PDA

View Full Version : Em Không Biết Skype này có phải của hoangtu_ech94 không

caogia167
03-12-16, 10:47 PM
Em không biết có phải anh eck thật không hay em nhầm người bị lừa
nếu không phải em xin lỗi nếu phải thì em nói 1 câu ăn không 1 triệu không giàu được đâu
coi như bố thí cho mày đấy đói thì xin anh cho không phải ăn cướp
nếu ai có ý định làm ăn với bạn này hãy suy nghĩ lại bị 1 lần nhớ xuốt đời

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoangtu_eck94
03-12-16, 11:11 PM
có giỏi bạn quay video lại đoạn chat của bạn lên nhé. tưởng pm hỏi thuê sv hóa ra pm để lừa đảo nhau à =)))) hài vl mình cũng chả quan tâm đâu bạn.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mong mod đi qua xóa bài này hoặc cảnh cáo thành viên này giùm mình tội bêu xấu người khác nhé :)

ziziboon
03-12-16, 11:18 PM
Hiện tại em đang dùng sever của bạn ếck, thấy bạn ếck hỗ trợ rât ok . đôi khi bận thì có thể hỗ trợ hơi muộn, nhưng chắc không như chủ thớt nói đâu, có thể nhầm lẫn

Jackieldm
03-12-16, 11:47 PM
Bạn muốn tố cáo người khác thì bạn chụp tất cả đoạn chat, những đoạn liên quan đến tiền nông bạn chuyển khoản cho họ ra sao. Bạn chụp thế thì sao biết được? Hay bạn vu khống người khác? Tôi giao dịch với Eck hơn 1 năm nay 1k còn ko mẻ huống chi vài triệu.

caogia167
04-12-16, 01:14 AM
Bạn muốn tố cáo người khác thì bạn chụp tất cả đoạn chat, những đoạn liên quan đến tiền nông bạn chuyển khoản cho họ ra sao. Bạn chụp thế thì sao biết được? Hay bạn vu khống người khác? Tôi giao dịch với Eck hơn 1 năm nay 1k còn ko mẻ huống chi vài triệu.

nói ra cái ngu của mình thì hay ho gì bạn
nói vậy là hiểu ai làm cứ làm anh bố thí thì không nói nhiều làm gì thằng nào như nào tự hiểu, chưa bị không có nghĩa là không bị đánh chết cái nết nó vẫn vậy
anh nghỉ off clb em ở lại lừa tiếp lấy đức nhé ếck nhái

hoangtu_eck94
04-12-16, 01:16 AM
nói ra cái ngu của mình thì hay ho gì bạn
nói vậy là hiểu ai làm cứ làm anh bố thí thì không nói nhiều làm gì thằng nào như nào tự hiểu, chưa bị không có nghĩa là không bị đánh chết cái nết nó vẫn vậy
anh nghỉ off clb em ở lại lừa tiếp lấy đức nhé ếck nhái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
bạnptsthôngminhvcl.........=))))))))))))))))))) )))))))))))))))

nampinn
04-12-16, 01:24 AM
ohhhhhhhhhhhhhhhhhhh
Cạn lời, hạn hán lời, khô cả cổ họng.
Hết lời để nói..................

YouTobe
04-12-16, 01:24 AM
Người nạp thẻ đi hỏi : nạp được chưa anh ơi ?
Thằng đưa thẻ trả lời : được rồi bạn.
Vãi nhỉ. 8-x

ntquang.info
04-12-16, 01:25 AM
Có gì đó sai sai ở bức hình =))

hoangtu_eck94
04-12-16, 01:27 AM
Có gì đó sai sai ở bức hình =))nó bị nhầm vị trí tí thôi mà =)) nhìn hài vãi :)))

nampinn
04-12-16, 01:33 AM
nó bị nhầm vị trí tí thôi mà =)) nhìn hài vãi :)))

chắc ông eck bỏ MU đi làm nhà Tiên tri được đó.
Nghi án có người hack nick xài PTS.
haaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

wermanhme1990
04-12-16, 01:33 AM
Anh em có lòng tốt nhắc nhở, chủ thớt sửa lại tấm hình nha.
nếu không phải tấm hình bị lỗi thì chắc là thuộc trường hợp này:
A: mày mua dùm tao cái thẻ cào.
B: ok.
B: xxxx xxxxx.
A: thẻ đó nạp ok chứ.
B: check thẻ ok mà, tao nạp báo thành công, mày nạp vào đi.

