PDA

View Full Version : [JX] Hướng dẫn cách làm PET mới, Skill mới cho PET, và Check thông tin của PET

bthhhz
06-12-16, 03:36 PM
Trước khi mình đi vào vấn đề. Mình muốn nói cho một vài người biết rằng.
Không phải người ta không biết mà chẳng qua họ không muốn bon chen với xã hội mà thôi. Đừng tỏ vẻ mình là người tài giỏi rồi thách đố người khác làm gì. Chẳng qua là cũng k phải bát cơm hay manh áo gì nên họ không thèm tìm hiểu và làm ra thôi chú nhé !
Còn những người có cái miệng bô bô mà k làm đc gì. Chỉ cào phím để thọc con nít thì tự suy nghĩ lại đi nhé.
Đây cũng k phải hạng vừa, đừng suốt ngày xạo xạo làm gì cho mệt.

Vào nội dung :
1. Xác định Res mới của VN qua file này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Link thutrangss)
Ta tìm đến cột L, và thấy con nào đẹp hay muốn tes Res đó thì copy bỏ lên con nào đứng ở 3 lăng huyện đó mà xem hoặc .... x y z các bạn nếu rảnh
Rồi sau đó thay lên chỗ mấy con PET có trong server, đổi tên PET luôn.
Thế là ta đã có PET mới và xin đính chính lại.
Đéo phải là hàng Fake gì cả. vì nó là hàng kingsoft làm ra. Mình là người dev mình tùy biến vì cũng chỉ có mình biết chứ người chơi game biết cái mẹ gì đâu mà phải gọi là fake
Lưu ý: Từ dòng 2001 trở xuống trên bảng Excel thì Server JxLinux Private hiện tại sẽ không nhận được chính vì thế các bạn chỉ có thể ăn cắp những cái Res từ 2001 trở xuống thay lên những con trên 2001
2. Xác định PET như thế nào .?
+ Đây là hàm gọi 1 con PET khi mơi gia nhập chưa có PET
local partneridex = PARTNER_AddFightPartner(a,b,1,5,5,5,5,5,5)
PARTNER_CallOutCurPartner(1)
Đây là hàm thu hồi PET
PARTNER_CallOutCurPartner(0)
Sau khi có Pet rồi các bạn chỉ cần 1 hàm để gọi nó ra là PARTNER_CallOutCurPartner(1)
Trong đó : a là ID PET được quy định trong settings/partner/feature.txt.(có thể PET mới ở đây) mở lên các bạn sẽ hiểu rõ hơn. b là thuộc tính ngũ hành tương đương 0 1 2 3 4

Tương tự như vậy các bạn dựa trên 2 hàm trên để viết script PET xuất chiến và PET thu hồi .
+ đối với ẩn số a thì thứ tự các con pet hiện tại thứ tự là cái gì quên mất. trong npcs các bạn mở lên coi nha , nhưng ở trong bảng npcs thì từ trên xuống thì tương đương 5 con đó có id từ 5 về 1
3.về skill của PET các bạn vào settings/partner/init_skill.ini . ở đây nó quy định skill của PET theo hệ của PET. tương ứng 0 1 2 3 4 , vì vậy mà con PET loại nào cũng k hề có giá trị trong việc chỉnh này .các bạn mở file lên sẽ thấy mình nói đến đều gì khi có cái ID, Skilll
để đổi skill phù hợp cho PET, cách nhanh nhất bạn mở file skill_requirement.txt lên coi id skill nào đó thay vào là xong

Rồi bây giờ là phần quan trọng mà những thằng ảo tưởng hay thể hiện :
4 check thông số của PET
để check một thông số của PET thì các bạn sẽ Show hiển thị trên script và các hàm như sau
Điều đầu tiên là phải lấy index của PET bằng lệnh
local partnerindex,partnerstate = PARTNER_GetCurPartner()
Sau đó để hiển thị giá trị ra script thì gồm các hàm :
PARTNER_GetName(partnerindex) Tên PET
PARTNER_GetLevel(partnerindex) Đẳng cấp PET
PARTNER_GetSeries(partnerindex) Thuộc tính ngũ hành PET ( để hiển thị ra chữ các bạn tạo biến Return lên nhé )
Còn phần trạng thái PET đã xuất chiến hay thu hồi. các bạn sử dụng 1 task nào đó để có giá trị và tạo biến để return lên chữ

