PDA

View Full Version : [MU] Share DWEB + API + Vòng Quay May Mắn + Ép Đồ

hoangtu_eck94
22-01-17, 11:42 AM
Chào các bạn.

Năm hết tết đến share các bạn bộ web DWEB + API + Vòng quay may mắn + Ép đồ lên 10 11 12 13 14 15 do mình dev thêm :).
Lưu ý.

Nếu các bạn chưa biết tạo lic thì xài luôn lic đi kèm mình add sẵn rồi còn biết thì tự tạo lại nhé.
Bộ này xài lâu rùi giờ không xài nữa nên share cho anh em thấy nhiều anh em cũng thích mấy tính năng đó mà chưa có.

WEB SERVER: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
WEB HOSTING: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
API: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
FULL QUERY: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau khi cài xong các thứ trên các bạn tải thêm Update sau về để có vòng quay, ép đồ.

Update: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks NBB, DWEB, heroviet2301

Jackma2000
22-01-17, 07:08 PM
mình chạy quẻy rồi mà cứ báo lỗi
có lúc lỗi bug mất lượt quay :d

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

161012
23-01-17, 03:26 PM
mình chạy quẻy rồi mà cứ báo lỗi
có lúc lỗi bug mất lượt quay :d

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chạy query kèm theo đi mình setup thử rồi k bị bug gì đâu

8gamevn
23-01-17, 05:24 PM
làm sao lấy web này sài cho ss2 dc mấy bác :D

Jackma2000
23-01-17, 06:11 PM
thì bạn cứ chạy là dc thôi mà...............

avinhdt
23-01-17, 09:48 PM
Chào các bạn.

Năm hết tết đến share các bạn bộ web DWEB + API + Vòng quay may mắn + Ép đồ lên 10 11 12 13 14 15 do mình dev thêm :).
Lưu ý.

Nếu các bạn chưa biết tạo lic thì xài luôn lic đi kèm mình add sẵn rồi còn biết thì tự tạo lại nhé.
Bộ này xài lâu rùi giờ không xài nữa nên share cho anh em thấy nhiều anh em cũng thích mấy tính năng đó mà chưa có.

WEB SERVER: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
WEB HOSTING: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
API: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
FULL QUERY: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau khi cài xong các thứ trên các bạn tải thêm Update sau về để có vòng quay, ép đồ.

Update: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks NBB, DWEB, heroviet2301

hóng post item :D..........................................

beobanlinh
24-01-17, 06:17 PM
Bị lỗi này fix ntn vậy các bác

Query Error : UPDATE Character SET Top50=1, NBB_Resets_0h=0 , NBB_Relifes_0h=0, NBB_Resets_Lastime_0h=0, NBB_Clevel_0h = 400 WHERE Name='MWEBGAME'

rongden2400
24-01-17, 08:34 PM
sao mình dùng vcent mua lượt quay sao nv hằng ngày nó ko tính vào tiêu phí để làm nv hằng ngày nhỉ

mother
24-01-17, 11:23 PM
sao mình dùng vcent mua lượt quay sao nv hằng ngày nó ko tính vào tiêu phí để làm nv hằng ngày nhỉ
do thớt chưa nghĩ đến nó.:)):)):))

rongden2400
25-01-17, 02:41 PM
giờ mình muốn vòng uay may mắn dc nhận miễn phí vòng quay thì làm sao nhỉ
mình thêm dc option rồi khi quay nhận dc vòng quay miễn phí nhung khi kiểm tra lại ko thấy nó tăng thêm vòng nào nữa
ko biết mìn thiếu sót ở đâu mong pro chỉ giúp

mother
07-02-17, 11:08 AM
cho mình hỏi chút eck ơi.sever này không có job à.vậy UT online hay Offline thì sao

heroviet2301
07-02-17, 02:43 PM
cho mình hỏi chút eck ơi.sever này không có job à.vậy UT online hay Offline thì sao

Tải web NBB mà lấy job của nó là được, như nhau cả thôi.

