến vô đứng cạnh acc mình, nên chắc 100% là acc có LB GM. Từ đó mình bắt đầu khả nghi và có nói cho 1 người tình báo của mình biết. Hôm mình check ip thì acc KhâmSai với VLHT là 1.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hai lần trao top mình đều check ip và ko ngoài dự đoán, hôm long hà cầm acc VoLamHuyenThoai đánh TK giết 200 mạng và phải 170 liên trảm, hay có hôm ko chết 1 mạng, bỏ xa top 2(70 mạng) là mình đã nghi ngờ, hôm hết TK mình ấn vào hàm lấy item theo Dofile thì ra hàm bất tử và tàng hình(đoạn chat đó mình có vào hỏi Long Hà, long trả lời là đánh xong nên tôi tàng hình quay clip, mà hôm đó có stream hay làm clip gì đâu, lát mình sẽ up đoạn chat dưới phần cmt. Giật top 2 lần để kiếm 200k thẻ cào. Trong khi thu nhập của Long Hà ko dưới 20 triệu mỗi tháng.
Ban đầu lúc vừa chạy sv mình có hỏi Long Hà tại sao các hàm check thông tin nhân vật đều bị đóng thì long im bặt, hàm check thông tin tiềm năng đều bị xóa bỏ, các hàm quan trọng đều đc bỏ đi ko còn đủ như hôm test đồ tím trước đó. Từ đó mình đã không thích hợp tác lâu dài với Long hôm 10/3 và 11/3 nhưng ván đã đóng thuyền, tạo 1 sân chơi cho ae gấp rút. Lúc đó có vài bô lão ẩn danh đã ib mình kêu ko nên hợp tác, nhưng đã lỡ làng vì thương lượng từ trước rồi.

Nay bứt dây động rừng nên Long Hà đã đổi tất cả ip của người chơi sang ip của long hà hiện tại là 106.56.166.135. Nhằm sợ bị mình phát hiện và up ảnh thì đỗ lỗi hệ thống là ip của ai cũng giống của ông ta.

Chính do cố ý đổi ip của tất cả người chơi về giống ip acc của VoLamHuyenThoai đã tự tố giác Long Hà, nhằm che giấu acc KhâmSai nếu bị phát hiện, là ip của ai cũng giống nhau. Và server volamnguba.net là của Long Hà 100%. Hiện nay long hà đã đổi patch mới và đóng máy chủ 3 acc bên volamnguba.
Tất cả vị trí npc, các câu ngoại của npc, hàm check khi ko có lb thả vào tù đều giống với VLHT 100%, và dấu ? ở góc cũng đều y chang, lỗi dấu ? ví dụ Lumia hạng 500 thì bạn xem tin tức của Lumia sẽ hiện mình có PK 500, các sv khác ko bị lỗi này, 1 là ? xếp hạng nó để ? ko hiện số, 2 là hoản hảo như VNG. 3 là xếp hạng tinh theo lực, còn kiểu tự sướng xem ? 1 mình chỉ có long hà , ko ai bắt chước mà lại đi làm giống những cái vặt vảnh ko đáng quan tâm như thế kể cả câu thoại npc, thoai của item,thoai báo vào tù riêng biệt.

Và 1 điều nữa, những tính năng, dame, mình bảo long hà làm ở sv vlht long đều không làm, cốt để tạo sự trì trệ cho ae chán rồi nghĩ, cũng ko giới hạn lại account như mình yêu cầu, dm bom fix mình thấy càng mạnh hơn, những cái lẻ tẻ mình ib góp ý cho Long Hà đều ko được làm, mà tất cả có ở sv volamnguba, những cái nhỏ nhỏ mình ko hề up lên group nên người ngoài ko hề biết được, mà trong quảng cáo của volamnguba đều có tất cả, chuyện team Quang Dội vào gây sự và kéo mem qua ngũ bá tắt hẳn 100% là người của Long Hà. Vì đa số account BC TL bên bang hoàng đế đều không có trong group, người ngoài rất ít biết đến sv này ko thể nào có 1 đám toàn acc Quang Dội cầm mà lại biết rõ về mình như thế nếu ko trong group. Nay Quang Dội kéo mem qua sv mới xong cũng ít nên biệt mất tăm, vì mình đã pm nói thẳng với Long Hà rằng, sv này 90% là người quen và anh em của tôi, ít cũng phải 200 300 người nên họ sẽ ko bao giờ chơi sv khác nếu ko có tiếng của Tài Lê, nên lý do đó chắc nay đã đóng sv, hiện mình đang giữ patch cũ của volamnguba, vài hôm tới sẽ nhờ người bung các file pak ra để so sánh giữa 2 sv, mọi thứ đều quá rõ ràng, chỉ cần bằng chứng nữa là tự hiểu. Tất cả ae nào ủng hộ mình hãy đi tố giác vlht ở các group, và ngừng online tại sv vlht, nếu tiếp tục online và gia hạn là chống lại mình và tiếp tay cho kẻ xấu. Cám ơn tất cả ae đã luôn tin tưởng mình. 1 tháng thu nhập tại sv này là ko dưới 20 triệu mà Long Hà quá tham lam ăn thêm vài trăm lẻ, có Tung Sơn, Ngân Sơn, nay còn lập thêm trang volamnguba định kéo mem của mình ăn trọn, và tình báo có nói về cho mình còn 1 sv chuyên đi hút máu rồi off xong đổi tên,lòng tham vô đáy.

Thật sự tên Long đã lên sẵn kế hoạch trước khi định hợp tác với mình. Có hẳn 1 đội mồi và 1 bang hội chuyên quấy rối mình để hạ danh dự rồi kéo mem qua sv thứ 2.
Long Hà up auto lên web mà vẫn còn quên chưa xóa tên acc , anh em lúc nào chơi bật auto lên cũng thấy acc này của long hà
Những đợt tấn công và sập sv để nâng cấp máy chủ hiện nay đang khiến mình rất khả nghi. Tại sao lại cứ đánh liên tục vào Kim Sơn mà ko đánh Tung Sơn, để mem nản và off ngay đợt volamnguba quảng cáo sv 50k. Những đợt ping lên ko cao nhưng tự nhiên tất cả nhân vật đều bị out và đóng sv. Và volamnguba hiện nay đang mở sv free cho kéo xe có thể Long đã đôn tiền bảo nâng cấp máy chủ kim sơn và dùng tiền đó để chạy sv đó. Mong tất cả anh em nên xóa game và ngừng tham gia sv.
Xin hết.

Nguồn: Và xem comment của người chơi

hoilamgi45
16-04-17, 08:41 PM
SỰ THẬT VỀ HÀ VĂN LONG, NGƯỜI HỢP TÁC VỚI TÔI MỞ SV TEST VĨNH VIỄN. CÓ LẼ TÔI MUỐN IM LẶNG ĐỂ AE ĐƯỢC CHƠI NHƯ LỜI HỨA, NHƯNG NAY TỨC NƯỚC VỠ BỜ, LÒNG THAM CON NGƯỜI LÀ VÔ ĐÁY NÊN MÌNH XIN LẬT MẶT NGAY HÔM NAY.
MÌNH CHỈ LÀ 1 NGƯỜI CHƠI VLTK VÀ HAY ĐI REVIEW CÁC SV ĐỂ LÀM CLIP VÀ TẬP HỢP NHỮNG NGƯỜI CÓ CÙNG ĐAM MÊ, VÌ THẾ QUEN RẤT NHIỀU AE VÀ HỌ BẢO MÌNH LÀM 1 SV, NHƯNG NGOÀI KHẢ NĂNG, VÀ LONG HÀ CÓ BẢO HỢP TÁC NÊN MÌNH ĐÃ HỢP TÁC VÀ NHẬN KẾT CỤC ĐẮNG, LONG HOÀN TOÀN CẦM SV VÀ MÌNH CHỈ QUẢN LÝ INGAME KIỂU NHƯ GM VÀ POST BÀI THÔNG BÁO TRONG GROUP CHO ANH EM CỦA MÌNH. RẤT MAY MÌNH ĐÃ PHÁT HIỆN VÀ RÚT RA KỊP NẾU KHÔNG THÌ THÂN BẠI DANH LIỆT, MANG NỖI NHỤC MÀ KHÔNG THỂ RỬA SẠCH.
-----------
Tóm tắt như sau: Mình và long làm chung và mở event top tk nhận thẻ cào, rồi Long tạo acc clone cho buf tiềm năng hoặc dùng hàm admin tàng hình gì đó để acc top 1, cứ ra event là giật card top 1, top 1 được 100k thôi, trong khi đó thu nhập của Long Hà không dưới 20tr mỗi tháng, và tạo sv nhái lại, đạo ý tưởng của mình để đâm sau lưng mình, lên kế hoạch có 1 team mồi vào spam nói xấu và bêu rếu để hạ danh dự của mình, ko fix lỗi cho mem nản rồi những acc team mồi kéo mem qua sv mới kia của Long.

Câu chuyện về bản tính ăn vụn tham lam vô độ của Long hà mời anh em xem câu chuyện sau.
Một hôm acc VLHT(Long) ko online, nhưng long lại chat trên hệ thống = hàm admin, xong sau đó mình đã biết long đang cầm acc phụ, tiếp đó acc KhâmSai ĐạiNhân bay lại chỗ mình bằng hàm admin, mình xem thì tần số ko báo nick KhâmSai online mà lại tự nhiên biến vô đứng cạnh acc mình, nên chắc 100% là acc có LB GM. Từ đó mình bắt đầu khả nghi và có nói cho 1 người tình báo của mình biết. Hôm mình check ip thì acc KhâmSai với VLHT là 1.
Hai lần trao top mình đều check ip và ko ngoài dự đoán, hôm long hà cầm acc VoLamHuyenThoai đánh TK giết 200 mạng và phải 170 liên trảm, hay có hôm ko chết 1 mạng, bỏ xa top 2(70 mạng) là mình đã nghi ngờ, hôm hết TK mình ấn vào hàm lấy item theo Dofile thì ra hàm bất tử và tàng hình(đoạn chat đó mình có vào hỏi Long Hà, long trả lời là đánh xong nên tôi tàng hình quay clip, mà hôm đó có stream hay làm clip gì đâu, lát mình sẽ up đoạn chat dưới phần cmt. Giật top 2 lần để kiếm 200k thẻ cào. Trong khi thu nhập của Long Hà ko dưới 20 triệu mỗi tháng.
Ban đầu lúc vừa chạy sv mình có hỏi Long Hà tại sao các hàm check thông tin nhân vật đều bị đóng thì long im bặt, hàm check thông tin tiềm năng đều bị xóa bỏ, các hàm quan trọng đều đc bỏ đi ko còn đủ như hôm test đồ tím trước đó. Từ đó mình đã không thích hợp tác lâu dài với Long hôm 10/3 và 11/3 nhưng ván đã đóng thuyền, tạo 1 sân chơi cho ae gấp rút. Lúc đó có vài bô lão ẩn danh đã ib mình kêu ko nên hợp tác, nhưng đã lỡ làng vì thương lượng từ trước rồi.

Nay bứt dây động rừng nên Long Hà đã đổi tất cả ip của người chơi sang ip của long hà hiện tại là 106.56.166.135. Nhằm sợ bị mình phát hiện và up ảnh thì đỗ lỗi hệ thống là ip của ai cũng giống của ông ta.

Chính do cố ý đổi ip của tất cả người chơi về giống ip acc của VoLamHuyenThoai đã tự tố giác Long Hà, nhằm che giấu acc KhâmSai nếu bị phát hiện, là ip của ai cũng giống nhau. Và server volamnguba.net là của Long Hà 100%. Hiện nay long hà đã đổi patch mới và đóng máy chủ 3 acc bên volamnguba.
Tất cả vị trí npc, các câu ngoại của npc, hàm check khi ko có lb thả vào tù đều giống với VLHT 100%, và dấu ? ở góc cũng đều y chang, lỗi dấu ? ví dụ Lumia hạng 500 thì bạn xem tin tức của Lumia sẽ hiện mình có PK 500, các sv khác ko bị lỗi này, 1 là ? xếp hạng nó để ? ko hiện số, 2 là hoản hảo như VNG. 3 là xếp hạng tinh theo lực, còn kiểu tự sướng xem ? 1 mình chỉ có long hà , ko ai bắt chước mà lại đi làm giống những cái vặt vảnh ko đáng quan tâm như thế kể cả câu thoại npc, thoai của item,thoai báo vào tù riêng biệt.

Và 1 điều nữa, những tính năng, dame, mình bảo long hà làm ở sv vlht long đều không làm, cốt để tạo sự trì trệ cho ae chán rồi nghĩ, cũng ko giới hạn lại account như mình yêu cầu, dm bom fix mình thấy càng mạnh hơn, những cái lẻ tẻ mình ib góp ý cho Long Hà đều ko được làm, mà tất cả có ở sv volamnguba, những cái nhỏ nhỏ mình ko hề up lên group nên người ngoài ko hề biết được, mà trong quảng cáo của volamnguba đều có tất cả, chuyện team Quang Dội vào gây sự và kéo mem qua ngũ bá tắt hẳn 100% là người của Long Hà. Vì đa số account BC TL bên bang hoàng đế đều không có trong group, người ngoài rất ít biết đến sv này ko thể nào có 1 đám toàn acc Quang Dội cầm mà lại biết rõ về mình như thế nếu ko trong group. Nay Quang Dội kéo mem qua sv mới xong cũng ít nên biệt mất tăm, vì mình đã pm nói thẳng với Long Hà rằng, sv này 90% là người quen và anh em của tôi, ít cũng phải 200 300 người nên họ sẽ ko bao giờ chơi sv khác nếu ko có tiếng của Tài Lê, nên lý do đó chắc nay đã đóng sv, hiện mình đang giữ patch cũ của volamnguba, vài hôm tới sẽ nhờ người bung các file pak ra để so sánh giữa 2 sv, mọi thứ đều quá rõ ràng, chỉ cần bằng chứng nữa là tự hiểu. Tất cả ae nào ủng hộ mình hãy đi tố giác vlht ở các group, và ngừng online tại sv vlht, nếu tiếp tục online và gia hạn là chống lại mình và tiếp tay cho kẻ xấu. Cám ơn tất cả ae đã luôn tin tưởng mình. 1 tháng thu nhập tại sv này là ko dưới 20 triệu mà Long Hà quá tham lam ăn thêm vài trăm lẻ, có Tung Sơn, Ngân Sơn, nay còn lập thêm trang volamnguba định kéo mem của mình ăn trọn, và tình báo có nói về cho mình còn 1 sv chuyên đi hút máu rồi off xong đổi tên,lòng tham vô đáy.

Thật sự tên Long đã lên sẵn kế hoạch trước khi định hợp tác với mình. Có hẳn 1 đội mồi và 1 bang hội chuyên quấy rối mình để hạ danh dự rồi kéo mem qua sv thứ 2.
Long Hà up auto lên web mà vẫn còn quên chưa xóa tên acc , anh em lúc nào chơi bật auto lên cũng thấy acc này của long hà
Những đợt tấn công và sập sv để nâng cấp máy chủ hiện nay đang khiến mình rất khả nghi. Tại sao lại cứ đánh liên tục vào Kim Sơn mà ko đánh Tung Sơn, để mem nản và off ngay đợt volamnguba quảng cáo sv 50k. Những đợt ping lên ko cao nhưng tự nhiên tất cả nhân vật đều bị out và đóng sv. Và volamnguba hiện nay đang mở sv free cho kéo xe có thể Long đã đôn tiền bảo nâng cấp máy chủ kim sơn và dùng tiền đó để chạy sv đó. Mong tất cả anh em nên xóa game và ngừng tham gia sv.
Xin hết.

