PDA

View Full Version : HungDevJx Scam nhé, yêu cầu BQT xử lý nghiêm !

remesouth
27-11-16, 12:22 AM
Mod xóa giùm Topic nhé ^ ^!

Làm mất tgian của anh em quá srr !

minhkhanh109
27-11-16, 08:04 AM
Thanh niên Scam tiền web 300k xong tính Scam tiếp 3tr tiền Sever, đề nghĩ BQT xử lý những thành phần Scam kiểu này để anh em Newbie bớt khổ :

Mình có hỏi mua Web của HungDevJx (thằng này còn chưa học xong, nghi nghi là sửu nhi rồi) với số tiền là 300k đây là hình ảnh chuyển khoản và nó cũng đã xác nhận nhận được tiền !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sau khi chuyển tiền xong nó gửi cho mình 1 file bảo là web, rồi mình hỏi hướng dẫn cài hoặc team qua cài nó liên tục bảo mai, hnay mình bận. Mình kiên nhẫn đợi nó, chuyển khoản từ thứ 3 hôm nay à thứ 7 nhưng vẫn chưa cài. Khi mình hỏi 1 số bạn trong Box Jx thì các bạn ấy đều bảo bộ cài thiếu file, thiếu data haizzz...

Mình pm hỏi nó, nó lại câu giờ ý bắt mình mua sever của nó, chuyển khoản tiền sever nó mới cài. Nghĩ 300k không tiếc nhưng mình mất công mất việc. Nay mình report để anh em trong diễn đàn nhất là anh em newbie cảnh giác tránh gặp phải trường hợp như mình ! Mình biết trong diễn đàn vẫn còn rất nhiều anh em pro uy tín, sẵn sàng giúp đỡ newbie nên BQT cần phải loại bỏ những thành phần như thế này đi !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bỏ 300k mua được 1 con người :(

8gamevn
27-11-16, 09:02 AM
Xém mất 1tr5

Ban đầu mình cần mua sv thật bạn ấy bán với giá 3tr hay sao ấy
dàn dần nì nèo mãi với mình bảo cần tiền bớt 2tr5
do mình bận quá k thể gd dc với tk của mình bị lỗi k thể gd tiền dc
ngày nào cũng thấy pm bảo cần tiền gấp và bớt cả sv + web còn 1tr5

do bận thi công quán nét nên k onl dc h lên đây thấy bác dính scam
:(

HungDevJX
27-11-16, 09:12 AM
tạo đồi lừa mày 3tr à!
Lần đầu mày pmmm tao mua Sever rồi m hẹn tao ngày đó lên trả lời!! m cho tao leo cây 1 lần. Lần sau lại hẹn tao lên ! cho leo cây 1 lần nữa.............. Tao xóa spyke mày rồi!! mày lại add tiếp và nói mún mua mày hẹn tao tiếp!! 2 lần nữa và vẫn cho leo cây..............
Newbie đây: ngay cả việc mua VPS win và linux cùng land để cái JX!! mà cũng hỏi từ a đến z..

Và mua web thi mình gửi file rồi! kiêu gửi file tào lao! bạn share lên thử file file CLB thử có ai nói tào lao không!
CLB này sẽ rõ ngay

Sẳn tiện đây 8x rồi thì ăn nói cho đang hoàng! chứ đừng lên muốn nói ai lừa đảo thì nói đâu cậu à! mình k thích sống hơn nữa đời người rồi đó!

Và bây giờ k làm việc vói newbie nêw bia gì cả mất hết cả việc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HungDevJX
27-11-16, 09:18 AM
Xém mất 1tr5

còn thím! biết rõ đầu đuôi câu chuyện sẽ rõ :) đừng nói vậy nhé <3
ở đây ai đã làm ăn với mình thì nói 1 câu cho công bằng đi :!

bthhhz
27-11-16, 09:20 AM
=)) Giờ mới biết sao. Muộn rồi =))
Có một số người dốt như gì mà cứ làm vẻ mình thông minh hơn người.:))
Suốt ngày bơi móc người khác nhưng họ k cần quan tâm.
Quả thực từ trước giờ anh đếch thèm quan tâm ku em liên quan trong vụ này nói cái gì. Nhưng từ nay về sau anh nhắc nhở ku em bớt bớt cái ATSM của cưng đi nhé :))

