PDA

View Full Version : [JX] Hướng dẫn Bug Tốc Độ Đánh - Linux

bachvanphi
14-12-16, 10:14 AM
Nhờ thằng bạn nên e mới biết cách bug tốc độ đánh trên toàn bộ server linux.
Đầu tiên, mang kiếm trắng vào, ngồi bán 1 vật phẩm giá tùy ý, sau đó đứng lên, mang vũ khí ngon vào.
Và kiểm tra thành quả.
Nhận tiện e học dev không biết fix lỗi này thế nào, rất cần cao nhân vào chỉ điếm để học hỏi kinh nghiệm fix bug.
Chân thành cảm ơn..!:)>-:)>-:)>-

danghai1993
14-12-16, 10:24 AM
Mình nhớ là hùi đó VNG cũng có bug TDD như thế (hay còn gọi là hack TDD :))). Nhớ ko lầm là khi đó mình dùng cái phi đao trắng có tên ợeợơẹiê :))

KangGary
14-12-16, 10:31 AM
Y chang thằng TL bug lực tay bản ctc hiện tại của VNG thôi
Không biết lỗi đó fix chưa nữa.

havu89
14-12-16, 11:17 AM
Đầu tiên, mang kiếm trắng vào, ngồi bán 1 vật phẩm giá tùy ý, sau đó đứng lên, mang vũ khí ngon vào.
Và kiểm tra thành quả.
Nhận tiện e học dev không biết fix lỗi này thế nào, rất cần cao nhân vào chỉ điếm để học hỏi kinh nghiệm fix bug.

mình làm hoài không dc! bạn team qa xem thử dc không

n4poleong
14-12-16, 03:06 PM
mình làm hoài không dc! bạn team qa xem thử dc không

cái này ảo thôi, bật công khai thuộc tính lên xem nhé =)) =))

bthhhz
14-12-16, 04:29 PM
Không dược đâu bác nhé. chỉ là 1 tốc độ ảo thôi.
còn về thiếu lâm quyền bug lực tay thì vấn đề đó tới giờ VNG cũng còn bị,

JXDev
14-12-16, 05:51 PM
Tốc ảo thôi bác ơi mình nhìn thì nhanh chứ người khác nhìn thì bình thưởng à. TYD muốn bug ko cần ngồi bán như bác đâu cần 1 em CL là bug dk . Nhâ tiện có bug Thiên Nhẫn ko bác :)):D

hoangcungclub
14-12-16, 06:41 PM
Và kiểm tra thành quả.

cái trò này chỉ là ảo chỉ 1 mình bạn thấy và tự sướng thôi, thật chất thì không có chuyện đó nhé.

wermanhme1990
14-12-16, 06:49 PM
Hồi trước chơi diablo 2 tải cheatengine về hack speed, hack được, đem áp dụng qua jx vng, chạy nhanh kinh luôn, chạy từ đầu thôn đến cuối thôn mất 3 giây tưởng ok rồi mừng, ai ngờ nó giật lại về đầu thôn.

KangGary
14-12-16, 06:53 PM
Như jx2, xài artmoney cheat exp. Lên mấy chục cấp.
Bấm chữ thăng cấp thì trở lại như thường

wermanhme1990
14-12-16, 06:56 PM
Như jx2, xài artmoney cheat exp. Lên mấy chục cấp.
Bấm chữ thăng cấp thì trở lại như thường

cái ấy không vui bằng, cheat tiền để thử mua đồ, có 100vạn trong người cheat lên chạy ra mua 1 món mà mình không có ý mua hết 90 vạn, tiền vẫn còn trên 100 vạn, xong thoát ra vào lại ấy, nhiều ông dính vụ đó rồi.

Linh_JX
14-12-16, 08:07 PM
bác muốn hưởng cảm giác chạy nhanh. bác vào game. chĩnh time ở centos chạy chóng mặt luôn nhé =]]z

JXDev
14-12-16, 08:58 PM
Nhớ hồi đầu JX Online còn dùng Cheat để hack nick nữa cơ :>

Linh_JX
14-12-16, 09:03 PM
Nhớ hồi đầu JX Online còn dùng Cheat để hack nick nữa cơ :>

bug item, sv có item gì là Linh có item đó =]]z. thời jx win lúc đó chả cần luyện làm gì bug vài phát là đi pk :)))

JXDev
15-12-16, 12:11 AM
bug item, sv có item gì là Linh có item đó =]]z. thời jx win lúc đó chả cần luyện làm gì bug vài phát là đi pk :)))

Mà nhớ hồi đó chơi JX Win ảo lòi nhỷ :P. Giờ dang chơi CTC :) mà nó cho log 3 acc phê vãi trian cũng cực /:)

bachvanphi
15-12-16, 02:10 AM
cái ấy không vui bằng, cheat tiền để thử mua đồ, có 100vạn trong người cheat lên chạy ra mua 1 món mà mình không có ý mua hết 90 vạn, tiền vẫn còn trên 100 vạn, xong thoát ra vào lại ấy, nhiều ông dính vụ đó rồi.

Cheat tiền ngon quá, ma fixx thế nào nhỉ :-":-":-":-"