kenh14
07-02-17, 05:56 PM
không hiểu sao cái lô đề bị năm 1970 hoài. vogn quay thì k biết quay xong nhận thưởng ở đâu. bạn nào biết chỉ với

hoangtu_eck94
15-02-17, 01:29 PM
bộ web này xài bị hack thẻ trên host. các bạn thử quét shell đi xem nhé

soncuti
15-02-17, 02:30 PM
bộ web này xài bị hack thẻ trên host. các bạn thử quét shell đi xem nhé

chuẩn là bị hack thẻ trên host nhé.
mình đã dùng thử rồi.

hoangtu_eck94
15-02-17, 03:19 PM
chuẩn là bị hack thẻ trên host nhé.
mình đã dùng thử rồi.

lequangvu
15-02-17, 03:31 PM
Đã khuyến cáo rồi hàng share thì tải về phải check lại code hoặc check shell xem chứ đến khi bị hack lại kêu la ai, có người share là được share lại nên share, còn có người share thì múc đích xấu nên gắn shell, nên các bạn hãy tự bảo vệ mình, lấy hàng về nên quét trước khi dùng

hoangtu_eck94
15-02-17, 03:55 PM
hàng mua trực tiếp từ dweb đó Vũ. :D nchung mình thấy bị mất nên cảnh báo mọi người thôi :)))

DAMMEMU
15-02-17, 04:34 PM

Domino9990
15-02-17, 04:45 PM
cũng hên xui. xampp 1.7.1 dính exploit remote code execetion hight risk. local hack hoàn toàn có thể xảy ra mặc dù ko liên quan gì đến config. và source web nhé. nên tải patch mới nhất về xài.hoặc phiên bản xampp mới nhất

hoangtu_eck94
15-02-17, 05:00 PM
cái này chỉ cảnh báo các bạn quét kĩ trc khi xài còn do gì mình ko rõ. cố lên :))))))

Domino9990
15-02-17, 05:10 PM
cảnh báo rồi đấy nhé :) trước đó tôi từng bị vụ thé này.
lúc config là thẻ vào tk domin9990 trên congthecaoabc.com.
10 phút sau kiểm trả và f5 nó vào tk hacker chôm chỉa ngay trước mắt mình.:) pn congthecaoabc.com thì nó bảo bạn config ngu thì ráng chịu xyz đi

heroviet2301
15-02-17, 06:27 PM
Lý do là tiếc tiền không chịu thuê VPS riêng nên vậy, mà thuê VPS thì nên sài Linux và biết cách bảo mật Linux, cái này thuê rồi báo bên cung cấp họ bảo mật cho, còn VPS sài xampp vẫn local hack như thường, còn sài Hosting thuê có điện toán đám mấy thì nó vẫn hack như thường, nó thường tải web về, sửa code web, muốn làm gì trả được.

Tuy nhiên giá VPS lại đắt gấp mấy lần Hosting nên khối ông hà tiện :v

Kitara
15-02-17, 06:55 PM
cũng hên xui. xampp 1.7.1 dính exploit remote code execetion hight risk. local hack hoàn toàn có thể xảy ra mặc dù ko liên quan gì đến config. và source web nhé. nên tải patch mới nhất về xài.hoặc phiên bản xampp mới nhất

"xampp 1.7.1 dính exploit remote code execetion hight risk" lỗi này chỗ nào thế hay lỗi tưởng tượng ra

Domino9990
15-02-17, 07:26 PM
à mình tưởng tượng ra cho vui đấy hihi

hoangtu_eck94
15-02-17, 07:33 PM
tiền hosting ngang con vps cùi để đặt host rồi nên đừng bảo mình tiếc tiền =)))

soncuti
16-02-17, 09:46 AM
tiền hosting ngang con vps cùi để đặt host rồi nên đừng bảo mình tiếc tiền =)))

bản này được mủa từ dweb chắc cách đây cũng lâu rồi chứ.
mình có bản mới nhất từ dweb cách đây nửa tháng mình mua.
không biết nên share không nhỉ.

balong
16-02-17, 09:52 AM
ai biết đoạn code hack thẻ đoạn nào k mò mãi chưa ra :(

lequangvu
16-02-17, 01:15 PM
hàng mua trực tiếp từ dweb đó Vũ. :D nchung mình thấy bị mất nên cảnh báo mọi người thôi :)))

Mình biết eck cũng vừa bị hack thẻ, và file shell nằm ở hosting, hacker vào edit mấy file gate.php, viettel.php .... ở thư mục modules/napthe chuyển hướng nạp vào tk bảo kim của hacker còn thông tin gcoin được cộng vào sv thông qua admin trên vps chạy game gọi nôm na là trên server.