Vẫn 1 câu nói nhắc lại và xin nói thẳng mặt luôn
.
HungDevJx à . Anh đợi mày làm cái skilll của cái bang với côn lôn xong rồi anh nc tiếp vs mày . Và khi nào mày làm xong cái đó thì đủ khả năng nc tiếp vs anh mày nhé đừng ngồi dưới đó mà cào phím xóc xỉa anh làm gì. Mày chưa đủ khả năng để làm điều đó.
cabalo : Đừng tưởng chú giỏi giang hơn ai. Đơn giản chú cũng lấy hàng ra mà làm thôi nên bỏ cái tật thách thức người khác đi. cũng chẳng cần phải ra dáng cao thượng. hay là người nhận giải Noben hòa bình
Sống trên đời núi cao còn có núi cao hơn.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuongvh93
06-12-16, 04:00 PM
Bác cho e hỏi muốn hiện mấy cái icon trong đối thoại làm như nào v bác?

nyD-vEnus
06-12-16, 04:33 PM
Bác cho e hỏi muốn hiện mấy cái icon trong đối thoại làm như nào v bác?

Ngon , inbox share server đang sài chơi off đê
Hihihihi

Learning
06-12-16, 04:39 PM
Ông già này. Lớn rồi toàn chấp con nít

cuongvh93
06-12-16, 04:43 PM
Ngon , inbox share server đang sài chơi off đê
Hihihihi

Là sao bác?...........................................

nyD-vEnus
06-12-16, 04:45 PM
Là sao bác?...........................................

Ý là xin sv bác thớt thôi ấy mà

cabato
06-12-16, 05:04 PM
Úi. Cao thiệt đó. Cúi chổng cả mông lên trời mới dòm thấy đỉnh

<Tự dưng thấy ngứa. Thảo nào!>

Đầu tháng trước còn than: tôi cũng suy nghĩ lâu rồi nhưng k biết làm, chắc chả ai biết đâu
m là gì vậy mà m nghĩ rằng m k làm dc thì clb cũng k ai làm dc
Vừa mới đây còn đi hỏi vuduymanh làm hiển thị res. Đã đi hỏi vẫn còn làm cao, ra vẻ ta đây level trên: làm như thế này, thế hế kia là dc, đúng chứ vuduymanh?
Không phải cách đây 1 tuần có t chỉ điểm ở topic fix dame 5 độc CTC, thì giờ ngồi đấy mà bốc phót

Còn phần trạng thái PET đã xuất chiến hay thu hồi. các bạn sử dụng 1 task nào đó để có giá trị 

Thế này đủ biết là trình cao, núi cao đến đâu rồi:))
Bạn nào k muốn phải thêm cái task trình cao mới biết dc trạng thái pet thì:

local partnerindex, partnerstate = PARTNER_GetCurPartner()
if partnerstate == 1 then
đang xuất chiến
else
thu hồi
end

THẰNG HungDevJX NẾU CÓ VÀO DIỄN ĐÀN CHO TAO GỬI MÀY CON HÀNG + LỜI NHẮN:
CHÚNG MÀY CHOẢNG NHAU, TAO ĐI QUA, MÀY CÓ GỌI TÊN TAO. TAO KHÔNG PHẢI LÀ LOẠI VÔ NHÂN TÍNH, GIẢ ĐIẾC LÀM NGƠ NÊN TAO ĐÃ NHẢY VÀO CAN.
AI NGỜ, CON PHÒ CỦA MÀY LÀ CÁI LOẠI K THỂ GIÁO DỤC, THẦN TIÊN CÒN PHẢI BÓ TAY, HUỐNG CHI LÀ TAO.
THÔI TAO TRẢ LẠI MÀY CỤC ÍT ĐẬP ĐÍT KINGSÓT NÈ

p/s: NHỚ mang theo BÔ

nhjm_jx
06-12-16, 05:27 PM
dạo này cứ mệt mệt thì lại vào clb coi choảng nhau, xả xì trét phết :-*

havu89
06-12-16, 05:35 PM
ôi thôi rồi. Chữ Hồng CLB này =))...........................................Có thím nào chữ hồng vào bênh đi chứ không để bthhhz vậy tội nó, Mai chụp cái facebook show log chát lên cho ae xem nó nói về vấn đề core dump =))

bthhhz
06-12-16, 07:32 PM
bác bthhhz ơi bác vào thư em nhờ chút

tự suy nghĩ mà viết đi cho động não bạn.
Mình k phải người pha chế mì tôm cho bạn. Chỉ cho bạn gói mì thôi

hichay
06-12-16, 07:32 PM
ôi thôi rồi. Chữ Hồng CLB này =))...........................................Có thím nào chữ hồng vào bênh đi chứ không để bthhhz vậy tội nó, Mai chụp cái facebook show log chát lên cho ae xem nó nói về vấn đề core dump =))

rồi thánh nào xuất hiện đây . nhân vật bí ẩn suất hiện

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

JXDev
06-12-16, 08:42 PM
Tận hưởng thành quả đi anh em ơi. :-*

David_Linh_97
06-12-16, 10:54 PM
ai có cho xin cái TK YouTuBe (làm biến đk qá) post cái clip fix skill CTC gì gì đó của thằng bthhhz cái =)) =))
đang làm đồ án mà thấy nó trẻ trâu cũng phải làm cho nó xem!! =)) =)) mệt não vler! lại cộng thêm vài thanh niên chữ hồng vào bênh vực mới vler =)) :o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3 trẻ trâu vler

P/s Già thì có già thật đó! nhưng mà cái mặt già chứ méo phải là nhân cách già dặn =)) Lũ chữ hồng chắc toàn mặt già nên nghĩ mình a cả =))(Chỉ nói thằng ngứa háng vào bênh thằng bthhhz đó thôi! Mấy a cả lo chuyện bao đồng vler =)))

P/s: mượn nich cmt HungDevJx

thailan
07-12-16, 01:05 AM
hajz lớp sau này biết được 1 chút toàn cho mình là thiên tài.

minhduc_aa
07-12-16, 08:43 AM
Trước khi mình đi vào vấn đề. Mình muốn nói cho một vài người biết rằng.
Không phải người ta không biết mà chẳng qua họ không muốn bon chen với xã hội mà thôi. Đừng tỏ vẻ mình là người tài giỏi rồi thách đố người khác làm gì. Chẳng qua là cũng k phải bát cơm hay manh áo gì nên họ không thèm tìm hiểu và làm ra thôi chú nhé !
Còn những người có cái miệng bô bô mà k làm đc gì. Chỉ cào phím để thọc con nít thì tự suy nghĩ lại đi nhé.
Đây cũng k phải hạng vừa, đừng suốt ngày xạo xạo làm gì cho mệt.

Vào nội dung :
1. Xác định Res mới của VN qua file này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Link thutrangss)
Ta tìm đến cột L, và thấy con nào đẹp hay muốn tes Res đó thì copy bỏ lên con nào đứng ở 3 lăng huyện đó mà xem hoặc .... x y z các bạn nếu rảnh
Rồi sau đó thay lên chỗ mấy con PET có trong server, đổi tên PET luôn.
Thế là ta đã có PET mới và xin đính chính lại.
Đéo phải là hàng Fake gì cả. vì nó là hàng kingsoft làm ra. Mình là người dev mình tùy biến vì cũng chỉ có mình biết chứ người chơi game biết cái mẹ gì đâu mà phải gọi là fake
Lưu ý: Từ dòng 2001 trở xuống trên bảng Excel thì Server JxLinux Private hiện tại sẽ không nhận được chính vì thế các bạn chỉ có thể ăn cắp những cái Res từ 2001 trở xuống thay lên những con trên 2001
2. Xác định PET như thế nào .?
+ Đây là hàm gọi 1 con PET khi mơi gia nhập chưa có PET
local partneridex = PARTNER_AddFightPartner(a,b,1,5,5,5,5,5,5)
PARTNER_CallOutCurPartner(1)
Đây là hàm thu hồi PET
PARTNER_CallOutCurPartner(0)
Sau khi có Pet rồi các bạn chỉ cần 1 hàm để gọi nó ra là PARTNER_CallOutCurPartner(1)
Trong đó : a là ID PET được quy định trong settings/partner/feature.txt.(có thể PET mới ở đây) mở lên các bạn sẽ hiểu rõ hơn. b là thuộc tính ngũ hành tương đương 0 1 2 3 4

Tương tự như vậy các bạn dựa trên 2 hàm trên để viết script PET xuất chiến và PET thu hồi .
+ đối với ẩn số a thì thứ tự các con pet hiện tại thứ tự là cái gì quên mất. trong npcs các bạn mở lên coi nha , nhưng ở trong bảng npcs thì từ trên xuống thì tương đương 5 con đó có id từ 5 về 1
3.về skill của PET các bạn vào settings/partner/init_skill.ini . ở đây nó quy định skill của PET theo hệ của PET. tương ứng 0 1 2 3 4 , vì vậy mà con PET loại nào cũng k hề có giá trị trong việc chỉnh này .các bạn mở file lên sẽ thấy mình nói đến đều gì khi có cái ID, Skilll
để đổi skill phù hợp cho PET, cách nhanh nhất bạn mở file skill_requirement.txt lên coi id skill nào đó thay vào là xong

Rồi bây giờ là phần quan trọng mà những thằng ảo tưởng hay thể hiện :
4 check thông số của PET
để check một thông số của PET thì các bạn sẽ Show hiển thị trên script và các hàm như sau
Điều đầu tiên là phải lấy index của PET bằng lệnh
local partnerindex,partnerstate = PARTNER_GetCurPartner()
Sau đó để hiển thị giá trị ra script thì gồm các hàm :
PARTNER_GetName(partnerindex) Tên PET
PARTNER_GetLevel(partnerindex) Đẳng cấp PET
PARTNER_GetSeries(partnerindex) Thuộc tính ngũ hành PET ( để hiển thị ra chữ các bạn tạo biến Return lên nhé )
Còn phần trạng thái PET đã xuất chiến hay thu hồi. các bạn sử dụng 1 task nào đó để có giá trị và tạo biến để return lên chữ

Vẫn 1 câu nói nhắc lại và xin nói thẳng mặt luôn
.
HungDevJx à . Anh đợi mày làm cái skilll của cái bang với côn lôn xong rồi anh nc tiếp vs mày . Và khi nào mày làm xong cái đó thì đủ khả năng nc tiếp vs anh mày nhé đừng ngồi dưới đó mà cào phím xóc xỉa anh làm gì. Mày chưa đủ khả năng để làm điều đó.
cabalo : Đừng tưởng chú giỏi giang hơn ai. Đơn giản chú cũng lấy hàng ra mà làm thôi nên bỏ cái tật thách thức người khác đi. cũng chẳng cần phải ra dáng cao thượng. hay là người nhận giải Noben hòa bình
Sống trên đời núi cao còn có núi cao hơn.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình thử làm đổi skill cho pet nhưng nó vẫn cứ đánh skill mặc định, ví dụ con Thiếu niên Tiếu Sương gì đấy hệ mộc thì nó cứ đánh cục độc phi ra dù mình đã đổi id skill theo skill_requirement.txt, anh em có thể cắt nghĩa cho mình rõ hơn không ạ. Xin cám ơn

cabato
07-12-16, 01:23 PM
Mình thử làm đổi skill cho pet nhưng nó vẫn cứ đánh skill mặc định, ví dụ con Thiếu niên Tiếu Sương gì đấy hệ mộc thì nó cứ đánh cục độc phi ra dù mình đã đổi id skill theo skill_requirement.txt, anh em có thể cắt nghĩa cho mình rõ hơn không ạ. Xin cám ơn

:)):)):))
Khổ. Biết gì đâu mà chỉ với bảo, cắt nghĩa, cắt chữ

để đổi skill phù hợp cho PET, cách nhanh nhất bạn mở file skill_requirement.txt lên coi id skill nào đó thay vào là xong

Hướng dẫn member thấy sao pro vãi, nói như đúng rồi

+ init_skill.ini quy định skill tấn công mặc định của pét. Nó liên quan gì đến cái skill_requirement.txt mà lông ông nọ cắm ... bà kia=))
Bạn minhduc thấy thích skill tấn công nào trong skill.txt thì cứ điền id của nó vô init_skill.txt là dc
yêu cầu cấp độ sd skill phải thống nhất level của pet
+ skill_requirement.txt lông ông nọ cắm bà kia đây
File này khai báo các skill hỗ trợ, skill sau này sẽ học thêm cho pet
nếu bạn cho nó học skill mới mà k khai báo trong này thì cũng vô tác dụng
skill khai báo cũng phải thống nhất cùng loại, bị động thì để là bị động, buff phải để là buff...

Lại thêm lông bà này cắm ... ông kia này

Đéo làm dc thì đừng lớn lối "tao cho mày coi cái gì gọi là không Fake"
Để rồi giờ k làm dc xoắn lưỡi rồi kìa=))
Thay đổi res của pet = cách thay đổi NpcResType trong npcs.txt =)) đau bụng

Mở to mắt, vểnh tai lên nhé:
Muốn thay đổi res của pet các bạn vào file feature.txt
Trong này có khai báo id của npc trong npcs.txt tương ứng với res của npc đó
sẽ có 3 cột id = với res của pet từ cấp 1-59, 60-99 và vĩnh viễn sau này
Còn muốn thay đổi res của pet trong khi đang chơi thì set cho nó hàm thay đổi ngoại hình

Còn cái "ẩn số a" khi add pet nữa, sao mà đau bụng k nhịn dc, chờ vô WC đã=))

Bên topic kia, lúc trưa làm dc thì nói năng dè đặt lắm "bạn tài, bạn giỏi"
Giờ sang đây nhờ có t chỉ điểm + hỏi han (người ta chỉ tận tay rồi vẫn còn hỏi, hỏi vẫn còn ra oai chữ hồng, người ta khinh đéo thèm cmt lại=))) mọc lông, mọc cánh rồi
Sống trên đời núi cao còn có núi cao hơn
K phải núi cao còn có núi cao hơn đâu
Mà cao cầu ắt có cao nhân trị, anh Nhạc Không Quần, thanh niên người lớn à

David_Linh_97
07-12-16, 02:33 PM
Ai có tk youtube cho mình mượn UP Clip Fix Skill CB and côn lôn CTC với :)) :)) cái này khó lắm!! :)) vừa đi trên đường lượm dc nên post lên chứ thực ra làm mình làm k dc =)) ! nên ai cho mượn tk youtobe với :))

Đang làm Đồ án mà nó sủa ở CLB qá cũng phải thức đêm làm cho nó =)) =)) Chổng mông lên cao mà nhìn a bthhhz Pro qá cũng phải ráng pro theo =)) =)) lần này chắc hẳn lại có mấy A chữ hồng PRO tự cho mình là A cả k trẻ trâu vào bênh này bênh nọ =)) rồi làm dc nhìu đó mà sủa! hoặc là ếch ngoài đáy giếng gì gì đó =))

HungDevJx mượn ních!

Learning
07-12-16, 02:41 PM
tài khoản youtube ko tự tạo được à, hay tạo mất tiền mà phải mượn????

David_Linh_97
07-12-16, 02:48 PM
Đang làm đồ án vs kết thúc hp ! nên k có thời gian a Hồng ạ

P/s : Người già dặn nói là phải nghe!!! chứ không lại kéo thêm 1 anh già dặn tuổi đời vào kiêu mình con nít trẻ trâu!.................. Thôi làm đồ án rồi nhậu kiếm ng mượn tk yputobe tối úp

P/s: btthhz chạy đi hỏi vuxduymanh à =)) pro rồi =)) Cách ăn nói nữa, gặp new mem là Ăn nói hùng hổ hổ báo =)) làm báo new mem tưởng pro thiệc tội =)) mới tham gia jx dc 1 năm nên a bthhhhz chỉ bảo nghe nói a 4 5 năm j đấy rồi =))

Learning
07-12-16, 03:00 PM
sinh viên đại học chất phết. cố gắng ra trường làm KTS chất lượng nghen.

cabato
07-12-16, 03:16 PM

Nó share đó, bạn còn hỏi mua gì?
Vì bạn quá ái mộ mình à
Hay lại cờ lâu rơ AntiFan nào đây:))

bil4i3n
07-12-16, 03:18 PM
Toàn bộ các lệnh có liên quan đến Đồng hành!
còn nữa, nhiều lắm... mà không share đâu :))

PARTNER_GetTaskValue
PARTNER_Count
PARTNER_GetCurPartner
PARTNER_GetAptitudes
PARTNER_GetAttribs
PARTNER_GetAttribsInc
PARTNER_GetCharacter
PARTNER_ChangeCharacter
PARTNER_GetResists
PARTNER_GetSkillInfo
PARTNER_GetAllSkill
PARTNER_GetExp
PARTNER_GetLevel
PARTNER_GetSeries
PARTNER_GetName
PARTNER_GetEmotionDegree
PARTNER_GetEssentialFeatureID
PARTNER_GetSettingIdx
PARTNER_AddFightPartner
PARTNER_RemovePartner
PARTNER_SetCurPartner
PARTNER_CallOutCurPartner
PARTNER_SetTaskValue
PARTNER_AddLifeAptitude
PARTNER_AddStrengthAptitude
PARTNER_AddDefenceAptitude
PARTNER_AddSpeedAptitude
PARTNER_AddLuckAptitude
PARTNER_SetAttribs
PARTNER_ReGenAttribsInc
PARTNER_SetResists
PARTNER_AddSkill
PARTNER_RemoveSkill
PARTNER_RemoveAllSkill
PARTNER_SetStandbySkill
PARTNER_AddExp
PARTNER_LevelUp
PARTNER_SetName
PARTNER_SetEmotionDegree
PARTNER_AddEmotionDegree
PARTNER_GetEndure
PARTNER_SetCallOutSwitch
PARTNER_AddState
PARTNER_ChangeFeature
PARTNER_ChangeFeatureOfPeriod
PARTNER_GetGenData
PARTNER_GetBirthday
PARTNER_AddHitTargetRateAptitude

bthhhz
07-12-16, 03:40 PM
Toàn bộ các lệnh có liên quan đến Đồng hành!
còn nữa, nhiều lắm... mà không share đâu :))

PARTNER_GetTaskValue
PARTNER_Count
PARTNER_GetCurPartner
PARTNER_GetAptitudes
PARTNER_GetAttribs
PARTNER_GetAttribsInc
PARTNER_GetCharacter
PARTNER_ChangeCharacter
PARTNER_GetResists
PARTNER_GetSkillInfo
PARTNER_GetAllSkill
PARTNER_GetExp
PARTNER_GetLevel
PARTNER_GetSeries
PARTNER_GetName
PARTNER_GetEmotionDegree
PARTNER_GetEssentialFeatureID
PARTNER_GetSettingIdx
PARTNER_AddFightPartner
PARTNER_RemovePartner
PARTNER_SetCurPartner
PARTNER_CallOutCurPartner
PARTNER_SetTaskValue
PARTNER_AddLifeAptitude
PARTNER_AddStrengthAptitude
PARTNER_AddDefenceAptitude
PARTNER_AddSpeedAptitude
PARTNER_AddLuckAptitude
PARTNER_SetAttribs
PARTNER_ReGenAttribsInc
PARTNER_SetResists
PARTNER_AddSkill
PARTNER_RemoveSkill
PARTNER_RemoveAllSkill
PARTNER_SetStandbySkill
PARTNER_AddExp
PARTNER_LevelUp
PARTNER_SetName
PARTNER_SetEmotionDegree
PARTNER_AddEmotionDegree
PARTNER_GetEndure
PARTNER_SetCallOutSwitch
PARTNER_AddState
PARTNER_ChangeFeature
PARTNER_ChangeFeatureOfPeriod
PARTNER_GetGenData
PARTNER_GetBirthday
PARTNER_AddHitTargetRateAptitude

