PDA

View Full Version : [MU] Giúp đỡ về camera 3D cho Main Season 9

hoaitam1990
02-12-16, 11:25 PM
Mình mày mò cũng lâu rồi mà chưa làm được camera 3D cho cái main Season 9 của IGCN.
Ai có thể làm được thì để lại Skyper hoặc Inbox mình nhé.
Mình sẽ trả phí chứ không phải làm free :D

Thanks anh em đã đọc!

hoaitam1990
04-12-16, 08:41 PM
Lên!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !

omasa
05-12-16, 12:43 AM
Lên!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !

Bạn nên suy nghĩ kỹ trước khi mua bên IGCN về làm. Nếu ko tự làm đc Cam3d thì mình nghĩ bạn từ bỏ ý tưởng làm SV Online của IGCN SS9 nhé. Có quá nhiều Bug còn kinh điển hơn cả cái Cam3d mà trong khi đó main pak thì mấy bác tìm Ofset sẽ hộc mặt ra cho coi =))

hoaitam1990
05-12-16, 06:35 AM
Bạn nên suy nghĩ kỹ trước khi mua bên IGCN về làm. Nếu ko tự làm đc Cam3d thì mình nghĩ bạn từ bỏ ý tưởng làm SV Online của IGCN SS9 nhé. Có quá nhiều Bug còn kinh điển hơn cả cái Cam3d mà trong khi đó main pak thì mấy bác tìm Ofset sẽ hộc mặt ra cho coi =))

Mình xài IGCN lâu rồi bạn. Do bạn chưa hiểu cơ chế file làm việc của nó nên kêu là bug thôi chứ mình làm chả thấy bug lớn nào cả.
Mình tìm được Offset của nó rồi đó chứ. Nhưng build dll ra không biết hook vào như thế nào.
Bữa có nhờ ông Domino mà không thấy hồi âm.
Bạn biết ai làm được không giới thiệu mình với.
Thanks nhé.

Domino9990
05-12-16, 07:20 AM
thành thật xin lỗi bạn post dll vs main.exe minh thử lại nhé. công việc nhiêu quá quên bẳng đi

hoaitam1990
05-12-16, 08:25 AM
thành thật xin lỗi bạn post dll vs main.exe minh thử lại nhé. công việc nhiêu quá quên bẳng đi

Trong hộp thư đó cậu. Vào đó xem mình có gửi link tải về mà :(

Domino9990
05-12-16, 10:31 PM
Trong hộp thư đó cậu. Vào đó xem mình có gửi link tải về mà :(
của bạn đây.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
password unrar đã inbox rồi nhé

hoaitam1990
06-12-16, 03:46 AM
của bạn đây.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
password unrar đã inbox rồi nhé

Thanks cậu.
Mình test thì bị bị lỗi Main has Stopped Working rồi cậu. :(

omasa
10-12-16, 06:27 PM
Mình xài IGCN lâu rồi bạn. Do bạn chưa hiểu cơ chế file làm việc của nó nên kêu là bug thôi chứ mình làm chả thấy bug lớn nào cả.
Mình tìm được Offset của nó rồi đó chứ. Nhưng build dll ra không biết hook vào như thế nào.
Bữa có nhờ ông Domino mà không thấy hồi âm.
Bạn biết ai làm được không giới thiệu mình với.
Thanks nhé.

.................................................. .