Bạn này là 1 trong những bài học cho các bạn còn lại khi nghe lời ngon ngọt của những thằng ATSM :))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Xém mất 1tr5

Server Share. Lụm nhặt đầu gà đít vịt bán 3tr =))
Web sida bán 1tr5 cơ á :))
=)) Nghe buồn cười quá buồn cười :))

bỏ 300k mua được 1 con người :(

Minh khánh là Lão Chuột đúng k nhỉ ?
Không biết có nhầm k

havu89
27-11-16, 09:32 AM
mình ăn với ông này cũng dc mà giúp đỡ cũng nhiệt tình! sever chuẩn mà! web cũng chạy bth! sever+web chại bth có gì đâu

nghichtu91
27-11-16, 09:34 AM
=)) .................................................. .................

HungDevJX
27-11-16, 09:37 AM
--Cuộc sống này hài hước thật! đâu ai ngờ bị thằng 8x nó chơi 1 vố nay tạo điệu kiện cho mấy thằng óc tôm chữ hồng CLB canh me bao lâu nay nhào vô để cắn. Cầm chữ Hồng mà cái não thì ngu! lấy danh tiếng của biladen đi bán Sever. cầm web đồi bán 3tr mới hài hước. Hôm nay đưa lên #1 hết! mai mốt share hàng thương mai thuong mai + web để onl ra cho ae! sẽ rõ mình có lừa không!
Riêng thằng chữ hồng hôm nay toi mốc ra hết các bài về mày.

P.s: (bthh............)

bthhhz
27-11-16, 09:44 AM
1. Chưa từng bán Server Bil4i3n. Đó là em của tao. Và nó vẫn biết tao có bán hay k :))
2. Web đàng hoàng anti đảm bảo 100% - thiết kế theo ý thích :)) Không phải như mấy thứ web mua sẵn r đi bán =))

Còn lại những việc khác k quan tâm.
Vì đơn giản cũng k cần nhọc tâm chi những câu chửi bới của những thằng k cùng đẳng cấp

HungDevJX
27-11-16, 09:49 AM
1. Chưa từng bán Server Bil4i3n. Đó là em của tao. Và nó vẫn biết tao có bán hay k :))
2. Web đàng hoàng anti đảm bảo 100% - thiết kế theo ý thích :)) Không phải như mấy thứ web mua sẵn r đi bán =))

Còn lại những việc khác k quan tâm.
Vì đơn giản cũng k cần nhọc tâm chi những câu chửi bới của những thằng k cùng đẳng cấp

chưa từng bán! những đã từng mang danh biladen với hoainiemvolam để đi buôn bán!. Còn đồi bán web 3tr hẹn giao dịch mới gê

--biladen em mày thì giỏi thật đó! mà em gì ở đây...nhận bà con ngon vậy...................

bthhhz
27-11-16, 09:51 AM
Ai sẽ là người hỏi.

Và ai sẽ là người cống hiến nhiều hơn cho CLBGAMESVN này =]]z

Tới đây thôi được rồi. Người khôn ngoan sẽ tự nhận thức đc

HungDevJX
27-11-16, 09:57 AM
m nghĩ m post cái đó lên là hay à!! Vào bài viết mà post lun! thử tao hỏi gì vấn đề gì! và những cái gì!!
tìm ng làm jx! Lấy link souce brother win.core dump! những vấn đề đó nên câm để ngu người à!

- Tao đây không thích thằng giả nai! lập ních clone để theo cắn ng ta đâu con chó à! tiểu nhân lắm!
- Cứ tưởng ta đây giỏi! mà có biết con mẹ gì đâu!

thanh99
27-11-16, 10:21 AM

sáng này lên clb thấy bị bốc phốt rồi.

hichay
27-11-16, 10:23 AM
Thấy các bác chiến tranh quá . chắc share server 3tr + bộ web của bác hungdevjx bán quá . thấy ae hỏi mua miếc

havu89
27-11-16, 10:44 AM
Làm ăn trúng phải thanh niên rồi tội cho thanh niên bán web 300k làm cái web cho hắn đi chứ 300k mà vler qá mà thanh niên 8x rồi ăn nói thì giữ lời cho ng ta leo cây thì đúng là như thé rồi post cái gì nữa đọc mà k nhặt dc mồm

trongkha779
27-11-16, 12:45 PM
Hôm trước mình cũng hên là chưa GD với bác HungDevJx cái server 3tr vì còn hơi nghi ngại !
Ai ngờ lại bị tố cáo rồi !!! Mô phật !!! X_XX_X

Thấy các bác chiến tranh quá . chắc share server 3tr + bộ web của bác hungdevjx bán quá . thấy ae hỏi mua miếc

Bác Hichay giờ sao rồi ! nhớ trước có nhờ Bác gọi điện dùm để kêu ông anh về !
Không biết bác còn nhớ ko nữa !!!

hichay
27-11-16, 01:06 PM
Hôm trước mình cũng hên là chưa GD với bác HungDevJx cái server 3tr vì còn hơi nghi ngại !

Hok nhớ rõ bạn ơi .

Giờ mình chuyển qua chơi mmo rồi hok có làm game gì nữa hết

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

kennyhoang
27-11-16, 01:10 PM
Ai sẽ là người hỏi.

Và ai sẽ là người cống hiến nhiều hơn cho CLBGAMESVN này =]]z

Tới đây thôi được rồi. Người khôn ngoan sẽ tự nhận thức đc

Đẳng cấp nó hơn nhau cái cống Hiến chỉ không phải đến từ những cải hỏi đáp chắp vá rồi share cho mỳ ăn liền. Tôi thich những người share cách câu được con cá . Chứ cái mẹ gì cũng hỏi đéo chịu tìm hiểu . Cộng đồng ai cũng vậy thì ai là người trả lời. thanks bro 1 phiếu hay đọc tut của pro mà chưa thanks cái nào

291 Times in 162 Posts trung bình hơn 1 like 1 bài
335 Times in 79 Posts trung bình 1 bài viết 5 like
Học hỏi HungDevJX quá

HungDevJX
27-11-16, 02:02 PM

Hài pmm mình mua SV jx. Mình kiêu Bán sv của ong tranminhdo đó xong kiêu oke!!

Tét SV xong kiêu sv này giống 100% tranminhdo qá nên k mua!(nghe hài hước không)

Bây giờ lên đây nói mình này nọ !! CLB này hài thiệt !

Thôi chấm hết! mình gà mờ!! lừa đảo đó.............................................. ...

Còn ai nữa hùa vào lun 1 lượt! ai mà xem SV mình đó! rồi ! mà k mua á rồi kiêu lừa đảo lun nhào vô lun

Tí share hết !

hxhhxhz
27-11-16, 02:25 PM
mỗi người 1 ý mỗi người 1 kiểu ai cũng cho rằng mình đúng nhưng mà cái đúng nhất thỳ tự bản thân của mình bjt .. k ai có thể moi móc từng cái lòng từng cái tim cái ruột ra mà tìm chỗ đúng sai

SỐNG LÀM SAO ĐỪNG HỔ THẸN VỚI CÁI CỰC KHỔ BỐ MẸ SINH MÌNH RA 9 THÁNG 10 NGÀY ..

bthhhz1
27-11-16, 05:01 PM
Cảnh báo nhiều rồi mà
tiền mất tật mang

Clb có kầy giả người
=))

remesouth
27-11-16, 06:36 PM
Hài pmm mình mua SV jx. Mình kiêu Bán sv của ong tranminhdo đó xong kiêu oke!!

Tét SV xong kiêu sv này giống 100% tranminhdo qá nên k mua!(nghe hài hước không)

Bây giờ lên đây nói mình này nọ !! CLB này hài thiệt !

Thôi chấm hết! mình gà mờ!! lừa đảo đó.............................................. ...

Còn ai nữa hùa vào lun 1 lượt! ai mà xem SV mình đó! rồi ! mà k mua á rồi kiêu lừa đảo lun nhào vô lun

Tí share hết !

Cái gì ra cái đấy nhé, web là web sever là sever, chuyển tiền rồi ko làm thì là Scam, đến cái web 300k mày còn lừa thì cái Sever chuyển xong 3tr mày lại bảo bận chưa cài được à, chắc nhiều khách quá nên không chăm sóc !

