PDA

View Full Version : [JX] Cần người giúp đỡ

mrlonelybmt
20-11-16, 02:22 PM
Tình hình là mình muốn cài sv jxlinuxver4 trên diễn đàn share trên máy ảo. mình đã tham khảo bài viết của yoken9x nhưng đó là cài đặt trên máy thực nên mình k cài được. Nay lập toppic này mong ae giúp đỡ cài đặt giùm trên máy ảo, sẵn tiện hướng dẫn giúp mình cách chỉnh sửa sv theo ý thích. Cảm ơn MN ( nếu cần tiền mới cài đặt thì cứ pm nói giá trước nếu trong khả năng thì mình cũng không ngại)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
FS: vui lòng add friend trước khi pm :)

mrlonelybmt
20-11-16, 04:30 PM
Tình hình là mình muốn cài sv jxlinuxver4 trên diễn đàn share trên máy ảo. mình đã tham khảo bài viết của yoken9x nhưng đó là cài đặt trên máy thực nên mình k cài được. Nay lập toppic này mong ae giúp đỡ cài đặt giùm trên máy ảo, sẵn tiện hướng dẫn giúp mình cách chỉnh sửa sv theo ý thích. Cảm ơn MN ( nếu cần tiền mới cài đặt thì cứ pm nói giá trước nếu trong khả năng thì mình cũng không ngại)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
FS: vui lòng add friend trước khi pm :)

up ai có lòng vào giúp với nào :)

minhkhanh109
20-11-16, 04:38 PM
up ai có lòng vào giúp với nào :)
đã ib fb đã qua nhiều giờ không thấy trả lời bạn vui lòng check lạii

mrlonelybmt
20-11-16, 05:17 PM
đã ib fb đã qua nhiều giờ không thấy trả lời bạn vui lòng check lạii

bạn add friend giùm mình cái nhé mình k nhận dc tin nhắn nào và bạn vui lòng cho mình biết tên FB để mình đồng ý :)

HungDevJX
20-11-16, 05:49 PM
check tn chờ ở FB chạy k dc nữa thì ib tui