PDA

View Full Version : [JX] Ai giúp vấn đề này với cần sự trợ giúp lắm ạ !!! :((

nhoxduy003
22-11-16, 08:40 PM
Mình có 1 lỗi mà đặc biệt nhờ rất nhìu người r mà k ai giúp đc đó là k khởi động được bất kì sever nào. Vô game la k thoại được bất cứ NPC nào không biết cách sửa như thế nào bác nào cao tay giúp mình với buồn quá. Vô game là chỉ chạy vòng vòng được thôi :((

vuduymanh
22-11-16, 09:55 PM
Mình có 1 lỗi mà đặc biệt nhờ rất nhìu người r mà k ai giúp đc đó là k khởi động được bất kì sever nào. Vô game la k thoại được bất cứ NPC nào không biết cách sửa như thế nào bác nào cao tay giúp mình với buồn quá. Vô game là chỉ chạy vòng vòng được thôi :((

Chép settings từ server qua client xem

hoilamgi45
22-11-16, 10:23 PM
Sai font chứ gì ...................

tvnnam
23-11-16, 10:18 AM

chép đè lên sever cũ.... hoặc kiếm 1 sever có sẵn trong máy ảo centos mà xài..... có thể lỗi font dẫn đến lỗi scprit nên ko đối thoại đc với npc

nhoxduy003
23-11-16, 12:50 PM
Sai font chứ gì ...................

sever Ngạo Tuyết ver2 này chạy font j v bác
em mới vào nên k biết

conan067
24-11-16, 10:09 AM
Setting không có sao tạo nhân vật được kiểm tra file data của client vng đóa....
Ngạo tuyết nofont bạn ơi.....