PDA

View Full Version : Xin làm mod Box Webgame

JokerZone
04-12-16, 12:50 PM
Như tiêu đề , hôm nay mạng phép , đăng bài này mong admin xem sét kĩ , nếu được có thể cho mình làm mod không ?
Thứ nhất : hiện tại box webgame , không thấy cái mod online thường xuyên , xem xét bài rác , hoặc bài post sai chỗ , mình thì online thường xuyện sẽ có thể giúp ích được cho việc này
Thứ hai : 1 số member mới còn bỡ ngỡ , không có hướng dẫn kĩ càng , cũng không biết 1 tí gì về dev , nên mình có thể giúp tĩ mĩ cặn kẽ , mọi góch ngách !
Thứ 3 : để đảm bảo việc share soucre cho ae , mình sẽ lập ra một quy chế , và phần này cũng liên quán tới mã nguồn clbgamesvn , mong admin có thể thêm cái pulgins , trên 10 thank có thể xem bài viết , và nội dung link [ thành viên tích cực ] , để bảo mật hơn , một sốc nick clone , sẽ phải đắng đô vụ việc này , để có thể muốn trả thành thành viên tích cực , các member sẽ đi góp ý một số bài viết , giao lưu vào trao đổi để có thể lượt thank , hoặc tăng số lượng bài viết , vì thế nên sẽ duy trì clb lâu dài hơn
Thứ 4 : để tránh bất đồng giữ moder và member , mình sẽ chuyển khai giao lưu hàng tuần cùng ae giữa các mod và member, cũng như lập topic trao đổi 1 số thử , qua tuần khác mình sẽ số topic ấy , đi , những bạn nào nắm rõ kiến thức sẽ khá hơn , và còn 1 số bạn nào chậm hiểu hay lười , thì sẽ phải bỏ công đi mày mò học hỏi tiếp, như vậy cũng có thể cũng cố giữ tình member và mod , cũng như ae trong clb , cùng đoàn kết cùng phát triển như xưa bên Gamezone !

pirate
04-12-16, 12:57 PM
Để được làm mod cần những đóng góp đã có.
Bạn đã có được những đóng góp gì cho box web game. (Hình như 10 bài chất lượng gì đó) theo như mình biết.
Chưa kể phải có những bài viết hỗ trợ trong box thật lớn thì mới đủ yêu cầu set Mod.

thmodz
04-12-16, 01:49 PM
Tôi 2k13 Đã tham gia diễn đàn.. Có Cống Hiến .. Nhưng còn chưa nghĩ đến việc làm xin MOD :))

thinthoi_88
04-12-16, 05:49 PM
không biêt vào năm nào nhưng giúp đỡ ae trong forum nhiệt tình là ok hết :D tôi 2k11

JokerZone
04-12-16, 06:34 PM
Để được làm mod cần những đóng góp đã có.
Bạn đã có được những đóng góp gì cho box web game. (Hình như 10 bài chất lượng gì đó) theo như mình biết.
Chưa kể phải có những bài viết hỗ trợ trong box thật lớn thì mới đủ yêu cầu set Mod.

Vì những phần bạn nói , rất hiểu , mình sẽ cố gắng hơn nữa ! :">