PDA

View Full Version : Audition 8.x (Full tool làm laucher + web đi kèm)!

-Vic-
17-11-16, 04:05 PM
Nói ngắn gọn là khi có bộ tool này các bạn có thể chủ động cập nhật,việt hóa..v.v...Nhưng quan trọng muốn làm được điều đó thì đương nhiên các bạn phải unpack đc file 046.acv của client AU9you tại sao thì mình sẽ giải thích cụ thể sau....Đầu tiên các bạn cứ load bộ tool này về và mình sẽ làm 1 hướng dẫn cụ thể sau....Mình thì hơi bận nên không có thời gian nghiên cứu thêm,mình share lên đây mong rằng các bạn có thể phát triển box Audition này như trước :) !
Ảnh này thì sau khi mình đóng gói laucher hoàn tất !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DOWNLOAD :
Lander Tool (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Audition Sever (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Database (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
SQL + PHPNOW (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Lander Đã hoàn thành (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Audition Client (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
PassUnrar: CLBGAMESVN.COM

HỨONG DẪN:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình chỉ hướng dẫn nhanh các bạn đóng gói laucher thôi. Các bạn có thắc mắc hay gặp lỗi gì có thể comment bên dưới mình sẽ giải thích sau,còn cách cài sv các bạn có thể xem qua bài viết hướng dẫn cài đặt audition 6.5 của mình. Vì không có thời gian nhiều nên mình chỉ hướng dẫn được như thế mong mọi người thông cảm !

gonegone1998
17-11-16, 07:52 PM
Nói ngắn gọn là khi có bộ tool này các bạn có thể chủ động cập nhật,việt hóa..v.v...Nhưng quan trọng muốn làm được điều đó thì đương nhiên các bạn phải unpack đc file 046.acv của client AU9you tại sao thì mình sẽ giải thích cụ thể sau....Đầu tiên các bạn cứ load bộ tool này về và mình sẽ làm 1 hướng dẫn cụ thể sau....Mình thì hơi bận nên không có thời gian nghiên cứu thêm,mình share lên đây mong rằng các bạn có thể phát triển box Audition này như trước :) !

DOWNLOAD :
Lander Tool (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Audition Sever (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Database (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
SQL + PHPNOW (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Lander Đã hoàn thành (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Audition Client (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

HỨONG DẪN:

Mình chỉ hướng dẫn nhanh các bạn đóng gói laucher thôi. Các bạn có thắc mắc hay gặp lỗi gì có thể comment bên dưới mình sẽ giải thích sau,còn cách cài sv các bạn có thể xem qua bài viết hướng dẫn cài đặt audition 6.5 của mình. Vì không có thời gian nhiều nên mình chỉ hướng dẫn được như thế mong mọi người thông cảm !

-Vic-
17-11-16, 09:39 PM
Bạn copy UUkeydata.dat trong Audition sever qua nhé :)!

gonegone1998
17-11-16, 09:44 PM
Bạn copy UUkeydata.dat trong Audition sever qua nhé :)!

Cho tui xin fb để hỏi vài cái cho dễ được ko

-Vic-
17-11-16, 09:51 PM
Cho tui xin fb để hỏi vài cái cho dễ được ko
Có gì inbox mình nhé!

gonegone1998
17-11-16, 10:03 PM
Có gì inbox mình nhé!

Tui ib rồi đó

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

vip_pro_au
21-11-16, 10:39 PM
mình đã đóng gói nhưng không chạy được file đã đóng. nó không báo lỗi mà im luôn... bạn giúp mình với

huuduyen_05
21-11-16, 11:25 PM
Bản này có gì mới hơn so với bản 3.25 nhỉ?

vip_pro_au
22-11-16, 08:32 AM
nok có thêm key dj, hành động, avatar mới, studio, kiểu nhảy.....

-Vic-
22-11-16, 02:37 PM
mình đã đóng gói nhưng không chạy được file đã đóng. nó không báo lỗi mà im luôn... bạn giúp mình với
Ông inbox tui nhé !