Không biết eck đã tìm và fix được vụ này chưa :D

Mà thấy hàng D WEB người mua share ra nhiều thế nhỉ

hoangtu_eck94
16-02-17, 02:17 PM
Mình biết eck cũng vừa bị hack thẻ, và file shell nằm ở hosting, hacker vào edit mấy file gate.php, viettel.php .... ở thư mục modules/napthe chuyển hướng nạp vào tk bảo kim của hacker còn thông tin gcoin được cộng vào sv thông qua admin trên vps chạy game gọi nôm na là trên server.

Không biết eck đã tìm và fix được vụ này chưa :D

Mà thấy hàng D WEB người mua share ra nhiều thế nhỉcái này t ko rõ nữa chưa tìm ra file :)))) có khách thuê bên vweb cũng bị nchung thằng hack này tinh vi phết :)))))

soncuti
16-02-17, 07:55 PM
quan trọng là sao nó up đc shell lên.chứ còn bản thân bộ web k có shell

anhtuan294
16-02-17, 08:10 PM
quan trọng là sao nó up đc shell lên.chứ còn bản thân bộ web k có shell

Trong web không có sell sao up được, chắc chắn rằng web có sell.

mother
16-02-17, 08:15 PM
Trong web không có sell sao up được, chắc chắn rằng web có sell.

bác lại sai nữa rồi.học lại hack local căn bản đi.:))

heroviet2301
16-02-17, 08:35 PM
Bộ Dweb này ở web Admin đã loại bỏ một số bước để bảo mật tránh kẻ gian đột nhập phá pass, nên hacker có thể hack vào web Admin để cộng tiền rồi làm linh tinh đó là cái thứ nhất (nên nhớ máy chủ tôi chỉ cho duy nhất IP của tôi được truy cập vào port 80 mà nó vẫn đột nhập bình thường qua web chứ không phải bị đột nhập vào máy chủ nhé, nói vậy để các bạn hiểu hacker nó giỏi tới mức nào)

Thứ hai là không cần web phải có shell thì hacker mới hack được, shell chỉ là phần để lần sau hacker nó vào nhanh hơn mà thôi vì bước đầu local vào nó tốn nhiều công đoạn và thời gian hơn

Những thứ trên tôi đã gặp cả rồi và nhiều lần mới khắc phục triệt để được, kinh nghiệm là bị hack nhiều sẽ biết cách chống, cách tốt nhất là thuê VPS riêng chạy và bảo mật VPS đó, tuy nhiên giá của VPS nó không hề rẻ và các Mu nhỏ khó lòng mà đầu tư duy trì hàng tháng, còn nếu vẫn cứ sài Hosting thì vẫn còn bị hack dài.

Thứ ba là ForestWeb, NBB, Dweb đều bị share cả bộ code lên đây cũng là lý do hacker xem lỗ học để đánh vào, bởi vậy hàng share lúc nào cũng tiềm tàng nhiều nguy hiểm không hẳn là cố ý mà là vô tình.

hoangtu_eck94
16-02-17, 08:54 PM
kha nang cao do host thoi. vi web ko co shel dau hoac do file gi do o web. nuhng quet ko ra

lequangvu
17-02-17, 04:04 PM
Web theo phiên bản admin mới của nbb đều bị hết, còn ở hosting thì xem lại bảo mật thôi.

Tìm shell nằm ở đâu thì cứ scan shell xem file nào khả nghi view code lên sẽ biết ngay thế nào và ở đâu, tìm ra update file gốc rồi bảo mật lại hosting chmod lại các file hay bị hack...

DAMMEMU
19-02-17, 09:56 PM
................................

BimBo
24-02-17, 04:48 PM
có ai fix duoc lỗi hack thẻ Dweb vip này chưa nhỉ,,, xin chỉ giáo......

hoangtu_eck94
24-02-17, 05:06 PM
chắc chắn do web rồi vì mấy người xài host khác cũng bị. còn ở đâu thì không biết =)))).

exegame
24-02-17, 05:16 PM
có ai fix duoc lỗi hack thẻ Dweb vip này chưa nhỉ,,, xin chỉ giáo......

