PDA

View Full Version : Lại thêm thành viên lừa đảo zdevgame.blogspot.com

kuden10
10-04-17, 04:17 PM
Dạo này sao nhiều thanh niên thích lừa đảo quá nhỉ .. up lên cho các bạn mới vào nghề biết mà tránh .

yeugamemu
10-04-17, 07:28 PM
Dạo này sao nhiều thanh niên thích lừa đảo quá nhỉ .. up lên cho các bạn mới vào nghề biết mà tránh .

Họ lừa gì vậy bạn..............có bằng chứng gì up lên chứ cứ nói không không

kuden10
10-04-17, 10:52 PM
Họ lừa gì vậy bạn..............có bằng chứng gì up lên chứ cứ nói không không
Lấy server share trên clb đem bán ko phải lừa là gì vậy thúm .. ko lẻ thím là chủ nhân web hay sao vậy 😂😂😂

The Gamer
11-04-17, 01:28 PM
Lấy server share trên clb đem bán ko phải lừa là gì vậy thúm .. ko lẻ thím là chủ nhân web hay sao vậy ������������������

nói lừa ko đúng bạn nhé
chỉ khi nào nhận tiền và họ ko làm cho người ta và ko làm đúng đã nói mới là lừa :)
mình chả bênh ai nhưng nói thằng A lừa ma ko bằng chứng hơi khó tin
vừa bị vietcombank lừa 50 tỷ

Tuan565
11-04-17, 01:42 PM
Ai tham của rẻ cũng cứ để mua thôi có sao
Mua kinh nghiệm giá vài trăm k quá rẻ mà :D
Của rẻ là của ôi
Các ông cứ thi nhau kêu là bị lừa này lừa nọ mà toàn lòi ra đi mua hàng rẻ bèo
Cái server game mà giá trị có vài trăm k thì kiểu gì cũng là hàng vớ vẩn
Chả có gì vừa rẻ vừa ngon đâu . Kiểu gì chả có độc :)))

kuden10
11-04-17, 02:17 PM
nói lừa ko đúng bạn nhé
chỉ khi nào nhận tiền và họ ko làm cho người ta và ko làm đúng đã nói mới là lừa :)
Có đấy bạn .. thằng này nó đổi nick lung tung .. nhưng trên youtube còn clip nó và những bài bình luận bị nó lừa nó xóa hết .. xóa xong nó còn khóa phần bình luận .. tôi lục lại và up lên

kuden10
11-04-17, 02:23 PM
nói lừa ko đúng bạn nhé

link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đều xóa và vô hiệu hóa bình luận nhé .. còn bác kêu phải thấy chữ bình luận mới nói là lừa thì pó tay :-$:-$:-$:-$

web và sdt lúc trước của nó là
yahoo : hotro.thietbigame hoặc sdt 0927681793