PDA

View Full Version : [JX] Cần người giúp về sript cộng dồn exp linux có hậu tạ

bachvanphi
18-11-16, 04:29 PM
E đang tập viết code cho phép cộng dồn exp cho linux, có bác nào viết đc không chỉ e với hoặc share e mua lại, thanhks ạ...!
Lót dép ngồi hóng cao nhân.

cabato
18-11-16, 04:49 PM
tl_addPlayerExp()

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

bachvanphi
18-11-16, 05:53 PM
tl_addPlayerExp()

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

Cảm ơn bác ạ...!
bác đúng là cao thủ :):):):):)

bthhhz
18-11-16, 05:56 PM
Cảm ơn bác ạ...!

Do bạn k chịu tìm hiểu thôi. chứ những cái này có trong linux hết rồi bác ạ !

nhaodzo
18-11-16, 08:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cabato
18-11-16, 09:18 PM
Cảm ơn bác ạ...!

Hậu tạ to nhỉ:(

Chỉ là cái lệnh, cao thủ chi.
Mình giúp vì nhìn thấy chữ "hậu tạ", vì không muốn bạn mất tiền vì cái k đến mức phải mất;)

trungkhuyen
19-11-16, 12:50 AM
Hậu tạ to nhỉ:(

Chỉ là cái lệnh, cao thủ chi.
Mình giúp vì nhìn thấy chữ "hậu tạ", vì không muốn bạn mất tiền vì cái k đến mức phải mất;)
.
Vậy bạn giúp mình cách add một con NPC random MAP và TỌA ĐỘ với ...xin hậu tạ.. hihi.. :D

cabato
19-11-16, 10:48 AM
.
Vậy bạn giúp mình cách add một con NPC random MAP và TỌA ĐỘ với ...xin hậu tạ.. hihi.. :D

Hình như mình đã hd bạn rồi màs:-/

HungDevJX
19-11-16, 11:33 AM
Ở sv CÓ SẲN ĐÓ DỰA VÀO ĐÓ MÀ LÀM!!

#CÒN MÚN HÂU TẠ THÌ CỨ IB THẲNG VÀO HỘP THƯ :-$:-$:-$:-$ MÌNH THÍCH LẮM

trungkhuyen
19-11-16, 11:48 AM
Hình như mình đã hd bạn rồi màs:-/
chắc bạn nhầm ai rồi :) , mình nhìn cái script cũ bít làm random TỌA ĐỘ trong cùng 1 MAP thôi à,.. còn chỉ 1 con NPC mà random nhìu MAP với nhìu TỌA ĐỘ khác nhau thì.. mình không biết :(

cabato
19-11-16, 12:12 PM
chắc bạn nhầm ai rồi :) , mình nhìn cái script cũ bít làm random TỌA ĐỘ trong cùng 1 MAP thôi à,.. còn chỉ 1 con NPC mà random nhìu MAP với nhìu TỌA ĐỘ khác nhau thì.. mình không biết :(

Lạ nhỉ:-/
Thằng kia cũng tên là trungkhuyen bạn à, cũng hỏi về cách add npc random chứ lị:-?
Vừa hôm trước cũng gặp vụ 3 người xài 1 nick nhờ giúp đỡ, xưng hô khác nhau vậy mà nói chuyện như ae sanh 3
Bạn xem có quen nó k. Không khéo bị hack nick rồi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PS:Giờ đang có dịch mấy người xài 1 acc thì phải=))

trungkhuyen
19-11-16, 01:00 PM
Lạ nhỉ:-/
Thằng kia cũng tên là trungkhuyen bạn à, cũng hỏi về cách add npc random chứ lị:-?
Vừa hôm trước cũng gặp vụ 3 người xài 1 nick nhờ giúp đỡ, xưng hô khác nhau vậy mà nói chuyện như ae sanh 3
Bạn xem có quen nó k. Không khéo bị hack nick rồi

PS:Giờ đang có dịch mấy người xài 1 acc thì phải=))

à! đúng là mình rồi.., lúc đó mình chưa có máy cài, bây giờ bít có cách chạy máy ảo ngoại tiệm NET - mình có mò mấy cái list như bạn nói nhưng chỉ thấy radom TỌA ĐỘ trong cùng 1 MAP thôi à... muốn điên đầu với nó và nhìu cái để xây dựng 1 game offline cho riêng mình mà mình quên là đã từng lập toptic, xin lỗi bạn nha! :)

(Mình ko biết script ví dụ nào trong server về Random 1 con NPC xuất hiện ngẫu nhiên ở khắp bản đồ..)