Nếu đem so sánh thì đương nhiên version này có nhiều cải tiến hơn bác à! Nhiều chế độ nhảy hơn,avatar,item đa dạng hơn,về cấu trúc giao diện thì có thêm studio,fam.
Còn vụ IP,database bác có thấy khả quan gì hơn chưa?

yoobian
22-11-16, 04:00 PM
Trước còn máu chơi.
Giờ cài game off ngại kinh khủng.
Mà ram 4gb chơi có lag không nhỉ?
Ai cài xong nén. one click chạy luôn cho mình xin.

rayyan2006
18-01-17, 06:48 AM
Lâu ngày không vào, nay vào lại thấy topic này có vẻ hay rồi đấy. Phải tải ngay về vọc thôi tiện test thử coi có chạy Lan được không :P
P.S. Đã đóng gói được laucher thì vụ IP có khả năng sẽ vượt qua được rồi đây. :D

gonegone1998
18-01-17, 06:57 PM
Lâu ngày không vào, nay vào lại thấy topic này có vẻ hay rồi đấy. Phải tải ngay về vọc thôi tiện test thử coi có chạy Lan được không :P
P.S. Đã đóng gói được laucher thì vụ IP có khả năng sẽ vượt qua được rồi đây. :D

Không được bạn ôi, nó vẫn giới hạn IP 127.0.0.1
Làm launcher chỉ để thêm nhạc thôi
Tui có làm 1 bản thử rồi

Hearts
18-01-17, 08:06 PM

rayyan2006
19-01-17, 04:17 AM
Không được bạn ôi, nó vẫn giới hạn IP 127.0.0.1
Làm launcher chỉ để thêm nhạc thôi
Tui có làm 1 bản thử rồi
Mìnhchỉnóikhảnăngcaolàsẽlàmđượcthô imàbạnchứmìnhđâuđãchắcchắn:D

huuduyen_05
23-02-17, 04:30 PM
Link client bọn 9you del rồi :D

rayyan2006
02-03-17, 03:02 AM
Link client bọn 9you del rồi :D
Bác cần em upload lại cho bác nhé :v

huuduyen_05
02-03-17, 09:09 AM
Bác cần em upload lại cho bác nhé :v

Cần nhé, đang nghiên cứu lại audition.
Vướng chỗ client: có down bản mới nhất hiện tại của 9you, dùng launcher đóng gói gì đó mở không lên client - kiểu như mở lên rồi exit liền.

rayyan2006
05-03-17, 10:53 PM
Cần nhé, đang nghiên cứu lại audition.
Vướng chỗ client: có down bản mới nhất hiện tại của 9you, dùng launcher đóng gói gì đó mở không lên client - kiểu như mở lên rồi exit liền.
em cũng đang chay win10 đây mà clien này cũng không mở lên được đang thắc mắc là do win hay do sv nữa vì khi run sv thì thấy báo lỗi không kết nối tè le hết trơn

Còn đây là link download clien <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-Vic-
06-03-17, 11:33 PM
Lander và sv k run đc trên win 10 or 8 nha (đã test)
Còn muốn onl đc thì ăn thua chỗ AusvBK.dll trong GameSV,nó cố định IP 127.0.0.1 (file AusvBK.dll chứa slk quy định avatar,music v.vvv)

huuduyen_05
07-03-17, 03:53 PM
Lander và sv k run đc trên win 10 or 8 nha (đã test)
Còn muốn onl đc thì ăn thua chỗ AusvBK.dll trong GameSV,nó cố định IP 127.0.0.1 (file AusvBK.dll chứa slk quy định avatar,music v.vvv)

Tức nó pack các file quy định ở trên vào file dll đó à?
Và file dll đó là file quan trọng bắt buộc?

