PDA

View Full Version : Xin BQT diễn đàn kích hoạt giúp TK kien_82469 đăng ký nửa năm rồi!

boydanvip100
04-01-17, 07:28 PM
Như tiêu đề, mình là thành viên rất tâm huyết, ngày nào cũng ghé qua diễn đàn ở box MU server. Cũng có nhiều thứ muốn trao đổi cùng mọi người. Lập 1 cái tài khoản mà mãi không được kích hoạt, nay mượn được acc này mới post được. Rất mong BQT giải quyết sớm!

Trong
05-01-17, 12:57 PM
Diễn đàn sắp đóng cửa nên tạm dừng đăng ký thành viên mới :3

Sói Đẹp Trai
06-01-17, 04:09 PM
Dạo này không thấy admin online. Và tiện tại hạ cũng xin nhắn nhủ một điều: Chỉ admin mới can thiệp vào database của diễn đàn để kích hoạt tài khoản cho bằng hữu thôi, còn tại hạ không thể làm được điều này nhé. Ngoài cái màu da cam ra thì hoàn toàn giống User bình thường.

Devgame81
07-01-17, 09:57 PM
nếu mình có thể kích hoạt tài khoản của bạn trên database thì có được lợi ích gì không và xin hỏi smod 1 câu nếu là user thường như mình kích hoạt thì mod hay admin có band bạn đó không. hỏi vui thôi mình chưa làm đâu nhé:-*

Learning
07-01-17, 10:02 PM
nếu mình có thể kích hoạt tài khoản của bạn trên database thì có được lợi ích gì không và xin hỏi smod 1 câu nếu là user thường như mình kích hoạt thì mod hay admin có band bạn đó không. hỏi vui thôi mình chưa làm đâu nhé:-*

anh chất quá hihi .

boydanvip100
07-01-17, 10:32 PM
Cám ơn các bạn đã quan tâm! Ai có thể liên lạc với admin thì nhắn giúp với ạ! Mình xin cám ơn!

ProKenDy
03-05-18, 01:37 PM
Nick này của mình cũng hoạt động lâu r mà hôm trước tự nhiên mất kích hoạt giờ còn ko đăng nhập được nữa này, ko hiểu tại sao :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>