PDA

View Full Version : [JX] Mở map tân thủ ở Thất đại Thành Thị ?????

lovegame2015
29-12-16, 06:26 PM
Không biết suy nghĩ này của em có trùng với ý kiến của bro nào trong 4rum không ?? hiện tại e muốn mở map trong thất đại thành thị không biết có khả quan hay không ?? mong các bro chỉ giáo 8->8->8->

hoangcungclub
29-12-16, 06:41 PM
Không biết suy nghĩ này của em có trùng với ý kiến của bro nào trong 4rum không ?? hiện tại e muốn mở map trong thất đại thành thị không biết có khả quan hay không ?? mong các bro chỉ giáo 8->8->8->

đọc tới đọc lui, đọc xui đọc ngược, thật sự không hiểu nói gì, có thể nào giải thích được không thớt. 8->8->

hoilamgi45
29-12-16, 07:10 PM
đọc tới đọc lui, đọc xui đọc ngược, thật sự không hiểu nói gì, có thể nào giải thích được không thớt. 8->8->

Nghĩa là thèn chả muốn cho tập trung và nhận hổ trợ tân thủ ở thôn khác thay vì blh đó a

vuduymanh
29-12-16, 07:55 PM
bác chủ top cho mình hỏi ké câu nhe
mình muốn add danh hiệu< giang hồ tân thủ > khi mới lấp nhân vật vào là có sẵn rồi thì add vào file nào vậy các bác
và hàm add như nào vậy các bác chỉ em với

bachvanphi
29-12-16, 08:26 PM
bác chủ top cho mình hỏi ké câu nhe
mình muốn add danh hiệu< giang hồ tân thủ > khi mới lấp nhân vật vào là có sẵn rồi thì add vào file nào vậy các bác
và hàm add như nào vậy các bác chỉ em với

Sẵn tiện ké luôn một câu, tạo nhân vật xong vào game cho nhận luôn trang bị và vật phẩm cần thiết thì add vào đâu?
Cảm ơn các bác trước :)):)):)):))

cuongvh93
29-12-16, 08:39 PM
Các bác muốn vừa tạo nhân vật mới add đồ thì tạo 1 file lua, include file global\login_head.lua vào file đó rồi viết 1 function để cho nhận đồ gì các bác muốn. Vì chỉ nhân vật mới tạo mới đc nhận thì các bác nên settask và gettask để nhận 1 lần thôi. khi viết xong function đó rồi thì bên ngoài function đó thêm đoạn này

if login_add then login_add(xxx, 1) end

cái xxx là cái function các bác viết ở trên đó.

bachvanphi
29-12-16, 11:17 PM
Các bác muốn vừa tạo nhân vật mới add đồ thì tạo 1 file lua, include file global\login_head.lua vào file đó rồi viết 1 function để cho nhận đồ gì các bác muốn. Vì chỉ nhân vật mới tạo mới đc nhận thì các bác nên settask và gettask để nhận 1 lần thôi. khi viết xong function đó rồi thì bên ngoài function đó thêm đoạn này

if login_add then login_add(xxx, 1) end

cái xxx là cái function các bác viết ở trên đó.

Nó ko có hiệu quả bác cuongvh93 :-&:-&:-&:-&

cuongvh93
30-12-16, 08:02 AM
Nó ko có hiệu quả bác cuongvh93 :-&:-&:-&:-&

Bác xem lại function bác viết xem nó chạy ok k? chứ mình làm như vậy bthuong mà.

lovegame2015
30-12-16, 10:50 AM

ý em là khi đăng nhập vào game thì nhân vật đăng nhập vào thẳng thành tưong duơng ,duơng châu ,bla bla ,.....:-$

cuongvh93
30-12-16, 11:47 AM
File đó nằm trong settings nativeplacelist.txt, còn lại bạn tự tìm hiểu nha :D