Còn cái Sever của mày chưa online bao giờ, hỏi test ko có sever mà test ai dám tin. Chắc hàng tự sướng offline 1 mình, mày nghĩ tiền thiên hạ mày lấy lúc nào cũng được à thằng trẻ trâu ! Share thì cũng kệ mẹ mày, chắc gì ai thèm dùng vì đã online đâu mà biết có lỗi hay bug gì, chưa kể còn bị Google cho vào diện chứa virut, báo đỏ. Vào game được 5s đơ máy thì online cái gì, dev thì ngu mà ảo tưởng bày đặt làm cao. Sever mày ngon ngta tự tìm đến chứ không như mày đi PR mỏi mồm éo ai mua !

300k web t chuyển rồi mày làm thì chứng tỏ uy tín của mày còn không làm là Scam ko ai vu khống mày cả .

Tính Scam 3 tr nữa à quên con mẹ mày đi, cho mày 300k về mua hương mà thắp cho ... mà thôi không nên tốn tgian với thể loại này !

killer20099
27-11-16, 08:09 PM
nói tóm lại close topic giùm cái, mua bán làm chi ba cái rác người ta vất đầy ra đường rồi than thở. mấy bạn nếu đam mê chịu khó lên clb download sv share về mà nghịch chứ mua làm gì cho tiền mất tật mang. Hàng ngon ok ko bug thì người ta kinh doanh hay hơn bán mấy đồng bạc lẻ cho mấy bạn để làm gì cứ thế mà suy nghĩ nha

HungDevJX
27-11-16, 09:16 PM
Cái gì ra cái đấy nhé, web là web sever là sever, chuyển tiền rồi ko làm thì là Scam, đến cái web 300k mày còn lừa thì cái Sever chuyển xong 3tr mày lại bảo bận chưa cài được à, chắc nhiều khách quá nên không chăm sóc !

Còn cái Sever của mày chưa online bao giờ, hỏi test ko có sever mà test ai dám tin. Chắc hàng tự sướng offline 1 mình, mày nghĩ tiền thiên hạ mày lấy lúc nào cũng được à thằng trẻ trâu ! Share thì cũng kệ mẹ mày, chắc gì ai thèm dùng vì đã online đâu mà biết có lỗi hay bug gì, chưa kể còn bị Google cho vào diện chứa virut, báo đỏ. Vào game được 5s đơ máy thì online cái gì, dev thì ngu mà ảo tưởng bày đặt làm cao. Sever mày ngon ngta tự tìm đến chứ không như mày đi PR mỏi mồm éo ai mua !

300k web t chuyển rồi mày làm thì chứng tỏ uy tín của mày còn không làm là Scam ko ai vu khống mày cả .

Tính Scam 3 tr nữa à quên con mẹ mày đi, cho mày 300k về mua hương mà thắp cho ... mà thôi không nên tốn tgian với thể loại này !

Cai này là cmt cuối dành mày thằng 8x rác rưỡi! thằng 8x trẻ trâu não con bò!! mày shae hết log chat của tao vs mày lên đây! cho ae đọc! Có loại như mày cũng đéo share đâu con chó ngu à!! Mày khôn lắn con con chó Đến cái mang landcủa 2 vps win và linux mà m cũng đếch biết là gì thì đừng nch với bố mày ! bố mày làm ăn vs mày thằng trẻ trâu nên chấp nhận! Cút và câm

M thì khôn qá nên nói người ta ngu!

Tao đã tiết vì chấp nhận Adđ spyke mày lần 2 đấy con chó! 1 lần đã biết mày xạo lol! đã xóa!! rồi mày add lại thật nực cười!! Chắc là do định mệnh

bthhhz
27-11-16, 09:31 PM
nói tóm lại close topic giùm cái, mua bán làm chi ba cái rác người ta vất đầy ra đường rồi than thở. mấy bạn nếu đam mê chịu khó lên clb download sv share về mà nghịch chứ mua làm gì cho tiền mất tật mang. Hàng ngon ok ko bug thì người ta kinh doanh hay hơn bán mấy đồng bạc lẻ cho mấy bạn để làm gì cứ thế mà suy nghĩ nha

