PDA

View Full Version : [JX] cần các bác giúp tăng skill hoa sơn,kiếm tông tổng quyết bị mana về 0/5245

vuduymanh
23-12-16, 10:00 PM
các bác ơi em test phái hoa sơn tăng SkillKiếm tông tổng quyết bị mana về 0/3483
fix làm sao giờ bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cabato
23-12-16, 10:43 PM
các bác ơi em test phái hoa sơn tăng SkillKiếm tông tổng quyết bị mana về 0/3483
fix làm sao giờ bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nhìn là thấy rồi mà bạn
Phục hồi nl mỗi nửa s -10000 điểm kìa
Hoa Sơn khí tông và kiếm tông sao có thể chung đường (Phong Thanh Dương)

bỏ nó đi hoặc sửa thành +10000 luôn;))

hoilamgi45
23-12-16, 10:52 PM
fix làm sao giờ bác
Vào skill.txt tìm đường dẫn và tên của kiếm tông tổng quyết rồi vào sctipt/skill/huashan.lua tìm tên của skill kiếm tông tổng quyết thấy chỗ nào -10000 thì sửa lại -0
Làm tương tự vs cửu kiếm hợp nhất vì skill này cũng - mana

vuduymanh
26-12-16, 12:42 PM
Vào skill.txt tìm đường dẫn và tên của kiếm tông tổng quyết rồi vào sctipt/skill/huashan.lua tìm tên của skill kiếm tông tổng quyết thấy chỗ nào -10000 thì sửa lại -0
Làm tương tự vs cửu kiếm hợp nhất vì skill này cũng - mana

bạn ơi bạn chỉ mình cái này với
về skill hoa sơn mình thấy các skill ngoại công đều ko có dòng tiêu hao nội lực của skill khi dùng
nội công thì có mỗi skill ngoại là ko có thôi

minhduc_aa
26-12-16, 01:37 PM
bạn ơi bạn chỉ mình cái này với
về skill hoa sơn mình thấy các skill ngoại công đều ko có dòng tiêu hao nội lực của skill khi dùng
nội công thì có mỗi skill ngoại là ko có thôi

Hoa sơn kiếm tông học hỗ trợ chủ động or bị động, tụt mana về 0 là trong Zing VL miễn phí và đánh không hao nội lực thì là đúng rồi mà bạn.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thích fix thì ví dụ, kim nhạn hoành không (jinyan_hengkong)
skill_cost_v={{{1,25},{20,35}}},
và thêm miêu tả vào skill này, tìm tên skill trong setting skill.txt
level 1 hao 25 mana, đến lv 20 hao 35 mana, mỗi cấp skill tăng thì nội lực hao tăng lên trung bình = (35-25)/19 ~ 0,53 ~ 1 điểm