Mình xai bộ web hơn 10 ngày , ngày nào cubg có mem nạp thẻ van bt co thay bi hack gi dau . Cho cau hinh nap thẻ trong admin mình fix cứng về 1 nhà thu mua thẻ

hoangtu_eck94
24-02-17, 05:47 PM
đổi trên host thẻ ko về server luôn ý chứ :)))) chứ không phải fix cứng ở sv là được

exegame
24-02-17, 05:52 PM
đổi trên host thẻ ko về server luôn ý chứ :)))) chứ không phải fix cứng ở sv là được

Vậy chắc chỉ bị hack khi xài host. Chứ mình cài web tren vps luôn rất ổn chưa thấy bị hack

hoangtu_eck94
24-02-17, 06:09 PM
Vậy chắc chỉ bị hack khi xài host. Chứ mình cài web tren vps luôn rất ổn chưa thấy bị hack
maybe............................................. ...................

Domino9990
24-02-17, 07:24 PM

nó add them code taikhoan bảokim vào flie gate.php phần thư mục napthe.. ấy :D .. vpoin vẫn dc cộng nhưng nó ko hiện về napthe serverweb

viphoian
19-03-17, 06:19 PM
Cho hỏi có ai chạy được với server emu chưa nhỉ

lamua
19-03-17, 09:31 PM
Bản này có xem được bảng xếp hạng tốp phú hộ ko bác chủ thớt

exegame
19-03-17, 09:47 PM
Bản này có xem được bảng xếp hạng tốp phú hộ ko bác chủ thớt

đc............................................... .....

lamua
20-03-17, 12:32 AM
đc............................................... .....

đâu sao e ko nhìn thấy tốp nạp thẻ bác

exegame
20-03-17, 01:00 AM
đâu sao e ko nhìn thấy tốp nạp thẻ bác

ở web admin bật event top phú hộ nhớ chỉnh time ( time hiện tại rơi vào khoảng time cài đặt trong web admin thì mới hiện )
Ngoài web tài khoản đăng nhập sau đó vào phần Event

tomsmile
10-06-17, 02:39 AM
Sao ko nghĩ ra dùng mã hóa code các file mà hacker thường lui tới. Vd: như file gate.php nếu hacker mò vào đc và cố gắng thay đổi tài khoản pay.
Mình có thể gắn 1 token để kiểm tra xem........... Nếu token đúng thì nạp

--- Chế độ gộp bài viết ---

Có thể tham khảo Zend Guard hay ion cube

onlinezajzaj
10-06-17, 06:01 AM
Đã khuyến cáo rồi hàng share thì tải về phải check lại code hoặc check shell xem chứ đến khi bị hack lại kêu la ai, có người share là được share lại nên share, còn có người share thì múc đích xấu nên gắn shell, nên các bạn hãy tự bảo vệ mình, lấy hàng về nên quét trước khi dùng

Bác Quang Vũ, cho em hỏi là muốn chỉnh Reset thường, cho mất đồ, mất Skill thì sửa ở đâu ạ???

Anh em nào biết xin giúp đỡ

Xin cảm ơn!!!

aenhavip3
21-07-17, 12:57 AM
sao em chạy hết query mà nó vẫn bị lỗi không chọn dc nv nhỉ ai giúp em vấn đề này với ngồi máy ngày rồi ko có kết quả :((

socolas
21-07-17, 07:40 AM
sao em chạy hết query mà nó vẫn bị lỗi không chọn dc nv nhỉ ai giúp em vấn đề này với ngồi máy ngày rồi ko có kết quả :((

Chạy query này chưa

USE MUONLINE
GO
alter table [Character] add [RankTitles] int not null default(0)

hoặc:

USE MUONLINE
GO
ALTER TABLE Character ADD COLUMN RankTitles INT NULL
GO
UPDATE Character SET RankTitles = 0

cuongkame
26-07-17, 03:26 AM
Web em bị lỗi như này: sửa sao các bác?