Nguồn: Và xem comment của người chơi
Chỉ là game ảo vài chục triệu tiêu rồi cũng hết nhưng cái có dc là mối quan hệ rộng và tình nghĩa
Bị cáo ở trên vì 1 chút tiền mà đã đánh mất đi cái lợi vô giá của mối quan hệ biết đâu trên đường đời bạn gặp dc những người bạn đã lừa dối lúc đó bạn sẽ cảm thấy ra sau và điều đó có xứng đáng với thứ bạn đã trục lợi từ mọi người
1 nick chữ hồng xem như cũng có tiếng ở clb thật ko thể ngờ :))

HungDevJX
16-04-17, 08:44 PM
hôm nay tao xin nói lời những thăng già mồm ở CLB đã từng vào bênh thằng này BTHHZ chúng m vào bên nữa đi Linh_jx và leaning j đó chúng m a cả CLB chữ hồng mà
bạn chủ thớt mình có địa chỉ nó. Mình và 1 người nữa đang kiếm nó. Bạn muốn thì ibx mình. Can lén mình rồi 1 lũ chó vào cắn hùa [-O<

hoilamgi45
16-04-17, 08:50 PM
hôm nay tao xin nói lời những thăng già mồm ở CLB đã từng vào bênh thằng này BTHHZ chúng m vào bên nữa đi Linh_jx và leaning j đó chúng m a cả CLB chữ hồng mà
bạn chủ thớt mình có địa chỉ nó. Mình và 1 người nữa đang kiếm nó. Bạn muốn thì ibx mình. Can lén mình rồi 1 lũ chó vào cắn hùa [-O<
Người nào làm người đó chịu bạn cứ suốt ngày nói nặng nhẹ người ta rồi topic nào cũng chửi nhau tui để ý lâu rồi
Mấy bạn chửi nhau vậy ngoài ảnh hưởng đến topic người khác thì có dc lợi ích gì ko
Tui ko có ý gây hấn gì chỉ nói những điều mà 1 thành viên của clb nên nói thôi

HungDevJX
16-04-17, 08:53 PM
Người nào làm người đó chịu bạn cứ suốt ngày nói nặng nhẹ người ta rồi topic nào cũng chửi nhau tui để ý lâu rồi
Mấy bạn chửi nhau vậy ngoài ảnh hưởng đến topic người khác thì có dc lợi ích gì ko
Tui ko có ý gây hấn gì chỉ nói những điều mà 1 thành viên của clb nên nói thôi

nếu bạn k mù thì thấy những thằng trên đã từng vào bênh vực nó. Và caí thứ 2 nó clone căn lén tui tui chỉ cần tui cmt là nó cắn. Đặt bản thân vào người khác đi rồi hẳn cmt. Đừng tỏ vẻ cao thượng ở đây. :-$:-$
topic này là tố giác. k phai học hỏi và tui cũng đang tố giác. bạn có thấy chủ đề topic không. Hay thích war nên xía vào

Alone_
16-04-17, 09:08 PM
Nếu thích thì ra phú yên mình dẫn bạn tới gặp nó luôn. Muốn làm gì làm :D

hoilamgi45
16-04-17, 09:10 PM
nếu bạn k mù thì thấy những thằng trên đã từng vào bênh vực nó. Và caí thứ 2 nó clone căn lén tui tui chỉ cần tui cmt là nó cắn. Đặt bản thân vào người khác đi rồi hẳn cmt. Đừng tỏ vẻ cao thượng ở đây. :-$:-$
topic này là tố giác. k phai học hỏi và tui cũng đang tố giác. bạn có thấy chủ đề topic không. Hay thích war nên xía vào
:))
Đúng là thế giới ảo nên kiểu gì cũng nói dc =))
Mún war thì địa chỉ hội an quảng nam war luôn tui ko hơn thua và cũng ko bao giờ mún ăn thua gì ở thế giới ảo
Gặp dc xem bạn chơi bời đc bao nhiêu mà nc phách lối vãi :L

HungDevJX
16-04-17, 09:16 PM
:))
Đúng là thế giới ảo nên kiểu gì cũng nói dc =))
Mún war thì địa chỉ hội an quảng nam war luôn tui ko hơn thua và cũng ko bao giờ mún ăn thua gì ở thế giới ảo
Gặp dc xem bạn chơi bời đc bao nhiêu mà nc phách lối vãi :L

Bạn mù à. Topic tố giác. vào tố giác kiêu loãng toppic. Biết suy nghĩ không.. Ăn chơi thì kệ mẹ bạn kể ra làm méo gì ở đây. 8-> Thế giới ảo kiểu gì nói cũng dc đúng rồi đó bạn -- bạn tự vã bạn hay lắm

VoNguoiTa
16-04-17, 09:36 PM
Ngu ráng chịu kêu ai. Tiền mà không ham không lẽ để cho người khác liếm à :))

bthhhz
16-04-17, 09:38 PM
Xuân Thạnh 2 - Hòa Tân Tây - Tây Hòa.
Muốn tìm thì lên đây. Nói nhiều mệt.
1 Con đường luôn có 2 làn đường xuôi và ngược...
Ai hiểu sẽ hiểu ai k hiểu thì cứ mời !!

David_Linh_97
16-04-17, 10:10 PM

Gì vậy thằng xàm lol. Tao không cần m khè cái địa chỉ mày ra đây. Rừng nào cọp nấy tao nói vậy mày hiểu, nay đi đâu nhớ quay mặt lại sau lưng nha, tao thấy người ta canh me mày quá nên nhắc khéo thôi chứ không có ý gì nhé. Đéo cần mày khè cái địa chỉ ra đâu, tao biết địa chỉ ngay lúc đầu rồi nhé khỏi cần nói ra làm gì. Mạng ảo gõ phím đã vc :))

yoken9x
16-04-17, 10:16 PM
DDLQ nhưng...
Sao không post box tố cáo mà lại post box JX nhỉ?

Learning
16-04-17, 10:22 PM
tôi liên quan đếch gì mà nhắc đến tôi thế. tôi đâu quen ông bthh gì đó

JXDev
16-04-17, 10:59 PM
DDLQ nhưng...
Sao không post box tố cáo mà lại post box JX nhỉ?

Dạo này JX loạn quá a nhỷ chuyển game thôi :))

yoken9x
16-04-17, 11:04 PM
Dạo này JX loạn quá a nhỷ chuyển game thôi :))
Chuyểnquagamemobileđi...chú đức thấy sao?
sao_đ'_cách_đc_nhỉ?

David_Linh_97
16-04-17, 11:12 PM
sao_đ'_cách_đc_nhỉ?

copy dấu cách bỏ vào =))

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

cuocdoisp
16-04-17, 11:17 PM
hóng ....................................

JXDev
16-04-17, 11:26 PM
sao_đ'_cách_đc_nhỉ?

đợi 3Q có SR làm 3Q thôi a ơi kk :))

OsinLove
17-04-17, 12:00 AM
tôi liên quan đếch gì mà nhắc đến tôi thế. tôi đâu quen ông bthh gì đó

Có liên quan tới vụ án thành thật khai báo để đc pháp luật khoan hồng

newlife90
17-04-17, 12:08 AM
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

hungvoi94
17-04-17, 07:14 AM
đây mà là sự thật thì bần nông vãi nồi :)):)):)):))

KangGary
17-04-17, 07:46 AM
Nói thẳng vs bạn gi đang đăng Status này nhé !!
Tôi là Hà Văn Long .
Chính tôi là người đăng Status này.
Muốn tìm hay muốn gì thì gặp nick fb này
facebook.com /fc.volamhuyenthoai
Thằng Tài chỉ là GM trong game. nó k hề liên quan gì.
Không biết cái chó gì thì đừng có mà lên tiếng

Lời đâu tiên cho tôi xin cảm ơn bạn Tài Lê trong thời gian vừa qua đã cùng Volamhuyenthoai hợp tác mở ra Server test giải trí cho anh em chơi.
- Trong thời gian mấy ngày gần đây, Cả Server Kim Sơn (Test) Và Server Tung Sơn (Open) có bị sự cố Hacker phá hoại, và trong thời gian đó rất nhiều bạn PM chửi bới là BQT Như cc, đòi đền bù này nọ
Và Tôi : Long Hà có lên trên Page đăng một bài viết Như 1 bạn đã ghim ở trên
Thực sự mà nói. Dưới suy nghĩ của 1 người. Bị đè nặng lên áp lực từ Bao nhiêu phía người chơi. rồi lẫn Hacker. Bạn sẽ như thế nào ? Tôi post bài này là không hề xin lỗi hay gì các bạn.
Mà tôi chỉ muốn nói vs các bạn 1 điều : "Đừng mang cái đầu Lạnh như Băng, và mang cái đồng tiền To như bánh xe bò của các bạn đề mà chà đạp tôi". Chúng tôi làm vì chúng tôi đam mê. Không phải vì tiền của các bạn mà chúng tôi làm. Mấy đồng bạc đó cũng k đủ nuôi sống bản thân của chúng tôi đâu"
Và tôi xin nhắc lại 1 lần cuối:
Admin Tài Lê của Groups này chỉ là GameMaster ingame (Server Kim Sơn )
Còn người quản lý chung của volamhuyenthoailà Long Hà
Những ai không phân biệt được cái gì là GameMaster và Administrator thì đừng có mà đi phát biểu lung tung.
Cuộc sống mà, đôi khi lời thị phi đàm tiếu tôi cũng chả cần phải sợ. Chỉ là tôi cảm thấy có lỗi với Tài Lê .Bởi vì Có những người không hiểu biết đã bôi nhọa bạn ấy
Nhân đây tôi muốn nhắn gửi đến tất cả các bạn 1 điều.
VOLAMHUYENTHOAI là server để các bạn giải trí.
Việc Server Kim Sơn (Test) có tồn tại hay không là quyền quyết định của Tài Lê . Vì server Kim Sơn là sự thành công của Tài Lê mang lại.
Tôi chỉ muốn nói cho các bạn biết rằng. Đừng vì những lời xỉa mói của 1 số thành phần. Mà làm mất lòng tin ở một người đã theo các bạn gần 2 3 năm trời mà không hề gian dối gì với các bạn !!
Cảm ơn các bạn !
Administrator : volamhuyenthoai - Long Hà

Tôi làm thì tôi nhận. Có gì mà phải sợ nào ?
Dám nói dám làm. dám nhận. Còn đỡ hơn 1 số người dám nói mà k dám làm. cũng núp trong lùm cây để làm mấy cái điều mà nhìn cũng thấy rởn da gà :)

Lúc đầu sao bạn kêu 50k không to lớn gì bạn vào chơi.
Bạn đợi chơi đã rồi bạn kêu trả tiền =)). Con người bạn sống với dế hả !
Khi nào lệnh bai test bạn còn Full 30 ngày thì mình sẵn sàng trả lại bạn 50k nhé =))
Mặc dù bạn nạp 50k mình chỉ nhận đc 40k. Nhưng mình sẽ tặng thêm bạn 10k nữa
Điều đó xảy ra khi và chỉ khi lệnh bài test của bạn còn đúng 30 ngày ? OKE ?

bắt đầu sủa cùn rồi đấy Long ơi , mày tham như con chó vậy đó, sv đó chuẩn bị tạm biệt sll member đi nhé.

Acc tao mới nạp card đc 2 ngày thôi nhé. Tao đâu có hùng hồn đòi tiền mày trước. Ngay từ đâu mày đã vào ingame mày sủa là trả tiền, mày viết ở fb là ai chơi thì chơi, không thích thì mày trả 50k chứ không chứa chấp.

Giờ lên đây chỉ dám sủa "còn nguyên 30 ngày thì trả"
Mày thấy mày như con chó chưa =))
Bọn tao nạp tiền, là tưởng đâu để mày và Tài chung sức nên bọn tao ủng hộ. Chứ cái loại chó như mày thì anh em và Tài đều biết hết rồi.

Tài nó đéo thèm hợp tác với mày nữa là đủ hiểu rồi đấy con chó à :sexy:

Do mày ngu mà thôi:byebye:.

Mày sống sao để Tài nó biết, nó đéo thèm làm ăn chung nữa thì cũng đủ hiểu rồi đấy :gach::gach:

Sống chó vừa thôi, không cha mẹ mày chịu nghiệp thay mày đấy :gach:

Hóng được :-*:-*:-*:-*:-*:-*
.....................

HungDevJX
17-04-17, 08:45 AM

Những thằng chữ hồng lúc trước hùa vào bênh vực con chó này đâu, Lúc nào cũng tỏ vẽ a cả CLB, mình là người xuyên suốt chín chắn mà, sao giờ câm đ*o thấy lên tiếng k bênh vực nó nữa, Đ*t mẹ chúng mày cũng đ*o có con mẹ gì ngoài chữ hùa theo vào cắn người để lấy danh a cả CLB này à
Còn riêng M bthhhz khỏi thách thức tao nhé còn ẳng dc cứ việc đi con trai

tagtag15
17-04-17, 09:56 AM

bthhhz
17-04-17, 11:40 AM
Thứ 1 : Nhà có 2 máy tính. Xác nhận là có người ăn chặn 200k. Nhưng không phải Tôi. Bên nhà có người anh em. Tôi có buf điểm cho nó. Và cuối tuần nó đi làm về nó lên chơi ké !! Tiền bạc rất sòng phẳng. nếu muốn ăn chặn tiền đã không chuyển tiền những khi chia tiền Khi chia tiền. Luôn hỏi có cần xem log không. gửi log cho xem.
Thứ 2 : violamnguba.net là của ai không hề biết. Những câu chữ bằng Say họ có thể bắt chước thì đó là chuyện bình thường.
Tôi chỉ mở duy nhất volamhuyenthoai.net
Thứ 3 : Không có việc tự viện cớ để làm sập sv của mình. Trong thời gian các sv của tôi bị sập. tôi cũng đã liên tục
Thứ 4. Làm game tuy không nhiều. Nhưng tiền không phải thiếu tới nỗi ăn chặn 200k

Việc nào có làm thì nhận. Việc nào không có làm thì sẽ không nhận. Xã hội muốn sống phải dẫm đạp lên nhau mà sống. Dư luận kệ dư luận
Lời cuối cùng. Đã không tin tưởng nhau thì không làm việc được
Nếu đã xác định làm việc chung thì nên trao đổi lẫn nhau để đưa ra hướng giải quyết. Không phải nín nín rồi đem lên những cái thứ chỉ nhìn 1 phía rồi nói này nói nọ

papermate
17-04-17, 01:01 PM
Khá lắm Long hà, đúng là đã làm còn dày mặt ra, dày tới bến thì Mình chơi tới bến với bạn. Mình chơi tới bến với bạn luôn, anh em mình sẽ giúp mình cho cả cộng đồng võ lâm này biết con người của kẻ lòng lan da sói này. Nay lôi cả thằng em trên google ra đúng không? OK mình tiếp bạn. Hôm mình post lên group Long nó đột nhiên block nick mình, nay mở lại và ib cho mình. Mình tiếp tục vạch mặt nó cho ae, ai làm jx cẩn thận đừng hợp tác hay dính dáng đến nó. Nếu ae không tin tôi cũng ko sao vì mạng này là mạng ảo, ngoài đời còn chả ai tin nhau, nhưng hãy cảnh giác với loại người này đừng để vì 1 chút mạo hiểm phiêu lưu mà thân bại danh liệt.

Tôi sẽ share cho tất cả ae đang chơi jx lên làm chứng, acc VoLamHuyenThoai của long hà Dm bom mà đi TK LIÊN TRẢM 170 200 ko chết 1 mạng sau này ko đánh nữa, cái tạo nick phụ acc KhamSai cũng y như thế. (trong khi top 2 là ông kia DM đặt bom, có cả NM buf theo support mà cao lắm chỉ 70-100 mạng tổng cộng.

