PDA

View Full Version : [MU] Mấy bác giúp em fix lỗi w2 vs ạ

clanlove45
04-03-17, 01:25 PM
Tình hình là em bị lỗi w2. Đủ lv đeo wing mà k được. phải lên 400 lv mới đéo được ạ

toilatoi266
04-03-17, 01:33 PM
Tình hình là em bị lỗi w2. Đủ lv đeo wing mà k được. phải lên 400 lv mới đéo được ạ

Thấy hỏi nhiều mà sao không chịu tìm hiểu nhỉ? SV lỗi nhiều thế thì dùng làm gì?
Lấy Scoure của Devgame81 mà dùng, ít lỗi hơn nhiều.

YouTobe
04-03-17, 02:51 PM
Để lại facebook mình hướng dẫn những cái cơ bản mà bạn gọi là lỗi $-)

exegame
04-03-17, 04:45 PM

Thánh này chắc đc top đăng bài tháng này rồi
Nv đã làm nv cấp 2 chưa
Nếu làm rồi thì chỉnh lv mang cánh ở sv và client
Nên đặt tiêu đề là config chứ thấy cái gì cũng bảo lỗi lỗi

hoangtu_eck94
04-03-17, 06:37 PM
nta không biết thì hỏi thôi :))) các prồ trc cũng thế mà. mình trước cũng vậy thôi haha

clanlove45
04-03-17, 06:47 PM
Thánh này chắc đc top đăng bài tháng này rồi
Nv đã làm nv cấp 2 chưa
Nếu làm rồi thì chỉnh lv mang cánh ở sv và client
Nên đặt tiêu đề là config chứ thấy cái gì cũng bảo lỗi lỗi
Xin bác cách hd cụ thể vào mục nào vs ạ

kehuydietUS
04-03-17, 07:06 PM
cơ bản thì vẫn là tự thân vận động tất cả các câu hỏi và câu trả lời đều có ở diễn đàn rồi .
còn ở trên clb thì các bro đã share rất nhiều Server ngon & ổn định rồi chỉ việc hốt về config là sài thôi :))

clanlove45
04-03-17, 07:09 PM
cơ bản thì vẫn là tự thân vận động tất cả các câu hỏi và câu trả lời đều có ở diễn đàn rồi .
còn ở trên clb thì các bro đã share rất nhiều Server ngon & ổn định rồi chỉ việc hốt về config là sài thôi :))

bác có sv nào ổn không ạ. cho em xin vs em đang dùng sv scf của eck bản update 16

kenh14
04-03-17, 08:19 PM
//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop Name level DamageMin DamageMax AttackSpeed Dur MagicDur MagicPW ReqLvl ReqStr ReqDex ReqEne ReqVit ReqLead SetAttr DW/SM DK/BK ELF/ME MG DL SUM RF
Nên đồng bộ giữa item_eng và item(new). ở đây mình chỉ phần bôi đỏ ở item(new)

P/s: ngta hỏi tloi luôn đi các pro. k tloi thì xem rồi im lặng đi ra cho nhanh chứ ai lại thế ^^ ( ý kiến chủ quan )

clanlove45
04-03-17, 08:23 PM
//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop Name level DamageMin DamageMax AttackSpeed Dur MagicDur MagicPW ReqLvl ReqStr ReqDex ReqEne ReqVit ReqLead SetAttr DW/SM DK/BK ELF/ME MG DL SUM RF
Nên đồng bộ giữa item_eng và item(new). ở đây mình chỉ phần bôi đỏ ở item(new)

P/s: ngta hỏi tloi luôn đi các pro. k tloi thì xem rồi im lặng đi ra cho nhanh chứ ai lại thế ^^ ( ý kiến chủ quan )

bác nhiệt tình quá :D bác có thể i.b cho em xin fb được k ạ. có gì em pm hỏi được không ạ .

kenh14
04-03-17, 08:54 PM
bác nhiệt tình quá :D bác có thể i.b cho em xin fb được k ạ. có gì em pm hỏi được không ạ .

có gì cần hỏi bạn cứ post lên đây cho m.n ai biết thfi giúp chứ mình gà mờ lắm.

clanlove45
04-03-17, 10:12 PM
có gì cần hỏi bạn cứ post lên đây cho m.n ai biết thfi giúp chứ mình gà mờ lắm.

Có gì mình pm bạn để hỏi cho dễ thôi mà