PDA

View Full Version : [JX] Script Túi múa có giới hạn thời gian mở?

David_Linh_97
12-12-16, 10:22 AM
Em muốn làm 1 cái túi máu tân thủ để cho mem mở ra máu. nhưng em muốn 10 phút mới mở được 1 lần thì làm ntn ạ. Tks mấy a cmt trước nha:)

bthhhz1
12-12-16, 10:46 AM
Đại học gì vậy= ))
30 cục chả cá bít tết bò viên

Linh_JX
12-12-16, 11:34 AM
sao không hỏi Anh Hưng Jx gì đó . nó dev được mà. mấy hàm này kêu nó chỉ vài phát là có. mai mốt muốn hỏi như câu cũ của bác trên "đổi nick đi mai ra có người chỉ" :)

David_Linh_97
12-12-16, 11:53 AM
sao không hỏi Anh Hưng Jx gì đó . nó dev được mà. mấy hàm này kêu nó chỉ vài phát là có. mai mốt muốn hỏi như câu cũ của bác trên "đổi nick đi mai ra có người chỉ" :)

haha. Người ta tốt thì người ta chỉ thôi bạn à, Nick này nick của mình người ta mượn thôi, còn chỉ hay không do tùy mấy anh thôi. Người ta có lòng mình có dạ, còn đổi nick thì nói thật với bác "Còn lâu mới đổi nick" :D

thailan
12-12-16, 12:34 PM
Em muốn làm 1 cái túi máu tân thủ để cho mem mở ra máu. nhưng em muốn 10 phút mới mở được 1 lần thì làm ntn ạ. Tks mấy a cmt trước nha:)

cách này để sài tạm nè, còn pro hơn thì nghĩ cách mới

==> sát định thời gian hiện tại = hàm
local nHour, nMin = tonumber(date("%H")), tonumber(date("%M"))
có giờ và phút
chúng ta làm giờ và phút thành 1 số
nTime = nHour..nMin;
khi nhận lần đầu thì bạn set 1 task ví dụ sTask(ADDTHUOC,nTime)
rồi bắt đầu get trong hàm nhận thời gian phải lớn hơn hoặc bằng cái task + 10 phút
if(nTime < gTask(ADDTHUOC)+10) then -- cho này check nếu nó sai điều kiện nhé
Takl(1,"","10 phút mới cho nhân 1 lần")
return
end
-- dưới này hàm add thuốc ra

hàm đầy đủ là
function main()
local nHour, nMin = tonumber(date("%H")), tonumber(date("%M"))
chúng ta làm giờ và phút thành 1 số
nTime = nHour..nMin;
if(nTime < gTask(ADDTHUOC)+10) then -- cho này check nếu nó sai điều kiện nhé
Takl(1,"","10 phút mới cho nhân 1 lần")
return
end
--ham add thuốc ở đây
SetTask(ADDTHUOC,nTime)
end

P/S: code chỉ là suy nghĩ rồi viết đại ra, chứ chưa test thử chắc cũng có sai xíu xíu, mà đại loại là vậy

David_Linh_97
12-12-16, 01:40 PM
ôi mấy a ! Chữ hồng này thật vler :)) :)) ních bị band ib mượn nó! chứ có biết méo nó hỏi đâu!

Thế mà vẫn nhào vô cắn vler thật còn đây là vấn đề nó hỏi! méo cần mấy a ngu lol chỉ đâu!

Ở đây ngay tại click nhận máu Bạn đặt Thời gian cho nó Vd

local TimeCho = tonumber(GetLocalDate("%H"))*60 + tonumber(GetLocalDate("%S")) + 30;
SetTaskTemp(10,TimeCho);

rồi lên phía trên bặn đặt tiếp 1
local nTime = GetTaskTemp(10);
local TimeCho2 = tonumber(GetLocalDate("%H"))*60 + tonumber(GetLocalDate("%S"));
và ham điếm thời gian mở túi máu diemThoiGian = nTime - TimeCho2
if diemThoiGian > 0 and diemThoiGian <= 30 then
Talk(1,"","Bạn đã mở túi máu rồi<enter>Hãy đợi : <color=yellow>"..diemThoiGian.." giây.")
return 1
end

hàm main thì return 0
mình cho thời gian đợi là 30s

P.s: Con chó bthhhz vẫn nhào vô cắn nó dc à!!! Ng ta vào hc jx thôi mà =)) mà David_Linh_94 Mấy thằng bạn mày cũng biết nó đấy =)) m có quen ai thì hỏi Thằng linh Phú Lâm! Cũng dân 78 đấy đéo phải dạng vừa đâu! Coi chừng ăn đấm đấy con chó à! Hôm sau cắn ng thì tìm hiểu trước