Notice: A session had already been started - ignoring session_start() in C:\xampp\htdocs\web\admin.php on line 12

Notice: Use of undefined constant submit - assumed 'submit' in C:\xampp\htdocs\sv\admin.php on line 13

Notice: Undefined index: submit in C:\xampp\htdocs\sv\admin.php on line 13

Notice: Undefined index: useradmin in C:\xampp\htdocs\webcansa\admin.php on line 17

NXuanVu
17-08-17, 01:41 AM
Chạy Query 2 bị lỗi này sao các bác

Msg 4902, Level 16, State 1, Line 4
Cannot find the object "MEMB_INFO" because it does not exist or you do not have permissions.

WEB
Notice: Undefined offset: 1 in D:\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 293

Notice: Undefined offset: 2 in D:\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 293

Notice: Undefined offset: 3 in D:\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 293

Notice: Undefined offset: 4 in D:\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 293

Fatal error: Call to undefined function print_error() in D:\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 315

NGUYENHABAC
05-10-17, 04:24 PM
Cho mình hỏi cái, mình xong hết rồi, kết nối ok rồi, mà đăng nhập web xong nó ra link này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Not Found

The requested URL /#acc_manager was not found on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

Phải xóa cái đuôi đi ấn enter load lại trang nó mới vào được, fix sao ạ?

NGUYENHABAC
05-10-17, 10:00 PM
Giúp mình với.
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

tomsmile
06-10-17, 12:18 AM
có ai giúp mình với, bản xếp hạng không tự đông cập nhật được. Mình dùng lệnh reset trong game

NGUYENHABAC
10-10-17, 11:18 PM
Query: UPDATE Event_TOP_Card SET gcoin=gcoin+ WHERE acc='habac2017' AND [time]='2017-10-10'

nạp thẻ nó lỗi này là sao vậy nhỉ bạn?

thanhdopc93
18-10-17, 08:18 AM
em mới tập làm lỗi này khắc phục sao vậy mấy bác

Object not found!

The requested URL was not found on this server. If you entered the URL manually please check your spelling and try again.

If you think this is a server error, please contact the webmaster.

Error 404

127.0.0.1
10/18/17 08:15:23
Apache/2.2.11 (Win32) DAV/2 mod_ssl/2.2.11 OpenSSL/0.9.8i PHP/5.2.9

duyhaicx
25-10-17, 10:28 PM
Bị như thế này thì sao hả các bác??

onlinezajzaj
31-01-18, 06:24 AM
Có cách nào úp bản này lên ss10. Có thể hỗ trợ class mới ko ae ?

lequangvu
04-02-18, 10:03 PM
Có cách nào úp bản này lên ss10. Có thể hỗ trợ class mới ko ae ?

Lên qua SS8 là phải dev lại toàn bộ rồi bạn ạ

onlinezajzaj
07-02-18, 07:23 AM
Lên qua SS8 là phải dev lại toàn bộ rồi bạn ạ

Bác có thể bán cho em 1 bản web ví dụ như muhatay.net

Tính năng cơ bản. Và việt hóa

Em cảm ơn

avinhdt
27-02-18, 03:28 PM
cái chức năng nhiệm vụ hàng ngày mình đổi thành tuần dc ko nhỉ :D

conbuom
08-03-18, 01:42 AM
cái này còn bị mất thẻ không anh em đã sử lý được chưa

bimaloha
08-03-18, 09:05 AM
cái này còn bị mất thẻ không anh em đã sử lý được chưa

Đang định dùng mà vẫn rén vụ mất thẻ đây thím. Cũng hóng kết quả từ viện kiểm soát =))

Kitara
08-03-18, 11:12 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D

bimaloha
08-03-18, 12:07 PM
thôi xóa.............................................. ......

Jackma2000
08-03-18, 06:00 PM
Web chạy nhanh mượt,k vấn đề gì,xóa link gọi tin tức forum đi là đất nhẹ trong modul và teamplade
Chức năng thương mại nbb full ,api chuẩn mà
Chạy suốt 1 năm nay k vấn đề gì
Ai lỗi gì post mình xem cho.

socolas
08-03-18, 06:28 PM
Web chạy nhanh mượt,k vấn đề gì,xóa link gọi tin tức forum đi là đất nhẹ trong modul và teamplade
Chức năng thương mại nbb full ,api chuẩn mà
Chạy suốt 1 năm nay k vấn đề gì
Ai lỗi gì post mình xem cho.

