PDA

View Full Version : Share Install SV bài bạc google_

vlinkssd
10-12-16, 04:52 PM
Các bạn làm theo và chơi nhé.
không hay đừng nói lời cay đắng.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thienvk
11-12-16, 06:42 PM
Các bạn làm theo và chơi nhé.
không hay đừng nói lời cay đắng.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tiếc là không có file apk, bản này chắc là Việt hóa đc hết đấy

phungbaphu
11-12-16, 07:35 PM
thế này vào zing chơi hay hơn chứ. ở đây game thủ thì ít. chích thủ thì nhiều không hiểu ý định của chủ topic có liên quan với tiêu đề hay không

vlinkssd
11-12-16, 09:59 PM
thế này vào zing chơi hay hơn chứ. ở đây game thủ thì ít. chích thủ thì nhiều không hiểu ý định của chủ topic có liên quan với tiêu đề hay không

chả hiểu bạn hiểu theo ý gì cái này là chia sẻ cho mọi người cách cài đặt để chạy thôi chơi giải trí offline ai muốn online thì online.

KangGary
12-12-16, 10:13 AM

Cái vụ link mà gg nó cảnh báo ấy mà :):):):)

vlinkssd
12-12-16, 12:40 PM
Cái vụ link mà gg nó cảnh báo ấy mà :):):):)

Vẫn lăn tăn mấy cái vụ đó hả.
Mình chắc chắn những người trên clbgame này đã từng bị với tên miền của các bạn.
Sống với china là sống chung với các loại mã độc .

Bị nằm trong danh sách blacklist của google

anhemtb113
12-12-16, 02:48 PM
Vẫn lăn tăn mấy cái vụ đó hả.
Mình chắc chắn những người trên clbgame này đã từng bị với tên miền của các bạn.
Sống với china là sống chung với các loại mã độc .

Bị nằm trong danh sách blacklist của google

con này chơi được trên ios kh bạn ??? :-t:-t:-t:-t

vlinkssd
12-12-16, 03:57 PM
con này chơi được trên ios kh bạn ??? :-t:-t:-t:-t

IOS Android PC có đủ cả mà bạn còn mỗi trên window phone là ko chơi được

nguyenanhthisd
14-12-16, 01:03 AM
IOS Android PC có đủ cả mà bạn còn mỗi trên window phone là ko chơi được

Bạn hướng dẫn thêm đc không? IP 192.168.1.1 của bạn là lấy từ đâu... và 127.0.0.1 là có phải lấy từ IIS không?

vlinkssd
14-12-16, 03:42 AM
Bạn hướng dẫn thêm đc không? IP 192.168.1.1 của bạn là lấy từ đâu... và 127.0.0.1 là có phải lấy từ IIS không?

192.168.1.1 là IP của máy chủ bạn chạy sv còn 127.0.0.1 là ip localhost .
IIS chạy web máy chủ bạn chạy web là gì thì bạn lấy IP đó thường thì chạy cùng 1 máy chủ nên để là ip máy chủ.

nguyenanhthisd
14-12-16, 12:31 PM
192.168.1.1 là IP của máy chủ bạn chạy sv còn 127.0.0.1 là ip localhost .
IIS chạy web máy chủ bạn chạy web là gì thì bạn lấy IP đó thường thì chạy cùng 1 máy chủ nên để là ip máy chủ.

Bạn có fb ko giúp mình cài với... mà cái bản này là cho web thôi hay android vs ios ko mà ko thấy file .apk , .ipa vậy bạn.
Mình cài trên laptop lấy ip của modern và ip 127.0.0.1 localhost có đc k

vlinkssd
14-12-16, 07:57 PM
Bạn có fb ko giúp mình cài với... mà cái bản này là cho web thôi hay android vs ios ko mà ko thấy file .apk , .ipa vậy bạn.
Mình cài trên laptop lấy ip của modern và ip 127.0.0.1 localhost có đc k

Inbox Facebook của bạn lúc nào rảnh tui cài giùm cho

anfbi98
14-12-16, 08:44 PM
cái file bạn up có cả ipa lẫn apk luôn. hay là chỉ chơi trên pc thôi. có apk thì tốt quá nhỉ

sice1995
15-12-16, 11:57 PM
Cho mình xin lại Client được chứ cái link bạn đưa nó đã bị lổi ko vào tải Client được

google_
16-12-16, 07:06 AM
cái file bạn up có cả ipa lẫn apk luôn. hay là chỉ chơi trên pc thôi. có apk thì tốt quá nhỉ
Đã Cập Nhật Link #1 bên này nhé bạn

nguyenanhthisd
16-12-16, 02:47 PM
Inbox Facebook của bạn lúc nào rảnh tui cài giùm cho

FB : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ông gửi nick cho tui đi để tui nhắn tin cho ông...

anfbi98
16-12-16, 07:01 PM
Đã Cập Nhật Link #1 bên này nhé bạn

thanks b nhiều nhé =P~=P~=P~=P~

nguyenanhthisd
17-12-16, 01:24 AM
thanks b nhiều nhé =P~=P~=P~=P~

Chỉ tui cài với bạn ơi:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s

zacktt
28-12-16, 06:39 PM
bác chủ thớt cho e xin hướng dẫn Việt hóa được không ạ.

Link facebook e là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mong nhận được hồi âm