YouTobe
04-12-16, 01:40 AM
Thông báo thành lập box Tố Giác - Cảnh Báo !

Như các bạn đã biết, hiện nay có vô số cách thức và hình thức lừa đảo khác nhau. Và mọi người thường nghỉ mọi thứ qua mạng thì đều đơn giãn, người lừa đảo hoặc có hành vi xấu không mấy quan tâm đến vấn đề pháp luật vì cho rằng qua mạng thì sẽ không ai biết!

Chính vì thế, tuy không khuyến khích mua bán trao đổi các sản phẩm nói riêng hoặc hình thức giao dịch nói chung nhưng BQT vẫn lập ra box "Tố Giác - Cảnh Báo" này để mọi người những ai đã biết hoặc đã từng bị những hành vi xấu gây ảnh hưởng trực tiếp đến mình thì sẽ post vào box này để mọi người cùng biết.

BQT sẽ không can thiệp giải quyết các vấn đề cá nhân nếu bạn mang lên box này hay mang tính liên đới, liên quan. Khi bài post được post lên phải có hình ảnh cụ thể để tố giác hành xi xấu, và nếu bạn vu khống người khác thì BQT sẽ xử lý theo quy định của diễn đàn về khoản vu khống.

Mong rằng các bạn sẽ sử dụng box này đúng với mục đích, không dùng để bôi nhọ hay vu khống làm ảnh hưởng danh dự, uy tín của người khác.

Thân ái.

Theo thông báo của BQT thì cứ xử lý thôi.

nguyentienthuy
04-12-16, 02:51 AM
Nhìn cái ảnh đầu tiên chú ý cái thời gian là biết pts rồi. ^:)^^:)^ hẳn là thánh ăn vạ đây rồi

balong
04-12-16, 09:11 AM
qua mới thuê lại xong . bt có gì đâu chắc lại bêu xấu nhau :)

KangGary
04-12-16, 09:31 AM
Dạo này Chí Phèo nhiều nhỉ? :):):):)

nampinn
04-12-16, 09:48 AM
Chắc chắn có vấn đề chứ chủ toppic sao lại tự dưng lên đây nói vậy.
còn tấm ảnh thì hỏi chủ Toppic mới biết.
Mình cũng không thicvhs tính kiêu căng cảu Eck mấy, đó là sự thật ^^!

heroviet2301
04-12-16, 10:19 AM
Ếch nó nói chuyện dễ thuơng, hỗ trợ nhiệt tình, nhờ vả tử tế nó cũng giúp nhiệt tình, tuy nhiên dạo này nó có chút việc buồn cá nhân kèm với mấy thánh suốt ngày hỏi mấy cái lặt vặt nên không tránh khỏi streets và trả lời không dễ nghe, đó là đối với người chưa thân quen, đến tôi cũng hay như vậy chứ nói gì người khác :v đó là tính cách và hoàn cảnh của mỗi người gây ra.

Edward_Newgate
04-12-16, 10:56 AM
Tưởng cáo già như nào =)))

kuden10
05-12-16, 08:29 PM
Theo được tiết lộ thông tin . thằng vu khống eck face nó đây :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phungbaphu
05-12-16, 09:05 PM
Chắc chắn có vấn đề chứ chủ toppic sao lại tự dưng lên đây nói vậy.
còn tấm ảnh thì hỏi chủ Toppic mới biết.
Mình cũng không thicvhs tính kiêu căng cảu Eck mấy, đó là sự thật ^^!
phát ngôn được câu này hẵn tự mình nhận là thằng vu không hại người rồi. chạy đâu cho thoát hả cưng. mỗi tội trình còn gà đóng kịch dở tệ. có ạc khác không cần acc nampin nữa à

KangGary
05-12-16, 09:25 PM
Sao nampin bị gạch thế? :D

Thấy cậu này phát ngôn nhiều cái khó chịu thật :D

lequangvu
07-12-16, 11:02 PM
Vụ này là vu khống hoặc nói vui vẻ thì chủ thớt bị lag skype =))

trongkha779
28-12-16, 07:35 PM
Đọc hết từ trang 1 đến trang 3 , cười không ngậm dc mồm , Chủ Topic cho e nhận 1 lạy ^:)^