Hôm đầu Long hà đã rủ tôi tạo acc DM bom buff tiềm năng, tôi Lumia 920 chơi game xưa giờ chưa nhục đến nổi phải leo top mà chơi hàm tàng hình hay buf tiềm năng kiểu đó nhé. Cái lộ thứ nhất.

Sở dĩ tôi nghi ngờ acc KhamSai vì hôm đó tôi để ý 2 chuyện:
Thứ 1: acc VLHT đang đứng ngoài blh xong offline, xem kênh chat thì đột nhiên acc KhamSai đại nhân online ngay sau đó.
Thứ 2: Accc KhamSai dùng hàm admin dịch chuyển đến vị trí người chơi chồng lên acc tôi, tôi từ đó tôi biết 100% là long hà.

Buff điểm cho thằng em mà thằng em rành phết đấy, thằng em chat hàm admin trên tần số nói chuyện ko khác gì Long luôn, thằng em song sinh đây mà, thằng em ở đâu lâu lâu mới tới mà cái gì cũng biết hết, acc VLHT ko online mà thằng em thay mặt long làm hết, thằng em phân thân từ Long Hà ra. Nực cười.

Mình buf điểm cho thằng em mà mình ko biết nó cầm acc KhamSai, mình khen nó đánh hay, Long Hà hay lắm.
Tự khen acc mình PK hay, thay đổi thế trận, lùa cả phe tống.
Diễn sâu lắm Long :)
Thằng em hay thật, ngày thường ko đến chơi, canh ngày Tài Lê mở event top TK nhận card thì đến nhà anh Long chơi, được anh Long khen ngợi.

Xem long hà diễn hề

Nghe nói có máy để ở phòng khách, mà thằng em ở dưới, thằng anh trên lầu, thằng em vô sau 20p thằng anh cũng biết luôn. Hay lắm Long hà nhà có gắn camera.

Máy ở dưới phòng khách, ba má đọc báo, xem tin tức phải nhường cho thằng bạn pk cao thủ vào lấy 200k thẻ cào nha Long.

Chơi khâm người ta, sáng nay anh em trên clb đọc bài xong liên hệ mình mới báo lại, trước giờ thấy Long nick chữ hồng, kết bạn với NamCung này nọ nên mình cũng tin 1 chút, mà bần quá.

Nhái hay lắm long, copy ra mà quên xóa, sv volamnguba nó cho chơi free 1 tuần đầu, sau mới phải nạp card, mà quên xóa cái bảng thông báo giống bên VLHT, bên VLHT vừa vô ko nạp card là bị hiện cái bảng này và GIAM VÀO NGỤC liền chứ ko cho test trước.
Thằng nhái cũng rãnh lắm, nhái từng câu chữ, tính năng nạp thẻ chưa ra mắt cũng đã nhái trước. Diễn tốt lắm.

Say của NPC y đúc luôn, sv nguba làm gấp quá không nghĩ ra kịp copy cho lẹ nha Long. anh em họ qua đó test họ đi mấy cái lặt vặt y chang hết họ báo về Tài Lê mới qua hóng đấy Long.

Fanpage lên chữi người ta um xùm trên đó , war nhau xong tự nhiên đưa fb Tài Lê cho họ nói là thằng quản lý sv, Họ pm mình rùm bang chữi bới, spam ở voz và mình đã lên đính chính.

Anh em ai tin nó thì tin, tôi không cần ai phải tin, nhưng member và tôi, những người từng chơi, những người tình dính bẫy, và các bô lão dày dặn kinh nghiệm đều hiểu rõ Nó. Họ đã ib tôi nói về con người của nó, nhưng với sự uy tín và danh tiếng của họ, tôi sẽ không up những ảnh đó lên để đảm bảo tính bảo mật hoàn toàn. Tôi là 1 tester chuyên đi test các sv võ lâm lậu, tôi đi test cho sv họ đông người, để khi open nó thuận lợi hơn đôi chút, chưa ra giá hay đòi hỏi ai. Lần đòi hợp tác với volam1,us họ đòi 30 củ để làm sv cho hội của tôi, tôi ko đủ tiền, họ đòi 10 củ tôi cũng ráng kéo hơn 200 memberr mà họ tự chối. Nghĩa là tôi chẳng cần ăn % nào. Còn Long Hà rủ tôi hợp tác, hứa đủ điều, hứa chỉ làm jx, tặng tôi vps các kiểu. Thấy cũng thật lòng và thương thật, tôi cũng muốn có 1 phi vụ hợp tác làm ăn đầu tiên trong đời chơi game. Mà lúc hợp tác nó xóa hết hàm quan trọng, tôi bảo cho tôi tính năng rút tiền đồng. Để có gì anh em họ lỡ xóa acc hay xóa lệnh bài tôi đền cho họ, Long nó cũng ko làm(hợp tác mà chắc nó nghĩ tôi đi bán tiền đồng), Họ lỡ xóa acc tôi phải rep 1 câu, bạn tạo lại acc mới đi, vì ad kia bảo xóa rồi ko đền bù, lúc đó anh em tôi họ ghét tôi lắm, nay họ mới kể cho tôi, tôi rất buồn vì nay họ mới nói, nếu nói ngay từ đó lúc tôi sẽ bắt thằng Long phải làm theo yêu cầu của tôi. Kể từ lúc đó trong đầu tôi ko có khái niệm hợp tác với nó lâu dài. Anh em bên Mỹ cali, hà nội, sẵn sàng tặng tôi 20tr, 5tr 10tr chạy sv tôi ko nhận. Tôi muốn người chơi, các ae cùng đóng góp nhau mà xây dựng. Đam mê tất nhiên phải hái ra tiền, nhưng tôi ko muốn lợi dụng đụng vào tiền bạc quá nhiều. Còn về mặt Long Hà, tất nhiên long phải gửi cho tôi đầy đủ ko dám ăn chặn số tiền người chơi, ăn ít ít hay ko tôi cũng ko biết, vì người chơi toàn người của tôi, tôi quản lý họ ở 1 hội nên số người Long khó lòng mà ăn gian tôi được. ví dụ 1tr5 thì nó chia tôi 700 chứ ko được 750, lần nào cũng xén vài chục tôi cũng ko nói mà cho qua. Hợp tác chung chạy cầm sv rồi còn vô chữi member của này nọ, fix cũng ko ra hồn, kêu add con ngựa vào cho tôi cả tuần cũng im bặt, kêu đổi màu chữ color của admin thành màu khác, ko phải màu đỏ vì nó chìm quá nó cũng ko làm, làm biếng kinh khủng. Tôi mệt mỏi lắm.
Sự thật mọi người cứ xem hết và nhìn thật, nó cứ quanh co, chối cãi thì người ta càng khinh nó, 1 khi cộng đồng họ đã phẫn nộ có thể Long hà sẽ phải nhận cái kết đắng nhất của 1 đời người. Gieo nhân nào gặp quả nấy, ác thiện ác báo. Chào tất cả các bạn.

vd_tt
17-04-17, 01:24 PM

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

Whiskey
17-04-17, 01:34 PM
"Xã hội muốn sống phải dẫm đạp lên nhau mà sống." - bthhhz Câu này nói lên bản chất con người như thế nào rồi, sẵng sàng chà đạp phản bội anh em vì TIỀN :))

HungDevJX
17-04-17, 02:03 PM
"Xã hội muốn sống phải dẫm đạp lên nhau mà sống." - bthhhz Câu này nói lên bản chất con người như thế nào rồi, sẵng sàng chà đạp phản bội anh em vì TIỀN :))
đ*t mẹ thằng HungDevJx không biết bao nhiêu ních Clone hễ ng ta vào cmt là sủa cắn bậy ====>>>> ấy nếu là thằng BTTHHZ và đồng bọn sẽ nói v :)) :)) :)) :)) Nhớ nhé :)) những ai chữi nó là clone của HungDevJx.... Đ*t mẹ Linh_Jx và Bthhhz :))))))))). Câm họng mẹ rồi :))))) hay lắm :)):)):))

havu89
17-04-17, 03:32 PM
Loại như những thằng này, phải đem ra xã hội dạy cho nó biết. cái mặt thì ngu mà thích thể hiện chuyện lớn lao. hễ ai nói nó là nó inbox chữi người ta không khác gì con chó. mà k hiểu sao mod vẫn để nó chữ hồng. :-$ học thì dốt, trình đồ không có, mà hễ newbie hỏi là nó tl những câu ntn "có não tự suy nghĩ", "mình chỉ cho mì tôm, còn bạn tự nấu" , "đầu óc xi măng hay sao mà không hiểu". Lúc mới vào jxwin bị lão làng CLB chữi như con kiki trình độ học thức thì không có mà ra dạng ta đây. tội nghiệp cho ba mẹ mày đó,.

kaildo
17-04-17, 03:48 PM
Em thề là em ở nhà quê mới lên !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

David_Linh_97
17-04-17, 06:27 PM
Thứ 1 : Nhà có 2 máy tính. Xác nhận là có người ăn chặn 200k. Nhưng không phải Tôi. Bên nhà có người anh em. Tôi có buf điểm cho nó. Và cuối tuần nó đi làm về nó lên chơi ké !! Tiền bạc rất sòng phẳng. nếu muốn ăn chặn tiền đã không chuyển tiền những khi chia tiền Khi chia tiền. Luôn hỏi có cần xem log không. gửi log cho xem.
Thứ 2 : violamnguba.net là của ai không hề biết. Những câu chữ bằng Say họ có thể bắt chước thì đó là chuyện bình thường.
Thứ 3 : Không có việc tự viện cớ để làm sập sv của mình. Trong thời gian các sv của tôi bị sập. tôi cũng đã liên tục
Thứ 4. Làm game tuy không nhiều. Nhưng tiền không phải thiếu tới nỗi ăn chặn 200k

Việc nào có làm thì nhận. Việc nào không có làm thì sẽ không nhận. Xã hội muốn sống phải dẫm đạp lên nhau mà sống. Dư luận kệ dư luận
Nếu đã xác định làm việc chung thì nên trao đổi lẫn nhau để đưa ra hướng giải quyết. Không phải nín nín rồi đem lên những cái thứ chỉ nhìn 1 phía rồi nói này nói nọ

thứ điếm chó như m mất mặt Phú Yên tao,

n4poleong
17-04-17, 07:07 PM
thứ điếm chó như m mất mặt Phú Yên tao,

nhà nó có cái giấy khen, được trao tặng giải xạo lz và ăn lừa đụ lận kìa

HungDevJX
17-04-17, 07:47 PM

ngay cả ông havu89 đ*o biết chuyện gĩ nó cũng lôi đầu ra chữi ng ta 30t có vợ có con cũng lôi ra chữi. thằng David_linh đ*o biết gì cũng lôi ra chữi. Hễ vào nói nó là chúng nó kiêu Clone HungDevJX, $-) Mất mặc dân phú yên:-$
Tao còn nhớ cái lúc tao chập chững vào làng jx tầm 1nam rưỡi. thằng bthhhz bị lão làng jx chữi như 1 con chó. vì tội nó ngu. Sau này lao làng nghĩ hết. Con mấy newbie thì nó ra vẻ ta đây. hài vlone :)):)):)):)) và mấy cái hay nữa là lũ chữ hồng khác vào bênh nó như đúng rồi. còn ra vẻ a cả CLB. Đúng là Xlol có tập thể $-)

papermate
17-04-17, 08:10 PM
Vừa có 1 số ae tò mò nên đã inbox mình xin 2 patch của nguba và huyenthoai, so ra thì tất cả item đều giống nhau, số lượng item, đường dẫn, khi kiểm tra ngẫu nhiên đều giống hoàn toàn 100%, ae nào tò mò muốn bung các file pak ra để so sánh giữa 2 sv thì ib mình nha. Mình ko rành chỉ biết chơi chút ít thôi.
Ai muốn lấy patch về mổ xẻ nghiên cứu ib qua cho mình nhé. Hoặc lên trang chủ down 2 cái nó đang online về test thử xem sao. Cái mình giữ là cái cũ. Vì nó vừa làm patch mới up trang chủ.

David_Linh_97
17-04-17, 11:55 PM

=)) =)) =))
đụ ngựa

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

--- Chế độ gộp bài viết ---

ngay cả ông havu89 đ*o biết chuyện gĩ nó cũng lôi đầu ra chữi ng ta 30t có vợ có con cũng lôi ra chữi. thằng David_linh đ*o biết gì cũng lôi ra chữi. Hễ vào nói nó là chúng nó kiêu Clone HungDevJX, $-) Mất mặc dân phú yên:-$
Tao còn nhớ cái lúc tao chập chững vào làng jx tầm 1nam rưỡi. thằng bthhhz bị lão làng jx chữi như 1 con chó. vì tội nó ngu. Sau này lao làng nghĩ hết. Con mấy newbie thì nó ra vẻ ta đây. hài vlone :)):)):)):)) và mấy cái hay nữa là lũ chữ hồng khác vào bênh nó như đúng rồi. còn ra vẻ a cả CLB. Đúng là Xlol có tập thể $-)

sao phải là "Xlol có tập thể" -_-
Phải là "XẠO LOL CÓ TỔ CHỨC" mới đúng =))

hoilamgi45
18-04-17, 08:05 AM

Chẳng thà im lặng thì đỡ nhục đằng này nói láo kiểu trẻ con tức cười vl
Cmt truóc thì thách thức bất chấp vì thời gian quá gấp chưa nghĩ ra lý di
Cmt sau là sau khi gác tay lên trán suy nghĩ ra cái lý do lãng nhách :))
Nói láo mà đứa con nít lớp 5 nó còn ko tin đi nc vs người lớn :))

cuongvh93
18-04-17, 08:35 AM
Vừa có 1 số ae tò mò nên đã inbox mình xin 2 patch của nguba và huyenthoai, so ra thì tất cả item đều giống nhau, số lượng item, đường dẫn, khi kiểm tra ngẫu nhiên đều giống hoàn toàn 100%, ae nào tò mò muốn bung các file pak ra để so sánh giữa 2 sv thì ib mình nha. Mình ko rành chỉ biết chơi chút ít thôi.
Ai muốn lấy patch về mổ xẻ nghiên cứu ib qua cho mình nhé. Hoặc lên trang chủ down 2 cái nó đang online về test thử xem sao. Cái mình giữ là cái cũ. Vì nó vừa làm patch mới up trang chủ.

Bác là Lumia 920 hả? bữa có xem mấy clip trên youtube của bác :D

papermate
18-04-17, 09:26 AM
Bác là Lumia 920 hả? bữa có xem mấy clip trên youtube của bác :D
Vâng It's me !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

HungDevJX
18-04-17, 11:40 AM
Vâng It's me !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bạn Check ib mình. Đang cần nhờ bạn việc Pr. Có hậu tạ

rang_sut
18-04-17, 12:45 PM
Chẳng biết thế nào nhưng sợ nghe câu biết mặt k biết lòng

nhanthien123
18-04-17, 02:00 PM
đưa cái mặt nó lên đây đi bác :))) loại này ở ngoài k gặp thì thôi chứ gặp thì đập cho gãy 2 tay chứ sống chó mẹ j :ar! . tao nói thiệt đấy . thằng nào anh hùng bàn phím thì inbox tao lấy địa chỉ

Kitara
18-04-17, 03:07 PM
mình có cái server linux của bthhhz zip từ lâu ai có nhã hứng k

KangGary
18-04-17, 03:17 PM

Tập đoàn cái bang hóng :-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

vuila9
18-04-17, 03:38 PM
nó đây vừa tìm dc ảnh anh em nhìn nhé

n4poleong
18-04-17, 03:43 PM

có thể share cho mình 1 bản vọc thử k bạn :)

KangGary
18-04-17, 04:01 PM

sin1992
18-04-17, 04:43 PM

có phải người này không mấy bạn

KangGary
18-04-17, 05:12 PM
có phải người này không mấy bạn

......................

janethorne83
18-04-17, 06:01 PM

nhìn sao giống cậu sinh viên tui đang học chung bên hutech quá ta? :-?
tui học chung lớp kia có 1 người rất giống người này nhưng mặt mụn hơn nhiều :-?

n4poleong
18-04-17, 06:12 PM
tui học chung lớp kia có 1 người rất giống người này nhưng mặt mụn hơn nhiều :-?

no photoshop xóa bớt mụn rồi đó bạn =)) =)) =))

David_Linh_97
18-04-17, 08:34 PM

Thằng đàn bà này nó ở quê tui. Phú yên. Đang học xây dựng miền Trung.

nghichtu91
19-04-17, 09:16 AM
tập hợp ra phú yên đi, dẫn lên nhà cho =)) đang ở phú yên.

David_Linh_97
19-04-17, 11:32 AM
lâu lâu làm tút. mà chơi vầy -_-

thằng này cứt loại 3 mà cứ tưởng socola loại thượng hạng

Linh_JX
19-04-17, 12:48 PM

thứ 1 : thằng Long t không thân hay binh nó nhé. mày đừng có xồn xồn lên thế nhé
thứ 2 : t là t ghét những thằng như mày. topic hay ai chỉ ngta mày cũng vào đâm chọt được. tính mày nên coi lại.
nhắc nhỡ mày :

tên mày khá quen với cái clbgamesvn này rồi. quá quen với AE lập topic : Hỏi Đáp => Box Jx.
tao không cần biết mày bao nhiêu tuổi. lớn hơn hay nhỏ hơn .đều không quan trọng.
cái quan trọng mày sống cũng được cha mẹ dạy từ nhỏ cho đến lớn. cũng đi học từ lớp 1 đến lớp 12. cũng được học " Đạo Đức". hay mày ngu quá không tiếp thu được ?.
cái bài nào người ta đăng hỏi . người khác vào cmt trả lời cho chủ topic hỏi. mày quăng qua cắn người chỉ topic ?.
topic nào cũng có mặt mày vào war với người ta ?. nói gọn hơn " bãi c** nào cũng có dấu răng của mày " !!.
tao không muốn war cứ nhắc t làm gì ?. thằng Long bộ t có liên quan à !. im cái miệng mày lại cho cái clb này yên ổn dùm !
mày xem coi bao nhiêu AE trong clb này ưa mày ?

HungDevJX
19-04-17, 02:13 PM
thứ 1 : thằng Long t không thân hay binh nó nhé. mày đừng có xồn xồn lên thế nhé
thứ 2 : t là t ghét những thằng như mày. topic hay ai chỉ ngta mày cũng vào đâm chọt được. tính mày nên coi lại.
nhắc nhỡ mày :

mày xem coi bao nhiêu AE trong clb này ưa mày ?

M cần gì lật lọng lớn mà nói không dám nhận...m tự úp những topic kia lên nhé xem thử có hùa và bênh bthhz không T k cần ai ưu tao... Ai chơi với tao thì khác. Loại m thì méo bh có lập truong chỉ giỏi hùa. Khè mmoij người và lớn giọng a cả CLB :)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái topic của tao vs bthhz t kiêu nó lâp trình pascal thì liên quan j đến nhà m. Rồi m nhảy vô hùa . M làm méo dám nhận thì vô liêm sỉ lắm

V m đóng gô dc gi cho CLB mà lớn giọng share cái gì. Còn box hỏi đáp. David-linh cái mắt m mù à cha mẹ đẻ ra cho ăn học mắt mũi đầy đủ. M phán là Acc clone tao. M thấy và biết chắn chắn không. M là loại miệng phật tâm ngàn dao gắm. Giả nhân giả nghĩa. Tội cho ba mẹ mày

Ngắn gọn cho m: tinh trùng khuyết tật. Block

kaildo
19-04-17, 02:18 PM

hoilamgi45
19-04-17, 07:51 PM

Đúng là trâu hửi l0z thiệt :))
Cái mặt như cái l0z con trâu =))

nhanthien123
20-04-17, 12:17 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

nhanthien123
22-04-17, 10:47 AM
lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

nhanthien123
25-04-17, 03:35 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppp

VoNguoiTa
25-04-17, 03:40 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppp

Vẫn chưa để bài này chìm à :))
Có vị cay đâu đó xung quanh đây

vd_tt
25-04-17, 04:03 PM
vãi " bên nhà có người anh em "

:oh::oh::oh: :big_smile::big_smile:

sin1992
25-04-17, 04:07 PM
hóng mãi cứ tưởng share sever :D

papermate
25-04-17, 09:32 PM
Mình cần thuê 1 người dev cho mình thời gian dài, dev dễ thôi vì mình chưa vọc linux bao giờ nên ko rành. Chỉ cần siêng chút và làm đúng chuẩn theo yêu cầu là được. Rành linux, rành web thì càng tốt, ko để ae chịu khổ. Dev cũng không nhiều và không áp lực nha vì rất nhanh. Các bác đang làm bên sv khác cũng có thể cáp kèo vì sv ko theo hướng open event liên tục nên ko nặng. Không dám hợp tác chỉ thuê thôi :|

nhanthien123
30-04-17, 01:20 PM
lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnn , đơn giản vì nhìn mặt thằng lừa đảo tao ko thích :))

cocozozo
30-04-17, 04:21 PM

Chuẩn k cần chỉn
Mặt cỡ Tom Cruise mà lừa đảo thì cũng phải cho lên chảo:)):)):))

HungDevJX
30-04-17, 06:34 PM

Lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn . Hẹn mà đ*o dám lếch cái mặt ra. đúng là a hùng rơm:)):))

killer20099
30-04-17, 07:58 PM
toàn topic xàm xàm, mấy thanh niên ở không rãnh tìm việc làm đi chờ sung rớt vào họng nuốt ko trôi rồi ngồi than khóc :)):)):)):)):))

nhanthien123
30-04-17, 08:32 PM
Lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn . Hẹn mà đ*o dám lếch cái mặt ra. đúng là a hùng rơm:)):))

nó hẹn ra gặp mặt hả bác :))) mặt nó mà ra chắc ngta đập rớt 4 cái răng cửa :))

papermate
04-05-17, 06:49 AM
Long hà thẩm du trên wall nick phụ để mem đang chơi sv nó luôn tin yêu và noi gương nó.
Chuyện jx thì ai mà chẳng bị phá o-+

Có cục cứt mà anh làm với cu cậu nhé Long Hà.
Hôm năn nỉ ỉ oi, kêu member động viên tài lê quay lại. Nay post stt thẩm du 1 mình.

bthhhz
04-05-17, 08:21 AM
Long hà thẩm du trên wall nick phụ để mem đang chơi sv nó luôn tin yêu và noi gương nó.
Chuyện jx thì ai mà chẳng bị phá o-+

Có cục cứt mà anh làm với cu cậu nhé Long Hà.
Hôm năn nỉ ỉ oi, kêu member động viên tài lê quay lại. Nay post stt thẩm du 1 mình.

Tốt nhất không comment :))
Có chế độ sửa bài viết thật là tiện lợi

Alone_
04-05-17, 08:22 AM
Mày lên đây mày hùng hổ lắm, sao hẹn tao rồi tao về đéo thấy 2 bản mặt chó m với thằng Cường bạn mày vậy, mày trọ phường 7 đúng không?. coi núp đi chứ đừng để tao tìm đựoc mày

bthhhz
04-05-17, 08:25 AM
Mày lên đây mày hùng hổ lắm, sao hẹn tao rồi tao về đéo thấy 2 bản mặt chó m với thằng Cường bạn mày vậy, mày trọ phường 7 đúng không?. coi núp đi chứ đừng để tao tìm đựoc mày

Bạn cảm thấy mình có quan tâm những gì bạn nói không :))
Mình không có rảnh để đi làm mấy trò như con Gà đâu bạn =]]z !

