PDA

View Full Version : HOT! Share Client 8.3 Edited - Bản Base (MAL)

gonegone1998
25-11-16, 05:34 PM
Trong post này mình sẽ hướng dẫn mọi người cách setup bản Audition Offline 8.3
[1]Download Client: (Gồm 11 part, mỗi part 500mb)
-Mọi người download client 1 trong các link sau:
GOOGLE DRIVE: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
FSHARE: (Đang update)
Nó hiện báo lỗi thiếu Disk 12, mọi người tắt đi, chép file này vào client nha, tại nén gấp quá nên nó lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
[2]Download Server:
-Mọi người download server 1 trong các link sau:
GOOGLE DRIVE: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
FSHARE: (Đang update)
[3]Hướng dẫn cài đặt:
-Các bạn download client xong, đặt chung vào 1 thư mục
-Tiến hành chạy Setup.exe để cài đặt
-Khi cài đặt, nó sẽ hỏi pass cài, pass cài là câu trả lời câu hỏi :"Hãy ghi đầy đủ tên miền của CLBGAMESVN?"
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-Vui lòng không ghi pass dưới comment

-Sau khi cài client xong, các bạn giải nén server vào Ổ ĐĨA D (Bắt buộc phải ổ D nha)
-Vào trong PHPNow, chạy PnCp, bấm 20 rồi Enter

-Sau đó vào Audition Server chạy StartUp.exe đợi nó load server
-Sau khi load server xong, nó hiện 1 cửa sổ nhỏ, bấm vào ô đầu tiên

-Sau khi chạy xong như vậy, vào client game, chạy µÇ½Æ÷.exe, chọn ô bên phải dưới cùng, là vào game hoy
-Có thắc mắc gì cứ comment dưới post nha

MỘT SỐ HÌNH SAU KHI CHẠY SERVER:
TUYỂN NGƯỜI LÀM NHẠC VỚI BEATUP ĐÊ

sevenjunior9x
25-11-16, 05:50 PM
cám ơn bác. hóng quá lâu rùi =P~=P~

quangphong0904
25-11-16, 06:28 PM
đang giải nén và báo thiếu file disk12.acv. trong thư mục link gg k có làm sao giải nén vậy , hi vọng có những bản fix lổi và update ngon, thank cho tinh thần của chủ top

gonegone1998
25-11-16, 06:35 PM
cám ơn bác. hóng quá lâu rùi =P~=P~
Hy vong box đông vui như xưa thôi :))

đang giải nén và báo thiếu file disk12.acv. trong thư mục link gg k có làm sao giải nén vậy , hi vọng có những bản fix lổi và update ngon, thank cho tinh thần của chủ top

Tui nén có 11 file thôi mà ta. Setup.exe với disk 2 tới 11

quangphong0904
25-11-16, 06:36 PM
Hy vong box đông vui như xưa thôi :))

Tui nén có 11 file thôi mà ta. Setup.exe với disk 2 tới 11
Nó báo thiếu file, ông test thử đi, tui tưởng tui down thiếu, chứ có đâu

gonegone1998
25-11-16, 06:41 PM

Tui đang check lại. Đợi xí nha

gonegone1998
25-11-16, 06:51 PM

Hihi fix dòi nè, ông cứ bấm hủy khi nó báo thiếu disk 12 nha, rồi chép file này vào client là ok

amocthong1
25-11-16, 07:01 PM
win 10 chơi đc k các bạn :-s:-s:-s:-s

gonegone1998
25-11-16, 07:14 PM
win 10 chơi đc k các bạn :-s:-s:-s:-s

Tui chả biết nữa, cái này season 3, chắc được á

quangphong0904
25-11-16, 07:44 PM
Hihi fix dòi nè, ông cứ bấm hủy khi nó báo thiếu disk 12 nha, rồi chép file này vào client là ok
server chạy tới audition gameserver là bị dis báo has stoped working ông nhỉ

gonegone1998
25-11-16, 07:47 PM
server chạy tới audition gameserver là bị dis báo has stoped working ông nhỉ

Giải nén server lại là hết nha

quangphong0904
25-11-16, 07:56 PM
Giải nén server lại là hết nha
đúng là được thật, bó tay cái lổi =)) mà đăng ký acc sao vậy ông

gonegone1998
25-11-16, 08:00 PM
đúng là được thật, bó tay cái lổi =)) mà đăng ký acc sao vậy ông

127.0.0.1/index.html nha
inbox facebook tui để tui rep nhanh hơn

quangphong0904
26-11-16, 06:34 AM
Server chơi khá ngon, chỉ có cái VH k dấu nhìn hơi khó chịu + item toàn mã chứ k có tên :)

na.ilusm89
26-11-16, 06:46 AM
Đã thử nghiệm trên win 10 và không chạy được =))

gonegone1998
26-11-16, 10:57 AM
Server chơi khá ngon, chỉ có cái VH k dấu nhìn hơi khó chịu + item toàn mã chứ k có tên :)

Update sau tui đổi lại tên item hết
Tại bữa up lên hơi vội nên quên việt hóa item

quangphong0904
26-11-16, 01:26 PM
Update sau tui đổi lại tên item hết
Tại bữa up lên hơi vội nên quên việt hóa item
mua đồ mệt vãi =)) với lại thấy nhân vật hình như nó béo mũm mĩm =)) nhìn với AU VTC thấy buồn cười quá

nhoc_kute_blog
26-11-16, 04:43 PM
win 8.1 chắc chạy k đc client r !!

gonegone1998
26-11-16, 04:57 PM

Do web ko chạy đó bạn
Lỗi này là do client ko thấy web

vanhai32
26-11-16, 08:29 PM
đăng ký acc làm sao vậy,mình đăng ký hoài ko được

gonegone1998
26-11-16, 08:42 PM
đăng ký acc làm sao vậy,mình đăng ký hoài ko được

vào 127.0.0.1/index.html chọn mục Register
chỗ nhập Real Name á, copy 2 chữ tàu nào đó quăng vào
Bấm ok hết thì nó hiện 1 bảng báo chưa tạo dc, bấm nút lùi về trên web, nhập lại mật khẩu với mã xác nhận, bấm ok lần nữa là tạo dc

nhoc_kute_blog
27-11-16, 01:55 AM
Do web ko chạy đó bạn
Lỗi này là do client ko thấy web

wed k chạy là sao ban,sever mình chạy ok hết rồi,règ đc cả account luôn rồi

vanhai32
27-11-16, 08:00 AM
vào 127.0.0.1/index.html chọn mục Register
chỗ nhập Real Name á, copy 2 chữ tàu nào đó quăng vào
Bấm ok hết thì nó hiện 1 bảng báo chưa tạo dc, bấm nút lùi về trên web, nhập lại mật khẩu với mã xác nhận, bấm ok lần nữa là tạo dc

thanks thớt nhá , tiện cho mình hỏi mua đồ làm sao vậy.mình mua đồ trong shop kick vào là bị diss

quangphong0904
27-11-16, 08:32 AM
thanks thớt nhá , tiện cho mình hỏi mua đồ làm sao vậy.mình mua đồ trong shop kick vào là bị diss
bỏ vào giỏ đồ rồi ra web thanh toán vào game hộp quà nhận đồ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thanh toán

gonegone1998
27-11-16, 08:40 AM
wed k chạy là sao ban,sever mình chạy ok hết rồi,règ đc cả account luôn rồi

Do lỗi trong cái gì trong windows tui ko nhớ, hình như có video fix cái này, để tui tìm lại cho

s3501519
27-11-16, 11:32 AM
Do lỗi trong cái gì trong windows tui ko nhớ, hình như có video fix cái này, để tui tìm lại cho

tên miền đầy đủ là gì bác, thử đủ kiểu mà ko chạy tiếp dc

vanhai32
27-11-16, 11:38 AM
bỏ vào giỏ đồ rồi ra web thanh toán vào game hộp quà nhận đồ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thanh toán

sao mình không truy cập được vậy bạn,nó ra thế này hoài

quangphong0904
27-11-16, 11:58 AM
sao mình không truy cập được vậy bạn,nó ra thế này hoài
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
đăng nhập chưa? 30charrrrrrrrrrrrrrr

gonegone1998
27-11-16, 12:58 PM
Mix bộ mới trong update 1 :v

gonegone1998
27-11-16, 04:19 PM
Đang check cài game trên win 10 với win 8
Mọi người đợi kq nha

yoobian
28-11-16, 07:34 PM
Đã thử nghiệm trên win 10 và không chạy được =))

Kiểu này ai cài Sv Trên VMW chạy CLient trên máy thật không biết được không?

Palestin
28-11-16, 10:03 PM
tk thớt , để kéo về tét thử xem thế nào , khoái AU lắm

gonegone1998
28-11-16, 10:04 PM
cái pas điền kiểu gì thì nút tiếp theo cũng ko có hiện ra được , từ copy của thớt , ghi bình thường cũng thế , lâu lâu bấm lùi lại cái thì chữ tiếp theo cũng mất tiêu lun , phải mở lên lại mới dc

cái pass là câu trả lời của câu hỏi đó
câu hỏi của clb khi comment luôn á :v :v

3q1anhanh
29-11-16, 12:28 AM

cùng vấn đề với ông này
và không vào được 127.0.0.1 luôn

-Vic-
29-11-16, 08:50 AM
cùng vấn đề với ông này

Client không khớp hoặc bạn chưa setup và thiết lập PHPNOW chưa chính xác nhé !

gonegone1998
29-11-16, 07:45 PM
cùng vấn đề với ông này

Bạn thử làm theo clip này thử xem

3q1anhanh
03-12-16, 10:55 AM
lỗi như thế này các bác ơi
không connect được vào 127.0.0.1

nhoc_kute_blog
03-12-16, 12:57 PM
sever nếu muốn chạy thì dùng quyền admin để chạy php nhé là sẽ kết nối được sever.Còn Client thì bó tay,có lẽ do win 8.1 k hỗ trợ!!!

huuduyen_05
23-02-17, 03:52 PM
Check thấy link die hết rồi chủ topic ơi.

kubiqbdhdndt
13-04-17, 01:24 PM
link die hết rùi bác ơi
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

kubiqbdhdndt
18-04-17, 01:37 PM
có ai teamview cái cho mình bản này với được ko

::H[2]T::
17-05-17, 11:22 AM
Link die rồi
ai có reup lại đi

gonegone1998
19-05-17, 10:03 PM
T::;1188755']Link die rồi
ai có reup lại đi

Ib fb tui nha
69 chasssssssssssssssssssss

gonegone1998
16-06-17, 06:45 PM
Đã update lại bản này version 2 nha mọi người: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

conan067
08-07-18, 03:42 PM
Client nặng quá...😲😲😲😲😲😲
Down chắc xỉu luôn...