PDA

View Full Version : [JX] Cần hỗ trợ cấu hình Linux lên VPS Data Center - hậu tạ 200k

bachvanphi
26-12-16, 05:05 PM
Hiện tại e đang tập đưa Linux lên Online để ae mình cùng chơi chung.
Mà cấu hình ok hết rồi nhưng lại không vào game đc.,..!
E có thuê gói data center để làm.
Nhưng ko tài nào vào game đc, tới chỗ tạo nhân vật xong thì ko vào game đc.
GS đã chạy thành công 100 %
Bác nào rãnh config pm giúp e với nhé,
E hứa hậu ta 200k, tiền e ko tiêc, tiêc là kiến thức mình hạn hẹp cần các bác giúp đỡ.
FB của mình : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bachvanphi
26-12-16, 07:54 PM
Hiện tại e đang tập đưa Linux lên Online để ae mình cùng chơi chung.
Mà cấu hình ok hết rồi nhưng lại không vào game đc.,..!
E có thuê gói data center để làm.
Nhưng ko tài nào vào game đc, tới chỗ tạo nhân vật xong thì ko vào game đc.
GS đã chạy thành công 100 %
Bác nào rãnh config pm giúp e với nhé,
E hứa hậu ta 200k, tiền e ko tiêc, tiêc là kiến thức mình hạn hẹp cần các bác giúp đỡ.
FB của mình : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có ai ko ạ? :( :(

giúp e với ạ,,!
Cần lắm cao thủ

alopay
30-12-16, 09:13 AM
có ai ko ạ? :( :(

giúp e với ạ,,!
Cần lắm cao thủ

mấy cái data center này cậu đừng thuê chi tốn công, nên thuê mấy chổ chuyên hỗ trợ game ấy, chứ mấy cái kia họ chưa mở port hết, tạo nhân vật xong là không vào game được, giống vps google cũng y vậy vì họ chặn mấy port mình không biết đâu, hoặc có thể tham khảo bài viết này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoilamgi45
30-12-16, 10:21 AM
mấy cái data center này cậu đừng thuê chi tốn công, nên thuê mấy chổ chuyên hỗ trợ game ấy, chứ mấy cái kia họ chưa mở port hết, tạo nhân vật xong là không vào game được, giống vps google cũng y vậy vì họ chặn mấy port mình không biết đâu, hoặc có thể tham khảo bài viết này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này mình nói bác chủ topic rồi mà bác ấy cứ khăng khăng là datacenter đã mở port vào game nên e bó tay :))