PDA

View Full Version : Xin font tiếng Trung để hiển thị trong game

faithful82
02-04-09, 12:31 AM
Mình đã cài thành công Chinh Đồ rồi, nhưng vào game chữ ko hiển thị gì cả, các chỗ có chữ nó trắng toát hết, trong suôt, ko biết đường nào mà bấm, cả số tiền đang có hoặc số vật dụng cũng ko nhìn thấy luôn,

Các bạn có cách nào cài font tiếng Trung ko ? chỉ mình với - ko hiển thị được font lên thì làm sao mà nhân nhiệm vụ và trả nhiệm vụ được :waaaht::waaaht:

Mình mún hiển thị được font chữ như thế này nè, hiển thị được cả số nữa

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

faithful82
02-04-09, 12:54 AM
Thấy bên topic của bạn EddieKwan (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn ấy hiển thị lên được <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Nhìn ngon quá