PDA

View Full Version : [JX] Xin cao nhân chỉ hàm Add Exp cộng dồn vào Item !

prtear2721995
26-11-16, 02:21 PM
Như tiêu đề em muốn xin hàm addexp vào item khi mình đang 99% ăn event xong lên cấp và + thêm exp còn dư vào cấp tiếp theo ạ. Giống như nhiệm vụ Vận Tiêu vậy ạ !

hoilamgi45
26-11-16, 02:34 PM
Như tiêu đề em muốn xin hàm addexp vào item khi mình đang 99% ăn event xong lên cấp và + thêm exp còn dư vào cấp tiếp theo ạ. Giống như nhiệm vụ Vận Tiêu vậy ạ !

Bạn hỏi nhìu cái rồi đúc kết thành 1 sv để onl thì bạn mua chai nước khoáng bỏ ngoài ruộng khi nào con chim nó ỉa vào lọt vô trong chai nước khoáng khi đó có người trả lời :))

wermanhme1990
26-11-16, 03:25 PM
vd:
biến a lưu exp nhận được khi ăn event.
b= kinh ngiệm cấp độ - kinh nghiệm nhân vật đang có.
c=a-b

mình gà nên chỉ có vậy, ai thấy sai bỏ qua nha.

minhkhanh109
26-11-16, 05:22 PM
Bạn hỏi nhìu cái rồi đúc kết thành 1 sv để onl thì bạn mua chai nước khoáng bỏ ngoài ruộng khi nào con chim nó ỉa vào lọt vô trong chai nước khoáng khi đó có người trả lời :))
nền jx pri đi xuống hay không thì do mấy thành phần này, ước sao như anh em, như bác NAM, bác ĐỨC, bác CƯỜNG thì tốt biết bao,còn cái loại này hôm trước ib nhờ người ta giúp đỡ hôm sau lại trở mặt.

hoilamgi45
26-11-16, 05:42 PM
nền jx pri đi xuống hay không thì do mấy thành phần này, ước sao như anh em, như bác NAM, bác ĐỨC, bác CƯỜNG thì tốt biết bao,còn cái loại này hôm trước ib nhờ người ta giúp đỡ hôm sau lại trở mặt.
Trở mặt vs ai bác nói rõ e xem và trở mặt là ntn giải thích rõ ràng
....................

bthhhz1
26-11-16, 07:48 PM
Giống vô ơn bạc nghĩa, trở mặt trắng trợn, cặn bã của clb và xh

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>