PDA

View Full Version : Hot hot => server tru tiên offline

tuimundc
31-03-09, 10:56 AM
Hok bít có ai thix chơi Tru Tiên hok ta, nghe nói là đã có bản Offline rùi đó có hướng dẫn và links down, nhưng mà của tụi Tàu ^^!. Mấy bạn vào đây down về coi thử nha, người ta cũng đang nghiên cứu đó, ai có Hoa ngữ thì chắc jải wuyết nhanh nhỉ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hok bít post link như vậy đúng hok. Níu hok được bạn đánh cái xài mấy cái này há
* Đây là server<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
* Còn đây là mirror( same file)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
* Nghe nói cái này fải xài SQL server 2005:beat_brick: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
* Còn đây là Client<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
* Còn níu hok down đc Client thì copy cái này vào IE <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Cái link server và Client cuối cùng thì down đc, còn cái mirror và SQL server 2005 thì die ^^!, nhưng mình hok thể sữa đc tại vì bài này mình sưu tầm và nó có bản wuyền, các bạn chịu khó lên google tìm nha, mình nghĩ 2 cái này tìm đc mà
Có j sai thì trong khi làm thì mình cũng chịu, mình dốt lắm, cái này hên mình sưu tầm đc thôi, post lên chia sẻ chứ hok fải để hướng dẫn. Tất cả các links trên là do bạn hoangdateh bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Nếu ai đã làm đc server Tru Tiên thì post lên cho mọi ng xem nha.Hok bít có mục nào riêng biệt cho Tru Tiên hok, nên đành pót đại ở đây, bạn nào bít cái topic nào của Tru Tiên thì chỉ mình, mình dời nàh wa đó ^^!

boypro142
03-04-09, 12:02 PM
Thôi del bài này đi nghe nản quá :doubt:

MQ124
03-04-09, 01:02 PM
cái ji thế này ffffffffffffffffffffffffffffffff

My.Ami.Pro
03-04-09, 01:12 PM
sao lại del. 1 server mới thế này phải để mà phát triển chứ

kkmct
03-04-09, 07:28 PM
bạn xem lại link đi mình thấy link bị sai kìa

boybehind90
05-04-09, 01:17 AM
server tiếng tàu à nản thật mà cũng chưa chơi tru tiên lần nào down về test thử hi hi

anglelover
06-04-09, 11:16 AM
cho em xin hướng dẫn cài bằng tiếng việt đi.
cái link mirror die rồi.

TALovexm
07-04-09, 04:13 PM
Đã download dc server về mà chưa có máy để test thử xem cái này nó ra sao

hongtu1
07-04-09, 04:15 PM
Đã download dc server về mà chưa có máy để test thử xem cái này nó ra sao
ko phải SV Tru Tiên đâu,test làm gì cho mệt,nhầm link đó,là SV Tantra mới đúng

TALovexm
07-04-09, 04:43 PM
thấy nó ghi ở trong là gì đó ... Tantra là server khỉ gì thế ^^

[EL][M]
21-05-09, 07:21 AM
bà con cho em cai hứong dẫn nua~

haidaibang6677
23-05-09, 06:51 PM
Oặc, cái này yêu cầu cấu hình cao lắm, ko phải ai cũng cài và chơi dc đâu. :|

DaDuyTeo
31-05-09, 02:57 PM
Hướng dẫn cụ thể đi pạn . Mình xem mà hok hiểu gì hết :(.....