PDA

View Full Version : [TLBB] Help me lỗi không hiển thị danh hiệu mới

thoigian07
16-12-16, 10:23 AM
Mình thêm 2 cái biểu tượng hoa hồng vào chổ danh hiệu , thì nó không hiện thị danh hiệu ra ngoài
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đổi lại 2 biểu tượng này thì nó lại xuất hiện

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pro nó biết giúp mình với , mình ko tìm thấy topic về danh hiệu , nên post bài hỏi!!
tks mọi người

trieutam010
16-12-16, 11:54 AM
share server cho ae tham khảo đi :)):)):))

vinhthamthao
16-12-16, 05:15 PM
Mình thêm 2 cái biểu tượng hoa hồng vào chổ danh hiệu , thì nó không hiện thị danh hiệu ra ngoài

Đổi lại 2 biểu tượng này thì nó lại xuất hiện

Pro nó biết giúp mình với , mình ko tìm thấy topic về danh hiệu , nên post bài hỏi!!
tks mọi người

không nhầm thì do DB . bạn thử chát có biểu tượng đó xem nó vẫn hiển thì như thường . cách đơn giản là bạn thu gọn danh hiệu lại Test đi rồi xem =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

share server cho ae tham khảo đi :)):)):))

sv này là của Makute7413 có share trên clb mà

thoigian07
16-12-16, 05:34 PM
không nhầm thì do DB . bạn thử chát có biểu tượng đó xem nó vẫn hiển thì như thường . cách đơn giản là bạn thu gọn danh hiệu lại Test đi rồi xem =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

sv này là của Makute7413 có share trên clb mà
Nó hiện rà như vầy nè , giống tên hình trong Material

Superman
19-12-16, 12:05 PM
hình như lỗi này là do chiều dài trong DB ko đủ , bạn vào cột title cho nó lên 150 di xem sao

skythienlong
19-12-16, 01:05 PM
ké top. cái đứng trong thành nhận kn. knb. đt....làm hàm nào gọi trong scene.lua vậy. ???

Superman
19-12-16, 01:21 PM
ké top. cái đứng trong thành nhận kn. knb. đt....làm hàm nào gọi trong scene.lua vậy. ???
bạn tìm mã này thử 898989 trong scene.lua hình như nó nằm ở đây thì phải