PDA

View Full Version : [MU] Xin HD fix lỗi Main Stopped Workig

nampinn
26-11-16, 11:21 PM
Như tiêu đề, mong các bác giúp em với.
Em đang dùng Scoure của Hoàn share ạ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nampinn
27-11-16, 09:16 PM
thử đổi sang win xp, win10, wwin 8 xem chạy được không ?
rồi thì sẽ rõ vấn đề

Win XP thì tuyệt đối không chạy được, win 7 thì máy chạy dc máy thì không, win 10 cũng vậy.
Không biết ntn nữa, mong các bác giúp đỡ.

kenthd
27-11-16, 10:09 PM
Win XP thì tuyệt đối không chạy được, win 7 thì máy chạy dc máy thì không, win 10 cũng vậy.
Không biết ntn nữa, mong các bác giúp đỡ.
đơn giản là client thiếu file cần thiết để main hoạt động thôi mà :)) nhét vào client khác đầy đủ file hơn coi

Hackerviet
27-11-16, 11:19 PM
đơn giản là client thiếu file cần thiết để main hoạt động thôi mà :)) nhét vào client khác đầy đủ file hơn coi

ko biết thì nhịn đi nói ít thôi ,như thánh phán

votan9111
27-11-16, 11:37 PM
Chạy lại toàn bộ .net xem. có cái AIO gì gì ấy. Không biết có hiệu quả không. :(

nampinn
28-11-16, 09:10 AM
Chạy lại toàn bộ .net xem. có cái AIO gì gì ấy. Không biết có hiệu quả không. :(

Máy mình cài full hết netfamwork hết các kiểu rồi àm không được.
Mình nghĩ là lỗi do scoure nhưng không biết cách fix, mong sự giúp đỡ của các bác pro ạ.

Hackerviet
28-11-16, 10:28 AM
Máy mình cài full hết netfamwork hết các kiểu rồi àm không được.
Mình nghĩ là lỗi do scoure nhưng không biết cách fix, mong sự giúp đỡ của các bác pro ạ.

Đệ anh van mà kg biết làm mấy cái này à, xem log nó báo lỗi gì sửa dần kg sửa dc thì qua ragezone lấy soure chay ok về biến tấu làm cái này trước cũng ngấu của mình nửa ngày

nampinn
28-11-16, 03:22 PM
Đệ anh van mà kg biết làm mấy cái này à, xem log nó báo lỗi gì sửa dần kg sửa dc thì qua ragezone lấy soure chay ok về biến tấu làm cái này trước cũng ngấu của mình nửa ngày

Ông không dạy mình Scoure ^^.
Chỉ HD linh tinh các thứu khác, ngoại trừ Scoure. ^^! mà giờ ông mất tích đâu rồi ý.
Cậu Fix được thì giúp mình với.

kenthd
28-11-16, 06:33 PM
ko biết thì nhịn đi nói ít thôi ,như thánh phán
ủ ôi... chế cơ á... có cần xin cái hẹn k bạn trẻ :))