Anh Quang Thái dạo này k dùng facebook nữa hả anh. Em không thấy fb anh nữa

tagtag15
27-11-16, 11:36 PM

minhkhanh109
28-11-16, 09:46 AM
thằng này danh dự chỉ 20k thôi, cẩn thận với con cờ hó này nha anh em.

bthhhz
28-11-16, 10:23 AM

Đạt Kotex =]]z :)) khét tiếng trước giờ mà :))

KangGary
28-11-16, 10:39 AM
Volamtinhkiem của ai thế mấy thím?

tagtag15
28-11-16, 10:50 AM

con chó này đâu ra cấn hoài thế , dm mày thích xg bố :-h

thanh99
28-11-16, 02:26 PM
con chó này đâu ra cấn hoài thế , dm mày thích xg bố :-h

lâu quá k gặp bác :)

nhờ bác đưa vào con đường tội lổi, bán cái sever xịn vcl ra bug từ đầu tới đít .mà giờ có nhiêu đây : Tìm thấy: 722giao dịch, với tổng số tiền 84,466,750 VNĐ thỏa mãn điều kiện tìm kiếm

đợi bác onl mãi để cám ơn :))

tagtag15
28-11-16, 02:34 PM
lâu quá k gặp bác :)

nhờ bác đưa vào con đường tội lổi, bán cái sever xịn vcl ra bug từ đầu tới đít .mà giờ có nhiêu đây : Tìm thấy: 722giao dịch, với tổng số tiền 84,466,750 VNĐ thỏa mãn điều kiện tìm kiếm

đợi bác onl mãi để cám ơn :))

Tổng số tiền từ kết quả : 274.395.000,00 ₫

thanh99
28-11-16, 02:40 PM

PHẢI XÁC NHẬN 1 CÂU LÀ AI BƯỚC VÀO CLB CỦNG PHẢI TỐN 1 ÍT PHÍ NGU :( ( một số thôi nên ae đừng chém mình )

mới nhận ra đc ai tốt ai xấu :v

lừa đc newbe nào nửa hả mà sao lắm tiền thế :)

tagtag15
28-11-16, 02:45 PM
PHẢI XÁC NHẬN 1 CÂU LÀ AI BƯỚC VÀO CLB CỦNG PHẢI TỐN 1 ÍT PHÍ NGU :( ( một số thôi nên ae đừng chém mình )

mới nhận ra đc ai tốt ai xấu :v

lừa đc newbe nào nửa hả mà sao lắm tiền thế :)

lừa được ông già mày nè :D ....

thanh99
28-11-16, 02:48 PM
lừa được ông già mày nè :D ....

lừa ai củng đc nhưng nhớ để phước cho con cháu với nha :v

tội tụi nó sau này phải ăn muối hột dùm mày nha đạt :v

tagtag15
28-11-16, 03:03 PM
lừa ai củng đc nhưng nhớ để phước cho con cháu với nha :v

tội tụi nó sau này phải ăn muối hột dùm mày nha đạt :v

lo ông già mày đi cháu ngoan :D............

thanh99
28-11-16, 04:47 PM

tagtag15 chuyên lừa đảo nha pà con :))

lzlsky301
28-11-16, 05:58 PM

Nghề ông truyền cha nối rồi con làm theo mà sợ gì ăn muối hột ha Đạt ha :)):)):)):)):)):))

Ráng lừa nhiều vào nha :-*

killer20099
28-11-16, 07:43 PM
Anh Quang Thái dạo này k dùng facebook nữa hả anh. Em không thấy fb anh nữa

vẫn dùng face đều đều :D tại dạo này chơi off Hitman Absolution đang nghiện:):):):)

remesouth
28-11-16, 09:30 PM
Hiện tại hai bên đã xử lý xong mong Mod xóa topic này giùm với ^ ^!

Sorry vì đã làm mất chút thời gian quý báu của anh em :)

kuden10
29-11-16, 12:31 PM
Hiện tại hai bên đã xử lý xong mong Mod xóa topic này giùm với ^ ^!

Sorry vì đã làm mất chút thời gian quý báu của anh em :)

cabato
30-11-16, 12:07 AM
Ui. Trò này zui :)):)):)):)):)):)):))