P.s :demo skill mày tao buff lên clb rồi đó :)) BH kiếm tới chiện này để cắn à
Lũ chữ hồng xàm Bướm =P~
=P~

P.s: HungDevJx

minhduc_aa
12-12-16, 09:10 PM
ôi mấy a ! Chữ hồng này thật vler :)) :)) ních bị band ib mượn nó! chứ có biết méo nó hỏi đâu!

Thế mà vẫn nhào vô cắn vler thật còn đây là vấn đề nó hỏi! méo cần mấy a ngu lol chỉ đâu!

local TimeCho = tonumber(GetLocalDate("%H"))*60 + tonumber(GetLocalDate("%S")) + 30;
SetTaskTemp(10,TimeCho);

local TimeCho2 = tonumber(GetLocalDate("%H"))*60 + tonumber(GetLocalDate("%S"));
Talk(1,"","Bạn đã mở túi máu rồi<enter>Hãy đợi : <color=yellow>"..diemThoiGian.." giây.")
return 1
end

hàm main thì return 0

P.s: Con chó bthhhz vẫn nhào vô cắn nó dc à!!! Ng ta vào hc jx thôi mà =)) mà David_Linh_94 Mấy thằng bạn mày cũng biết nó đấy =)) m có quen ai thì hỏi Thằng linh Phú Lâm! Cũng dân 78 đấy đéo phải dạng vừa đâu! Coi chừng ăn đấm đấy con chó à! Hôm sau cắn ng thì tìm hiểu trước

Lũ chữ hồng xàm Bướm =P~
=P~

Đừng viết p/s gay gắt quá như vậy không chừng lại bị report lên lại ban nick của bạn Linh chủ nickname này lại phiền bạn ạ. Mình vốn nghĩ nếu chỉ đánh đố với nhau về phát triển skill gì đó hay pet thì vui là chính và dùng từ ngữ cho đúng mực người ĐÀN ÔNG thôi. Bạn HungDevJx bạn cũng là 1 sinh viên sắp tốt nghiệp, mình tin rằng bạn có thể làm được nhiều điều có ý nghĩa hơn là đánh giá nhau trên trang web này. Cũng mạo muội gửi đến bạn cũng như các bạn trẻ sắp rời giảng đường Đại học lời hứa của 1 tân khoa có ý nghĩa như thế nào, đó không phải là hơn thua với xã hội, mà là sống TRONG xã hội. Mình cũng vừa chính thức tốt nghiệp cách đây ít ngày, sau 3 năm gác lại việc học để đi làm, làm như trâu như con chó (làm công ăn lương mà thôi). Mình đến từ DH Hoa Sen, ngành Tiếng Anh, chẳng liên quan gì mấy đến game cả =))
Nếu các anh lớn hơn hay bạn bè khác có đánh giá gì về mình thì bạn note lại xem mình đã làm được gì và chưa được ở điểm nào để khắc phục hoặc cùng bạn bè khắc phục. Mọi ý kiến tiêu cực nó là những phát hiện CHO CHÍNH BẢN THÂN bạn và bạn nên biết ơn vì điều đó.
Nếu 1 mình bạn cải biên ra 1 server CTC chẳng hạn, Đức nghĩ rằng bạn cũng chưa nghiên cứu đến vụ skill Cái Bang và Côn Lôn đâu, nhờ người ta thách đố, bạn lại có thêm 1 điều bạn làm được cho phiên bản đó va đem lại lợi cho bạn. Vậy bạn đừng chửi nữa nhé.
Cám ơn các bạn đã cùng cộng tác và tranh luận.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chúc bạn cũng sẽ tốt nghiệp đầy hãnh diện Hung nhé.

thanhlong_1
12-12-16, 09:19 PM
đừng viết p/s gay gắt quá như vậy không chừng lại bị report lên lại ban nick của bạn linh chủ nickname này lại phiền bạn ạ. Mình vốn nghĩ nếu chỉ đánh đố với nhau về phát triển skill gì đó hay pet thì vui là chính và dùng từ ngữ cho đúng mực người đàn ông thôi. Bạn hungdevjx bạn cũng là 1 sinh viên sắp tốt nghiệp, mình tin rằng bạn có thể làm được nhiều điều có ý nghĩa hơn là đánh giá nhau trên trang web này. Cũng mạo muội gửi đến bạn cũng như các bạn trẻ sắp rời giảng đường đại học lời hứa của 1 tân khoa có ý nghĩa như thế nào, đó không phải là hơn thua với xã hội, mà là sống trong xã hội. Mình cũng vừa chính thức tốt nghiệp cách đây ít ngày, sau 3 năm gác lại việc học để đi làm, làm như trâu như con chó (làm công ăn lương mà thôi). Mình đến từ dh hoa sen, ngành tiếng anh, chẳng liên quan gì mấy đến game cả =))
nếu các anh lớn hơn hay bạn bè khác có đánh giá gì về mình thì bạn note lại xem mình đã làm được gì và chưa được ở điểm nào để khắc phục hoặc cùng bạn bè khắc phục. Mọi ý kiến tiêu cực nó là những phát hiện cho chính bản thân bạn và bạn nên biết ơn vì điều đó.
Nếu 1 mình bạn cải biên ra 1 server ctc chẳng hạn, đức nghĩ rằng bạn cũng chưa nghiên cứu đến vụ skill cái bang và côn lôn đâu, nhờ người ta thách đố, bạn lại có thêm 1 điều bạn làm được cho phiên bản đó va đem lại lợi cho bạn. Vậy bạn đừng chửi nữa nhé.
Cám ơn các bạn đã cùng cộng tác và tranh luận.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chúc bạn cũng sẽ tốt nghiệp đầy hãnh diện hung nhé.

:-? bác đức nói chuẩn quá, lịch sự và có ý nghĩa. đi học phải như thế này này

Linh_JX
13-12-16, 01:10 AM

SetTaskTemp(10,TimeCho);

return 1
end

hàm main thì return 0

Lũ chữ hồng xàm Bướm =P~
=P~

đấy Bác David_Linh_97 mai mốt hỏi Anh Hưng Dev Jx cho lẹ bác ạ. =]]z. . gán học cho mau ra trường giúp ích cho xã hội bác ơi. bác nói chuyện càng ngày giống con nít quá. hay tự mỡ server online mà thể hiện cái trình cho người ta thấy còn hay nữa.... . Trích Đức <Nếu 1 mình bạn cải biên ra 1 server CTC chẳng hạn, Đức nghĩ rằng bạn cũng chưa nghiên cứu đến vụ skill Cái Bang và Côn Lôn đâu, nhờ người ta thách đố, bạn lại có thêm 1 điều bạn làm được cho phiên bản đó va đem lại lợi cho bạn. Vậy bạn đừng chửi nữa nhé.>
cái trò 2 người này xưa rồi. bộ bây giờ t bình luận xong. t để được vậy không .

p/s : HungDevJx

David_Linh_97
13-12-16, 01:45 AM
Đức nói nghe có vẻ hay đó ! Nhưng hình như đức nói về 1 phía của tui thooy hay sao đó ! V sao đức k nói về phía bthhhz!
Hài nhỉ!!! Cũng chả cần giải thích chi nhiều ^_^ Ai thích noi gì nói! Nếu mà khuyên thì chấp nhận! còn nói chữi bthhz thì xin lỗi đức chả biết cái câu chuyện ra sao thì đừng nên nói tui chữi!! Ỏ đây tui cũng chả muốn nói nhiều! Từ lúc log video demo skill lên tui cũng chỉ đăng lên để bthhhz xem và chả cmt thêm ý gì! mọi chuyện êm xuôi thì ! tới bh tự nhiên log acc clone lòi đâu ra nhảy vào cắn như thánh! nói v dễ hiểu thôi! Khuyên thì nghe! nhưng đừng phán ai chữi ai trong đây! và nói đi thì cũng ns lại! Đừng ns 1 mình tui! còn phía bthhhz nữa đức à! mình k cần biết đức và bthhhz có quen nhau không! Nhưng hôm sau khuyên ra khuyên! đừng lấy cái khuyên ra để phán tui là chữi! Thời gian tui làm đồ án xong mệt rã người có thời gian rảnh cũng mún dev game chứ! rảnh đâu mà war! mà cứ lên clb là thấy mình bị cắn liền![-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X CÁI GÌ CẦN TIẾP THU TÔI CŨNG SẼ TIẾP THU! TKS ĐỨC. À QUÊN NÓI MÌNH CŨNG TÊN ĐỨC NHA

David_Linh_97
13-12-16, 02:15 AM
đấy Bác David_Linh_97 mai mốt hỏi Anh Hưng Dev Jx cho lẹ bác ạ. =]]z. . gán học cho mau ra trường giúp ích cho xã hội bác ơi. bác nói chuyện càng ngày giống con nít quá. hay tự mỡ server online mà thể hiện cái trình cho người ta thấy còn hay nữa.... . Trích Đức <Nếu 1 mình bạn cải biên ra 1 server CTC chẳng hạn, Đức nghĩ rằng bạn cũng chưa nghiên cứu đến vụ skill Cái Bang và Côn Lôn đâu, nhờ người ta thách đố, bạn lại có thêm 1 điều bạn làm được cho phiên bản đó va đem lại lợi cho bạn. Vậy bạn đừng chửi nữa nhé.>
cái trò 2 người này xưa rồi. bộ bây giờ t bình luận xong. t để được vậy không .

p/s : HungDevJx
k nói chi nữa! dù dì cũng xl bác linh mấy ngày qa!

minhduc_aa
13-12-16, 05:58 AM
k nói chi nữa! dù dì cũng xl bác linh mấy ngày qa!Rất vui vì cũng có bạn trùng tên với mình, Đức, nhưng mình xin phép cứ gọi bạn là HungDevJx vậy mình gọi theo nickname clb thôi.
Từ cái war ở topic hichay share đến topic này bạn nhé, bạn có thể đọc lại những phần bạn đả kích bthhhz. Ở đây bạn có thể hiểu những phần đó hơi nặng lời, đúng không ạ? Người khác đọc vào có thể hiểu đâu là chửi, và đâu là tranh luận. Mình ko hơn bạn mình không phải dạy bạn điều gì. Thật sự mình thích những người tài năng như bạn hay bthhhz có thể kiếm dc tiền cho bản thân, cho gia đình. Mình cũng chẳng có hiềm khích gì với bạn, nên ko đả kích một chiều. Bạn xem lại comment của mình nhé, nó nói về phần p/s của bạn ở phía trên, không phải cho toàn câu chuyện giữa bạn và bthhz. Mình ko cho rằng ai nói ai là * & #* & #* & #* & # là thú, là hay cả. Bạn đừng đem những câu p/s của bạn ra đời, có ngày nó giết bạn đấy. Mà mình tin rằng bạn biết suy nghĩ, và tự lập tốt. Vậy nên hi vọng bạn sẽ tự tin với lời hứa tốt nghiệp của trường bạn.
Đồ án đạt cao điểm nhé, quên mấy tiêu cực đi hahaha

Linh_JX
13-12-16, 02:22 PM
k nói chi nữa! dù dì cũng xl bác linh mấy ngày qa!

thôi lập 1 nick clb khác bác ạ. jx dev không còn bao nhiêu người. thôi bỏ qua hết đi. toàn AE không hà

bthhhz
13-12-16, 04:14 PM
Quả thực bthhhz chỉ có 1 nick này.. Còn cái nick bthhhz1 là ai thì đây chưa biết.
Cũng chẳng muốn chọc miệng ai hay làm gì, nhưng quả thực có cảm giác như là
Phải chăng là gà đẻ gà tục tác =]]z
Nói nhiều mệt chứ làm gì.
Thứ này càng nói nó càng võ mồm.
Hành động lên, Muốn đánh anh thì cứ tìm rồi đánh, tưởng gì chứ chú em đánh thì anh chạy, có đánh anh bầm dập thì anh cũng k cần phải bận tâm. Mập quá, đang muốn ốm ký, vào nằm viện ít hôm cho bạn bè nó đi trả nợ chứ lâu nay đi cho bạn bè nó nợ nhiều rồi, Nằm nghỉ ít bữa cho sướng chứ đi làm quài cũng mệt.
Vậy nha, Anh kiến trúc sư tương lai !
Ahihi

David_Linh_97
13-12-16, 06:37 PM
Không phải tui binh ai hay ghét ai. Nhưng tui đứng ở phía trung gian thì tuy thằng HungDevJX nó chửi hơi năng nhưng cũng do 1 phần ông bthhhz thôi. Ông nói sốc óc vậy ai mà chã nói như thế, còn vụ tìm đánh nhau thì lớn cả rồi, đâu phải thời còn trẻ trâu đâu mà tìm rồi đánh làm gì, đánh được cục vàng tui cũng ráng tui tìm đánh. Còn đây ae giao lưu học hỏi thì làm gì phải ganh đua nhau làm gì. Ganh nhau mà làm cho kinh tế nó giảm xuống thì cứ ganh. Còn đây ae chia sẽ học hỏi thì làm cái chi phải như vậy. Hơn thua mau miếng cơm thôi. Nói vậy mấy ông lớn tự hiểu chứ tui còn nhỏ tuổi, có nói gì sai thì bỏ qua :) thế thôi.

bthhhz
13-12-16, 06:47 PM
Không phải tui binh ai hay ghét ai. Nhưng tui đứng ở phía trung gian thì tuy thằng HungDevJX nó chửi hơi năng nhưng cũng do 1 phần ông bthhhz thôi. Ông nói sốc óc vậy ai mà chã nói như thế, còn vụ tìm đánh nhau thì lớn cả rồi, đâu phải thời còn trẻ trâu đâu mà tìm rồi đánh làm gì, đánh được cục vàng tui cũng ráng tui tìm đánh. Còn đây ae giao lưu học hỏi thì làm gì phải ganh đua nhau làm gì. Ganh nhau mà làm cho kinh tế nó giảm xuống thì cứ ganh. Còn đây ae chia sẽ học hỏi thì làm cái chi phải như vậy. Hơn thua mau miếng cơm thôi. Nói vậy mấy ông lớn tự hiểu chứ tui còn nhỏ tuổi, có nói gì sai thì bỏ qua :) thế thôi.

đây k phải việc của cưng. Quay ra 1 bên đi cưng ạ. Đừng nghe 1 phía nói. Mà hãy nghe cả 2.
Nhưng đối với người như cưng chơi đc vs nó thì cũng k khác gì nó đâu=]]z

David_Linh_97
13-12-16, 07:03 PM
đây k phải việc của cưng. Quay ra 1 bên đi cưng ạ. Đừng nghe 1 phía nói. Mà hãy nghe cả 2.
Nhưng đối với người như cưng chơi đc vs nó thì cũng k khác gì nó đâu=]]z

Oke thôi, nhưng mà thằng em góp ý với ông anh này, ông anh lớn rồi mà nói chuyện giống mấy đứa sửu nhi 2k1 2k2 chứ cũng ko được 2k nửa. Chơi được hay không là chuyện của người ta, chơi với nó thì nhà ông anh ăn Sờ Hát I Tờ hết hay sao mà bận tâm vậy. Thằng em không chấp ông anh :)

n4poleong
13-12-16, 07:10 PM
Quả thực bthhhz chỉ có 1 nick này.. Còn cái nick bthhhz1 là ai thì đây chưa biết.
Cũng chẳng muốn chọc miệng ai hay làm gì, nhưng quả thực có cảm giác như là
Phải chăng là gà đẻ gà tục tác =]]z
Nói nhiều mệt chứ làm gì.
Thứ này càng nói nó càng võ mồm.
Hành động lên, Muốn đánh anh thì cứ tìm rồi đánh, tưởng gì chứ chú em đánh thì anh chạy, có đánh anh bầm dập thì anh cũng k cần phải bận tâm. Mập quá, đang muốn ốm ký, vào nằm viện ít hôm cho bạn bè nó đi trả nợ chứ lâu nay đi cho bạn bè nó nợ nhiều rồi, Nằm nghỉ ít bữa cho sướng chứ đi làm quài cũng mệt.
Vậy nha, Anh kiến trúc sư tương lai !
Ahihi

thằng này gần chết rồi này, dấu hiệu điềm báo, đang muốn nằm nghĩ =)) =))

havu89
13-12-16, 07:14 PM
thằng này gần chết rồi này, dấu hiệu điềm báo, đang muốn nằm nghĩ =)) =))

với cái ních CLB chữ hồng mà ăn nói sóc óc vậy tôi đảm bảo thằng này thùng rỗng kiêu to đầu to não nhỏ. Đánh một lần cho nát cái mặt mất dạy ra

JXDev
13-12-16, 07:46 PM
Ganh ghét nhau rồi cũng chả được gì . Sao ko ngồi với nhau nói chuyện có phải hay hơn ko chửi nhau trên mạng nhiều người khác người ta cười cho . Em theo dõi vụ của 2 bác từ topic Ui iếc gì rồi tới bây giờ vẫn war nhau. :|

Linh_JX
13-12-16, 07:51 PM
Ganh ghét nhau rồi cũng chả được gì . Sao ko ngồi với nhau nói chuyện có phải hay hơn ko chửi nhau trên mạng nhiều người khác người ta cười cho . Em theo dõi vụ của 2 bác từ topic Ui iếc gì rồi tới bây giờ vẫn war nhau. :|

thôi kệ đi câu ạ . quan tâm chẳng được gì . 2 đứa nó chẳng thuận nhau được đâu

bthhhz
13-12-16, 08:16 PM
Oke thôi, nhưng mà thằng em góp ý với ông anh này, ông anh lớn rồi mà nói chuyện giống mấy đứa sửu nhi 2k1 2k2 chứ cũng ko được 2k nửa. Chơi được hay không là chuyện của người ta, chơi với nó thì nhà ông anh ăn Sờ Hát I Tờ hết hay sao mà bận tâm vậy. Thằng em không chấp ông anh :)

--- Chế độ gộp bài viết ---

[/COLOR]
với cái ních CLB chữ hồng mà ăn nói sóc óc vậy tôi đảm bảo thằng này thùng rỗng kiêu to đầu to não nhỏ. Đánh một lần cho nát cái mặt mất dạy ra

Sửa bài viết !!
Tốt nhất không nên nhây vs những toppic ntn. chào thân ái :))
Tốt nhất không nên nhây vs những toppic ntn. chào thân ái :))

JXDev
14-12-16, 12:42 AM
thôi kệ đi câu ạ . quan tâm chẳng được gì . 2 đứa nó chẳng thuận nhau được đâu

Box JX Mod đã ko còn quan tâm tới lên giờ rối hết rồi. Anh em ko chung tay làm cho nó sạch sẽ hơn vốn dĩ lâu nay box jx đã dơ nay lại càng dơ hơn. Mình nghĩ Long và Hưng nên bỏ qua đi dù gì 2 ông cũng là đồng hương với nhau.

hichay
14-12-16, 12:59 AM
Đi đâu cũng thấy 2 chế này war nhau . người nhịn 1 câu cũng có chết ai đâu . người nào cũng ăn học đàng hoàn mà chung tay làm lại cái box jx này đi lên đi chứ từ khi linux ra thấy nó toàn đi xuống không chả lên đc tý nào . chốt lại 2 bác mỗi người nhịn 1 câu là xong chuyện .

bthhhz
14-12-16, 06:59 AM
Đi đâu cũng thấy 2 chế này war nhau . người nhịn 1 câu cũng có chết ai đâu . người nào cũng ăn học đàng hoàn mà chung tay làm lại cái box jx này đi lên đi chứ từ khi linux ra thấy nó toàn đi xuống không chả lên đc tý nào . chốt lại 2 bác mỗi người nhịn 1 câu là xong chuyện .

ai nói gì nó đâu, cũng chả biết nick bthhhz1 là của ai cứ theo cắn xé nó rồi nó quay sang cắn xé tôi ?
Quả thực tôi đang nghi ngờ là gà đẻ gà tục tác để kiếm chuyện war thì đúng hơn

hichay
14-12-16, 07:38 AM
ai nói gì nó đâu, cũng chả biết nick bthhhz1 là của ai cứ theo cắn xé nó rồi nó quay sang cắn xé tôi ?
Quả thực tôi đang nghi ngờ là gà đẻ gà tục tác để kiếm chuyện war thì đúng hơn

thôi giờ bỏ qua hết đi . còn mấy đứa kia thì bớt thêm dầu vào lửa đi toàn thêm dầu vào lửa xong rồi đâm chọt lẫn nhau chả được cái đếch gì .

changerlife
14-12-16, 09:56 AM
Thời đại sắp qua năm 2017 rồi mà còn war nhau,kiếm tiền không lo mà đi lo kiếm chuyện,mấy người suy nghĩ thoáng lên xíu đi,war nhau mà ra tiền thì war,còn war không ra tiền,để kiếm danh,để chứng tỏ , để bla bla thì quên chuyện đó đi cho nhẹ đầu,có đâu mà tối ngày vào cái topic tìm cách,tìm câu tìm chữ để đả kích nhau,để đc cái gì thế???

havu89
14-12-16, 11:44 AM
Thời đại sắp qua năm 2017 rồi mà còn war nhau,kiếm tiền không lo mà đi lo kiếm chuyện,mấy người suy nghĩ thoáng lên xíu đi,war nhau mà ra tiền thì war,còn war không ra tiền,để kiếm danh,để chứng tỏ , để bla bla thì quên chuyện đó đi cho nhẹ đầu,có đâu mà tối ngày vào cái topic tìm cách,tìm câu tìm chữ để đả kích nhau,để đc cái gì thế???

ông có event giáng sinh nào ngon ngon ko cho xin đường dẫn mở thử với

kennyhoang
01-01-17, 11:57 PM

97 h ghê thiệc . Lên mặt dạy đời tiền bối. 1 số người họ hiểu họ nói rất văn minh kiểu cmt chợ búa là không thích rồi. Đừng để bị clb này cô lập . Nhân tài nó toàn ẩn danh lập team nghiên cứu CLB h chỉ còn là nơi dành cho newbie đọc và tham khảo tài liệu . Xác định là newbie như mình thì cứ im lặng và học hỏi đừng để mọi người ghét . Thì tất cả những bài mà được post sẽ không ai giúp hết lên 97 h cũng là 20 rồi đấy . Dùng óc để hành động chứ đừng dùng miệng. Khuyên chân thành của 1 tên Newbie lâu năm

kennyhoang
02-01-17, 12:06 AM
À quên gợi ý cho chủ top . Mình k thích share code nhưng mình sẽ chia sẻ hướng
Xác định main của bình máu . Khi nhận xong máu sẽ ghi đè 1 task giá trị là 1 và móc thêm 1 SetTimer include cấu hình cho nó sau bao nhiêu lâu sẽ tự kích hoạt Task đó với giá trị là 0 và kết thúc :D

SetTaskTemp(10,TimeCho);

return 1
end

hàm main thì return 0

Lũ chữ hồng xàm Bướm =P~
=P~

nên nhớ TaskTemp là 1 biến lưu tạm khi thoát sẽ xóa nhé .
Đã test thử với trường hợp nó out ra vào lại để nhận chưa :D Hàm này viết với học sinh cấp 2 thôi

HungDevJX
05-01-17, 12:09 PM
97 h ghê thiệc . Lên mặt dạy đời tiền bối. 1 số người họ hiểu họ nói rất văn minh kiểu cmt chợ búa là không thích rồi. Đừng để bị clb này cô lập . Nhân tài nó toàn ẩn danh lập team nghiên cứu CLB h chỉ còn là nơi dành cho newbie đọc và tham khảo tài liệu . Xác định là newbie như mình thì cứ im lặng và học hỏi đừng để mọi người ghét . Thì tất cả những bài mà được post sẽ không ai giúp hết lên 97 h cũng là 20 rồi đấy . Dùng óc để hành động chứ đừng dùng miệng. Khuyên chân thành của 1 tên Newbie lâu năm

