PDA

View Full Version : [MU] Các bác cho em hỏi cách config hòm dồ với ạ

clanlove45
18-03-17, 11:55 AM
Các bác cho em hỏi cách chỉnh giới hạn zen gửi vào hòm đồ 2 tỷ ntn với ạ . em lục tung forum lên cũng k thấy .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3352847545adcf1701b2c020e809&oe=58CEA83B

YouTobe
18-03-17, 03:13 PM
Trên box nhiều server ngon, chỉnh tương đối chuẩn, bạn dùng cái bản của Keny này làm gì, có mà chỉnh sửa cả tháng không hết lỗi.
Là memb mới, kinh nghiệm còn ít về mu thì chơi cái bản này cho khỏe

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hoặc bản không danh hiệu sau hầu như chẳng cần sửa gì nhiều ( không có danh hiệu thôi )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

clanlove45
18-03-17, 04:09 PM
Trên box nhiều server ngon, chỉnh tương đối chuẩn, bạn dùng cái bản của Keny này làm gì, có mà chỉnh sửa cả tháng không hết lỗi.
Là memb mới, kinh nghiệm còn ít về mu thì chơi cái bản này cho khỏe

Hoặc bản không danh hiệu sau hầu như chẳng cần sửa gì nhiều ( không có danh hiệu thôi )

Bạn ơi 2 sv này có online = no-ip được không ạ?
2 sv này còn lỗi nhỏ nào để khắc phục nữa không ạ ?

beobanlinh
18-03-17, 04:50 PM
Bạn ơi 2 sv này có online = no-ip được không ạ?
2 sv này còn lỗi nhỏ nào để khắc phục nữa không ạ ?
Online ngon lành bạn ơi , lỗi nhỏ thì vẫn còn nhưng còn hơn bạn dev server kia :))

clanlove45
18-03-17, 05:52 PM
Online ngon lành bạn ơi , lỗi nhỏ thì vẫn còn nhưng còn hơn bạn dev server kia :))

exegame
18-03-17, 05:57 PM
mấy tỷ thì có vấn đề gì đâu nhỉ. bữa nay mốt ng ta lại thíc fix cho vượt 2 tỷ mà