PDA

View Full Version : [MU] Năm Mới Share web quản lý tài khoản mới... sưu tầm đc

thuong10c8
01-02-17, 02:51 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ai không dùng thì thôi nhé.. đừng gạch đá em nhé...

Còn nếu dùng cho em xin 1 thanks

có gì inbox em

Mang về test thử sẽ biết

beobanlinh
01-02-17, 04:08 PM
Cậu ơi tớ dùng DB của MWEBGAME (Muemu) bị lỗi sau :
Query Error : UPDATE Guild SET G_TopPoint=0, G_TopRS=0, G_TopMem=0 FROM Guild JOIN Character ON Guild.G_Master collate DATABASE_DEFAULT = Character.Name collate DATABASE_DEFAULT JOIN MEMB_INFO ON Character.AccountID collate DATABASE_DEFAULT = MEMB_INFO.memb___id collate DATABASE_DEFAULT AND thehe IN(1)

Cậu có thể fix cho tớ được kô tks cậu ...8->

161012
01-02-17, 05:47 PM
Cậu ơi tớ dùng DB của MWEBGAME (Muemu) bị lỗi sau :
Query Error : UPDATE Guild SET G_TopPoint=0, G_TopRS=0, G_TopMem=0 FROM Guild JOIN Character ON Guild.G_Master collate DATABASE_DEFAULT = Character.Name collate DATABASE_DEFAULT JOIN MEMB_INFO ON Character.AccountID collate DATABASE_DEFAULT = MEMB_INFO.memb___id collate DATABASE_DEFAULT AND thehe IN(1)

Cậu có thể fix cho tớ được kô tks cậu ...8->
Chạy thiếu quẻy bạn kiểm tra lại xem thiếu query nào chạy lại là đc

beobanlinh
01-02-17, 05:55 PM
Chạy thiếu quẻy bạn kiểm tra lại xem thiếu query nào chạy lại là đc
Bị thêm phát này nữa bác à ..

Lỗi Query : SELECT gcoin, vpoint, bank, jewel_chao, jewel_cre, jewel_blue, tel__numb, passran, gcoin_km, thehe, IPBonusPoint, jewel_heart FROM MEMB_INFO WHERE memb___id='anhbeo'

thuong10c8
01-02-17, 06:04 PM
nếu cậu dùng theo db mình share trên đó thì trong file sửa lỗi có 2 Query đó thì chạy từng cái 1...

beobanlinh
01-02-17, 06:08 PM
nếu cậu dùng theo db mình share trên đó thì trong file sửa lỗi có 2 Query đó thì chạy từng cái 1...
Nếu dùng theo db của cậu thì web nbb chạy bình thường nhưng không login được vào server MueMu còn dùng db của Muemu thì bị lỗi web ....
Server này nè cậu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của bạn 161012

thuong10c8
01-02-17, 06:10 PM
Nếu dùng theo db của cậu thì web nbb chạy bình thường nhưng không login được vào server MueMu còn dùng db của Muemu thì bị lỗi web ....
Server này nè cậu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của bạn 161012

Bản đó phải có web riêng...

Chứ còn bản web của mình share là dành cho SCF thôi...

161012
01-02-17, 06:58 PM
dùng nbb v5 xoa máy cái query songtu với tuluyen di la vao dc ngay :D

beobanlinh
02-02-17, 05:01 PM
dùng nbb v5 xoa máy cái query songtu với tuluyen di la vao dc ngay :D

Bạn cho luôn cái DB muemu dùng web nbb đi 8->