nhiêu đây hay lắm rồi em.
phát triển ctc thì chắc cũng k cần mấy.phải k em :D

bil4i3n
07-12-16, 04:00 PM
nhiêu đây hay lắm rồi em.
phát triển ctc thì chắc cũng k cần mấy.phải k em :D

Công thành chiến thì lấy mấy cái này làm gì :D
cái nick fb đặt tên ký tự đặt biệt nó khóa mất tiêu nên mới dạo dạo clb, thấy nhiều cái mới quá, share cũng nhiều mà war cũng khủng luôn :))
để ib hỏi ông Đô thử hàng của lão sao nay ngập tràng hết thế này =))

n4poleong
07-12-16, 04:01 PM

Nó share đó, bạn còn hỏi mua gì?
Vì bạn quá ái mộ mình à
Hay lại cờ lâu rơ AntiFan nào đây:))

mình xem chả hiểu nên mới hỏi mua mà vlz

cocozozo
07-12-16, 11:15 PM

HungDevJx 2 chăng. thời buổi này công nghệ lăng sê bê tôi lên đi ông phổ biến thiệt
ADM mà mở lại chức năng reg acc, có lẽ cũng phải làm vài cái chơi chơi

havu89
08-12-16, 10:56 AM
HungDevJx 2 chăng. thời buổi này công nghệ lăng sê bê tôi lên đi ông phổ biến thiệt
ADM mà mở lại chức năng reg acc, có lẽ cũng phải làm vài cái chơi chơi

các bn cần gì nói minh là HungDevJx . minh nói về vấn đề core dump và share log chát của nó và mình thì nó biết là ai mà, hỏi nó đi nghe nó nói về core dump hài hước lắm [-X[-X[-X

bthhhz
08-12-16, 01:27 PM
các bn cần gì nói minh là HungDevJx . minh nói về vấn đề core dump và share log chát của nó và mình thì nó biết là ai mà, hỏi nó đi nghe nó nói về core dump hài hước lắm [-X[-X[-X

Bạn có dám chắc bạn Fix đc lỗi core dump chưa ? Hay bạn chỉ đang ngồi cười nhạo những người mày mò về cái lỗi đó.
Ít nhất tôi vẫn cảm thấy tự hào về những gì bản thân tôi làm được tìm được, không phủ nhận những điều nghĩ sai trái, nhưng từ đó có kinh nghiệm cho điều đúng đắn riêng tôi.
Thì tôi có gì phải nghĩ rằng điều bạn Show là điều xấu hổ với tôi . Thoải mái show lên đi bạn, show để mình nhớ lại đc những chặng đường thức dêm tìm hiểu của mình. để mình càng thấy giá trị mà mình tìm đến cuối cùng thôi :D

David_Linh_97
08-12-16, 02:49 PM
Demo skill !

Hôm qa coi VN đá ! buồn đến tận bh :( :( :( :( xém khóc nữa :(

DuongDaiCaJX
14-12-16, 02:57 PM
Thank you em, cái này mò mãi chưa ra, giờ đọc mới thấy. :D

trungkhuyen
05-07-19, 06:32 PM
Mình thay skill 9x vào Pet đc rồi. Nhưng làm sao cho skill 9x được lv 20 và Pet đánh thêm ra skill 9x khác nữa vậy?