Động chạm đến bạn hã. :-$:-$:-$ Hù-a

À quên gợi ý cho chủ top . Mình k thích share code nhưng mình sẽ chia sẻ hướng
Xác định main của bình máu . Khi nhận xong máu sẽ ghi đè 1 task giá trị là 1 và móc thêm 1 SetTimer include cấu hình cho nó sau bao nhiêu lâu sẽ tự kích hoạt Task đó với giá trị là 0 và kết thúc :D

nên nhớ TaskTemp là 1 biến lưu tạm khi thoát sẽ xóa nhé .
Đã test thử với trường hợp nó out ra vào lại để nhận chưa :D Hàm này viết với học sinh cấp 2 thôi

chỉ là thời hạn túi máu. Member nào rảnh thì cứ thoát ra để rs túi máu :). Nói ra là biết hiểu biết to lớn vĩ đại rồi :-$

bthhhz1
05-01-17, 01:38 PM

mồm thì nói đừng bồi dưỡng thành phần sau này quay lại cắn mình mà tay vẫn gõ phím để giúp
lão thấy chưa. trả ơn hậu hĩnh không nầy. tôi cá là nếu bạn cmt lại là sẽ bị cắn sơ mành mành ngay
vừa nghỉ mát về tâm lý thoải mái nên lão mới chưa bị rách chỗ nào đó. Giang sơn dễ đổi, bản tính khó rời, ngựa quen đường cũ mà

Mà lão QUOTE thằng David_Linh cơ mà? Ai khấn bái gì mà hiển linh nhẩy
Nói vạy là ae clb hiểu rồi

chỉ là thời hạn túi máu. Member nào rảnh thì cứ thoát ra để rs túi máu :). Nói ra là biết hiểu biết to lớn vĩ đại rồi :-$

Đừng phụ lòng ban bản trị đã cho về quê đón tết nhé cưng!

kennyhoang
05-01-17, 02:25 PM
mồm thì nói đừng bồi dưỡng thành phần sau này quay lại cắn mình mà tay vẫn gõ phím để giúp
lão thấy chưa. trả ơn hậu hĩnh không nầy. tôi cá là nếu bạn cmt lại là sẽ bị cắn sơ mành mành ngay
vừa nghỉ mát về tâm lý thoải mái nên lão mới chưa bị rách chỗ nào đó. Giang sơn dễ đổi, bản tính khó rời, ngựa quen đường cũ mà

Mà lão QUOTE thằng David_Linh cơ mà? Ai khấn bái gì mà hiển linh nhẩy
Nói vạy là ae clb hiểu rồi

Đừng phụ lòng ban bản trị đã cho về quê đón tết nhé cưng!

Rút kinh nghiệm những thành phần này cho nood mãi luôn đi .Góp ý zậy mà k thank 1 cái còn bị đâm :D

Cái ngu nhất của thằng dốt là bảo thủ . Cứ đi theo con đường nood vậy muôn đời không lớn đc đâu. Khi lập trình phải hướng ra thật nhiều giả thuyết . Và check của nó . Bây giờ là túi máu thôi ví dụ là túi tiền đồng hay túi gì có giá trị xem nó sẵn sàng log out để rs biến tạm ngay và luôn nhé :((

havu89
05-01-17, 10:48 PM
hài hứoc vãi....................

bthhhz1
05-01-17, 11:07 PM
hài hứoc vãi....................

Nhân vật bí ẩn đã xh =))=))=))=))=))

nhaodzo
05-01-17, 11:10 PM
if (GetGameTime() - GetTask(task bao nhiêu thì ghi vào đây) >= 60) then

SetTask(Task bằng với task bên trên,GetGameTime())

newlife90
27-03-17, 06:33 AM

Thằng điếm thúi bày đặt mở miệng thanh cao. Tao khin.

bthhhz1
14-06-17, 12:07 AM

cái nầy trên clb hình như đã có người hỏi.
thớt tìm thử xem...

bthhhz1
14-06-17, 11:21 AM

à đây. có thanh niên HungDevJX đã lập 3 topic hỏi vấn đề này
thớt đọc xem có vọc được gì không

PS: LẦN sau tìm kiếm trước khi hỏi
và trước khi tìm kiếm thì động não trước đã xem có giải quyết được không
Làm tuần tự theo các bước đó thì trình code mới lên được

bthhhz1
15-06-17, 07:06 AM
Em muốn làm 1 cái túi múa tân thủ để cho mem mở ra máu. nhưng em muốn 10 phút mới mở được 1 lần thì làm ntn ạ. Tks mấy a cmt trước nha:)

đọc đi đọc lại mà vẫn chả hiểu title thằng thớt nó đang xin cái gì.
có thím nào biết "túi múa" nó là cái gì không
Nói nó đến thế mà nó vẫn còn ib. cạn lời với thanh niên này