PDA

View Full Version : [MU] lỗi buà sv SCF soucre Devgame81

kenh14
12-02-17, 11:59 PM
Mình sử dụng soucre của bác devgame81 build thì bị lỗi sử dụng bùa. Khi mua ở Xshop xong thì sử dụng bt, move bt k mất. nhưng đổi nvat hoặc thoát game là mất

trong DB colum SCFSealItem đáng lẽ phải lưu ID của Bùa ( thiên sứ chẳng hạn là 6700 ) nhưng nó k lưu.
Thay vào đó colum SCFSealItem này nó lại hiện lên trong game là điểm PCPoints, tức là đánh quái lên điểm PCPoints đáng lẽ nó fai lên trong DB ở cột SCFPCPoints nhưng nó lại đc save ở colum SCFSealItem

AI giúp cách fix với.

Xin inb e ạ.

votan9111
13-02-17, 10:22 PM
Check lại cái bùa đó khi move thôi. tìm cái nào không bị mất mà từ đó mò ra. Nếu như không biết hàm.

kenh14
14-02-17, 12:49 AM
Check lại cái bùa đó khi move thôi. tìm cái nào không bị mất mà từ đó mò ra. Nếu như không biết hàm.

tks bác e sửa OK r. bác còn giữ soucre của sv này k cho e xin ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

toilatoi266
14-02-17, 04:52 PM
tks bác e sửa OK r. bác còn giữ soucre của sv này k cho e xin ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Scoure Ken gốc (Pass giải nén như chủ thớt share): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Fix bùa như thế nào đó cậu?

kenh14
14-02-17, 05:03 PM
Scoure Ken gốc (Pass giải nén như chủ thớt share): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Fix bùa như thế nào đó cậu?

bùa do column Ranktitles ở GS đó bạn.

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

phuong.ph
14-02-17, 05:32 PM
bạn nói rõ cách fix cho mình đc ko tại cũng dính lỗi đó