PDA

View Full Version : [JX] Giúp config dam độc để Ngũ Độc săn boss Sát Thủ như thời CTC

remesouth
28-11-16, 04:48 PM
Hi, anh em có ai biết config dam độc để 5 độc săn boss sát thủ như thời CTC không ạ, rảnh thì chỉ mình với không thì trả phí cũng được :P

Mình cảm ơn trước !

wermanhme1990
28-11-16, 05:06 PM
bạn đưa trang bị về thời CTC sẽ không cần phải config dame 5 độc.

remesouth
28-11-16, 05:31 PM
Có chắc không bạn, mình không hiểu lắm, trang bị thì liên quan gì đến dam :|

wermanhme1990
28-11-16, 06:02 PM
Có chắc không bạn, mình không hiểu lắm, trang bị thì liên quan gì đến dam :|

bạn đã từng chơi 5 độc phiên bản ctc của vng chưa, nếu max dame thì máu giấy, nên 5 độc bá là việc không có. mấy phiên bản sau này toàn đồ sàm cho đại gia, nên 5 độc mới cần fix.

remesouth
28-11-16, 06:08 PM
bạn đã từng chơi 5 độc phiên bản ctc của vng chưa, nếu max dame thì máu giấy, nên 5 độc bá là việc không có. mấy phiên bản sau này toàn đồ sàm cho đại gia, nên 5 độc mới cần fix.

Mình đang nói về lag dam đánh boss sát thủ mà, chứ có bảo pk đâu ^ ^! Bạn nói rõ được không mình chơi từ CTC - Sơn Hà Xã Tắc -... đến lúc nghỉ 5doc 6x săn boss sát thủ vẫn lag dam 100k máu ấy :D

vn_soldier
28-11-16, 07:56 PM
từ phiên bản mà nâng nội công tăng dame cho kỹ năng nội thì người ta giới hạn dame độc rồi bạn à, mà giới hạn trong code luôn chứ không có file khai báo ngoài. chứ nếu mà cứ để như cũ thì tăng max nội công, max sâu chạy theo là đủ chết rồi, ai chơi nổi

nhaodzo
28-11-16, 10:33 PM
trả phí được bao nhiêu? nghe thanh niên bảo trả được phí để fix cái này cơ ah =)) dạo này võ lâm lắm người xa xỉ ghê ta

bthhhz
29-11-16, 07:44 AM
trả phí được bao nhiêu? nghe thanh niên bảo trả được phí để fix cái này cơ ah =)) dạo này võ lâm lắm người xa xỉ ghê ta

Nâng cái thời gian trúng độc từ -200 lên tầm -300 -400 -500 thử xem có sóc dame k :v !! kakakaka

cabato
29-11-16, 12:18 PM
Mở online á?:bz

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thú cưng xuất chiến

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pet VS BossHK

vuduymanh
29-11-16, 12:42 PM
đẹp quá bác làm thế nào mà hiện đc bảng ui của đông hành vậy bác

nhaodzo
29-11-16, 03:01 PM
Nâng cái thời gian trúng độc từ -200 lên tầm -300 -400 -500 thử xem có sóc dame k :v !! kakakaka
nghe quen quen thím nhỉ =)) 30 chả cá

rang_sut
29-11-16, 09:55 PM

Thú cưng xuất chiến

Pet VS BossHK

Pác làm thế nào hay vậy :D.............

hoilamgi45
29-11-16, 10:40 PM
Hi, anh em có ai biết config dam độc để 5 độc săn boss sát thủ như thời CTC không ạ, rảnh thì chỉ mình với không thì trả phí cũng được :P

Mình cảm ơn trước !

Kinh nghiệm nghiện vl từ năm 2006 đến giờ e xin mạn phép phát biểu như sau
5d thời tiền xử và thời hk khác nhau ở cái bùa 5x ( bên cạnh bùa đầu lâu )
Thời xưa nó - kháng độc còn ngày nay nó - kiểu khác bác thử fix chổ này xem e cũng ko chắc chắn vì chưa thử qua

minhduc_aa
29-11-16, 10:51 PM
Kinh nghiệm nghiện vl từ năm 2006 đến giờ e xin mạn phép phát biểu như sau
5d thời tiền xử và thời hk khác nhau ở cái bùa 5x ( bên cạnh bùa đầu lâu )
Thời xưa nó - kháng độc còn ngày nay nó - kiểu khác bác thử fix chổ này xem e cũng ko chắc chắn vì chưa thử qua nó trừ kháng độc dương bạn ạ. Tại toàn kháng dương mà trừ kiểu truyền thống thì ko ăn thua

minhkhanh109
29-11-16, 11:11 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thú cưng xuất chiến

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Pet VS BossHK

Ui đẹp quá, có thể share ko chủ thớt.

cabato
30-11-16, 12:03 AM
Tất cả trong partner cho ai chịu khó mò

vuduymanh
30-11-16, 07:08 AM
Bác cabato có thể cho em xin file slitcha.pak dc ko bác
Để em tự unpach thanks bác

hoilamgi45
30-11-16, 09:45 AM
sever nào mà 5 độc thiên nhẫn ko nổ dame hả 3 :^o:^o:^o:^o:^o

Nói như thằng bại não
.........................

bthhhz1
30-11-16, 11:18 AM
sever nào mà 5 độc thiên nhẫn ko nổ dame hả 3 :^o:^o:^o:^o:^o

Sv của VNG8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}

bthhhz
30-11-16, 03:20 PM
nghe quen quen thím nhỉ =)) 30 chả cá

bác chỉ tôi cái này mà :D hehehe

cabato
05-12-16, 11:20 PM
Ui đẹp quá, có thể share ko chủ thớt.

Cũng đã có bạn từng ib hỏi xin mình cái Ui giống bạn. Mình có cho và người ấy cũng đã share trên diễn đàn rồi mà
Bạn "sếch" xem

minhkhanh109
06-12-16, 12:12 AM
Cũng đã có bạn từng ib hỏi xin mình cái Ui giống bạn. Mình có cho và người ấy cũng đã share trên diễn đàn rồi mà
Bạn "sếch" xem
mình đã lội từng trang mà tìm không ra, bạn còn giữ cho mình xin với, thanks