Đăng nhập

View Full Version : [MU] Hỏi về antihack ICM protect

IN_NUYASHA
15-12-16, 09:49 PM
Mình đang định mua 1 server mu ổn định và cả antihacck để phát triển server , tìm hiểu trên mạng thì thấy có nhiều loại như Viet Grua , UGK , ICM mà trong đó mình đánh giá cao nhất là ICM vì bản thân mình cũng chơi nhiều mu dùng ICM antihack này rồi , nhưng mình không biết ICM có hỗ trợ cho các season 6.9 hiện nay hay không , và khả năng chống hack trên VPS là cao hay thấp ? bạn nào xài rồi cho mình ý kiến với

The Gamer
15-12-16, 09:57 PM
bladeknight + anti hack icm_______________

cuocdoisp
15-12-16, 10:13 PM
nhưng mình không biết ICM có hỗ trợ cho các season 6.9 hiện nay hay không , và khả năng chống hack trên VPS là cao hay thấp ?
bạn nói như này la đã biết bạn ko hiểu về Game Muonline . Mà như thế thì tốt nhất đừng vội vàng làm muonline . phí tiền bạn à :))

IN_NUYASHA
15-12-16, 10:21 PM
bạn nói như này la đã biết bạn ko hiểu về Game Muonline . Mà như thế thì tốt nhất đừng vội vàng làm muonline . phí tiền bạn à :))
trước đây mình cũng từng tìm hiểu về muonline và cũng làm thử 1 server rồi , nhưng lúc đó cách đây 7 hay 8 năm về trước , nên giờ mình không nắm được là server mu hiện tại phát triển đến đâu rồi

ikenylee
15-12-16, 10:56 PM
hỏi làm gì sớm, mua được đã
.........

Jackma2000
15-12-16, 11:59 PM
Bạn pm hoangtueck nhé
Web dưới chữ ký mình
Đảm bảo uy tín.

heroviet2301
16-12-16, 12:02 AM
ICM thuê 3tr/tháng mà vẫn hack dc như thường, chỉ những MU họ đặt ICM làm riêng Antihack thì không hack được, UGK hiện nay là lựa chọn duy nhất, vì nếu thuê VietGuard thì phải thuê GameServer kèm Antihack của họ chứ không có Antihack riêng cho GameServer khác.

Server thì của hoangtueck hoặc bladeknight109 trên clb, hai người này được nhiều người sử dụng nhất hiện nay ngoài ra chẳng còn ai cung cấp cho thuê nữa (đây là SCF ss6, còn ss2 thì tôi không rõ)

Khi làm nhớ có bộ config lối chơi tốt kèm nhiều kinh nghiệm quảng cáo hoặc bỏ kinh phí thật lớn vào thì mới có trên 100 người chơi, đảm bảo sau 3~7 ngày giảm hơn 50% số lượng người chơi, tùy thuộc vào game chất lượng và lối chơi hay để mà bị giảm ít, chúc may mắn với game Mu.