triệu like akakakakaka :))))))

mrchinh5000
28-03-18, 07:05 PM
em ấn quay nó lỗi taikhoan/javascript:void(0); là bị vậy anh nào biết sửa lại ko a

malaogia
30-03-18, 12:07 PM
em ấn quay nó lỗi taikhoan/javascript:void(0); là bị vậy anh nào biết sửa lại ko a

có fb không mình fix cho..............

thusinh198xx
11-09-19, 10:37 PM
"Vòng Quay May Mắn"
quen vãi đái.
bạn biết của ai rồi chứ chủ top

DvCkMu
27-11-19, 02:31 PM
Lúc chạy Query sql thì mình có bị lỗi liên quan tới Titan_Rewards.
Đến lúc đăng ký thử acc thì gặp lỗi này

Query Error : DELETE Titan_Rewards WHERE type = 99 AND nbb_time_del < 1574837087

Các bác chỉ giáo em với ạ :D

KhongGianOL
20-12-19, 10:57 AM
Lúc chạy Query sql thì mình có bị lỗi liên quan tới Titan_Rewards.
Đến lúc đăng ký thử acc thì gặp lỗi này

Query Error : DELETE Titan_Rewards WHERE type = 99 AND nbb_time_del < 1574837087

Các bác chỉ giáo em với ạ :D

Cái này bạn nên xài DB của NBB thì nó sẽ ko bị ? Hoặc chạy query như dưới đây:

USE [MuOnline]GOSET ANSI_NULLS ONGOSET QUOTED_IDENTIFIER ONGOSET ANSI_PADDING ONGOCREATE TABLE [dbo].[Mu_DBID]([DESC] [varchar](20) NOT NULL) ON [PRIMARY]GOSET ANSI_PADDING OFFGOSET ANSI_NULLS ONGOSET QUOTED_IDENTIFIER ONGOSET ANSI_PADDING ONGOCREATE TABLE [dbo].[T_User_CheckSum]([AccountID] [varchar](10) NOT NULL,[WHCheckSum] [int] NOT NULL CONSTRAINT [DF_T_User_CheckSum_WHCheckSum] DEFAULT ((-1)),CONSTRAINT [PK_T_User_CheckSum] PRIMARY KEY CLUSTERED ([AccountID] ASC)WITH (PAD_INDEX = OFF, STATISTICS_NORECOMPUTE = OFF, IGNORE_DUP_KEY = OFF, ALLOW_ROW_LOCKS = ON, ALLOW_PAGE_LOCKS = ON) ON [PRIMARY]) ON [PRIMARY]GOSET ANSI_PADDING OFFGOSET ANSI_NULLS ONGOSET QUOTED_IDENTIFIER ONGOSET ANSI_PADDING ONGOCREATE TABLE [dbo].[Titan_Rewards]([ID] [bigint] IDENTITY(1,1) NOT NULL,[AccountID] [varchar](10) NOT NULL,[Name] [varchar](10) NOT NULL,[Zen] [int] NOT NULL,[VIPMoney] [int] NOT NULL,[Num] [int] NOT NULL,[Lvl] [tinyint] NOT NULL,[Opt] [tinyint] NOT NULL,[Luck] [tinyint] NOT NULL,[Skill] [tinyint] NOT NULL,[Dur] [tinyint] NOT NULL,[Excellent] [tinyint] NOT NULL,[Ancient] [tinyint] NOT NULL,[JOH] [tinyint] NOT NULL,[Sock1] [tinyint] NOT NULL,[Sock2] [tinyint] NOT NULL,[Sock3] [tinyint] NOT NULL,[Sock4] [tinyint] NOT NULL,[Sock5] [tinyint] NOT NULL,[Days] [smallint] NOT NULL,[SerialFFFFFFFE] [tinyint] NOT NULL DEFAULT ((0)),PRIMARY KEY CLUSTERED ([ID] ASC)WITH (PAD_INDEX = OFF, STATISTICS_NORECOMPUTE = OFF, IGNORE_DUP_KEY = OFF, ALLOW_ROW_LOCKS = ON, ALLOW_PAGE_LOCKS = ON) ON [PRIMARY]) ON [PRIMARY]GOSET ANSI_PADDING OFFGOSET ANSI_NULLS ONGOSET QUOTED_IDENTIFIER ONGOSET ANSI_PADDING ONGOCREATE TABLE [dbo].[Race_Data]([AccountID] [varchar](10) NOT NULL,[Name] [varchar](10) NOT NULL,[Seconds] [int] NOT NULL,PRIMARY KEY CLUSTERED ([Name] ASC)WITH (PAD_INDEX = OFF, STATISTICS_NORECOMPUTE = OFF, IGNORE_DUP_KEY = OFF, ALLOW_ROW_LOCKS = ON, ALLOW_PAGE_LOCKS = ON) ON [PRIMARY]) ON [PRIMARY]GOSET ANSI_PADDING OFFGOSET ANSI_NULLS ONGOSET QUOTED_IDENTIFIER ONGOSET ANSI_PADDING ONGOCREATE TABLE [dbo].[Race_LastWinners]([AccountID] [varchar](10) NOT NULL,[Name] [varchar](10) NOT NULL,[Seconds] [int] NOT NULL,PRIMARY KEY CLUSTERED ([Name] ASC)WITH (PAD_INDEX = OFF, STATISTICS_NORECOMPUTE = OFF, IGNORE_DUP_KEY = OFF, ALLOW_ROW_LOCKS = ON, ALLOW_PAGE_LOCKS = ON) ON [PRIMARY]) ON [PRIMARY]GOSET ANSI_PADDING OFFGOSET ANSI_NULLS ONGOSET QUOTED_IDENTIFIER ONGOSET ANSI_PADDING ONGOCREATE TABLE [dbo].[Resets_Log]([AccountID] [varchar](10) NOT NULL,[Name] [varchar](50) NOT NULL,[Reset] [int] NOT NULL,[r_Type] [tinyint] NOT NULL,[Date] [datetime] NOT NULL) ON [PRIMARY]GOSET ANSI_PADDING OFFGO

chạy song mà vẫn thiếu chạy tiếpIF NOT EXISTS ( SELECT * FROM INFORMATION_SCHEMA.COLUMNS WHERE TABLE_NAME='MEMB_INFO' AND COLUMN_NAME='acc_vip' )BEGIN Alter TABLE MEMB_INFO ADD acc_vip int NOT NULL DEFAULT 0PRINT 'ADDED Column MEMB_INFO.acc_vip'ENDELSE BEGIN PRINT 'Exist Column MEMB_INFO.acc_vip' ENDIF NOT EXISTS ( SELECT * FROM INFORMATION_SCHEMA.COLUMNS WHERE TABLE_NAME='MEMB_INFO' AND COLUMN_NAME='acc_vip_day' )BEGIN Alter TABLE MEMB_INFO ADD acc_vip_day int NOT NULL DEFAULT 0PRINT 'ADDED Column MEMB_INFO.acc_vip_day'ENDELSE BEGIN PRINT 'Exist Column MEMB_INFO.acc_vip_day' ENDIF NOT EXISTS ( SELECT * FROM INFORMATION_SCHEMA.COLUMNS WHERE TABLE_NAME='MEMB_INFO' AND COLUMN_NAME='acc_vip_time' )BEGIN Alter TABLE MEMB_INFO ADD acc_vip_time int NOT NULL DEFAULT 0PRINT 'ADDED Column MEMB_INFO.acc_vip_time'ENDELSE BEGIN PRINT 'Exist Column MEMB_INFO.acc_vip_time' ENDIF NOT EXISTS ( SELECT * FROM INFORMATION_SCHEMA.COLUMNS WHERE TABLE_NAME='MEMB_INFO' AND COLUMN_NAME='acc_vip_nhan' )BEGIN Alter TABLE MEMB_INFO ADD acc_vip_nhan int NOT NULL DEFAULT 0PRINT 'ADDED Column MEMB_INFO.acc_vip_nhan'ENDELSE BEGIN PRINT 'Exist Column MEMB_INFO.acc_vip_nhan' END

xtgroup
08-04-20, 10:15 PM
mình bị lỗi reset vip + chợ trời thì báo "Server bảo trì vui lòng liên hệ Admin để FIX" Ai chỉ mình fix với đc không ạ

Chiritokaji
09-04-20, 07:41 AM
Có cách nào chạy tất cả trên Xampp hoặc Appserv không các bro ? :D:D:D