PDA

View Full Version : [MU] Cần giúp fix 1 số lỗi soucre

kenh14
09-02-17, 12:59 PM
Mình có 1 số điều cần hỏi mong nhận đc sự tương trợ của các bạn :

1. Mình muốn fix AGI , mọi mốc agi đều đánh ra skill all class
2. ADD HP bar quái
3. Hiển thị chỉ số thực vượt quá 65535
4. Các loại bùa sử dụng khi đổi nhân vật là mất

P/s 1: Xin cảm ơn các bạn giứp đỡ.
P/s 2: Còn Với phần khó ai chỉ giúp mình xin trả phí
Chân thành cảm ơn

Domino9990
09-02-17, 01:26 PM
lỗi như nào. source của bạn từ đâu ra8->

123cut
09-02-17, 02:12 PM
Mình có 1 số điều cần hỏi mong nhận đc sự tương trợ của các bạn :

1. Mình muốn fix AGI , mọi mốc agi đều đánh ra skill all class
2. ADD HP bar quái
3. Hiển thị chỉ số thực vượt quá 65535
4. Các loại bùa sử dụng khi đổi nhân vật là mất

P/s 1: Xin cảm ơn các bạn giứp đỡ.
P/s 2: Còn Với phần khó ai chỉ giúp mình xin trả phí
Chân thành cảm ơn

1 - fix đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2 - HP bar : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> => Tải source này về xem ở client đấy.... nằm trong file user.cpp
3 và 4 xem ở source : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =>> xem ở đây luôn :3
fix đây

kenh14
09-02-17, 03:27 PM
1 - fix đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2 - HP bar : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> => Tải source này về xem ở client đấy.... nằm trong file user.cpp
3 và 4 xem ở source : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =>> xem ở đây luôn :3
fix đây

chào bạn. cảm ơn bạn nhiều ạ. Tuy nhiên mình gà nên mình cần hỏi kỹ hơn về CODE vì mình k biết đoạn code nào là fix. chứ mình biết thì mình đã dòm từ các soucre khác copy qua soucre của anh Devgame81 rồi.

mong bạn chỉ giáo thêm ạ
và đặc biệt link die rồi ạ

--- Chế độ gộp bài viết ---

lỗi như nào. source của bạn từ đâu ra8->

Chào bác. cảm ơn bác đã reply. thực ra 4 cái e nêu trên thì có 3 cái là xin code, có cái thứ 4 là bị lỗi. à quên cái thứ 1 soucre của Devgame81 cũng chưa fix agi luôn

e dùng soucre của bác Devgame81 share ở topic này . <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kenh14
09-02-17, 10:16 PM
Nhân tiện các bác cho hỏi build sao cho client kết nối tới GS vậy