PDA

View Full Version : [TLBB] cần add item rơi ở woái và boos

anhbendoiem20
04-01-17, 12:49 PM
cần add item rơi ở woái và boos tỷ lệ rơi từng item theo % Rơi vào hệ thống boos theo giờ xuất hiện bạn nào biết inbox mình nhé , temw có Hậu Tạ

Để tuỳ chỉnh được điều này các bạn cần hiểu biết các thông số trong 4 file sau: DropBoxContent.txt, MonsterDropBoxs.txt, MonsterAttrExTable.txt và fix LUA

Superman
04-01-17, 01:33 PM
inbox teamview cài cho free 30 charrrr

anhbendoiem20
04-01-17, 02:02 PM
30 chat luan ban , inbox minh nhe

anhbendoiem20
05-01-17, 02:15 PM
cần add item rơi ở woái và boos bạn nào biết inbox mình nhé , temw có hậu tạ

Để tuỳ chỉnh được điều này các bạn cần hiểu biết các thông số trong 3 file sau: DropBoxContent.txt, MonsterDropBoxs.txt, MonsterAttrExTable.txt

akiem9x
05-01-17, 04:23 PM
cần add item rơi ở woái và boos bạn nào biết inbox mình nhé , temw có hậu tạ

Để tuỳ chỉnh được điều này các bạn cần hiểu biết các thông số trong 3 file sau: DropBoxContent.txt, MonsterDropBoxs.txt, MonsterAttrExTable.txt

Cần thêm DropNotify.txt để được thông báo drop cho chuẩn nữa.
Nếu bạn muốn làm dịch vụ thì inbox + đưa file và text những drop cần add và tỉ lệ % rơi vật phẩm quý giá v.v.v.

makute7413
05-01-17, 04:24 PM
Cần thêm DropNotify.txt để được thông báo drop cho chuẩn nữa.
Nếu bạn muốn làm dịch vụ thì inbox + đưa file và text những drop cần add và tỉ lệ % rơi vật phẩm quý giá v.v.v.

Các hạ có thể chia sẽ bí kíp ko :v

anhbendoiem20
08-01-17, 06:34 PM
cần add item rơi ở woái và boos tỷ lệ rơi từng item theo % Rơi vào hệ thống boos theo giờ xuất hiện bạn nào biết inbox mình nhé , temw có Hậu Tạ

Để tuỳ chỉnh được điều này các bạn cần hiểu biết các thông số trong 4 file sau: DropBoxContent.txt, MonsterDropBoxs.txt, MonsterAttrExTable.txt và fix LUA

Sói Đẹp Trai
08-01-17, 09:09 PM
Ko cần thiết đến 2 file cấu hình. Chỉ cần LUA là đủ.

caovanthanh22
08-01-17, 11:15 PM
có ngâm cứu sơ sơ file DropBoxContent, số cột thứ 2 càng lớn phần trăm rớt item càng giảm ^^... cột thứ 3 là ID thông bào kênh thế giới thì phải ^^.... cái này ngâm lâu rùi áp vào mấy con boss tầng, bos huyền vũ và event bậy bạ vậy đó...

anhbendoiem20
09-01-17, 06:07 PM

makute7413
09-01-17, 06:35 PM
Đóng chủ đề nhé.

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr