PDA

View Full Version : [JX] xin giúp về event noel

hackervnk
15-12-16, 10:26 PM
xin mọi người giúp mình về kích hoạt event noel xmas07_makesnowman
em kích hoạt rồi nhưng khi dùng lệnh bài ad để lấy item ra test thì thời gian sử dụng đều là 31 - 1 - 2008 , dù đã chỉnh ngày mở lại event ! mọi người giúp mình với ạ

minhduc_aa
15-12-16, 10:44 PM
xin mọi người giúp mình về kích hoạt event noel xmas07_makesnowman
em kích hoạt rồi nhưng khi dùng lệnh bài ad để lấy item ra test thì thời gian sử dụng đều là 31 - 1 - 2008 , dù đã chỉnh ngày mở lại event ! mọi người giúp mình với ạ

Nó còn file item trong script nữa bạn nhé. Vô đó tìm đến event mà item của bạn có liên quan. Chỉnh lại ngày giờ, vô magicscript.txt tìm đồ có miêu tả sửa lại ngày tháng cho hợp. rồi đồng bộ qua client cái magicscript.txt. Trong gateway/itemsetting ... gì đó với rolevaluesetting/item/004 nó có magicscript ko, nếu nó có mà khác của bạn mới sửa thì paste đè vô cái trong gateway đó luôn nha. còn tại sao phải thế thì tui ko biết.
Nếu không chê thì quơ đại bản này về chơi đến sinh nhật mình 2 năm sau mới hết hạn, theo comment của mình trang 32 tại topic.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hackervnk
15-12-16, 10:49 PM
^^ Cám ơn bạn để mình tham khảo , có gì mình hỏi trong topic của bạn luôn nhé