Alone_
04-05-17, 08:27 AM
Bạn cảm thấy mình có quan tâm những gì bạn nói không :))
Mình không có rảnh để đi làm mấy trò như con Gà đâu bạn =]]z !

mình chỉ nói vậy để khi bạn ra đường nhìn trước nhìn sau chứ không lãi trách mình kêu sao ko nhắc trước

bthhhz
04-05-17, 08:28 AM
mình chỉ nói vậy để khi bạn ra đường nhìn trước nhìn sau chứ không lãi trách mình kêu sao ko nhắc trước

Cảm ơn bạn nha =))
Hít khói xe vui vẻ =]]z
À quên mất. ít bữa nữa phơi ít lá đu đủ gắn vào sau bô xe là tuyệt cú mèo

Alone_
04-05-17, 08:30 AM
Cảm ơn bạn nha =))
Hít khói xe vui vẻ =]]z

Cứ việc xlol đi :) để xem mày núp tới khi nào.

bthhhz
04-05-17, 08:35 AM
Cứ việc xlol đi :) để xem mày núp tới khi nào.

Mình cần gì phải núp bạn. Đi đường mình đi. Bạn làm việc bạn làm. Mình đâu cần biết bạn làm gì đâu nè.
Cuộc sống vẫn thong thả, trôi qua mỗi ngày và mỗi ngày đều bình thường mà thôi
Ahihi

Alone_
04-05-17, 08:42 AM
Mình cần gì phải núp bạn. Đi đường mình đi. Bạn làm việc bạn làm. Mình đâu cần biết bạn làm gì đâu nè.
Cuộc sống vẫn thong thả, trôi qua mỗi ngày và mỗi ngày đều bình thường mà thôi
Ahihi

Lớn to cái đầu mà óc như trái nho. Ủa. Tao nghe nói mày hẹn Linh Em ra đấm cho đã tay mà sao nó về sao không thấy vậy ta? Gọi cũng không đựoc mới ghê :)) Làm báo thằng nhỏ tranh thủ thu xếp về cho mày đấm mà về không thấy đâu? buồn vãi

bthhhz
04-05-17, 08:52 AM
Lớn to cái đầu mà óc như trái nho. Ủa. Tao nghe nói mày hẹn Linh Em ra đấm cho đã tay mà sao nó về sao không thấy vậy ta? Gọi cũng không đựoc mới ghê :)) Làm báo thằng nhỏ tranh thủ thu xếp về cho mày đấm mà về không thấy đâu? buồn vãi

Mình nói vs bạn rồi ! Ahihi.
Mình k phải con Gà. Các bạn muốn làm Gà thì cứ làm. Mình làm Nhân rồi :)

Alone_
04-05-17, 08:57 AM
Mình nói vs bạn rồi ! Ahihi.
Mình k phải con Gà. Các bạn muốn làm Gà thì cứ làm. Mình làm Nhân rồi :)

Vậy nhé. Chúc mày bình an vô sự nhé. Và đừng kiếm chuyện mất công thêm thẹo.

bthhhz1
04-05-17, 11:54 AM

Lại gặp chú HungJx văn minh văn vật nhất clb ở đây ròi
acc clon nhiều cũng méo ai bằng:))

bthhhz
04-05-17, 12:08 PM
Vậy nhé. Chúc mày bình an vô sự nhé. Và đừng kiếm chuyện mất công thêm thẹo.

Mình sẽ cố gắng để giúp bạn không bị thẹo.

Ahihi

cocozozo
06-05-17, 10:52 AM
Ngứa hết cả fao câu với cái lũ giả nhân giả đít :))

beobanlinh
06-05-17, 03:33 PM
Mỗi người nhịn 1 tý đi 8->

bthhhz
06-05-17, 10:59 PM
Úp lên dùm cho thằng bạn, để bài nó chìm !!

papermate
07-05-17, 12:44 AM
Ráng mà chai cái mặt lên bể quá rồi giờ cố mặt dày lên nha.
Đến nổi chính mình còn chả dám nhận với người đời, thì việc làm sai trái nó cũng tỉnh như trăng.

Còn bày đặt mở sv test bắt chước Tài Lê. Cạn lời. Giờ công khai làm sv được rồi khỏi lén lút ăn vụn nha :))
Dẹp cái trò dùng mấy cái nick đi add mem của mình rồi spam nhé bạn để họ up ảnh đầy group đây, để report là die nick nha. Mem toàn người quen của thằng Tài này, kết bạn được khỉ khô gì đâu rồi đăng stt thẩm du tinh thần.

Bonus thêm cái tên nick fb và tên id acc khâm sai nha, chắc lại bảo fb thằng em cạnh nhà, giờ bể quá làm liều à :))
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Ở đời kinh quá, làm ăn hợp tác thì bị vụn trộm, làm riêng thì gặp mấy thanh niên húc sv ỳ đùng. Xưa giờ test thuê ko lấy tiền, quảng cáo mem toàn free cho mấy admin jx, giờ thấy sv mình đông và đang mở free đâm ra ganh ghét thuê người vào phá thì mình xin bái các bạn 1 lạy, xin quỳ xuống lạy luôn.
Sv 100% member đều biết mình và 90% là người quen, hơn 50% là anh em đồng hành nhiều năm tháng thăng trầm, thì húc để câu khách hay gì? Bạn trồng cây gieo mầm, chăm sóc, tỉa nắn, cắt tỉa những phần hư thối thì sẽ có ngày cây sẽ lớn, hoa sẽ ra, quả sẽ mọc. Quả ngon, quả mọng thì bạn có thể hưởng thụ và nhìn ngắm chúng.
Còn kiểu muốn phá vườn vào ăn trộm quả người ta trồng, cái tư tưởng như vậy thì cả đời chỉ được đến đó, mãi là thằng ăn trộm.
Khách hàng họ quý và luôn tin yêu mình thì mình làm, còn húc cho lắm cũng thế, cả đám kéo nhau dìm xuống vũng bùn. :))
Cố để lại cục cứt và ngoi lên vậy [-O<

nhanthien123
07-05-17, 07:13 PM
lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn :-&

cocozozo
07-05-17, 10:29 PM
ĐCM thằng lừa đảo. Đã lừa đảo còn gái đĩ già mồm. Vẫn còn nhởn nhơ, lộng ngôn. Đâm người sau lưng vẫn còn ra dáng thanh cao cao thượng nhà mày.

Thằng hàng xóm hay thằng em họ ăn chặn tiền thì việc đếch gì mà phải đổi ip.
Nói thẳng con mẹ ra lừa đảo xong sợ phát hiện đổi ip, đổi ip vẫn bị lộ quay sang đổi cho 1 thằng ất ơ ăn chặn.
Cái loại lừa đảo như mày câm toi cái miệng lại cho đỡ nhục, vẫn còn nay topic này mai cmt kia ra dáng thanh cao.

Mod đọc xong ban thì cứ ban. Mình chẳng quen biết gì thằng lừa đảo hay chủ t đâu. Chẳng qua ghét lũ lừa đảo lại còn gái đĩ già mồm, đâm người sau lưng mà vẫn còn giả nhân giả đít.

Đéo biết ai sống chó nữa đây.

Đây cũng là lần đầu tiên chửi trên diễn đàn. Tuy không đúng với con người thật của mình nhưng thấy thối đéo chịu được, không khạc không nhổ cái thì không chịu được. Cha bố lũ lừa đảo còn già mồm.

Những thằng già mồm nhất 4rum chính là những thằng lừa đảo. Vì sau khi bị phát hiện thì nó gái đĩ già mồm. :))

nhanthien123
10-05-17, 05:12 PM
lên mấy má ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iii:))

nhanthien123
11-05-17, 11:35 AM
lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn nnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn =)):Laluot_179: