PDA

View Full Version : Dev lại game đao kiếm vô song

khuek8b
17-03-17, 07:11 AM
tình hình là mình bgio cực rảnh muốn dev lại game này. hiện tại mở free cho ae tét thử8->. mong ae ủng hộ góp ý
trang chủ :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dev cả 2 phiên bản luôn, theo các bạn nên bắt đầu dev cái gì. nghiêm cấm tọc mạch phá phách . mình mở free để ae chơi hoặc có thể nghĩ ra cái gì cho bản thân mình, phá phách là mình close sv :)):)):)) cho nó đỡ mệt

kebactinhb
17-03-17, 01:36 PM
cho xin source này đi bác ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

BanBanhQuay
17-03-17, 03:31 PM
tình hình là mình bgio cực rảnh muốn dev lại game này. hiện tại mở free cho ae tét thử8->. mong ae ủng hộ góp ý
trang chủ :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dev cả 2 phiên bản luôn, theo các bạn nên bắt đầu dev cái gì. nghiêm cấm tọc mạch phá phách . mình mở free để ae chơi hoặc có thể nghĩ ra cái gì cho bản thân mình, phá phách là mình close sv :)):)):)) cho nó đỡ mệt

Nên tắt show thư mục đi bác,show hết cả thế

khuek8b
17-03-17, 03:37 PM
Nên tắt show thư mục đi bác,show hết cả thế

thank cậu nhé ....................

lorent
17-03-17, 05:38 PM
thank cậu nhé ....................

anh em group Nhức Nhối đó thím, cậu nữa kaka! hay là thím đã quên :v

assmin
18-03-17, 02:10 PM
share ko bạn ơi mà bạn dev từ bản dkvs nào thế 1-2 có link ko tks

bybunk1
18-03-17, 05:23 PM
free có 10k knb hoi hở '.'

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

operabn
18-03-17, 05:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mượn ui của ông xài đở mà sao bản của ông lại k có chuyển sinh nhỉ vs GM xài dc k ?

khuek8b
18-03-17, 08:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mượn ui của ông xài đở mà sao bản của ông lại k có chuyển sinh nhỉ vs GM xài dc k ?

chắc bản mình là bản cũ hơn, mình dịch hoàn toàn từ fla gốc build lại

--- Chế độ gộp bài viết ---

free có 10k knb hoi hở '.'

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

20k /acc mới , 20k cộng hàng ngày

--- Chế độ gộp bài viết ---

share ko bạn ơi mà bạn dev từ bản dkvs nào thế 1-2 có link ko tks

từ 2 bản cũ thôi, chứ lâu lắm ko cập nhật china

dovanquynhz
25-03-17, 03:51 PM
Bạn khuê ơi, cho mình xin facebook nói chuyện xíu được không?

operabn
26-03-17, 10:29 AM
Bạn khuê ơi, cho mình xin facebook nói chuyện xíu được không?
gộp team lại dev dkvs nào 8-> 1 thời huyện thoại !

khuek8b
28-03-17, 04:21 AM
mình bận mấy hum h mới online dc

KangGary
28-03-17, 07:09 AM
Dị Kiếm 8->8->8->8->8->
.........................................

kebactinhb
08-06-17, 09:29 AM
gộp team lại dev dkvs nào 8-> 1 thời huyện thoại !

có slost xin 1 chân, trình nai biu mong các tiền bối giúp đở