PDA

View Full Version : [JX] Giúp mình vấn đề về mặt nạ

khanhhello9091
25-11-16, 09:16 PM
Tình hình mình đang chơi 1 bản jx do ông bạn share..nhưng do hiểu lầm ít vấn đề nên mình k tiện để hỏi bạn đó.!
Mình mang vài mặt nạ tăng cấp..nhưng mặt nạ từ cấp 2 trở lên thì bị crash game..k hiểu lí do..cứ mang mặt nạ ( không phải mặt nạ boss) thì bị crash game ,có khi mang vào được xong thoát ra vào lại là acc đó bị crash game..
Có lẽ nào do patch k ạ.cám ơn

minhduc_aa
26-11-16, 01:36 AM
Tình hình mình đang chơi 1 bản jx do ông bạn share..nhưng do hiểu lầm ít vấn đề nên mình k tiện để hỏi bạn đó.!
Mình mang vài mặt nạ tăng cấp..nhưng mặt nạ từ cấp 2 trở lên thì bị crash game..k hiểu lí do..cứ mang mặt nạ ( không phải mặt nạ boss) thì bị crash game ,có khi mang vào được xong thoát ra vào lại là acc đó bị crash game..
Có lẽ nào do patch k ạ.cám ơn
Do mặt nạ đó add sai skill ví dụ nhé, skill.txt quy định skill võ đang mà mặt nạ lại + skill đó cho hệ mộc chẳng hạn. Hoặc bạn chưa đồng bộ giữa mấy file equip từ item roòi 000, 001, 002, 003, 004, trong gateway và server1, rồi client. Khiến cho tính chất thì 004 có nhưng file khác ko đồng bộ chẳng hạn. Nên nó hiểu bạn nhận món đó là lỗi. Gây ra core dump ở client. Rê chuột vô là dis. Xem lại mấy món đó nhé. Chép cái file goldequip.txt ko bị dis và làm lại