-Vic-
07-03-17, 04:47 PM
Tức nó pack các file quy định ở trên vào file dll đó à?
Và file dll đó là file quan trọng bắt buộc?
Đúng rồi a! Cơ bản muốn phát triển và đưa lên onl thì điều quan trọng cần làm là làm cách nào bypass đc AusvBK.dll. A Duyên giỏi mấy phần này chắc cũng thừa biết GameSV run đc thông qua file này thôi !:D

bakito
22-03-18, 12:11 AM
There is a functional tool for audition launcher 8.xx is free or sold as it costs

kyanhmod
15-03-22, 12:27 PM
Cho e hỏi làm như video là có khả năng tự add nhạc các thứ đúng ko ạ? Em unpack đc 046 nhưng khi add nhạc thì ko thấy bài mình add đâu ạ. Em xin cảm ơn

thuong10c8
18-03-22, 07:33 AM
Dạ cho e xin hỏi có anh em nào còn giữ client 8.x không ạ. Tất cả đều đã die hết link. Mong bác nào giúp cho xin cái client ạ. Đa tạ nhiều

kyanhmod
22-03-22, 08:54 AM
Dạ cho e xin hỏi có anh em nào còn giữ client 8.x không ạ. Tất cả đều đã die hết link. Mong bác nào giúp cho xin cái client ạ. Đa tạ nhiều

Mình còn giữ bác ơi, nhưng hiện tại mình đang F0 =))) nên cũng chưa động đc vào PC
Gửi tạm bác con link máy ảo e có để sẵn acv việt hoá

Bác nào có hứng thú thì ib e

Link demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gonegone1998
12-04-22, 06:37 PM

DOWNLOAD :

HỨONG DẪN:

Vic ơi còn làm au hong, inbox giải toả tí nào :)))

-Vic-
18-04-22, 08:34 PM
Mình còn giữ bác ơi, nhưng hiện tại mình đang F0 =))) nên cũng chưa động đc vào PC
Gửi tạm bác con link máy ảo e có để sẵn acv việt hoá

Bác nào có hứng thú thì ib e

Link demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Rất mừng vì vẫn còn 1 số ae vẫn còn hứng thú với game Audition.

Vic ơi còn làm au hong, inbox giải toả tí nào :)))
Ổ cứng đi tong rồi nên hầu như mất hết tool + client lượm lặt từ nhiều nguồn :D . Lâu lâu hoài niệm thôi chứ cũng ít có time vọc game :)))

kyanhmod
19-04-22, 01:01 AM
Rất mừng vì vẫn còn 1 số ae vẫn còn hứng thú với game Audition.

Ổ cứng đi tong rồi nên hầu như mất hết tool + client lượm lặt từ nhiều nguồn :D . Lâu lâu hoài niệm thôi chứ cũng ít có time vọc game :)))

Bản thân e thì hứng private hơn so với bản gốc
Vì tiết kiệm thời gian vl =))))
Acc bên VTC có lv2, chơi vài bữa rồi xoá
Mà game này ng trẻ chắc ít lắm
Bản 8.3 e vẫn cay vì chưa add đc nhạc, không thì khá ngon rồi (mở đc lan òi)

-Vic-
21-04-22, 08:10 PM
Bản thân e thì hứng private hơn so với bản gốc
Vì tiết kiệm thời gian vl =))))
Acc bên VTC có lv2, chơi vài bữa rồi xoá
Mà game này ng trẻ chắc ít lắm
Bản 8.3 e vẫn cay vì chưa add đc nhạc, không thì khá ngon rồi (mở đc lan òi)
E add thoải mái e nhé ! Có bản edit lại của gonegone1998 có đăng mà(hầu như link die hết rồi).

kyanhmod
21-04-22, 09:34 PM
E add thoải mái e nhé ! Có bản edit lại của gonegone1998 có đăng mà(hầu như link die hết rồi).

Em đang khổ vì game có nhận âu :v
Unpack thằng chứa script òi, thêm đầy đủ thd và bdy và thêm vào cả server rùi nhưng mà vào thì như chưa có gì xảy ra:-s:-s:-s:-s
Giờ đợi tun cho 12.4 thoi =))))) ( bản đấy có tiềm năng =)) )

-Vic-
23-04-22, 12:55 PM
Em đang khổ vì game có nhận âu :v
Unpack thằng chứa script òi, thêm đầy đủ thd và bdy và thêm vào cả server rùi nhưng mà vào thì như chưa có gì xảy ra:-s:-s:-s:-s
Giờ đợi tun cho 12.4 thoi =))))) ( bản đấy có tiềm năng =)) )
E edit đâu vào đó rồi pack acv đã edit lại cho vào file patch thư mục data đóng gói lại laucher mới là xong !