PDA

View Full Version : [TLBB] Hướng dẫn không cần sử dụng AXP vẫn load được Resource

Dark.Hades
24-01-17, 04:21 PM
Cái này mình cũng tìm ra lâu rồi, giờ share cho mọi người (dev offline - or online cần có chút tư duy)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Chỉ cần unpack file .axp ra folder Data là mọi thứ xong rồi.

Ai không hiểu tự tư duy, mình chỉ có trách nhiệm share mà thôi.

File Bin/FairyResources.cfg
[Bootstrap]
Zip=../Data/OgreCore.zip
Zip=../Data/MaterialTemplates.zip

[General]
FileSystem=../Data/All.axp
FileSystem=../Data/Model.axp
FileSystem=../Data/Interface.axp
FileSystem=../Data/Material.axp
FileSystem=../Data/Sound.axp
FileSystem=../Data/Config.axp

[Brushes]
FileSystem=../Data/Brushes.axp

[Scene]
FileSystem=../Data/Scene.axp

makute7413
24-01-17, 07:46 PM
Cảm ơn bác nhé :))
Biết cả tuần nay rồi :))

supergames
25-01-17, 03:48 AM
Cái này mình cũng tìm ra lâu rồi, giờ share cho mọi người (dev offline - or online cần có chút tư duy)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Chỉ cần unpack file .axp ra folder Data là mọi thứ xong rồi.

Ai không hiểu tự tư duy, mình chỉ có trách nhiệm share mà thôi.

File Bin/FairyResources.cfg
Share tool tạo axp ta cắt trym

Dark.Hades
25-01-17, 06:31 AM
Share tool tạo axp ta cắt trym
Hàng xịn là hàng cần đc share =))

dovietthai
25-01-17, 10:39 PM
Cảm ơn bác nhé :))
Biết cả tuần nay rồi :))

Buồn cười quá, bạn biết kệ bạn nhưng có nhất thiết phải vào topic ngta chia sẻ nói thế ko? Không phải ai cũng ích kỉ như nhau đâu :v

Dark.Hades
26-01-17, 12:40 AM
Buồn cười quá, bạn biết kệ bạn nhưng có nhất thiết phải vào topic ngta chia sẻ nói thế ko? Không phải ai cũng ích kỉ như nhau đâu :v
.
đm lại nhắng rồi, ae troll nhau thôi, ông chả hiểu cc gì, hàng này t biết và t đi share cho mấy lão kia xài trc, giờ đi share full :))

đm kiểu cmt đ tks là ghét vl ra

vuhuy99v
26-01-17, 03:08 AM
Đúng rồi bác share tool tạo axp đi bác. Trc thấy project của bác có xem sơ qua mà lười code quá nên thôi :D
@dovietthai:Đừng xoắn quá bác ơi, ae troll nhau bình thường thô:))

makute7413
26-01-17, 09:13 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

supergames
30-01-17, 05:35 AM

:Laluot_176::Laluot_176::Laluot_176::Laluot_176::L aluot_176::Laluot_131::Laluot_131::Laluot_131::Lal uot_131: